Japan shop: Mỹ phẩm - Thời Trang - Hàng Gia dụng Nhật Nội Địa

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi japanworld_vn, 16/9/2010.

1. violette

violette Thành viên tập sự

Ðề: Hàng Nhật Nội Địa: Mỹ phẩm, Collagen, thực phẩm chức năng

Bạn ơi, vậy nếu phải dùng kiên trì trong 6 tháng thì hàng luôn có sẵn ko bạn?
    Mình ở TP HCM, bạn có nhận ship hàng ko?

japanworld_vn thích bài này.
  2. japanworld_vn

japanworld_vn Thành viên rất tích cực

Hàng trị nám mình thường có sẵn, bên mình có ship hàng, bạn ở HCM mình sẽ gửi chuyển phát nhanh cho bạn và bạn trả thêm tiền ship cho mình.

3. Ecentric

Ecentric Thành viên chính thức

Chị ơi, báo giá giúp em BBcream và supermoisture cream Dr Ci.la.bo. Thanks

4. me sury

me sury Thành viên chính thức

Bạn ơi cho mình đặt loại này khi nào có hàng pm lại nhé
    14. Kem dưỡng da ban đêm UVWHITE whitening revitalizer
    16. UVWhite Programming White: 300ml

5. japanworld_vn

Vâng, hiện em đang hế hàng này, khi nào có hàng em PM cho chị nhé, Thanks chị nhiều

6. japanworld_vn

Chị ơi, em PM giá cho chỉ rồi, chị lấy thì pm cho em nhé. Mấy loại BB này dùng rất thích ạ, mịn, tự nhiên và đặc biệt là rất bền, lâu trôi và mặt không bị bóng nhờn ạ. Nhà e có hàng dùng thử chị nhé

7. tom tom

tom tom Thành viên mới

8. Nhã Vi

Nhã Vi Thành viên chính thức

22.Kem trị mụn Pair ACNE
    Khi bôi lên nốt mụn bọc, mụn mủ, mụn đầu đen...sẽ làm cho phần da xung quanh bớt sưng tấy, mụn mau xẹp

Bạn còn lọ này ko? Mình muốn mang mẫu sữa tắm qua nhờ bạn mua hộ. Nhắn cho mình xin địa chỉ cụ thể của bạn vào số ĐT của tớ 0926695885. Bạn có quần giữ nhiệt cho Nam ko?

Sửa lần cuối: 28/2/2012
  9. japanworld_vn

Re: Ðề: Hàng Nhật Nội Địa: Mỹ phẩm, Collagen, thực phẩm chức năng

Chị ơi! Kem trị mụn em còn hàng còn quần giữ nhiệt của nam thì hiện em đang hết hàng. Em đã nhắn tin địa chỉ nhà em vào máy dđ cho chị rồi đấy.

10. japanworld_vn

Re: Hàng Nhật Nội Địa: Mỹ phẩm, Collagen, thực phẩm chức năng

Japanworld_vn hiện đã có thêm rát nhiều sản phẩm trang điểm vừa mới về. Kính mời các mẹ ghé thăm và ủng hộ:

1. AQL Blue - Makeup Base Natural SPF 25-PA+

Kem lót Shiseido dòng Aqualabel màu xanh dành cho da dầu và da hỗn hợp. Bám tốt lâu trôi, tác tác dụng hạn chế tiết dầu trên da mặt, che đi những đốm tàn nhàng, làn da sậm màu, xỉn màu, da bị mụn giúp bạn có một lớp nền mịn màng hoàn hảo và không bóng dầu.

Cách dùng: Bạn sử dụng theo trình tự hướng dẫn cách dùng như sau: Sữa rửa mặt > Nước hoa hồng > Sữa dưỡng da > Makeup Base Natural SPF 25-PA+. Tuy nhiên, bạn sẽ dừng lại tới phần sữa dưỡng da thôi, vì da bạn là da hỗn hợp và dầu rồi thì không nên dùng kem dưỡng da làm lót trang điểm. Bạn cũng lấy kem lót ra mu bàn tay một lượng nhỏ bằng đồng xu 1 ngàn, chấm 3 điểm theo hàng ngang trên trán; 1 điểm trên mũi; 1 điểm ở cằm; mỗi bên má 3 điểm theo chiều dọc. Sau đó bạn lấy đầu ngón tay hoặc miếng mút tản thật nhanh và đều khắp khuân mặt, cuối cùng là lấy đầu ngón tay vỗ nhẹ nhàng cho kem lót bám vào da và mịn màng.
    Giá: 380.000

