Hà Nội: Shop Nhất chuyên hàng Nhật: Hàng Gia dụng...

Thảo luận trong 'ĐỒ DÙNG GIA ĐÌNH' bởi shopnhat, 28/6/2008.

1. shopnhat

shopnhat Shop Nhất

Cám ơn mẹ ốc nhé. Mình chưa chụp được cái hình để quăng lên, các mẹ chịu khó chờ tí nhé

2. shopnhat

shopnhat Shop Nhất

Alo alo...
    Báo cáo các mẹ nhà mình ,
    Sữa rửa mặt bọt Shiseido Perfect Whip 120g ,thích hợp cho mọi loại da,giàu dưỡng chất giúp tẩy đi những lớp trang điểm cũng như tẩy sạch bụi bẩn từ lỗ chân lông. Với công thức giàu hydrat và axit amin giúp làm mềm mại và duy trì độ ẩm tự nhiên cho làn da
    Đang có hàng tặng kèm nhé
    Giá vẫn như cũ ,không thay đổi.
    Mời các mẹ ghé thăm.
    :-D

3. shopnhat

shopnhat Shop Nhất

Nhân dịp Hội chợ Trung thu của lamchame, từ nay đến 7/9 Shop Nhất giảm giá cực sốc tới 30% cho hàng loạt các mặt hàng mỹ phẩm dưỡng da, kem chống nắng, son phấn, nước hoa, tất phun, bao cao su và các hàng gia dụng khác

Chi tiết xem tại đây

http://www.shopnhat.com.vn/?Module=4

Đối với các khách hàng thân thiết đã có thẻ giảm giá 5%, chúng tôi đặc biệt dành tặng 20% giảm giá trên toàn bộ mặt hàng khác, kể cả hàng mới về (trừ sữa bột) từ nay cho đến hết ngày 1/9.

Ngoài ra, trong ngày mua sắm tại Hội chợ thì Shop Nhất cũng sẽ có khuyến mại đặc biệt dành cho khách mua hàng. Xin được giữ bí mật đến phút chót nhé.

Chào mừng các bạn đến với ngày hội SALE tưng bừng của SHOP NHẤT \\:D/:wave:Cuoi

Sửa lần cuối: 22/8/2008
  4. đỗ đen

đỗ đen Mẹ Cốm-Dế

tất cả các mặt hàng hả bạn? :mrgreen:

5. Billkute's

Billkute's Xuất khẩu lao động

Cho mình hỏi cốc nấu cháo bao nhiêu vậy bạn,cho mình xem hình được không?

6. shopnhat

shopnhat Shop Nhất

Cốc nấu cháo giá 355k ,bạn nhé,hình mình chưa kịp up lên dc,bạn chịu khó ghé shop mình ngó nghiêng,biết đâu lại "tóm" thêm dc món gì hay hay.

7. shopnhat

shopnhat Shop Nhất

Uh,bạn sẽ dc giảm 20% trên tất cả các mặt hàng nếu bạn có thẻ khách hàng thân thiết của shop,ngoài ra, nếu bạn chưa tích đủ điểm của thẻ,bạn vẫn có thể dc khuyến mại 30% trên một số mặt hàng mà shop mình đang áp dụng nhân dịp Hội chợ Trung Thu. Đã có 2 khách hàng thân thiết nhanh chân ghé cửa hàng mình rồi :D
    Hẹn gặp nhé.:rolleyes:

Sửa lần cuối: 22/8/2008
  8. shopnhat

shopnhat Shop Nhất

Gửi mẹ ĐỖ ĐEN,
    Kẹp mi Nhật SHU UEMURA có hàng rùi nhé
    Nhắn mẹ ĐỖ ĐEN đến lấy hàng mình tại shop nhe.
    :D

9. đỗ đen

đỗ đen Mẹ Cốm-Dế

hì ra lấy về thử và rất thik nhé. Đúng là hàng xịn có khác hihih.Cả cái gọt vỏ củ quả cũng thế, mẹ tớ về khen dùng thik.:p.

