Tinh dầu nước hoa haitintin74 duy nhất và khác biêt, chỉ có ở lamchame.com!

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi haitintin74, 3/12/2010.

1. haitintin74

haitintin74 rất thơm & thơm rất lâu..

Chào mừng Bạn đến với Chuỗi Shop SEN haitintin74 trên Diễn đàn Lamchame.com

1. Kho báu 5. Nữ tính hơn với nữ trang
    2. Dịch vụ Bồ Câu đưa thư online 6. Vỏ nhẫn KC tham khảo
    3. Bánh kem haitintin74 7. Tinh dầu nước hoa
    4. Cao Linh Chi, Nước Sâm 8. Bộ Kit trồng rau mầm

Cám ơn các Bạn đã dùng, mua làm quà tặng , quà biếu...Tinh dầu nước hoa haitintin74

Cám ơn các Bạn đã ghé gian hàng của haitintin74 trong những kỳ Hội Chợ LCM: rất rất đông, mua hàng rất nhiều và hài lòng.

Nhật ký đi Hội Chợ của Chuỗi Shop SEN haitintin74: xem ở đây

1. Tinh dầu nước hoa haitintin74

1.1 Tinh dầu nước hoa haitintin74 là thành phần chính tạo nên Nước hoa, quyết định mùi hương và độ thơm lâu của Nước hoa.

Hay nói cách khác Tinh dầu Nước hoa là một Loại nước hoa đặc biệt, nguyên chất đậm đặc, chưa pha bất cứ thêm gì vào để làm loãng đi hay làm mùi nhẹ nhàng hơn.

(u)Kết quả phản hồi các sản phẩm haitintin74 cung cấp trong đó có nhận xét về Tinh dầu nước hoa được nhiều người yêu thích, hợp gu và tin dùng.

Về độ bền mùi và hương thơm thì không cần nhắc lại nữa. Theo sở thích, cá tính, cảm nhận, hợp hay thích mùi, cách dùng theo mỗi Mùa là yếu tố không kém phần quan trọng...trong việc chọn và sử dụng tinh dầu nước hoa cho phù hợp.

Trong năm, Ba mùa Thu, Đông, Xuân và những ngày mưa mát mẻ, một chút Tinh dầu nước hoa thật sảng khoái, dễ chịu, phấn chấn...hay mang lại cảm giác ấm áp khi giá rét.

Duy chỉ mùa hè với nắng chói chang, khí trời oi ả của đất Bắc, nên chọn mùi thật khéo để được mang lại cảm giác tươi mát dễ chịu cho m. Hay có thể dùng Nước hoa pha từ tinh dầu cũng làm giảm ngột ngạt nắng hè oi bức.

Bảng mùi NÊN xem kỹ là tương đối, vì như đã trình bày ở trên, với mỗi làn da, mùi mồ hôi, cơ thể, cách "cảm" của mỗi cá nhân khác nhau vào tùy thời điểm và tâm trạng khác nhau nên mùi hương sẽ có " điểm " cao cho từng người dùng.

Shop SEN Tinh dầu nước hoa rất thơm và thơm rất lâu hiện đang cung cấp những Hương Tinh dầu như sau: Danh sách mùi đang cập nhật.

1.2 Nguồn gốc: hàng từ nước ngoài mang về, tên hương cũng nguyên xi từ bên ấy mang về.

1.3 Đối tượng sử dụng:
    - Nam, nữ, mọi lứa tuổi nếu hợp với mùi hương.
    - Lưu ý nhỏ: Theo mình những bà mẹ cho con bú, chưa nên dùng vì để em bé hưởng hơi ấm từ mẹ, hương sữa mẹ là vô giá mà.

1.4 Qui cách và giá: Tinh dầu nước hoa được chiết ra chai nhỏ để dễ sử dụng, bảo quản, giá thành vừa phải, phù hợp nhu cầu mua để dùng, cho, biếu hay tặng.

Dung tích 2.5ml...60k: DÀNH CHO NHỮNG AI LẦN ĐẦU dùng thử và tìm hiểu Tinh dau nuoc hoa..trung bình 3 tháng mới hết 1 chai 2.5 ml nghen.
    Sau khi thử với 2.5ml, mọi ng sẽ thẳng tiến em 4ml, 8ml, tùy nhu cầu, khả năng và tình hình nhé (loại chai xịt danh cho ng co thoi quen xit vao khan mui soa nhe).
    Dung tích 8ml: 250K dạng lăn tiết kiệm cực kỳ, it hao...hàng bán chạy nhất đó....
    (u) Rất Thích hợp làm quà tặng.
    1.5 Cách dùng
    - Chấm tí xíu hay lăn nhẹ : mặt trong cổ tay, mặt trong khủy tay, sau trái tai, sau gáy
    - Chấm tí xíu vào khăn tay, khẩu trang, khăn quàng, mũ len hay găng: chú ý không nên chấm vào đồ sáng màu, sẽ làm ố.
    - Không để tinh dầu nước hoa rớt vào ngọc trai sẽ làm tróc, hỏng.

1.6 Cách bảo quản:
    - Để nơi thoáng mát, không để ánh sáng mặt trời chiếu vào.
    - Để xa tầm tay với của trẻ con.
    - Nếu vô ý bị rơi, vỡ thì lấy ngay khăn giấy hay khăn bông thấm vào, và khăn sau khi thấm tinh dầu nước hoa bị đổ cho vào tủ quần áo, thơm hàng tháng nhé.

1.7 Cách Thử mùi:
    Có 1 bộ mẫu hương chuẩn, dễ thử và nhanh gọn, chỉ cần mở nắp hít thử nhẹ thật nhẹ là xong
    Mỗi lần thử 2 hay 3 mùi, mở nhẹ nilon mà ngửi bông bên trong, hay mở nắp chai tinh dầu, ngửi nắp chai là biết m có hơp gu mùi hương này không.

1.8 ALO ALO:
    SDT: Viber, LINE, Zalo: 0903 900 123..
    Email: haitintin74@gmail.com.
    Nick chat Skype: haitintin74 (mình ít online)

Facebook:
    : https://www.facebook.com/OrganoGoldLongAn?ref=hl
    Facebook:
    : https://www.facebook.com/haiphanOG

STK:
    007 100 191 53 22 VCB HCMC: Phan Thu Hải.

1.9 Mua hàng online: Sau khi nhận đủ tiền hàng và ship, hàng sẽ được gửi đến địa chỉ theo yêu câu qua dịch vụ PCN của VNPT, bảo đảm có hồi báo. - Hoặc Dịch vụ COD của VNPT.

(u) Mua hàng tại Tp. HCM:
    1. Vui lòng hẹn trước. 0903 900 123
    20 Huỳnh Khương Ninh - Phường Đakao - Quận 1 - HCMC

Tại website này nhé: http://www.dendamuoi.vn/

(u) Mua hàng tại Long An: Vui lòng hẹn trước. 0903 900 123
    Đường Nguyễn Thị Hạnh - Hậu Nghĩa - Đức Hòa - Long An

2. Mặt hàng bán nhiều không kém Tinh dầu nước hoa haitintin74 là: Lăn khử mùi PerspireX 25ml và khử mồ hôi tay chân Driclor 60ml.......BÁN TỪ năm 2009, SL Khách rất đông, phạm vi toàn quốc nhé.

