3 tháng cuối: Chay mau mui trong thoi gian mang thai

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi zozo, 29/8/2005.

1. zozo

zozo Thành viên tích cực

Các mẹ ơi bạn em mang thai đến tháng thứ 7 rồi thì thỉnh thoảng hay bị chảy máu mũi, không biết có sao không nhi? Hồi em mang thai em không bị như thế bao giờ cả nên em chẳng có kinh nghiệm gì hết trong vụ này, nhưng em nghĩ là do người có bầu bao giờ cũng nóng gấp đôi người khác nên như vậy, không biết có đúng không nhi?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi zozo
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. ducthanh22282

ducthanh22282 Thành viên tập sự

sao giong minh dzay ta!

Tu khi co bau nhoc cun cung nay( bay gio duoc hon 8th rui). Khoang 2 tuan lai bi chay mau cam mot lan, may thang vua rui, he ma hoi nong mot ti, co the nhung nguoi mang bau thuong nong hon. Co trnag wed cung noi ve van de nay day, de minh tim lai xem ! :lol:

3. ducthanh22282

ducthanh22282 Thành viên tập sự

chao zozo may hom nay mang o nha co van de nen ko len net dc.
    Trang Wed ma ban can co noi dung la " chay mau mui trong thoi gian mang thai" , ban vo: http://www.chametainang.net o day co nhung cau hoi ve thoi ki thai nghen, noi chung la co rat nhieu van de ban can hoi lam...
    Chuc ban yen tam, khoe nhe!

4. Golden

Golden GV dạy trang điểm

Mẹ zozo ơi, khi em mang bầu bé Bông cũng hay bị chảy máu cam, em có đi khám BS bảo do nóng quá (em tăng cân nhiều mà :lol: :lol: :lol: ), và em chỉ cần tăng cường uống nước trái cây loại mát thôi.