shopnhat thích bài này.
  10. shopnhat

shopnhat Shop Nhất

Shop Nhất chuyên hàng Nhật nhắn mẹ nào chờ mua Dao gọt củ quả 48k có hàng rồi nhé,Dao gọt lần này có hẳn 5 tác dụng gồm
    _Cắt lát
    _Cắt lượn sóng
    _Nạo sợi
    _Mài củ quả
    _Nạo vỏ

11. shopnhat

shopnhat Shop Nhất

Cám ơn đã cho biết cảm nhận về sản phẩm. Mình thấy giá hơi cao, nên cũng hơi e ngại không dám nhập về:D ở Nhật nhiều đồ thích mê ly rụng rốn luôn, chỉ tội giá cũng... trên trời luôn :D
    Báo cáo với các mẹ là mình lại mới về ồ ạt hàng mới nhé, có thêm rất nhiều thứ như Giấy hút dầu rán, muối tắm bạc hà, xà phòng cho máy rửa bát,các loại giấy ướt lau bếp, lau giầy, chùi các vết bẩn trên xe ô tô cực kỳ tiện, mặt nạ thảo mộc, tinh chất cam, collagen, gel tạo kiểu tóc tém (cứng) và tạo kiểu tóc dài bồng bềnh (mềm), cả hấp tóc từ rong biển, hấp xong tóc mềm như bún luôn sướng cực, về thêm rất nhiều sản phẩm đuổi muỗi nữa nhé (cắm điện, xịt vào da, dán vào quần áo....)

12. shopnhat

shopnhat Shop Nhất

Các mẹ nhà mình có muốn giúp ông xã cai được một thói quen "tốn tiền" mà lại ảnh hưởng rất lớn đến sức khoẻ thì dành ít phút đọc mục này nhé

Miếng dán cai thuốc lá

Miếng dán giúp cai thuốc lá, chỉ dán ngoài da, giúp các quí ông muốn cai thuốc lá trong thời gian ngắn nhất

Đơn Giá: 115,000 VND

Miếng dán dành cho người muốn bỏ thuốc lá. Sản phẩm của Hàn Quốc. Chỉ dán bên ngoài da, mỗi lần dán 1 miếng. Mỗi miếng dán có tác dụng 24 giờ. Sản phẩm có tác dụng cai thuốc lá nhanh chóng.
    Sử dụng 4 miếng đã có thể nhận thấy công dụng của sản phẩm.

Hạ giá còn 98,000 VND

13. shopnhat

shopnhat Shop Nhất

Nhắn tới ĐỖ ĐEN,

Mình đã có Xà phòng dạng thanh giặt tẩy trắng cổ áo và tay áo 150g rồi nhé,loại này để đặc trị mấy cái vết ố vàng'không mời mà tự tiện đến' trên áo bạn đó,mời bạn qua cửa hàng lấy giúp nha.

Xà phòng chuyển tẩy các vết bẩn cứng đầu trên cổ và tay áo. Trọng lượng 150g

Đơn Giá: 39,000 VND

14. Golden

Golden GV dạy trang điểm

Cho mình hỏi chút, xà phòng này có tẩy được vết phai màu từ đồ khác sang đồ trắng kô? tình hình là AX mới tậu 1 semi trắng, mình lười nên cho luôn vào máy giặt thế là 1 bên tay áo bị dính màu xanh từ bộ đồ của mình. Hix, ông ý nhăn nhó mấy hôm nay.

15. shopnhat

shopnhat Shop Nhất

E là không được rồi :( nó đặc trị các vết bẩn ở cổ áo, tay áo, vết bùn, vết ố, vết mỡ, chứ còn mầu loang, nhất là lại loang ra vải trắng thì không hết được, may ra chỉ có thể bớt bớt đi thôi. Mẹ nó thử hòa Javel với nước 1:2 rồi ngâm 20' (ngâm phần tay thôi) rồi mới dùng xà phòng xem sao(tớ cũng vừa lén vứt 1 cái áo của ông ý vào sọt rác đấy, nó loang hồng khắp cả áo nên không chữa được, hix)

