Mẹ nào đã cho con dùng Nan Pelargon, tư vấn giúp mình với!!!

Thảo luận trong 'Sữa cho bé' bởi anhnm, 22/6/2008.

1. anhnm

anhnm Thành viên tích cực

Có mẹ nào trên diễn đàn đã cho con dùng Nidal Pelargon thì cho mình xin ít thông tin với
    Bé nhà mình được hai tháng, vấn đề "ị" không được ổn lắm nên mình mua Nan chua cho con uống
    Mình đang băn khoăn là chỉ dùng mộtloaij sữa này cho con hay nên dùng kết hợp cùng một loại khác, nếu kết hợp thì nên dùng loại nào
    Thứ hai là sữa này khi pha, mình thấy trên bình sữa còn đọng lại nhiều hạt bột màu trắng, giống như là bột sữa không tan hoàn toàn trong nước, như vậy chất lượng sữa có ổn khổng
    Vị sữa đương nhiên là chua, nhưng cũng không mịn và ngậy như những loại sữa thông thường mà cảm giác như bột hòa tan,
    Mình rất cần được giải đáp thắc mắc, ai biết thì giúp mình với nhé, cảm ơn nhiều nhiều!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi anhnm
    Đang tải...

2. katylinh

katylinh Thành viên rất tích cực

Chị thử dùng sữa Enfalac cho cháu xem. Nghe nói đấy là sữa mát nhất đấy con nhà chị em cũng bị đi táo nặng luôn hôm nào cũng phải thụt đít mới ị đc nên chỉ dám dùng sữa đấy thui. Pha cùng với nc cơm ý chị thử dùng xem có đỡ ko?

3. mẹ Bađumin

mẹ Bađumin Thành viên tập sự

Ku nhà mình cũng ăn sữa Nan từ khi mới sinh, tùy thuộc vào cơ địa của từng bé đấy-con nhà mình thì ko bị táo
    Bg cháu được 7,5 tha'ng rồi. Tháng trước cháu ko tăng cân, mình lo quá nêntháng nãy cho ăn thêm cả Faley, cả Enfa A+. Một ngày thay đổi cho cháu ăn đỡ ngán, và có thể như vậy cháu sẽ hấp thụ tốt hơn.

4. haidung

haidung Thành viên đạt chuẩn

Me anhnm oi
    Minh dang muon mua sua Nan Pelargon cho be nha minh uong vi be thuong xuyen bi tao bon
    Nhung minh nho nhieu nguoi mua ma khong dc
    Vay me mua o dau hoac co ai biet o dau ban thi mach cho minh vói
    Minh o khu vuc Cau Giay
    Cam on cac me

5. saplamme2012

saplamme2012 Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Mẹ nào đã cho con dùng Nan Pelargon, tư vấn giúp mình với!!!

MÌnh cũng đang tìm hiểu sữa này. Thấy bạn mình bảo sữa này được bán ở viện nhi và viện dinh dưỡng. Giúp bé tiêu hoá tốt, nhanh đòi ăn.