Cần giúp: sữa Nutriben

Thảo luận trong 'Sữa cho bé' bởi CUNBONG2009, 3/10/2010.

1. PTL_Gaupooh

PTL_Gaupooh Thành viên chính thức

Ðề: sữa Nutriben

Nhà mình đều đang có 2 loại sữa này, địa chỉ nhà mình ở ngay ngã tư sở các mẹ nào quan tâm ủng hộ mình nhé

Đang tải...

2. mua_muadong

mua_muadong Banned

Mình hay mua o bibomart o Son Tay. Gia ca cung hop ly.

3. meomimi

meomimi Sữa-Đồ ăn dặm-0906222468

Sữa Nutriben bây giơ nhiều mẹ cho bé uống lắm. Sữa thơm và ngọt vừa. Nếu mà muốn cũng có thể pha thêm bột pha sữa vào cung với sưa nữa

4. Bo Bống

Bo Bống Guest

Con tớ hôm nay tròn 4m, uống nutriben từ lúc 15d đấy. Lúc đầu cho uống Nan thấy con thờ ơ nên 15d thì đổi sang Nu. Tớ toàn mua của bạn shopconsotrang, bạn ý bán giá hợp lý, freeship nhiệt tình, đúng hẹn. Các bạn uống Nu cứ thử mua của bạn ý xem, tớ ko quen biết gì bạn ý đâu nhé, chỉ là khách hàng thôi, đừng ném đá tớ :)

5. Bo Bống

Bo Bống Guest

Tớ cứ nói thật lòng có bị ghét thì cũng chịu chứ hôm nọ hết sữa phải đi mua ở Hương Diện, NK 1 hộp. Mấy e bán hàng báo 550k làm tớ giật cả mình. Tớ bảo mọi khi 500k, giờ có khan hàng thì cũng lên vừa vừa thôi chứ, e tính tiền ko thèm ngẩng mặt lên chỉ buông 1 câu "chả có hàng mà bán", ý nói là hàng đang khan, mua thì mua ko mua thì chả có mà mua. Tớ điên nhưng vẫn phải mua thôi nhưng là lần cuối cùng.

6. PTL_Gaupooh

PTL_Gaupooh Thành viên chính thức

Mẹ nó dùng nutriben số mấy thế

7. Bo Bống

Bo Bống Guest

Số 1 bạn ạ, con mình mới 4m.........................

8. mẹ Nhím Linh

mẹ Nhím Linh Thành viên tập sự

mình muốn mua mấy cái quần xinh xinh của Gap. giá tn và địa chỉ của bạn ở đâu để mình qua xem?:rolleyes:

9. mẹ Nhím Linh

mẹ Nhím Linh Thành viên tập sự

mấy cái quần có hình ngộ nghĩnh đằng sau đó.nhìn iu quá cơ mẹ Bống ạ.

10. nhunghn2004

nhunghn2004 0988.096.083-sữa rẻ, KM

Chào mẹ nó
    Đúng là sữa này tăng chiều cao rất tốt, mình cũng đang bán loại sữa này, giá rổ thì ổn nhất, các mẹ có nhu cầu alo mình nhé, mình để giá tốt nhất cho
    0988.096.083

Sửa lần cuối: 11/11/2011
  11. uiucich

uiucich Thành viên tập sự

mới cho con uống sữa này được 2 hộp Nu số 3 mà lo quá các bạn ah. hộp 1 mua ở Lê Trọng Tấn thì về mở ra thấy mùi sữa thơm và ngon nhưng pha hơi nhiều bọt, hộp 2 thì mua ở Hà Diện vừa mới mở ra thì không có mùi thơm mà lại hơi hôi hôi, pha lại ít bọt. mình đem so sánh thì thấy vỏ hộp giống y như nhau. chỉ có 1 thắc mắc là sao sữa này date dài thế 2 hộp đều đến th5/2014???? thường thì mình toàn thấy 1 năm rưỡi
    mẹ nào biết chỉ giúp ko chắc phải đổi sữa quá.thanks!