2.1: Sản phẩm khủ mùi nách rất hiệu quả PerpsireX 25ml...380k cho nách nặng mùi
    Khuyến cáo: Không được dùng thuốc trị hôi nách, Perspire X và Driclor sau khi vừa nhổ lông, waxing hay cạo lông. Phải đợi sau 48h mới được bôi thuốc.

2.2: Driclor 60ml ....500k dùng cho ng bị mồ hôi tay chân
    Khuyến cáo: Không được dùng thuốc trị hôi nách, Perspire X và Driclor sau khi vừa nhổ lông, waxing hay cạo lông. Phải đợi sau 48h mới được bôi thuốc.

PerspireX Roll-on - Chống đổ mồ hôi và mùi hôi ở nách

Thông tin:
    Đổ mồ hôi là một chức năng tự nhiên và cần thiết của cơ thể điều chỉnh nhiệt độ và thải chất cặn bã của cơ thể. Tuy nhiên, đổ mồ hôi cũng gây ra những vấn đề làm xấu hổ. Những chất kích hoạt trong PerspireX cung cấp giải pháp chữa trị tạm thời cho vấn đề đổ mồ hôi quá mức và vì vậy, ngăn mồ hôi và mùi hôi.

Chỉ dẫn
    Việc theo sát các hướng dẫn sau đây rất quan trọng để đạt được hiệu quả cao nhất. Bôi PerspireX rôl-on vào buổi tối, trước khi đi ngủ vì việc tiết mồ hôi sẽ ít hoạt động vào ban đêm. Vùng nách phải khô hoàn toàn trước khi bôi (sử dụng máy sấy tóc ở chế độ thấp, không nóng nếu cần) và vùng nách không có những vết xước hoặc tổn thương ở da. Không được sử dụng PerspireX trong vòng 48 giờ sau khi cạo lông, waxing hoặc nhổ lông nách. Sử dụng rất ít PerspireX dưới vùng nách và để khô hoàn toàn trước khi để tay xuống. Sáng hôm sau phải tắm sạch dùng xà phòng và nước. Không được sử dụng bất kỳ các loại lăn khử mùi khác vào những ngày đang dùng PerspireX vì da sẽ rất nhạy cảm/

Cảnh báo: Không được sử dụng PerspireX vào vùng da ướt, hoặc da bị tổn thương hoặc nhạy cảm.

Thận trọng: Có thể cảm thấy châm chích, ngứa khi vùng da không khô hoàn toàn hoặc bị tổn thương khi bôi PerspireX hoặc nếu bạn bôi quá nhiều, hoặc bạn không để PerspireX khô hoàn toàn sau khi bôi. Hiếm có trường hợp PerspireX (giống như các loại lăn khử mùi khác) có thể gây kích ứng da hoặc dị ứng mẩn đỏ. Nếu xảy ra, ngừng sử dụng.

Tần suất sử dụng:
    Sử dụng PerspireX liên tục vào các buổi tối cho tới khi bạn đạt được hiệu quả mong muốn (thường thì sau 2-3 ngày). Sau đó sử dụng PerspireX 2-3 lần/tuần để giữ việc tiết mồ hôi trong tầm kiểm soát. Với vùng da nhạy cảm dùng cách ngày 1 lần (trong vòng 6 ngày) và sau đó 2-3 lần/tuần.

Tránh chạm vào các vật dựng như đồ trang sức và bề mặt kim loại sáng bóng khác.

Lưu ý là PerspireX sẽ làm mất màu sợi vải.

Cẩn thận cho tới khi bạn tắm sạch vào buổi sáng

Không phù hợp với trẻ em dưới 12 tuổi.

KHÔNG DÙNG BẤT CỨ LĂN KHỬ MÙI HAY LOTION có mùi thơm CHO VÙNG NÁCH KHI ĐANG DÙNG PerspireX roll on.

Sử dụng vào buổi tối, bôi vào vùng da khô, không trầy xước.
    (u)(u)(u)(u)(u)(u)

Mua hàng online:
    Sau khi nhận đủ tiền hàng và ship, hàng sẽ được gửi đến địa chỉ theo yêu câu qua dịch vụ PCN của VNPT, bảo đảm có hồi báo. - Hoặc Dịch vụ COD của VNPT.

Mua hàng tại Hà Nội:
    C5 Lô 20 Khu Đô Thị Mới Định Công - Hoàng Mai. Chị Bích (1975) - 0913 09 88 22.

Mua hàng tại Tp. HCM:
    Vui lòng hẹn trước. 0903 900 123
    20 Huỳnh Khương Ninh - Phường Đakao - Quận 1 - HCMC.

Mua Hàng Tại Long An:
    Vui lòng hẹn trước. 0903 900 123
    Đường Nguyễn Thị Hạnh - Hậu Nghĩa - Đức Hòa - Long An

3. Đang quan tâm: Cẩm nang ẩm thực dành cho các thành viên trên Diễn đàn lamchame.com

3.1: Đèn dá muối.
    3.2: Đăng ký độc quyền thương hiệu
    3.3: Đồ chơi AN TOÀN cho Trẻ
    3.4: Mỹ phẩm Đức.

Chúc Xuân: Xuân ấm no - Xuân Hạnh phúc - Xuân Bình an đến với mọi người, mọi nhà.

Chân thành cám ơn các bạn đã và sẽ mãi đồng hành cùng Chuỗi Shop SEN haitintin74 (u)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi haitintin74
    Sửa lần cuối: 20/12/2014
  2. MECUONGTHANH

MECUONGTHANH Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Thanh lý "kiểu Mỹ" hí hí...xem tí nhé....thanks...

em đặt chỗ chờ giá mấy lọ nước hoa nhé

haitintin74 thích bài này.
  3. haitintin74

Hộp xinh:

...............................................
    NỘI DUNG BÀI NÀY M ĐANG CHỈNH NHÉ.(u)

Neu ban co nhu cau dung nuoc hoa, m se pha theo ty le, m co san chai 50ml , xi tin lam ne, dang xit, bang nhua trong, nhin yeu yeu la...CÓ 16 HƯƠNG NHƯ Tinh dầu nước hoa kể trên.
    Cảm ơn những khách hàng ruột, những ng Bạn đã ủng hộ, động viên, góp ý cho m phục vụ tốt hơn.

I/ Tinh dầu (nước hoa) cho Nam và Nữ của haitintin74 trên LCM

Các Bạn thân mến!

Chào đón Bạn đến với "Nhà Xinh - Vườn Yêu" của mình tràn ngập nắng Phương Nam và Hương hoa ngát thơm nhé!

