Cần giúp: Học tin học văn phòng ở đâu Hà Nội

Thảo luận trong 'Học tập' bởi hamhocvp, 28/1/2015.

1. hamhocvp

hamhocvp Thành viên tập sự

Học tin học văn phòng ở đâu Hà Nội bây giờ các mẹ, em rối quá đi thôi ạ. Học xong đại học em lấy chồng luôn, ở nhà với e bé, giờ bé lớn bà nội trông giúp rồi, em cũng mới tìm được công việc văn phòng khá ổn nhưng trình độ của em hơi kém, đi làm mà không được việc thì buồn lắm. Ra Tết em đi làm chính thức rồi, giờ không biết nên học ở đâu cho nhanh lên tay nghề đây. Mẹ nào biết chỗ nào dạy tin học văn phòng cơ bản mà ok bảo em với, học được cả buổi tối hay thời gian không gò bó thì càng tốt hơn nữa, hihi. Cảm ơn các mẹ nhiều.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hamhocvp
    Đang tải...

2. detechtk

detechtk Thành viên rất tích cực

Ðề: Học tin học văn phòng ở đâu Hà Nội

Chào em! E có thể tham khảo khoá học bên chị nhé!
    Lịch học bên chị dạy kèm nên linh động về thời gian. E có thể đến học thời gian nào cũng được nhé!
    Mọi chi tiết e có thể liên lạc theo số điện thoại: 0979.569.416 để được tư vấn cụ thể nhé!
    C cảm ơn!

Sửa lần cuối: 28/1/2015
    danvanhamhocvp thích.
  3. danvan

danvan Thành viên tập sự

Mẹ nó giống em 1 tháng trước quá ạ, hihi. Tháng trước em cũng tìm chỗ dạy tin học văn phòng ở Hà Nội, cũng băn khoăn không biết học ở đâu, may có đứa em họ giới thiệu cho một vài trung tâm, nhưng em lại không có thời gian nhiều theo học. Sau bao ngày vật vã suy nghĩ em chọn Duy Anh Web mẹ nó ạ, lúc em học là 1500k/ 1 khóa học = 15 buổi ấy. Giờ em làm việc ngon lành rồi, hihi.

hamhocvp thích bài này.
  4. nlinh120287

nlinh120287 Thành viên mới

bạn ghé địa chỉ này xem: trung tâm tin học ATP, số 60 ngõ 165 Thái Hà, Đống Đa.

danvanhamhocvp thích.
  5. hamhocvp

Em cảm ơn mọi người nhiều lắm, mẹ @danvan cho em hỏi nhưng học ở đó dạy thế nào có thể nói rõ cho em được không, dạy tin học văn phòng 15 buổi có thực hành luôn chứ ạ. :confused:

danvan thích bài này.
  6. mehoatrau

mehoatrau Thành viên kỳ cựu

em thấy học trung tâm chẳng hiệu quả, cứ phải vào việc thực tế học hỏi càng nhanh

danvanhamhocvp thích.
  7. hamhocvp

vào việc thực tế thì đúng là nhanh và chắc hơn rồi, mình muốn học tin học văn phòng cơ bản để chuẩn bị cho việc đi làm sắp tới cho tốt, hihi

danvan thích bài này.
  8. nlinh120287

nlinh120287 Thành viên mới

Chỗ mình học linh động, và được dạy kèm không theo lớp nên mình học cả word và excel nâng cao có 13buoi là thành thạo rùi. Cứ mỗi bài lý thuyết có bài thực hành để mình tự làm luôn, trong word có cả bài tập thực hành đánh hóa đơn, hợp đồng, thông báo, mời họp..... Trong excel có cả những bài liên quan đến tính lương, chấm công, làm kho.... nên học xong mình thầy áp dụng được rất nhiều.

danvan thích bài này.
  9. danvan

danvan Thành viên tập sự

Thực hành ngay, học tới đâu thực hành tới đó, nếu không hiểu thì giảng lại cho mẹ nó hiểu luôn, em từ cái biết lơ mơ về tin học văn phòng, thì bây giờ những việc cơ bản hay khó khó chút em cũng làm được mẹ nó ạ. Em không biết chỗ khác thế nào, nhưng ở đây em thấy ok lắm, học xong đi làm, k hiểu k biết gì vẫn có thể tới lớp được dạy miễn phí nữa ạ.:D