Trang 1/2 12 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 15
    Click:

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 7 lần trong 7 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Tìm việc ở khu CN Thạch Thất- Quốc Oai hoặc khu CN An Khánh- Hà Nội (Hà Tây cũ)

Quảng cáo
    Chào các bạn, trên này có bạn nào làm việc trong KCN An Khánh hoặc Thạch Thất- Quốc Oai mà biết chỗ nào đang tuyển thì ới mình một tiếng với nhé. Tìm việc ở mấy khu công nghiệp này khó thật. Mình tốt nghiệp đại học loại khá khoa Quản trị kinh doanh, hoặc công ty bạn nào ở HN cần tuyển thì thông tin cho mình với nhé! Thanks

Click:

Cám ơn
    111
    Được cám ơn 82 lần trong 65 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Tìm việc ở khu CN Thạch Thất- Quốc Oai hoặc khu CN An Khánh- Hà Nội (Hà Tây cũ)

Chào các bạn, trên này có bạn nào làm việc trong KCN An Khánh hoặc Thạch Thất- Quốc Oai mà biết chỗ nào đang tuyển thì ới mình một tiếng với nhé. Tìm việc ở mấy khu công nghiệp này khó thật. Mình tốt nghiệp đại học loại khá khoa Quản trị kinh doanh, hoặc công ty bạn nào ở HN cần tuyển thì thông tin cho mình với nhé! Thanks

tớ cũng giống bạn này cho tớ ké tí nhé! mới chuyển nhà xuống khu này nên muốn đi làm cho gần hee

CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ AN TOÀN BÌNH MINH
    Địa chỉ: Số nhà 81, tổ 19, TT Công ty xây lắp điện I, Xuân Phương, Từ Liêm, Hà Nội
    ĐT: (04)-22.00.85.86 Di động: 0988 79 73 71
    Web: www.binhminhcctv.com E-mail: binhminhcctv@gmail.com

Nơi Cư Ngụ
    hà nội
    Click:

Cám ơn
    61
    Được cám ơn 193 lần trong 72 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Tìm việc ở khu CN Thạch Thất- Quốc Oai hoặc khu CN An Khánh- Hà Nội (Hà Tây cũ)

Đầu tháng 11 có cty spinning sandlau tuyển nhiều vị trí lắm. KO biết bjo có tuyển ko. Tớ cũng ở gần đó. Bạn thử xem.

4. Người dưới đây đã cám ơn mebong4285 về bài viết hữu ích:

dauvenh2008 (11-13-2010)

Click:

Cám ơn
    111
    Được cám ơn 82 lần trong 65 bài
    Điểm đánh giá
    0

Đầu tháng 11 có cty spinning sandlau tuyển nhiều vị trí lắm. KO biết bjo có tuyển ko. Tớ cũng ở gần đó. Bạn thử xem.
    vậy à cảm ơn bạn nhé! để tớ săn xem sao

CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ AN TOÀN BÌNH MINH
    Địa chỉ: Số nhà 81, tổ 19, TT Công ty xây lắp điện I, Xuân Phương, Từ Liêm, Hà Nội
    ĐT: (04)-22.00.85.86 Di động: 0988 79 73 71
    Web: www.binhminhcctv.com E-mail: binhminhcctv@gmail.com

Nơi Cư Ngụ
    hà nội
    Click:

Cám ơn
    61
    Điểm đánh giá
    0

hoặc công ty meiko khu cn thạch thất quốc oai cũng đang tuyển đấy, nếu bạn đại học ngành quản trị kinh doanh, dưới 25 tuổi mà giao tiếp tiếng anh đc thì ok đấy. vị trí trợ lý giám đốc.

Click:

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 7 lần trong 7 bài
    Điểm đánh giá
    0

Hi, TA tớ giao tiếp phọt phẹt. Chỉ chủ yếu có kinh nghiệm làm nhân sự thôi. Không biết bạn có ai quen trong đó không? Hỏi giúp tớ với, tớ mới 23 tuổi ah.

Nơi Cư Ngụ
    hà nội
    Click:

Cám ơn
    61
    Điểm đánh giá
    0

thế à, bạn tốt nghiệp trường gì, chuyên ngành chính là gì ? Đã làm ở vị trí gì. PM cho mình. nếu giúp đc mình sẽ giúp.

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 7 lần trong 6 bài
    Điểm đánh giá
    0

Mình đang làm kế toán tổng hợp ở quận Hai Bà Trưng, Hà Nội. Giờ ông xã chuyển về khu CN An Khánh làm việc, mình cũng tính chuyển về đấy, song tìm việc ở đây khó thật, bạn nào biết thông tin tuyển dụng ở khu vực này thì thông tin giúp mình với nhé.Mình cảm ơn nhiều!

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 lần trong 0 bài
    Điểm đánh giá
    0

Bên mình đang cần tuyển 1 kế toán trưởng , làm việc thại Khu CN Thạch Thất Quốc Oai- Mẹ nào nào có nhu cầu gửi cv cho mình nhé : thuanpham19@gmail.com, 0936598139.

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 lần trong 0 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi thu wave View Post
    Mình đang làm kế toán tổng hợp ở quận Hai Bà Trưng, Hà Nội. Giờ ông xã chuyển về khu CN An Khánh làm việc, mình cũng tính chuyển về đấy, song tìm việc ở đây khó thật, bạn nào biết thông tin tuyển dụng ở khu vực này thì thông tin giúp mình với nhé.Mình cảm ơn nhiều!
    Chào bạn,

Bạn gọi cho mình theo số : 66819416, Bên mình đang cần gấp 1 KTTH làm việc tại Khu CN Thạch Thất.

Trang 1/2 12 cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