Hơn Một năm qua được làm quen, giao lưu, chia sẻ và động viên của mọi người nay m có chút "tâm sự" nha

Vì khuôn mặt vuông chữ điền, mũi tẹt, trán dô rất khó trang điểm, và cặp kính nữa nên cần có tay nghề cao trong việc make - up cho " xinh", kết quả là tôi né tránh "trang trí vôi ve kẻ biển"..vì sợ làm m vốn xấu lại càng xí.

Tốt nhất là chút son, má hồng nâu/cam và thơm thơm nước hoa, sơn móng tay cho sạch là hài lòng rồi.

Khi nào đi Tiệc sang trọng nhất thiết phải sửa soạn thì ra tiệm làm cho yên tâm ko sợ ai đó ko nhận ra m.

Những chuyến công tác của Ba quà mang về là nước hoa, họ hàng, ng thân ai đi n. ngoài về cũng cho n. hoa, và cũng chỉ biết chấm chấm hay xịt xịt n. hoa thôi.Mình chưa bao giờ đi mua n. hoa cho m dùng cả, chỉ mua để tặng thôi.
    Khả năng phân tích...mùi của m chưa chuẩn như những bạn sành điệu...hay shopping hay OD..hàng hiệu...Mình thuộc tùyp ng ít "ăn chơi"

Nhiều Mỹ phẩm lăn lóc vì ko dám sờ (do ko có tay nghề ) vào bôi bôi trét trét và dọn tủ bỏ đi, phí....sau này biết LCM thì cho vào tiết mục TL. hay tặng...

Kết hôn, quà tặng là cũng là một tủ n. hoa nho nhỏ anh giữ từ trước cũng bạn bè gửi về cho, làm kỷ niệm đến giờ. có những chai chỉ ngắm vì nhớ Bạn nào tặng.

Thói quen n. hoa và tinh dầu (nước hoa) phát huy khi Mẹ Anh chỉ cho cách dùng, Bà Ngoại chỉ cho m cách chọn rất cổ điển và xa xưa rồi.: chấm tí tẹo tèo teo vào hai bên sau tai, bên trong cổ tay (cườm tay) hay chấm vào mặt trong khủy tay, Tinh dầu có đặc diểm là giữ mùi lâu, bám dai vì thực chất là loại đậm đặc mà. Mình dùng thấy kinh tế và tinh tế nên giới thiệu mọi người & phục vụ luôn

Thu sang ĐÔNG đến, Bạn có thể chấm tí tinh dầu vào khăn quàng, hay găng tay, hay mũ Len, khẩu tramg....nhớ là không chấm vào chất liệu màu sáng, m e bị ố nhé.....thơm lâu lắm đó...

Những chai n. hoa con con sau khi dùng hết, giữ lại chơi và bơm tinh dầu vào, nhỏ gọn, cất túi ví kín đáo, bay máy bay ko ép phải gửi cùng hành lý vì trên 50ml., kinh tế và tiện lợi vô cùng. Dùng chai to có thể mau chán lâu hết nhỉ?

Mẹ dùng tinh dầu là chính, n. hoa em nào kết lắm mới xịt thui.

Nguồn tinh dầu (nước hoa) hiện m đang có ư? bí mật nhưng đảm bảo. Gia đình cô chú ấy: Chú và hai con định cư Mỹ, Cô vẫn chưa đi định cư nên m còn tinh dầu để dùng và bán...còn nguồn thì còn phục vụ các BẠN, HẾT THÌ CHỊU...Mẹ m dùng từ 20 năm nay rồi, theo thời gian có mùi ng ta ko sx nhưng cũng có mùi theo kịp thời đại...cũng "hot" lắm

Qui cách Tinh dầu nước hoa của haitintin74, ngoải những BST trên, m sẽ đựng bằng Chai nước hoa xinh đẹp - 4ml nghen - vỏ chai là của hãng nào đó, m mua về và sang chiết tinh dầu, ko phải dạng xịt, mà là cổ điển, mở ra chấm tẹo thui. Mình còn vỏ nào thì chiết ra vỏ ý nhé, không phải khi nào cũng có vỏ theo ý bạn. m mua vỏ mới, rút nội dung bên trong ra, sau đó tráng bằng cồn và sấy nóng cho bay hết mùi nguyên thủy..rồi m mới bơm tinh dầu vào..]
    - Bạn giữ lại vỏ chai mi ni sau khi đã dùng xong nha.
    - Tinh dầu sẽ có mùi một chín một mười với n. hoa, sau khi dùng khoảng 30ph, mùi chuẩn ơn.
    - Với "da thịt" mỗi ng thì tinh dầu sẽ " ăn" khác nhau nhỉ?
    - Bạn có thể chỉ hợp tinh dầu hoặc n. hoa..tùy nhé.
    - Nhãn tên tinh dầu cho chính tay m viết - nét chữ " gà bới" không lo nhầm hàng nhà khác đâu , dù m biết là in ra sẽ chuẩn, m sẽ in nhãn riêng cho bạn nào thích...vì in thì ai cũng làm được, mọi ng hiểu ý m
    - Thời gian này mình ko on đều, các Bạn quan tâm mùi nào, cứ thể hiện trên topic của m, có nhiều bạn dùng qua rồi sẽ giúp Bạn chọn cho hợp nha.

Bạn có câu hỏi nào cho tinh dầu của m ko?

Nguyên văn bởi Mẹ cò Ti
    Em chào chị. Nghe Cm khen chị haitintin đã nhiều mà hôm nay lần đầu tiên em vào topic nhà chị đấy ạ. vì em vừa nhận được tinh dầu gửi kèm của chị BEPANDA trong chương trình liên kết với nhà chị. Giờ em mới biết có tinh dầu nước hoa và tinh dầu lại thơm như vậy. Em cảm ơn chị rất nhiều, chị đã mang lại hương thơm cho mọi người với giá cả rất phải chăng. hi hi. Mà em đọc trên topic nhà chị thấy chị bảo phải mua chai về, rút ruột ra rồi sấy cho hết mùi hả chị? Em có ngu ý thế này, chị xem có được ko ạ? Chị thử thu mua lại chai tinh dầu mà CM đã sử dụng hết, khi Cm mang chai đã hết đến thì sẽ được giảm % hay khuyến mại gì đó (mẹ nào mà ở xa thì có thể gom lại để gửi bưu điện (gửi chậm rẻ thôi ạ), hoặc gửi đại lý của chị để gửi 1 thể. Như vậy chị đỡ vất vả mà lại tiết kiệm cho cả đôi bên. Em có vài lời thế thôi ạ. Cảm ơn chị đã đọc cm của em nhé. Chúc chị ngày càng mang được nhiều hương thơm đến cho mọi người.

II/ Nước hoa...của haitintin74 ....Giá trọn gói 69k nhé: free ship PCN TQ ....với ...dung tích 8ml nước hoa hiện có 15 - 16 mùi như trên bảng cập nhật.... :

1. Lancome: HẾT RỒI
    2. Kenzo
    3. Salome
    4. CK.
    5. Hương Táo.
    6. Dune.
    7. Charlie: còn ít..
    8. Revlon
    9. Chanel No 5.
    .......16.

những em ni mùi nhẹ nhàng và rất dễ chịu.....iu vô cùng.

Dung tích 15ml không xịt:100k/em
    Dung tích 50ml có xịt: 250k/em

Nước hoa có thể bôi, xịt, quệt, xức ..lên tóc nhé....là cách m làm từ bé như trẻ con, nay m xem tài liệu của Mỹ Phẩm Sài Gòn ng ta có trình bày nên m mạnh dạn ghi lên đây nha...Hồi bé m có nghe hương lưu giữ lâu ở nhửng nơi có Tóc, lông mày, râu. "haiir "...

Mình nhớ hồi bé mình được Bà kể lại, Ông Nội m dùng n. hoa cực cổ điển - mà Ông chỉ dùng Brut thui, giờ vẫn Brut nha...Chấm n. hoa vào khăn tay - khăn mùi soa, cho khăn vào túi áo, thay áo thì lấy khăn sang áo mới, n. hoa thơm cả tuần cơ mà.....Mình nghĩ bây giờ loại n. hoa ý là Tinh Dầu..

Nước hoa vốn nhẹ nhàng, sâu kín - thì thầm hơn tinh dầu rất " bốc", "ồn ào"..., m đang nghĩ từ gì để tả cho hấp dẫn.

Khi bạn mở n. hoa hay tinh dầu vui lòng "đừng đưa lên mũi ngửi nguyên chai ", mà mở nắp, chấm tí vào ngón trỏ, xoa lên da, giấy, thấm vào bông gòn....rồi hãy lướt qua mũi ngửi nhé...riêng m thì ngửi cái nắp, mặt trong của nắp....

KHU VỰC THANH LÝ NHÉ....NG NHÀ GỬI VỀ...KHÔNG CÓ NHU CẦU..MÌNH ĐĂNG LÊN ĐÂY NHÉ.........(u)

OLAY

CẢM ƠN CẢ NHÀ NHIỀU NGHEN(u)

Sửa lần cuối: 18/2/2013
  4. haitintin74

Hộp quà xinh nè, lịch sự nhỉ?

NỘI DUNG POST NÀY M ĐANG CHỈNH SỬA NHÉ.

tks.

Những BST đã có Chủ nè:

Xuân và Tuổi Trẻ.

Ra Giêng Anh cưới em.

Phút Giao thừa lặng lẽ.

Em đi giữa Mùa Xuân.

Xuân đã về.

Cảm ơn những khách hàng của mình hơn một năm qua.

Một lần nữa cảm ơn những khách hàng đã tin dùng, ủng hộ haitintin74

Sửa lần cuối: 19/2/2013
  5. ar201

ar201 Đại Ka Nhím 01669690000

chờ thêm ảnh của chị ..........................................

6. haitintin74

Cảm xúc và khoảnh khắc Hồng nè..

".2VGroup.com" gọi em là "Nhà Xinh - Vườn Yêu" nhé!

Nhật ký 19.8.11

6.30 - Mở máy, on liền, thầy thucdoan04 xanh, pm thì bit nàng dậy từ 4h, hum nay đến trường họp...lo ko dự kịp "SN' mình...

Mình đã chuẩn bị "đề" từ mí hum, ngồi xe buýt - chặng xe về Vườn...mỗi hôm một ý tưởng, về nhà lao vào máy viết luôn, kịp mọi ng "tham khảo" mà....sáng m ghi ra ngay , sợ mt hư, mạng lỗi, ko kịp 8.00 thì dở ẹc.

Mekhanhtroc cm liền, ý hỏi sao câu phụ mà ghi cảm xúc..ý khó chắc....m cãi liền...ko có phải vì "đề mở", vui là chính, hóm hỉnh cơ....

Phát pháo hoa đầu tiên là Già Làng Song Nhi - Hội Tệ Bạc, nàng ý bận, ít khi on, làm m sửng sốt luôn....

Em Hoa Hậu BN làm m " hoa mắt" khi nhận Quà là Topic chúc mừng, m biết chắc em ý sẽ về "Kim Cương"rồi...

Phát thứ hai "Vỡ Tim" là khi m được "Thăng" vì câu trả lời của em "Nhà Xinh - Vườn Yêu" , làm Tim đau nhói vì "vỡ tung"
    em và c chỉ nhìn nhau chứ chưa bao giờ 888 cả, em tinh ko tưởng tượng...:p

Em Bingo yeu cho m hài lòng, chưa khoe trên topic là m đang xây...em ý đoán trúng phóc.

Me Bé Zin, làm m bất ngờ vì bài trang trí Hồng như Heo Hồng.

Chuotconcuame tặng bài hát...Nhớ" Tình Yêu không lời"....:p

Cô Giáo thì trình bày "Trả lời "Kiểu Mỹ"...nội dung m cười hoài à....

civil - huyen mấy khi lang thang đâu, hum qua có sương trên mi mắt m nè..vì civil - huyền đó..
    Mebe Thuan là "thí sinh" cuối cùng, kịp giờ chơi....mong em ý lắm đấy, nghĩ em bận học hay họp hành trên cơ quan rồi...., m tham ko nhỉ?:p

những bài khác, em xinh xinh 2000 thì trổ tài nội trợ...m mum cả trên on lẫn "off" do em ý thể hiện rồi...., em nào cũng nhiệt tình.:p

Hình như có hạn chế là kiểu mình " bán hàng" khó hiểu?:p
    Dù gói nào cũng rất kinh tế, nhưng nhiều bạn ko vào vì chưa biết m ra sao?:p

Mình cảm ơn mọi ng đã gửi hoa, chúc mừng, tham gia với m nhé...một ngày đáng nhớ phải không?

Có gì chưa hài lòng, bỏ qua, m sẽ điều chỉnh ngay nhé.:p

Tks all.

xem thêm: m "tổ chức" SN thế này đây ạ.....link 1 là quà tặng, link kia là m "bày vẽ" ra..hahah...:p

http://www.lamchame.com/forum/showt...hật-lần-thứ-nhất-trên-LCM-của-chị-haitintin74

http://www.lamchame.com/forum/showt...n-hàng-quot-Kiểu-Mỹ-quot-ngày-19-8-11/page367

Attached Files:

Sửa lần cuối: 21/8/2011
  7. mekhanhtroc

mekhanhtroc & Sóc xấu xí

bác Heo béo cho hình phải c ho thêm giá bên cnạh chứ, ko biết đằng nào mà mần

8. haitintin74

Nhật ký Sinh Nhật Một tuổi đây ạ:

Thân tặng mỗi bạn một tinh dầu, cái ni m thông báo rùi, nhưng chủ top mở top này. m xin tổng hợp và công bố nha:

A - Tổng kết ' Một năm bán hàng nè"

1.emxinh - xinh2000: là khách hàng mở hàng cho m trên LCM.
    2.mekhanhtroc: khách hàng dễ thương nhất nè.
    3.MecuaNgocvaQuynhAnh: doanh số cao nhất nè....
    4.thucdoan04: bánh kem, nước hoa, tinh dầu, đấu giá nè.
    5.Chuotconcuame" Gợi ý cho m ý tưởng nè.

B - Quà tặng riêng cho hôm nay 19.08.2011: thân tặng mỗi bạn một em tinh dầu luôn nhé....tùy chọn mùi ạ.
    1. Giải " Dịu dàng sắc Xuân" là bạn: Song Nhi
    2. Giải "Ân Tình" civil - huyen
    3. Kính trao Giải " Vu Lan An Lành & Hiếu Hạnh " Bà ngoại Zin: hum nay là SN Bà.
    4. Giải ' Quà tặng trái Tim:" ..2VGroup.com
    5. Giải "Áo trắng tinh khôi" : thucdoan04

Lý do, bài các Bạn hay quá, TH 3. thì ko phải....Kính biếu Bà chứ ạ.

Các bài Bạn gửi "thi"

Chuotconcuame.
    Trước tiên là chúc mừng cí đã.
    Ko bít có bao nhiêu người trên LCM tổ chức mừng SN nick cuả mình như chị. Có ý nghĩa & tình yêu lớn với LCM quá. Hi vọng LCM sẽ giúp chị em mình có thêm nhiều hơn kiến thức về cs + nhìu bạn bè trên khắp đất nước.
    Ngày hôm nay ...
    Đơn giản thôi ạ, tặng chị bài hát cho ngày hôm nay nhé:
    http://www.mediafire.com/?y3iewdyr8xl4i88
    Quen chị cũng mới thôi, nhưng mà cảm thấy rất thân quen & tin tưởng, ( Sến quá, ứ viết nữa ^^)
    Mà, Các gói nhà mình, toàn tên địa danh trong Nam thôi à, em chưa đc vào trong đó lần nào cả, Hi vọng sẽ có dịp được chiêm ngưỡng vẻ đẹp của SG sớm.
    Ấn tượng em " Ngã Ba Thiên Sứ", nghe tên mới trong trẻo, dễ thương làm sao.
    Đoán bao nhiu người tham gia à?
    hihi, ấn tượng số ngày hôm nay, chọn luôn 198 nhá.
    hi vọng đạt được con số này chị nhỉ? thế càng vui
    ...........
    Em chỉ thế thôi ạ.
    Văn chương, chữ nghía kém, có j nói nấy thôi....
    Tình yêu không lời ..........

Mẹ bé Zin nè.
    HI, chúc mừng sinh nhật 1 tuổi tại LCM nha bác, bác chính là "cây con" lớn nhanh nhất trong số những cái cây gieo trồng cùng thời gian đó đấy!
    Sao lấp lánh và số bài viết cao ngất ngưởng – thật là kì tích! Bác để lại “dấu vết" ở quá nhiều nơi!

Mới đầu...... nghe chị nói nhiều về ngày 19/8, em nghĩ ngay đến ….sinh nhật mẹ em.. Hihi….. Một ngày rất đặc biệt và ý nghĩa nha – ngày cách mạng tháng 8 đó chị.

Rồi lại đoán đây là ngày sinh nhật con giai chị...... hoặc sinh nhật chị ha.(cái này phần trăm ít hơn – vì em nghĩ chị không phải tuýp người nghĩ cho bản thân mình nhiều đâu)

Nhớ lần đầu tiên em gặp bác khi bác mon men vào topic 5 từ của em, rồi từ chữ kí của bác em mon men vào thăm....bánh kem… nhẫn.. Hội Long An ..

Ấn tượng nhất với cách nói chuyện của chị. Hihi. Rồi dần dần quen hơn, thân hơn trong tệ bạc hội, được gặp gỡ chia sẻ với bác.. em thấy thích tính cách nhẹ nhàng chu đáo của bác, thích cái cách bác nhòm cuộc sống, trong veo không bụi bặm, thích cả cách bác tri ân cuộc đời, tri ân con người, tri ân sự việc,.. theo cách lạ lẫm với em.. Chị Heo hồng – cũng lạ và đáng iu, mũm mĩm.. như nè

Ngay cả tên những gói quà…. Ý nghĩa với chị ha.. Hợp mình, hợp người,.. gắn bó, muốn quay lại, muốn đóng góp, nhớ, tri ân, … từng đấy hoặc hơn dành từ 1 đến 10...

Ngã ba thiên sứ, vườn lạ nè,.. hôm rồi em thắc mắc đó, .. vườn nhà lúc nào cũng sai trĩu quả,..

Chúc bác Sinh nhật 1 tuổi tại LCM thật vui và ý nghĩa, gắn bó thêm gắn bó, yêu thương thêm yêu thương..

PS: 29 người nha chị Heo Hồng..

thucdoan04 nha:
    Giám khảo ơi! Thí sinh trả lời nè..Trả lời " Kiểu Mỹ"
    Phần 1:
    Theo thứ tự thì mình sẽ sắp xếp như sau Không biết đường đi có bị đậu phụng không nhỉ? )
    1. Bến Thành
    2 . Cầu vượt An Sương
    3. Củ Chi
    4. Ngã ba Giồng
    5. Ngã ba Mỹ Hạnh
    6. Ngã tư Đức Lập
    7. Hậu Nghĩa
    8. Vườn lạ Long An
    9. Ngã ba Thiên Sứ ( Tên này chắc do nàng đặt cho ngã 3 phải không?)
    10. Nhà xinh- vườn yêu ( Đây là tổ chim cu phải không nè)
    Thế là mình hoàn thành quãng đường tình yêu của nàng rồi đó
    - Theo mình thì có hơn 50 người tham gia ( để sau 16h mình đếm lại rồi cho nàng biết kết quả chính xác nhé , còn bây giờ chỉ là số tạm thời hehehehe).
    Phần 2:
    1. Nàng là người thật thông minh và có trước có sau
    -Hôm nay là cái ngày mà cách đây 66 năm Các cụ nhà chúng mình đập tan xiềng xích nô lệ của Pháp.
    - Và ngày này của 1 năm về trước có 1 mẹ Heo Hồng mập ú được làm giấy khai sinh trên 1 cái chợ luôn dành cho các ba mẹ buôn ( mà các mẹ chiếm 99% ).
    2. Khi lần đầu đọc danh sách các gói của nàng là mình nghĩ ngay ra được là nàng đang muốn dẫn mọi người tạm rời phố về với thiên nhiên, cây, cỏ, hoa lá, chim, gà vịt. Về một nơi thật yên bình, không ồn ào ...........................
    và nhiều thứ nữa phải không hả nàng ơi. Người bạn dễ thương của tui.
    m copy topic kia sang nha:

