Trang 1/2 12 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 20
    Nơi Cư Ngụ
    Da Nang
    Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 4 lần trong 4 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Mua sữa chua cho trẻ em ở đâu?

Con Em được 11 tháng, từ trước tới giờ cho ăn sữa chua cua ViNaMilk, hôm trước lên điễn đàn thấy các chị nói là có loại sữa chua dành cho trẻ em. Em đang ở Đà Nẵng, không biết có Chị nào biết ở Đà Nẵng bán sữa chua cho trẻ em ở đâu????? Có Chị nào biết thì chỉ Em với

Tình Yêu Thương Là Dây Liên Lạc Của Sự Trọn Lành

Click:

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 31 lần trong 28 bài
    Điểm đánh giá
    0

Hôm trước em đọc trên DD cũng thấy các chị có giới thiệu sản phẩm sữa chua dành cho trẻ em của hãng Nestle. Em thì không ở Đà Nẵng nhưng em biết đa phần các cửa hàng bán bánh kẹo thường hay bán kèm sữa chua . Còn nếu sữa chua của Nestle thì chị tìm ở cửa hàng giới thiệu sản phẩm của Nestle thử xem. Mong là chị sớm mua được sữa chua cho bé để bé còn Măm măm nữa chứ và mẹ thì được ăn ké

Nơi Cư Ngụ
    Hanoi
    Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 8 lần trong 8 bài
    Điểm đánh giá
    0

Mẹ John thử vào Siêu thị Đà nẵng xem có không vì thường trong các siêu thị hay có? Bé nhà mình được 7 tháng và mình cũng cho bé ăn sữa chua trẻ em của hãng Nestle, 3 lần/tuần.

Click:

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 19 lần trong 18 bài
    Điểm đánh giá
    0

bé nhà em thì ko thích ăn sữa chua của Nesle, của úc, chỉ thích ăn của Vinamilk thôi, chiều bọn này mệt thật nhưng vẫn vui

Nơi Cư Ngụ
    Ha Noi
    Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 6 lần trong 5 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi Bi's mom
    Bé nhà mình được 7 tháng và mình cũng cho bé ăn sữa chua trẻ em của hãng Nestle, 3 lần/tuần.
    Mẹ Bi ơi, bé 7 tháng tuổi đã cho ăn sữa chua Néstle được rồi à? Bé Vy nhà mình vẫn chưa ăn sữa chua của Néstle, vì hôm đi mua, hỏi chị bán hàng thì chị bảo dưới 1 tuổi không nên cho ăn loại sữa chua nay ??!!??
    Loại này vừa rẻ vừa ngon nhỉ. Chứ ăn loại HIPP thì đắt lắm, hihihi... Bé Vy cũng được hơn 7 tháng rồi, chắc cho ăn được đấy nhỉ, mẹ Bi nhờ?
    Về thôi ai ơi đường dài...
    Đường xa hun hút bụi trần
    Mà lòng người vẫn nghe hun hút đường về..

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 23 lần trong 17 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi HaVy
    Trích Nguyên văn bởi Bi's mom
    Bé nhà mình được 7 tháng và mình cũng cho bé ăn sữa chua trẻ em của hãng Nestle, 3 lần/tuần.
    Mẹ Bi ơi, bé 7 tháng tuổi đã cho ăn sữa chua Néstle được rồi à? Bé Vy nhà mình vẫn chưa ăn sữa chua của Néstle, vì hôm đi mua, hỏi chị bán hàng thì chị bảo dưới 1 tuổi không nên cho ăn loại sữa chua nay ??!!??
    Loại này vừa rẻ vừa ngon nhỉ. Chứ ăn loại HIPP thì đắt lắm, hihihi... Bé Vy cũng được hơn 7 tháng rồi, chắc cho ăn được đấy nhỉ, mẹ Bi nhờ?
    Có sữa chua Nestlé cho trẻ con mà (mùi chuối, dâu, cam). Ko biết chị bán hàng của mẹ Hà Vy nghe ở đâu ra như thế ? Su nhà mình ngày nào cũng làm 1 hộp. Mấy chị tây chỗ mình cũng cho con ăn nestlé suốt

Nơi Cư Ngụ
    HOCHIMINH
    Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 68 lần trong 50 bài
    Điểm đánh giá
    0

Không biết các mẹ thấy thế nào, nhưng mình thấy sữa chua Nestle không ngon vì hình như họ pha nhiều bột quá, sữa ít hơn nên không có độ béo. Nestle có nhiều mùi phong phú, nhưng Vinamilk cũng có mùi dâu, mùi trái cây, mùi tự nhiên...vv. Qua các lần dùng thử, mình thấy Vinamilk là được nhất. Con gái mình cũng ăn thêm phomai tươi, giống y hệt sữa chua.

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 23 lần trong 17 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi Mami
    Không biết các mẹ thấy thế nào, nhưng mình thấy sữa chua Nestle không ngon vì hình như họ pha nhiều bột quá, sữa ít hơn nên không có độ béo. Nestle có nhiều mùi phong phú, nhưng Vinamilk cũng có mùi dâu, mùi trái cây, mùi tự nhiên...vv. Qua các lần dùng thử, mình thấy Vinamilk là được nhất. Con gái mình cũng ăn thêm phomai tươi, giống y hệt sữa chua.
    bé Su cũng ăn pho mai, ngày 1 miếng, chị ta tự cầm xong rồi gặm nhoe nhoét trông buồn cười lắm

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 137 lần trong 56 bài
    Điểm đánh giá
    0

Cún con nhà mình cũng ăn phomai loại party ngày 1 viên nhưng tham lắm cho hết cả vào mồn nhai nhồm nhoàm xong lại còn đòi ăn thêm miếng nữa nhưng bị mẹ từ chối... phũ phàng vì sợ con thừa cân.

Nơi Cư Ngụ
    Hanoi
    Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 8 lần trong 8 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi HaVy
    Mình cho bé ăn sữa chua rồi vì đọc ở đâu đó trên DD thấy hình như mẹ Luti nói 7 tháng là ăn được rồi. Nhưng đây là loại Nestle dành cho trẻ em (có thể chị bán hàng nhầm với Nestle của người lớn ). Nhưng khi bắt đầu mình chỉ cho ăn 1, 2 thìa thôi, sau đó tăng dần, bây giờ tối đa mới là non nửa hộp.

Trang 1/2 12 cuốicuối

Các đề tài tương tự

1. Trả lời: 5
    Bài mới gởi: 12-06-2012, 01:42 PM

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