3 tháng cuối: Hỏi bác sĩ đỡ đẻ giỏi ở BV Phụ sản HN.

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi Me Be bo, 4/10/2005.

1. Me Be bo

Me Be bo Thành viên chính thức

Em đang mang bầu tháng thứ 7 rồi, dự định sẽ sinh ở Bệnh viện phụ sản Hà Nội trên đường Đê la Thành. Em muốn hỏi các chị nào đã sinh ở BVPSHN có biết bác sĩ đỡ đẻ giỏi nào không thi mách em với.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Me Be bo
    Đang tải...

2. Bong Chi

Bong Chi Thành viên mới

Bạn có thể hỏi Bs. Độ, trưởng khoa ấy. Anh này giỏi, nhẹ nhàng, ko quát tháo! Anh đỡ đẻ cho chị dâu mình.

architect thích bài này.
  3. Me Be bo

Me Be bo Thành viên chính thức

Cám ơn bạn Bông Chi. Bạn có thể cho mình xin DT của BS Độ không? và minh phải giới thiệu thế nào để BS biết mình là người quen (phải có quen biết một tý thì người ta mới nhiệt tình bạn a!). Tiện thể bạn hỏi hộ mình chị dâu bạn xem chi phí ntn luôn nhé! Cám ơn bạn rất nhiều.

4. Bong Chi

Bong Chi Thành viên mới

Bs. Độ, Mobile: 090 326 9397. Hiện nay, anh ấy đang đi học, hình như chỉ khám ở viện vào thứ 6, thứ 7 hàng tuần. Bạn có thể nói là Hiền, làm cùng với bs. Am, giới thiệu.

Chúc may mắn!

architect thích bài này.
  5. Mecuntroc

Mecuntroc Thành viên tập sự

minh nho chi Nguyet, truong khoa dich vu cua vien, phong kham o ngo 23 cat linh, chi nay mat tay va rat nhiet tinh, phong bi 1trieu cho ca de va cac y ta phu de, cu dua cho chi Nguyet, ban cu den nha chi ay kham va gan de thi nho chi ay luọn con tăm cho be sau sinh ban nho y ta Huong, chi nay cung cuc ky chu dao va can than, duoc nhieu me khen lam, minh doc ben trang Webtretho, co nhieu me ca ngoi, minh cung nho chi ay tam chobe nha minh, dt 0912429599. chi ay con ve sinh va kiem tra giup minh cho khau tang sinh mon nua va thong tac tia sua nua,mien phi , chi tinh tien tam be thoi 50k 1 ngay, me co nhu cau thi thu nho nhe

architect thích bài này.
  6. Hai Anh

Hai Anh 0904173789

Mình cũng tin bác Nguyệt, lần sau đẻ đứa nữa mình cũng sẽ nhờ bác tư vấn và khám,dịch vụ canh trứng sinh con trai.

architect thích bài này.
  7. Doctorfun

Doctorfun Bắt đầu tích cực

Việc đỡ đẻ không phải là của bs đâu bạn à, nữ hộ sinh mới là người fải đỡ cho sản phụ, bs chỉ chỉ định và tiên lượng cho cuộc đẻ mà thui. Nếu tiên lượng cuộc đẻ là khó khăn bs sẽ làm thủ thuật như là giác hút hay focxep...Ngày nay hầu như những thủ thuật trên có lẽ ít được áp dụng ở những BV lớn, khi bs tiên lượng thấy cuộc đẻ bất thành thì sẽ quyết định mổ cho sản phụ, để đảm bảo cho mẹ và con. Khi đó Bs mới vào cuộc, trực tiếp mổ cho sản phụ...Vài lời mạn đàm có gì chưa phải mong các bạn lượng thứ...:rolleyes:

8. jojo1080

jojo1080 Thành viên tập sự

Mình hnay đi khám ở bv phụ sản HN.mình thấy thái độ các bsi ở đấy kém quá.không biết có ai cảm thấy như mình không?

9. jojo1080

jojo1080 Thành viên tập sự

Tại sao cứ phải quen với đưa phong bì trước thì mới tốt.đấy là trách nhiệm của các bác sĩ với bệnh nhân,lương y như từ mẫu.nhưng bây giờ từ mẫu mà không có tiền thì bệnh nhân cũng khổ đấy.mình thấy đẻ ở đâu cũng vậy thôi,tiền trước đẻ mới sướng,thoải mái.kể cả chữa bệnh cũng thế.phải đút lót tiền bệnh mới nhanh khỏi

10. ha hoa

ha hoa Guest

Mình bit BS Đặng Phạm Quang Thái,trưởng khoa,siêu cao thủ.cần thì mình giưới thiệu cho. Email :phamhongngoc2008@yahoo.com.vn

11. kutin3009

kutin3009 Bắt đầu tích cực

Mình khám bác sỹ Thúy ở Vạn Vạn Phúc - làm ở bv phụ sản.
    Bác rất nhẹ nhàng và hướng dẫn tận tình.
    Hum mình đẻ bác ý bận nên ko đỡ được. Đã gửi gắm mình tử tế. mẹ tròn con vuông.

12. mina_xinhxinh

mina_xinhxinh mẹ 2 con

bạn ơi!đã có rất nhiều topic riêng nói qua về các bác sĩ trên PSHN rồi.bạn cố dành 1 chút thời gian đọc và nghiên cứu nhé.
    Nó nằm bên mục mang thai và mục sinh nở í.

13. ha hoa

ha hoa Guest

BS Minh Hương Viện phó BVPhụ Sản ở gần nhà mình. còn em gái BS Ánh Viện phó học cùng Kinh tế quốc dân vs mình

14. meinxinh

meinxinh Tân Dậu 1981

Mẹ này nhầm à! Bạn ấy đặt ra topic này từ năm 2005 mà! hi hi

15. mina_xinhxinh

mina_xinhxinh mẹ 2 con

uh ha.hem để í tại vẫn thấy các mẹ cmt ầm ầm các bsi giỏi nên tưởng topic mới.hjhj

16. Trang_MẹChípxinh

Trang_MẹChípxinh mechipxinh.com-0908130366

bs Huỳnh , cực nhiệt tình và tốt

17. soc.con

soc.con Bắt đầu tích cực

Sinh dịch vụ ở D3, D4 bây giờ chi phí hết chi tiết và tổng cộng là bao nhiêu vậy các mẹ? Em rất thích sinh ở đây vì được cho người nhà vào nhưng hình như đắt lắm thì phải, cũng rất đắn đo việc dành tiền còn mua sữa cho con nữa, hic.

18. tranvananh_vn

tranvananh_vn order_web_china

minh lạc đề bệnh viện 1 tý,bệnh viện bưu điện có bs Cần, trực tiếp đỡ đẻ và mổ luôn k có ý tá làm đâu bạn ạ, bs nay tốt bụng và rát nhiệt tình, có thể đỡ đẻ ở cả 2 bv bưu điện và viện C, bs ý làm việc 2 nơi :), nếu cần tớ cho số đt nhé

19. MebeThuan

MebeThuan

Nếu bạn sinh thường thì mình biết có chị Khanh - nữ hộ sinh, cực kỳ nhiệt tình và có thể giúp đỡ mình các việc phát sinh lúc vào sinh, sau sinh, ra viện......

20. linhxinh

linhxinh Thành viên sắp chính thức

sinh dich vu o D3 de thuong la 3trieu con mo la 4trieu ban ah chua ke tien giuong namdau. nhung sinh o D3 tot lam sach se y ta bac sy deu nhiet tinh. minh sinh mo ma chang phai lot tay bac sy gi ca van me tron con vuong.Neu ban muon dang ky sinh o D3 thi dang ky BS Son truong khoa nhe bac nay nhe nhang ma nhiet tinh lam.