12. meomimi

meomimi Sữa-Đồ ăn dặm-0906222468

Sữa Nhật ( wakodo, Mei ji, moringa thì date thường là 1 năm rưỡi, còn nhiều sữa date vẫn tầm 2-3 năm mẹ nó ah. Nên là ko fải lăn tăn về date sữa đâu. Ngay như trong cùng 1 hãng sưÃ Abôtt, cũng có loại date 2 năm, loại date 3 năm. Vì nó sẽ phụ thuộc vào các thanh phần trong sữa để có thời gian bảo quan tối thiểu chị ah
    Khi pha sữa, mẹ nó xem cái nước mình pha nó như thế nào, và bé uống có vấn để gì ko( tốt nhất là cho ng lớn uống thử trước). Vì nếu có vấn đề gì thì mang ra của hàng ng ta sẽ đổi cho thôi. ( đây là ý kiến chủ quan của em). Chứ còn em thấy Nutriben uống vừa thơm vừa ngon hihi, mà lại ko ngọt quá

13. kidhavean

kidhavean Banned

Đúng rồi đấy ạ. Em thấy cũng thấy Nutriben rất tốt cho bé phát triển chiều cao, em thấy người ta nói sữa của Pháp sẽ ngậy, thơm hơn các dòng khác. Mẹ nó thử xem lại nước pha và màu, hương có gì lạ không? Nếu có thì có thể mang ra cửa hàng để hỏi lại cửa hàng mà.

14. shopmebong

shopmebong Thành viên sắp chính thức

Nhà mình cũng đang bán sữa này và vừa về số 1,2, các mẹ quan tâm thì alo bên mình nhé.Đúng là hàng bây giờ lên giá vì euro lên cao ah

15. nhunghn2004

Em cũng vừa nhập lô sữa này về có bill đầy đủ, giá lên cao 5k/hộp các mẹ ah, nếu các mẹ quan tâm và muốn mua sữa này giá tốt thì có thể tham khảo topic của mình nha, mình cảm ơn cả nhà, MOD đừng xóa bài em nhé,

16. Ðề: sữa Nutriben

Mẹ nó ah khi mở hộp sữa ra có bị vón cục không, nếu bị vón là do bục , hở hộp, không bị vón thì mẹ nó phải đem đến cửa hàng đối chất xem chứ cho bé uống như vậy không có lựi đâu.

17. uiucich

uiucich Thành viên tập sự

lâu lâu mới có thời gian vào.rất cảm ơn mọi người đã tư vấn và quyết định vẫn cho cháu uống thêm 1 hộp nữa, nhưng sẽ mua thử ở 1 chỗ khác xem thế nào.nếu vẫn ko thơm ko ngon thì chắc là ko bao giờ dùng sữa này nữa.thanks all

18. H2M

H2M Thành viên kỳ cựu

Mình cho con dùng sữa này từ 6 tháng nay thấy rất thơm ngon. Bé nhà mình đang dùng số 3 mình thường mua ở shop Chích Bông 33 Cát Linh mình thấy rẻ hơn nhiều nơi mà sữa rất thơm ngon nhé bé nhà mình rất thích cứ nói đến pha sữa là đi tìm gối để nằm tu rùi.

19. nhunghn2004

Mình vừa bán buôn vừa bán lẻ sữa này đó mẹ cháu mà muốn dùng tiếp alo mình nhé, có bill đầy đủ nha, đảm bảo chất lượng luôn, các mẹ ủng hộ mình để giá tốt nhất

20. shopmebong

shopmebong Thành viên sắp chính thức

HI các mẹ, bên em mới về Nutriben số 1,2 các mẹ có nhu cầu mua cho bé em mời ghé qua shop em nhé http://shopmebong.com/. Tks các mẹ