Cẩn thận với việc làm đại lý cho thời trang MELLO

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi thailand_shops, 7/10/2010.

1. shopchiem

shopchiem Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Cẩn thận với việc làm đại lý cho thời trang MELLO

Xác nhận những điều bạn chủ TOP cảnh báo là hoàn toàn dễ gặp hiện nay, nhiều cty luôn tạo ra lợi thế cạnh tranh không lành mạnh và thậm chí có khu vực đại lý mở trước khi khách đã quen với sản phẩm mới thì công ty cắt luôn và tự mở.

Cần tỉnh táo chọn đối tác tin cậy

Đang tải...

2. Memongconnhieu

Memongconnhieu Dạy Tiếng Anh IELTS, TOEIC, NGỮ PHÁP, ÔN Đại học

Mình lại vừa mua cái váy của mello nữa rồi. Hix, khổ thân bạn chủ top, thôi thì coi như bài học, nếu có khách quen thì mình vẫn có thể lấy hàng của hãng khác về cạnh tranh được mà, mình thấy đồ của mello cũng có phải là đẹp và tốt nhất đầu. hihi

3. trandoan233

trandoan233 Thành viên tích cực

Hic làm ăn mệt quá nhỉ, cũng đồng cảm với chủ top, trong làm ăn có nhiều vấn đề quá, cái gì cũng có luật nhân quả thôi, hãy cố gắng lên nhé, trong làm ăn thì cạnh tranh là điều ko tránh khỏi, mọi vấn đề cần phải cân nhắc và cho rõ ràng từ đầu sẽ ko xảy ra các hệ luỵ, mình cũng ko biết về hãng mello này, họ có thể muốn mở rộng thị trường của họ nên mới làm vậy và điều này là hoàn toàn bình thường không thể nói họ lừa bạn được, nhưng trong kinh doanh chữ tín là quan trọng, nếu thật sự mẹ nó mà đáp ứng yêu cầu tốt mà hãng làm vậy là không được
    Chúc mẹ nó sớm có bước đi khác và thành công