2. Shiseido AQUA LABEL - Base EX SPF25.PA+

em lót trang điểm Aqua Label Base EX nhãn vàng chuyên dùng cho da có dấu hiệu lão hóa. Aqualabel nhãn vàng có màu nền sáng hồng mềm mại tạo một lớp che phủ trên toàn bộ làn da, tạo ra một làn da hồng hào tươi sáng. Với tinh chất sâm và sữa ong chúa bảo vệ cho da không bị khô trong suốt cả ngày, màu da ánh kim luôn luôn tồn tại trên da mặt

Cách dùng: Bạn sử dụng theo trình tự hướng dẫn cách dùng như sau: Sữa rửa mặt > Nước hoa hồng > Sữa dưỡng da > Makeup Base EX SPF25.PA+. Tuy nhiên, bạn sẽ dừng lại tới phần sữa dưỡng da thôi, vì da bạn là da hỗn hợp và dầu rồi thì không nên dùng kem dưỡng da làm lót trang điểm. Bạn cũng lấy kem lót ra mu bàn tay một lượng nhỏ bằng đồng xu 1 ngàn, chấm 3 điểm theo hàng ngang trên trán; 1 điểm trên mũi; 1 điểm ở cằm; mỗi bên má 3 điểm theo chiều dọc. Sau đó bạn lấy đầu ngón tay hoặc miếng mút tản thật nhanh và đều khắp khuân mặt, cuối cùng là lấy đầu ngón tay vỗ nhẹ nhàng cho kem lót bám vào da và mịn màng.

3. Kanebo Freshel Moist Lift Mineral BB Cream SPF 27.PA++ Tông màu tự nhiên

Trọng lượng 50g

Freshel moist lift be cream kanebo SPF 27.PA++: Kem nền dạng nước chống nắng không trôi, dung lượng 50g. Với công thức có chứa Collagen, kem nền Fréshel giúp cho bạn có một lớp nền hoàn hảo, che phủ tự nhiên các lỗi mụn thâm đen, tàn nhang, lỗ chân lông của da.

Với 4 sản phẩm trong 1 : kem lót + kem nền + kem chống nắng + kem dưỡng trắng da. Kem trang điểm BB cream Kanebo - mịn, sáng da - dưỡng ẩm sâu, chống lão hóa, chống nắng SPF 27 PA ++

Kem có các thuộc tính của kem dưỡng da độ ẩm cao, thành phần khoáng chất và kem chống nắng (SPF27 PA ++) cùng các hạt làm sáng da siêu nhỏ lấp đầy các lỗ hổng nhỏ.

Kem mịn và khá nhẹ, nhưng giữ ẩm và cung cấp một phạm vi bảo vệ tuyệt đối. Đặc biệt ko gây tái da sau một thời gian dài sử dụng. Dưỡng chất chống lão hóa giúp làm đầy những nếp nhăn trên da

Kem không những đẹp và mịn như những BB cream thông thường mà còn cung cấp độ ẩm lớn, và lớp chống nắng nhẹ cho da mặt. Rất phù hợp tiết trời hanh khô.

Cách sử dụng: Sau khi rửa mặt sạch, dùng lotion massage cho lỗ chân lông nở ra. Sử dụng mút trang điểm hoặc ngón tay tán đều kem trên da mặt, chú ý các chỗ khuất như mí mắt dưới, khóe mũi,... Tán kem thật mỏng và đều, tránh chỗ dày, chỗ mỏng.
    Giá: 420.000

4. Kanebo Freshel White C Freshel Mineral BB Cream UV SPF 41.PA++ Tông mầu trắng sáng

Trọng lượng: 50g

Với 4 sản phẩm trong 1 : kem lót + kem nền + kem chống nắng + kem dưỡng trắng da.

Không chỉ là kem nền - kem lót thông thường BB Cream Kanebo còn dưỡng cho da bạn trắng mịn. Cùng với độ chống nắng cao 41 SPF ++ và an toàn cho da. BB cream Kanebo là sự lựa chọn đúng nhất của bạn. Khác với những BB cream của hàn quốc, thông thường đánh rất đẹp, nhưng phần lớn gây hại da, tái da, xạm da sau thời gian dài sử dụng. BB cream Kanebo Whitening là sản phẩm cực an toàn cho da - Không chỉ đẹp mà còn đc dưỡng trắng da, sáng da.
    Sản phầm dùng được cho da thường, da dầu, da hỗn hợp.

