Trang 1/4 1234 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 33
    Click:

Cám ơn
    5
    Được cám ơn 69 lần trong 67 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default sua nao vua mat vua tang can tot

Chao cac me thong thai. Em dang ol bang di dong nen k go dc tieng viet, mong cac me thong cam.
    Be nha e sinh ra nhe can, dc co 2.3kg. Be dc 1 thang thi e bi mat sua nen fai nuoi sua ngoai. Bay h be da dc hon 2 thang nhung moi dc 4kg.
    Em da doi 1 so loai sua cho be nhu nan, meiji, similac, I am mother, frisolac gold. Tuy nhien sua mat nhu nan va friso thi be len can rat it, con sua len can tot nhu similac va I am mother thi be lai tao bon, k tu output dc, toan fai tham bong nuoc nong vao hau mon thi be moi di dc. Hix.
    Hien tai be dang dung frisolac gold nhung 1 tuan ma be tang dc co 2 lang. Be nha e nhe can qua, lai k co sua me nen em rat muon tim cho be 1 loai sua vua mat lai vua tang can tot.
    Cac me co kinh nghiem cho e loi khuyen voi. Thanks cac me nhiu nhiu

Click:

Cám ơn
    510
    Được cám ơn 793 lần trong 621 bài
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Default Ðề: sua nao vua mat vua tang can tot

mẹ nó thử chuyển sang Bio Gittis xem sao, đây là dòng sữa Bio công thức dinh dưỡng cân đối, gần giống như sữa mẹ nên rất mát và dễ tiêu hóa. Sữa này nhập khẩu từ Cộng Hòa Áo đấy. Bạn có thể tham khảo tại: ws http://www.suckhoecanha.com

Click:

Cám ơn
    1,722
    Được cám ơn 421 lần trong 320 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Mẹ nó yêu quý, quan trọng là bé nhà mẹ nó phải hợp sữa, sữa Physiolac,sữa số 1 của Pháp giúp bé phát triển trí não và thể chất, rất tốt và đặc biệt rất mát, không hề bị táo bón nhé, mẹ nó cứ cho bé dùng thử đi.

Sữa Physiolac, sữa số 1 của Pháp.http://tinyurl.com/Physiolac
    Đùi gà tây Hàn Quốc.http://tinyurl.com/8fxbvcs
    Vitamin D- Fluoretten 500 IE giá 240l/hộp/3 tháng
    Tel:01297315463, YM:coccu1995

Click:

Cám ơn
    252
    Được cám ơn 788 lần trong 573 bài
    Điểm đánh giá
    3 (100%)

Không biết con bạn đã uống sữa Gallia calisma của pháp chưa chứ mình sinh cháu có được 1.2kg thôi nhưng giờ cháu gần 6 tháng trộm vía cháu được gần 7 cân rồi. sữa này mát, nhạt, béo ngậy. bạn thử tham khảo sữa này xem sao. Sữa này thay cho sữa mẹ mà. Mình cũng không có sữa. mua ngoài thi trường 580 -600. Nếu mẹ nó muốn mình để lại cho 1 hộp giá 540nghìn ăn thử xem. Mình vừa trải qua giai đoạn này về cách chăm sóc cũng thử mấy loại rồi đấy nhưng thấy loại này là hợp nhất mối tội hơi max tí.

Click:

Cám ơn
    252
    Được cám ơn 788 lần trong 573 bài
    Điểm đánh giá
    3 (100%)

Quên số của mình là 0988880935

Click:

Cám ơn
    2
    Được cám ơn 0 lần trong 0 bài
    Điểm đánh giá
    0

Mình thì từ khi bé Ruby sinh tới giờ bé nhà mình chỉ toàn uống sữa Abbott thôi. Mình sinh Ruby 3,3 kg, giờ Ruby 9 tháng nặng 10kg. Bé mọc 4 răng rồi nhưng trốn bò, trộm vía bé nghịch nhưng tình cảm lắm. Bé đã biết gọi ba, bà rồi đấy. Theo mình thì nếu con bạn đường tiêu hóa tốt thì nên cho dùng sữa này, nếu nhẹ cân thì dùng sữa Physiolac của Pháp nhé. Mình được bác sỹ Tiến -G đốc BV C khuyên dùng sữa này cho Ruby nhưng ba cháu thấy cháu vẫn tăng cân và tiêu hóa tốt nên ba cháu không cho đổi sữa nên vẫn trung thành với sữa đang dùng. Bạn thử tham khảo xem nhé. Chúc con trai bạn ăn ngoan, khỏe mạnh, đáng iu.