16. shopnhat

shopnhat Shop Nhất

17. shopnhat

shopnhat Shop Nhất

Shop mình tiếp tục khuyến mại các hàng:
    - Viên bổ đa sinh tố cung cấp vi chất cần thiết cho nhu cầu hàng ngày, đặc biệt là phụ nữ, trẻ em, người ốm và người hoạt động thể lực nhiều.
    http://www.shopnhat.com/?Module=5&products_id=799

- Thuốc viên giảm béo dành cho mọi khách hàng có nhu cầu giảm cân, tuyệt đối an toàn. Sản phẩm mua tại nhà thuốc.
    http://www.shopnhat.com/?Module=5&products_id=803
    http://www.shopnhat.com/?Module=5&products_id=802

- Bột muối khoáng: Pha với 1 lít nước, cung cấp muối khoáng và vi chất cho cơ thể, đặc biệt cho những người đổ mồ hôi nhiều do sốt cao,tiêu chảy hoặc chơi thể thao, ngăn ngừa mất nứơc. Đặc biệt có tác dụng giải rượu, thích hợp cho các ông hay phải đi tiếp khách nhiều :)
    http://www.shopnhat.com/?Module=5&products_id=759
    http://www.shopnhat.com/?Module=5&products_id=797 (loại này còn có tác dụng giảm cân)

18. shopnhat

shopnhat Shop Nhất

Thêm một số mặt hàng khuyến mại giảm giá 15% nhân dịp này (cho tới hết ngày chủ nhật):

- Máy đuổi muỗi cắm điện hiệu Kincho hoặc A-SS
    Giá cũ: 350k Giá mới: 297k

Tuyệt đối an toàn, đuổi muỗi trong bán kính 30m

- Chống nắng dạng xịt Kira Kira
    Giá cũ: 145k Giá mới: 123k

Thay vì bó mình trong những chiếc áo chống nắng bít bùng, bạn chỉ cần 1 chai xịt nhỏ xinh trong cốp xe. Rất thuận tiện, sau khi xịt một lớp mỏng lên phần da hở, bạn có thể yên tâm đi dưới trời nắng mà không lo bị đen da. Để duy trì tác dụng, nên xịt lại sau mỗi 2 giờ.

19. shopnhat

shopnhat Shop Nhất

Áo phông hiệu Golden Bear (hàng hiệu Nhật Bản)
    Áo cộc tay có cổ, hàng hiệu nổi tiếng Nhật bản. Made in Japan. size M và L.
    Áo phông Nam nhập khẩu từ Nhật Bản, các hiệu nổi tiếng như Bruno Naldi; Seitaro Kuroda; Austin Reed - London; Contir; Jack Spiklaus; Golden Bear; Crocodile; Lyle Scott; Ko 3; St. Peter. Áo phông các loại: áo cộc tay có cổ, không có cổ, size M - L; chất liệu tuyệt đẹp và thích hợp với thời tiết mùa thu. Hàng sản xuất tại Nhật Bản.

Để có thêm thông tin, xin gọi Việt Anh theo số 098 977 3799

Hoặc xem thêm tại mục Dành cho quí ông ở trang web http://www.shopnhat.com.vn

Sửa lần cuối: 5/9/2008
  20. shopnhat

shopnhat Shop Nhất

Shop Nhất xin chân thành cảm ơn các bố các mẹ đã đến ủng hộ gian Shop Nhất tại hội chợ ngày hôm qua. Do mặt bằng có hạn, lại chuyển địa điểm vào trong nhà nên lần này Shop Nhất chỉ có thể mang ra giới thiệu một phần trong số hàng gia dụng và hàng khuyến mại đang có tại cửa hàng , nguyên mảng đồ skincare, đồ make-up và nước hoa là không mang đến được. Thành thật cáo lỗi với những khách hàng hỏi những món đồ không có tại hội chợ. Do vậy Shop Nhất ưu tiên kéo dài thời gian sale cho khách hàng trên lamchame tới hết thứ bảy tuần này (13/9). Các bạn có thể order ngay tại topic này, qua tin nhắn, YM hoặc đến mua trực tiếp tại cửa hàng.

Xin cảm ơn :heart: