Trang 1/7 1234567 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 64
    Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 2 lần trong 1 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default cách diệt muỗi trong nhà!!

Mình mới chuyển đến nhà mới ở Định Công, mà nhiều muỗi quá. khu vực này vẫn còn nhiều nhà xây dựng rồi để không, nên tối đến là nhiều muỗi lắm. Bé Nhung nhà mình bị đốt nhiều vào mặt, trông thương quá. Bác nào biết cách phòng chống muỗi không?

Các đề tài tương tự:

Click:

Cám ơn
    0
    Điểm đánh giá
    0

Minh có dùng các bình xit muỗi và nhang muỗi, nhưng độc trên báo thấy có bé bị ngộ độc nên giơ không giám dùng nữa. ở nhà các bác dùngcách nào chỉ em với nhe!

3. Những người sau đây 2 đã cám ơn hoanglenga về bài viết hữu ích này

ansinhhanoi (11-02-2010), architect (04-13-2010)

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 1 lần trong 1 bài
    Điểm đánh giá
    0

Ban co the len pho lac trung,sn 50 hay 52 minh cung khong nho ro lam,co mot cong ty cung ban thuoc diet muoi, ban chi can tinh dien tich nha va mua so goi thuoc tuong ung ve hoa ra va phun.yen tam la cung khong doc nhu nhang muoi dau.hieu qua trong 4thang.ca pho minh ai cung dang thuoc o day day

Cun oi con la nguon hanh phuc cua bo me day

Click:

Cám ơn
    0
    Điểm đánh giá
    0

Default Re:

bé bi nhà em được 2 tuổi liệu có phun hoá chất diệt muỗi được không nhỉ các mẹ ? chỉ cho em cách tự phun với. nhà em cũng có Muỗi và nhiều con sên trần, chúng ở ngoài vườn bò vào nhà, nhất là lúc trời mưa, có thuốc diệt con nay không, em sợ nhũng con này lắm, trông nó như con đỉa hay con văt ấy. Hix!

Click:

Cám ơn
    0
    Điểm đánh giá
    0

em vào thăm trang web : dietmoi-dietmuoi.com , để tham khảo nhưng họ đang nâng cấp nên chưa đọc được thông tin gì. mà các mẹ thường thuê dịch vụ hay tự phun lấy vậy?

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 7 lần trong 7 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi hoanglenga View Post
    Mình mới chuyển đến nhà mới ở Định Công, mà nhiều muỗi quá. khu vực này vẫn còn nhiều nhà xây dựng rồi để không, nên tối đến là nhiều muỗi lắm. Bé Nhung nhà mình bị đốt nhiều vào mặt, trông thương quá. Bác nào biết cách phòng chống muỗi không?
    Hay bạn dùng hộp sáp đuổi muỗi đặt trong phòng thì nó không gây hại cho trẻ. Mình dùng rôi hay lắm.

-Trên đời này ai yêu Minh nhất nào?
    -Ba Hưng
    -.....
    -Mẹ Trang ạ

8. Người dưới đây đã cám ơn meminhcoi về bài viết hữu ích:

Link_ng0 (10-05-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Quận Long Biên
    Click:

Cám ơn
    1,903
    Được cám ơn 1,113 lần trong 897 bài
    Điểm đánh giá
    10 (100%)

Nhà mình hôm trước gọi người ở công ty phun muỗi cho máy bay, họ nói sẽ có tác dụng 3 đến 6 tháng. Nhưng chỉ sau 2 tuần là đã thấy có chú muỗi đầu tiên rồi. Nhưng công nhận là đến nay khoảng 2 tháng rồi thì cũng chỉ thỉnh thoảng thấy có chú vo ve thôi, chứ không nhiều như trước.

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 7 lần trong 7 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi ocyeucuame View Post
    Nhà mình hôm trước gọi người ở công ty phun muỗi cho máy bay, họ nói sẽ có tác dụng 3 đến 6 tháng. Nhưng chỉ sau 2 tuần là đã thấy có chú muỗi đầu tiên rồi. Nhưng công nhận là đến nay khoảng 2 tháng rồi thì cũng chỉ thỉnh thoảng thấy có chú vo ve thôi, chứ không nhiều như trước.
    Tóm lại là dùng thuốc gì thì dùng nhưng các mẹ nên hạn chế tất cả những chỗ muỗi có khả năng phát sinh quanh nhà. Chứ diệt trong nhà thì nó lại bay vô thôi.

-Trên đời này ai yêu Minh nhất nào?
    -Ba Hưng
    -.....
    -Mẹ Trang ạ

Click:

Cám ơn
    0
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi meminhcoi View Post
    Tóm lại là dùng thuốc gì thì dùng nhưng các mẹ nên hạn chế tất cả những chỗ muỗi có khả năng phát sinh quanh nhà. Chứ diệt trong nhà thì nó lại bay vô thôi.
    Uh. mình cũng có phát quang các cay cối gàn nhà. nhưng vãn còn muội hôm trước có nhờ bên diệt muỗi đến phun thuốc, nay đỡ hẳn, tuy có muỗi bay vào nhưng ít, và muỗi lại bay ra ngay, chứ không bị đốt như lúc trước. bé nhà mình chỉ phải sơ tán 3tiếng đồng hồ ở nhà trẻ.

Click:

Cám ơn
    0
    Điểm đánh giá
    0

Nhà em ở trên tầng 2 nhưng vẫn có muỗi, con gái nhỏ thỉnh thoảng do sự sơ ý của mẹ cũng bị một vài chú muỗi xơi thit. Vậy cả nhà cho em hỏi cửa lưới chống muỗi có tác dụng nhiều không a. Em đang lăn tăn vấn đề này quá

13. Người dưới đây đã cám ơn hanoi123 về bài viết hữu ích:

vitaminsvietnam2410 (12-15-2011)

Trang 1/7 1234567 cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