Click:

Cám ơn
    1,722
    Được cám ơn 421 lần trong 320 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Trích Nguyên văn bởi ruby2010 View Post
    Mình thì từ khi bé Ruby sinh tới giờ bé nhà mình chỉ toàn uống sữa Abbott thôi. Mình sinh Ruby 3,3 kg, giờ Ruby 9 tháng nặng 10kg. Bé mọc 4 răng rồi nhưng trốn bò, trộm vía bé nghịch nhưng tình cảm lắm. Bé đã biết gọi ba, bà rồi đấy. Theo mình thì nếu con bạn đường tiêu hóa tốt thì nên cho dùng sữa này, nếu nhẹ cân thì dùng sữa Physiolac của Pháp nhé. Mình được bác sỹ Tiến -G đốc BV C khuyên dùng sữa này cho Ruby nhưng ba cháu thấy cháu vẫn tăng cân và tiêu hóa tốt nên ba cháu không cho đổi sữa nên vẫn trung thành với sữa đang dùng. Bạn thử tham khảo xem nhé. Chúc con trai bạn ăn ngoan, khỏe mạnh, đáng iu.
    Đúng đấy các mẹ ạ, sữa Physiolac là sữa được các bác sỹ dinh dưỡng khuyên dùng cho bé yêu đấy nên các mẹ hãy yên tâm khi cho bé yêu dùng nhé.

Sữa Physiolac, sữa số 1 của Pháp.http://tinyurl.com/Physiolac
    Đùi gà tây Hàn Quốc.http://tinyurl.com/8fxbvcs
    Vitamin D- Fluoretten 500 IE giá 240l/hộp/3 tháng
    Tel:01297315463, YM:coccu1995

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    7,305
    Được cám ơn 2,655 lần trong 2,191 bài
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Ôi zoi oi,con nhà e thì ko chịu ăn sữa ngoài. cháu chỉ ăn sữa mẹ 5,5 th được 8,5kg mà 6 th cũng vẫn chỉ 8.5kg, chết thật. Có mẹ nào dùng sữa ngoài cho con mà còn thừa ít hoặc ko dùng nữa chuyển sữa khác, e qua xin về thử cho cháu nhà e uống (vài thìa còn cũng ok), e phải xin thử các loại dể xem hắn có chịu uống loại nào ko, đau đầu vì con lắm cơ

Click:

Cám ơn
    2
    Được cám ơn 0 lần trong 0 bài
    Điểm đánh giá
    0

Mẹ nó ạ. Nếu sữa mẹ nó vẫn đủ thì ko cần cho bé ăn sữa ngoài. Đừng ép con ăn, hãy tập cho bé ăn từ từ kẻo bé sẽ có cảm giác sợ ăn đấy.

Nơi Cư Ngụ
    Ha Noi, Vietnam, Vietnam
    Click:

Cám ơn
    112
    Được cám ơn 219 lần trong 213 bài
    Điểm đánh giá
    0

Bé lớn nhà mình ngày trước toàn dùng Abbott, trộm vía bé lên cân tốt lắm, 12 tháng tròn 12kg, mỗi năm sau mỗi năm tăng 3kg làm lên 3 tuỏi mình đã phải hạn chế ăn uống của bé rồi. Hiện tại bé thứ 2 mình đang cho bé ăn Vitacare cuẩ Nga, trộm vía cũng bé cũng tăng cân rất ổn, mẹ nó thử xem sao, sữa rất mát không táo bón gì cả. Chúc bé nhà bạn mau lớn.
    Ah, Mẹ Ốc có muón thử cho bé ăn sữa ngoài thì qua mình, nhà mình ở Mai Dịch mẹ nó có gần không.
    Mẹ 2 công chúa.

Trang 1/4 1234 cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