Xin tu van giup !!! Be ngu khong yen giac phai lam sao?

Thảo luận trong 'Chào hỏi - làm quen' bởi mebesuxipo, 15/9/2005.

1. mebesuxipo

mebesuxipo Thành viên chính thức

Xin chao cac bo, cac me trong DÑ LCM !
    Minh moi gia nhap DÑ nhung tu lau da rat nguong mo nhung kinh nghiem ma cac me pho bien. Hom nay xin nho cac bo, cac me tu van gium chuyen nay:
    Con gai minh da duoc 19 thang, cao 83cm, nang khoang 12.6 kg.Noi chung chau phat trien tot, nhanh nhen, hoat bat, noi nhieu. Chi co dieu luoi an va kho ngu.Chau hien van an chao, ngay 3 lan, moi lan 1 chen nhung chang bua nao an het 1 chen vi cu an lung lung bung la bat dau … chay tron roi am oe doa oi. Moi bua an la me dau tim vi hoi hop. Thoi thi chuyen an cung rang khac phuc tu tu vi be van len can, chuyen ngu moi kho cac me oi. Ban ngay be ngu khoang 2.5 tieng, toi bat dau di ngu luc 21h30 va thuong la day luc 7h15 sang hom sau. Nhung chang co hom nao ma be ngu yen cac me a, mot dem be tran troc khong biet bao nhieu lan, chut day doi gai lung, chut day doi quat, roi co khi dang ngu bat day khoc nhe phai vo ve mai moi ngu. Co hom hung chi day choi mot hai tieng moi ngu lam bo me met nhoai. Noi chung VC minh chang co dem nao dc ngu yen, thay nhau trong con ma sang ra dua nao di lam cung pho phac vi thieu ngu. Minh nghi hay em be nha minh thieu vitamin gi do nen moi ngu nhu the vi be rat kho an trai cay. Cac me , cac bo co tuyet chieu gi giup be an ngon ngu yen thi vui long chi giup, minh xin da ta !!!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mebesuxipo
    Đang tải...

2. htvh

htvh Thành viên tích cực

Chị ơi, vào box Nuôi dưỡng và chăm sóc con mà hỏi, ở đó có cả bác sỹ đấy ạ. :) Vào đấy các chị trên DD sẽ tư vấn cho chị. Chúc em bé nhà chị hay ăn, ngủ ngon và chóng lớn nhé.

3. mebesuxipo

mebesuxipo Thành viên chính thức

Goi htvh

Mình mới tham gia DĐ nên không rành lắm, nghe theo bạn nên đã vào box
    Nuôi dưỡng và chăm sóc con để học hỏi rồi. Cảm ơn bạn về lời chúc và mong sao em bé của bạn cũng thế nhé.