Cách sử dụng: Sau khi rửa mặt sạch, dùng lotion massage cho lỗ chân lông nở ra. Sử dụng mút trang điểm hoặc ngón tay tán đều kem trên da mặt, chú ý các chỗ khuất như mí mắt dưới, khóe mũi,... Tán kem thật mỏng và đều, tránh chỗ dày, chỗ mỏng.

5. Kate BB Gel Cream SPF 30.PA++

Đây là dòng sản phảm mới nhất của Kanebo Kate. Được phát hành vào ngày 01/02/2012, Kate BB Gel Cream SPF 30.PA++ là một trong những sản phẩm của bộ mĩ phẩm mùa xuân 2012 Nhật Bản.

Vẫn với thế mạnh là sản phẩm trang điểm cho những phụ nữ bận rộn, BB Gel Cream hội tủ đủ 5 tác dụng trong cùng một sản phẩm, đưa đến cho người phụ nữ một làn da hoàn hảo nhất, mỗi người phụ nữ sẽ luôn luôn được sử dụng làn với chế độ ba chiều.

Hiệu ứng trộn bột khoáng sản W* luôn làm cho lỗ chân lông được che phủ và bảo vệ. Với ba tác dụng của các thành phần tạo ẩm và giữ ẩm ( dầu Jojoba , dầu hạnh nhân, dầu ôliu) tạo cho làn da luôn luôn tươi sáng như vừa được phủ một lớp sương mờ. Với tính chất như huyết thanh khiến cho sản phẩm thẩm thấu vào bề mặt da rất nhẹ nhàng, nhưng lại bám bền, lâu trôi, không gây bóng nhờn và xỉn da khi sử dụng trong một thời gian lâu dài

[video=youtube;Pew8mylH69c]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=Pew8mylH69c[/video]

11. japanworld_vn

Trong tuần tới Japanworld_vn sẽ còn rất nhiều mặt hàng về chăm sóc da, thực phẩm chức năng... tiếp tục về, em sẽopost sản phảm từ từ để các mẹ tiện theo dõi. Đặc biệt trong tuần tới sẽ có mặt hàng nước hoa hồng mà các mẹ đang chờ đợi. Em rất cảm ơn các mẹ đã ủng hộ cho shop chúng em

Sửa lần cuối: 29/2/2012
  12. cathy21

cathy21 Thành viên tích cực

E ơi lúc nào ship hàng cho c nhé.

13. japanworld_vn

Chị đi công tác về rồi ạ? Chiều thứ 2 em ship hàng cho chị nhé. Cảm ơn chị nhiều đã ủng hộ shop chúng em.

14. bò sữa

bò sữa Guest

15. japanworld_vn

Nhà mình chưa nhập hãng này bao giờ bạn à, mình sẽ gửi link này cho chị mình rồi trả lời bạn sau nhé, có gì mình sẽ pm cho bạn

16. japanworld_vn

Một số hàng mỹ phẩm mới về ngày 13/3/2012, Hàng đợt này giá rất tốt các mẹ nhé
    Phấn phủ [​IMG]
    Có các màu:
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Phấn sơ của
    Son Shiseido Integrate Gracy
    Hiện có các mầu:
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Son - Integrate Shiseido
    Có các màu:
    [​IMG][​IMG][​IMG]

Son - Lavshuca Kanebo
    Có các màu: PK-1, PK-2, PK-3

Son môi - Media Kenebo
    Hiện có các màu:
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Son Kate Kanebo
    [​IMG][​IMG]
    Hiện có các màu: PK -22, RD-14, PK-1, PK-2
    Son môi - Kiss Me Ferme

Sửa lần cuối: 23/3/2012
  17. teatea77

teatea77 Thành viên đạt chuẩn

Bạn ơi kem chống nắng Anessa màu hồng spf35 còn hàng không ,loại nhỏ nhất giá bao nhiêu để mình ck nhé .

18. mecoiqua

mecoiqua Thành viên chính thức

cho mình hỏi dòng Elixir White dùng cho độ tuổi nào vậy? có tác dùng như thế nào? cám ơn bạn nhiều.

19. mecoiqua

mecoiqua Thành viên chính thức

à, địa chỉ nhà bạn ko thấy ghi tên đường, mình tìm không thấy có đường Phương Liên, bạn pm địa chỉ chính xác cho mình nhé :)

20. japanworld_vn

Mình PM cho bạn rồi nhé, có gì PM cho mình, thanks bạn