Em ngodong9:
    F thứ tự em thích hàng nhà chị đây
    1. Nhà Xinh - vườn yêu
    2. Ngã ba Thiên Sứ
    3.Vườn lạ Long An
    4. Bến Thành
    5.Hậu Nghĩa
    - Số người tham gia em tính sơ sơ cũng phải trên 35 người ( chiều em ngồi đếm típ)
    - Ý nghĩa các gói là mỗi gói chị muốn nhắc đến 1 địa chỉ, 1 nơi mà chị đã đến, chị đã và đang gắn bó và rất tâm huyết với nó (chúc cho tâm huyết của chị sớm thành hiện thực)

Em vanlt - Vân nè...
    thứ tự em thích hàng nhà chị đây
    Ngã ba Thiên Sứ
    Ngã ba mỹ hạnh
    Hậu nghĩa
    Số người tham gia em tính sơ sơ cũng phải trên 40 người ( chiều em ngồi đếm típ)
    - Ý nghĩa các gói là mỗi gói chị muốn nhắc đến 1 địa chỉ, 1 nơi mà chị đã đến, chị đã và đang gắn bó và rất tâm huyết với nó
    hí hí. em học theo chị ngodong chị ạ, có đúng hem chị?

Em: em xinh xinh 2000 nè....
    Em thích: gói Nhà xinh vườn yêu và gói Cu Chi nhất nè,
    Hum nay chắc sẽ có khoảng 60 người tham gia........hem bit có vượt không, hi hi
    19/8 có ai nhớ bài hát 19.8 của nhạc sĩ Xuân Oanh không nhỉ? Cả nước chúc mừng, và chúc mừng chị Hải luôn, vui qua chị ha!!!!!!!

Gửi tặng mọi người lời bài hát:
    Sáng tác: Nhạc sỹ Xuân Oanh

Toàn dân Việt Nam đứng đều lên góp sức một ngày
    Thề đem xương máu quyết lòng chiến đấu cho tương lai
    Mười chín tháng tám khi quốc dân căm hờn kêu thét
    Tiến lên cùng hô mau diệt tan hết quân thù chung
    Mười chín tháng Tám ánh sáng tự do đưa tới
    Cờ bay nơi nơi muôn ánh sao vàng
    Máu pha tươi đều trên lá cờ bay khắp chốn giang sơn
    Người Việt Nam ta giữ vững trong tim lời thề
    Mười chín tháng Tám chớ quên là ngày khởi nghĩa

Còn khi đọc đến tên các gói ban đầu em cũng thấy lạ lạ, sau đến " Nhà xinh vườn yêu" thì em đoán, các điểm mà chị có nhìu kỷ niệm , gắn bó, trên đường dẫn tới " NHÀ XINH - VƯỜN YÊU".
    Hóng kq ahhhhhhhhhhhhh.

Em Bingo yeu nha:
    Em thích nhất nè:
    1. Gói nhà xinh - vườn yêu: vì nhìn thấy lọ olay em đang có ý định làm đẹp, hêh
    2. Gói Bến Thành: vì em đang muốn có lọ kem chống sẹo để phòng vì con trai em đang tuổi nghịch ngợm, hay sứt sẹo
    3. gói ngã 3 Thiên Sứ.
    Nhà xinh - vườn yêu chắc là công trình chị đang xây dựng phải ko chị? Em được ngắm vườn cây của chị rồi, thèm...

Mebe Thuan
    Trước hết em chúc mừng chị nhân ngày 19/8 chị nhé - Một ngày nhiều ý nghĩa
    Em chỉ thích "nhõn" có 2 gói: Vườn Xinh - Nhà yêu và Củ Chi thôi
    Theo cảm nhận cá nhân em, mỗi cái tên trên chắc sẽ có ý nghĩa đặc biệt đối với chị, trong từng thời điểm nhất định nào đó trong cuộc đời...
    Còn khi đọc trang 1, topic chị, hôm nay và cả những ngày trước, em hình dung chị là ng rất vui tính, trong sáng...
    Thía thôi ạ.. hihi. Nói ít... lòng nhiều. Một lần nữa em chúc chị luôn vui vẻ, hồn nhiên như vậy nha.
    À. Quên mất, số ng tham gia, theo em sẽ là 20người ạ... hihi.

Em: lehongnhung
    hihi em biết topic này từ hum qua nhưng nãy giờ ngồi tự kỉ đọc 34phuts mà chưa hiểu rõ luật.....ôi gà quá nhưng ko sao hihi
    em cứ làm gì em cho là đúng vậy.
    em sắp xếp các gói ạ
    Vườn Xinh
    Ngã ba Giồng
    Cầu Vượt An Sương...
    em thấy chắc là những địa điểm này liên quan đến Tổng khởi nghĩa 19/8 hehe cũng là sn 1 năm chị trên LCM hehehe.
    có khoảng 20 mem tham gia.
    em ấn tượng nhất với cụm từ ngã 3 hehe hơi đen tối OMG hehehe
    thôi em định tặng chị bánh nhưng 16 00 mất rồi huhuhuhuhuu

Kết quả chung cuộc
    Giải "Kim cương - Giọt sương trên mi mắt" là:................mekhanhtroc
    Em sáng tạo trên mức chị nghĩ đến....vì c chỉ mong mọi ng sẽ sang "Long An, Bến Tre... và "Nhớ...."
    Em sáng tạo, làm chị quá đỗi bất ngờ luôn....................

Hôm nay là một ngày vui, kỷ niệm đáng ngớ của mấy chị em mình, đã gắn bó thời gian qua.

Trước lạ, sau quen....không còn "online" là "ảo" nữa.

Gửi lời chúc thân thương đến các bạn nhé.

Giải Kim Cương là giải mà sẽ được mua gói 'Nhà xinh - vườn Yêu" cho ng xuất sắc.

Bạn ý lại ko chọn giái này.mekhanhtroc cũng gây bất ngờ khi ko ghi tên "Nhà Xinh - Vườn yêu" vào bài....dù thích.....

Em Bingo yeu có câu trả lời chính xác nhất, trong số các bạn có cơ hội mua gói : "Nhà Xinh - Vườn yêu"

Cảm xúc nhiều, vui, hân hoan....và thật là rất kinh tế khi các bạn od trong dịp này....

Một lần nữa chân thành cảm ơn ...:p

Bài Kim cương đây nhé:
    Chúc mừng sinh nhật chị Hải!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hôm nay thể theo yêu cầu của chủ nhân, em cũng sẽ có 1 bài riêng của em, nhưng không hoàn toàn theo đúng 100% yêu cầu đã post trên 2 topic, mà em sẽ viết theo kiểu" made by mekhanhtroc" bác há.
    Hôm nay bác tròn 1 t trên lcm, vàem cũng biết bác được gần 1 năm rồi, mở đầu chỉ là những chuyện xã giao, khi bác vào top Bắc NInh nhà em, và em vào top bán ổ nhẫn KC của bác, có phàn nàn là vào mà ko biếtbác bán gì, vì ko thấy hình, link trên Zing thì ko xem được. hị
    Chớp mắt 1 phát thôi đã trở thành chị em thân thiết, kể từ lần đầu nghe giọng bác trên điện thoại, trong trẻo, líu lo như ... tintin, lần đầu nhìn thấy bác, khi bác đã mồ hôi nhễ nhại, ngồi sau xe anh trai, đang ngó nghiêng tìm đường rẽ vào nhà em Trang, lần thứ 2 gặp bác đã tại Sài Gòn rồi, ăn mấy cái bánh mà những ai đang ăn kiêng nhìn phải khóc thét lên í. Hi hi, thế mà 2 người béo (bác và Tintin) và 1 người hơi béo (là em) và sau bổ sung 1 chị cũng beo béo (chị Fam) vẫn ngồi chén ngon lành cành đào.
    TRước khi tròn 1 năm làm thành viên diễn đàn, bác đã có 1 chương trình đấu giá cực hoành tráng, và hôm nay là chương trình cuối. NÓi thật, nhìn các gói hôm nay, thấy đậm chất quê hương, mà nếu cho em sắp xếp thật em ko biết xếp thế nào. Nhưng quen thuộc với em nhất là gói Cầu vượt An Sương, đơn giản là vì em đã từng đến đó, đã từng có 1 vài kỷ niệm với địa danh đó, nên khắc ghi lâu hơn chăng. Bác đố hôm nay bao người tham gia, còn ai khác nữa ngoài những chị em thân thiết của bác, trong hội Tệ bạc, trong các hội đồng hương mà bác đã từng đi qua (số này em xin phép ko thống kê - khôn lỏi 1 tí, hí hí)
    Hôm nay là ngày cả nước tưng bừng kỷ niệm, cả nước rộn vang bài ca mười chín tháng tám, trên này chị em chúng mềnh cũng có cái kể kỷ niệm, cũng vui và ấn tượng. Thậm chí là quá ấn tượng ấy chứ.
    TRước nay em "lê la" trên LCM chủ yếu để mua hàng, thanh lý, buôn dưa lê, từ bác, mà em có ý tưởng kinh doanh, mà theo em là để vui là chính (cái mục đích này chồng em phản đối ghê lắm í), thêm bạn bè. Quả tậht, tham gia vào đây em chỉ thấy được chứ ko thấy mất gì, được kinh nghiệm, được bạn bè, h đi đến đau cũng có thế alô cho 1 ai đó để ofline gặp mặt, đấy là cái được lớn nhất: bè bạn khắp đất nước , sang cả hải ngoại nữa
    Thôi vài lời tâm sự, chả biết có trúng đề ko hay bị lạc đề, nhưng cái quan trọng nhất là đã nói được những điều cần nói.
    Em xin hết
    Cả nhà cho em xin 1 tráng pháo tay

Sửa lần cuối: 21/8/2011
  9. haitintin74

Nhật ký những lần Chuỗi Shop SEN haitintin74 tham gia HC LCM tại HN và HCMC.

Mình khoe vài tấm hình tiêu biểu nhé, m chọn hình trong máy của mình, chứ hình của LCM cũng có đấy, trên face của LCM cũng có.....http://www.facebook.com/lamchamecom

A - Tại Hà Nội
    Năm 2010:
    1. Hội Chợ Trung Thu: 12/9/2010 Tại Trường Phan Đình Phùng.
    Mình chỉ Tham quan mua sắm.

Năm 2011:
    2. Hội Chợ Chào Hè: 02 ngày 21 và 22/05/2011: Cung Thiếu Nhi.
    Mình đã Tham quan mua sắm, tìm hiểu, giao lưu.

3. Hội Chợ Noel: 18/12/2011: Trường Việt đức...Gian hàng 4D.

Lần đầu bán hàng ở HC, không lường trước khách đông quá..mấy chị em mải bán hàng tiếp khách ko kịp..ko chụp được ảnh có khách.

Có bạn chụp được, tặng m trên topic này. Nhưng dù ko có ảnh mọi ng vẫn tin là sự thật gian hàng hôm ấy đông lắm.

Năm 2012:
    4. HC Chào hè: 22/4/2012: Trường Chu Văn An.Gian hàng 25C và 2F.

5. HC Trung Thu: 23/09/2012: Trường Chu Văn An, gian hàng 1F.

6. HC NOEL: 16/12/2012: Trường Chu Văn An: gian hàng 4F.

Năm 2013
    7. HC Tết: Trường Việt đức: 27/01/2013: Gian 6F.

Thế hệ F1 LCM thích lắm nhé.

B - Tại HCMC:
    Năm 2012
    8. 03/06/2012: Chợ Phiên mini lần 1: Ca fe Đông Hồ.

9. 29/07/2012: Hội chợ Hè: Ca fe Đông Hồ.

10. 22/12/2012: HC NOEL.: Số 7 Trần Cao Vân

Sửa lần cuối: 19/2/2013
  10. TMDecor

TMDecor Thành viên tích cực

muốn ngó cái dây chuyền vàng ý của bạn

11. haitintin74

Shop SEN 1 | Shop SEN 2 | Shop SEN 3 | Ý kiến phản hồi | Nữ trang Bạc | Kim Cương

Danh Mục Sản Phẩm
    [HR][/HR]Sản phẩm của haitintin74[HR][/HR][​IMG]Bánh Kem Sinh Nhật[​IMG]Nước sâm[​IMG]Nước Linh Chi[​IMG]Cao Linh Chi[​IMG]Bột Dinh Dưỡng Cao Cấp[​IMG]Mủ Trôm Vĩnh Hảo[​IMG]Bộ Kit Trồng Rau Mầm[​IMG]Nữ Trang Bạc[​IMG]Nữ Trang Kim Cương[​IMG]Tinh Dầu Nước Hoa[HR][/HR]Sản phẩm do haitintin74 làm đầu cầu phía Nam[HR][/HR][​IMG]meodiudang- Đặc Sản Tây Nguyên [​IMG] civil_huyen- Giò chả gia truyền- Bánh truyền thống Việt[​IMG] giaycongso.com- Giày Công Sở[​IMG] hongphuongmeomap- Thịt Ngựa - Giò Ngựa- Thịt Bò - Giò Bò - Bội Sắn - R*** Gạo[​IMG] mecuaNgocvaQuynhAnh- Thuốc Đặc Trị Hôi Nách, Thâm Mông
    Thông Tin Liên Hệ
    Phan Thu Hải[​IMG]0903.900.123[​IMG]Yahoo : haitintin74[​IMG] phan.thuhai.5Tài khoản VCB - CN HCM 0071001915322
    Đặt Hàng Trực Tuyến
    Sài Gòn Tham Gia Hội Chợ Hà Nội
    [HR][/HR][​IMG] haitintin74[HR][/HR][​IMG] aqsavn[HR][/HR][​IMG] giaycongso.com[HR][/HR][​IMG] chacahungquy[HR][/HR][​IMG] meodiudang[HR][/HR][​IMG] mẹ gà mập[HR][/HR]
    Hội Chợ LCM Sài Gòn
    [HR][/HR][​IMG] BST số 1[HR][/HR][​IMG] BST số 2[HR][/HR][​IMG] Chuẩn bị[HR][/HR][​IMG] Kinh nghiệm[HR][/HR]
    Bạn Bắc Ninh
    [HR][/HR][​IMG] emxinh_xinh2000[HR][/HR][​IMG] mekhanhtroc[HR][/HR][​IMG] civil_huyen[HR][/HR]
    Dân Ca
    [HR][/HR][​IMG] Cây Trúc Xinh[HR][/HR][​IMG] Người ở đừng về.[HR][/HR][​IMG] Bèo dạt mây trôi[HR][/HR][​IMG] Cò lả[HR][/HR][​IMG] Đi cấy - hòa tấu[HR][/HR]
    Ca Khúc Việt Nam
    [HR][/HR][​IMG] Tình cờ.[HR][/HR][​IMG] Mưa Ngâu[HR][/HR][​IMG] Trái Tim không ngủ yên[HR][/HR][​IMG] Điều gì đó.[HR][/HR][​IMG] Biết Yêu[HR][/HR]
    Ca Khúc Yêu Thích
    [HR][/HR][​IMG] Hey Hello[HR][/HR][​IMG] That's Why (You Go Away)[HR][/HR][​IMG] Where do you go[HR][/HR][​IMG] No matter what[HR][/HR]

Wellcome to Shop Sen
    Các Bạn thân mến!Chào đón Bạn đến với " Nhà Xinh - Vườn Yêu" của mình tràn ngập nắng Phương Nam và Hương hoa ngát thơm nhé !Trước hết, thân gửi lời chúc đến Bạn và Gia đình, mọi người bên nhau với tình yêu thương, tình cảm bền chặt mãi mãi nhé.(u)

Sự Kiện
    [HR][/HR][​IMG] Tưng bừng khai trương : Shop SEN Tinh dầu nước hoa của haitintin74 tại Hà Nội.[HR][/HR]Khuyến mãi cực lớn - lên đến 40%.[HR][/HR][​IMG] THÔNG BÁO TIN HÓT HÒN HỌT ĐÂY :smile:[HR][/HR][​IMG] Nguyên văn bởi BEPANDA [​IMG]Nhà Panda kết hợp với nhà chị haitintin74 bán tinh dầu nước hoa nổi tiếng trên LCM - Làm một chương trình quà tặng rất đáng yêu nè. Từ ngày hôm nay chị em nào order một lúc ba bộ kem nhỏ - hoặc hai bộ kem lớn trở lên , sẽ được nhà Panda tặng kèm một chai tinh dầu nước hoa cực thơm và dùng được rất lâu nhé. Vì tinh dầu là loại nước hoa đậm đặc, chỉ cần dùng chút xíu xìu xiu thôi là đủ thơm ngát hương ...Chai nhỏ xinh bỏ vào túi đi học, đi chơi, đi làm đều tiện ... Chị haitintin74 bán tinh dầu uy tín đã lâu, có rất nhiều mùi hương hợp thời trang và độc đáo , nên mẹ Panda rất yên tâm khi dùng tinh dầu nước hoa của chị ấy làm quà tặng .Mong được các bạn ủng hộ để chương trình này được tiếp tục mãi mãi nha :smile:CHỊ EM NÀO CÒN XA LẠ VỚI TINH DẦU NƯỚC HOA MỜI VÀO ĐÂY THAM QUAN NHÉ :smile:

Những Tên Hương Tinh Dầu Hiện Có

STT Tên hương Tính cách Qui cách Đơn giá Ghi Chú
    1 Amour Lãng mạn 4ml 130k
    2 Apple Dễ chịu 4ml 110k
    3 Brut Cổ điển 4ml 130k
    4 Boss Phong cách 4ml 130k
    5 CK Thời trang, trẻ trung 4ml 120k
    6 Dune Cá tính 4ml 120k
    7 Kenzo Ngọt ngào 4ml 120k
    8 Kao Ngòn ngọt hơn nè 4ml 130k
    9 Eternity Cương quyết 4ml 130k
    10 Chanel Cổ điển 4ml 120k
    11 Tabu Mạnh mẽ - Nữ 4ml 130k
    12 Revlon Càng lâu càng ngọt 4ml 120k
    13 Rose Nhẹ nhàng 4ml 130k
    14 Souvenir de Paris Tuyệt vời luôn Chi co loai 4ml 250k bán kèm
    14.1 Nuoc hoa Thích - thật thích 8ml 60k nên dùng thử
    14.2 Nuoc hoa gần giống Hơi kén đó 7ml 50k dành cho ng nghiện SDP
    15 Salome Ngọt tình tứ 4ml 130k
    16 Lavender Nhè nhẹ nhé 4ml 110k

Bảng Giá Sản Phẩm

[​IMG]2.5ml: 60kDành cho người lần đầu tìm hiểu và dùng thử tinh dầu nước hoa của haitintin74
    [​IMG]4ml: 110 - 250K

[​IMG]4ml xịt : 155kcá tính

[​IMG]8ml: 220kchai hình cô gái mặc áo dài, nắp màu tím [​IMG]8ml xịt: 250kdành cho ai có thói quen xịt vào khăn tay, mùi soa [​IMG]8ml lăn: 250ktiết kiệm, rất ít haohàng bán chạy nhất hè này

Những Bộ Sưu Tập Đang Trưng Bày
    Số lượng mỗi bộ chỉ có 1...không đụng hàng, hình như không ai có đâu nhỉ.......:razz:Toàn chai xinh, iu, đã lắm...ai dùng qua nhìn bit liền à.vỏ chai hiếm lắm, xem kỹ nha, ai mê st vỏ chai sẽ rất thích.....dung tích..từ 5 - 10ml...m chia rất đếu tay.

[​IMG] [​IMG]

[B][I][SIZE=4][SIZE=2]Chuẩn bị ra mắt thêm vài bộ sưu tập nữa[/SIZE][/SIZE][/I][/B]
    Mẩu OD hàng hay nhận mùi mẫu - mình tẩm bông bằng tinh dầu bạn thử mùi nha.

Nội dung:OD tinh dầu / nước hoaHọ và Tên:Địa chỉ:phone:Mùi:........sl.......Dung tích

[COLOR=#0000FF][SIZE=2]Họ và Tên:Địa chỉ:phone:Yêu cầu: Nhận mùi mẫu Tinh dầu nước hoa.[/SIZE][/COLOR]
    Sau khi nhận bộ mùi hàng mẫu, bạn hợp thì m vui, bạn ko hợp mùi nào để OD m cũng vẫn vui vẻ nhé, ko sao đâu..Bạn quan tâm cm, pm, để ý là m khoái chí lắm rùi..:drinkers:* Nếu 5 ngày sau khi bạn cm hay pm cho m địa chỉ nhận bộ mùi mẫu...mà bạn chưa nhận, vui lòng liên hệ m nhé, m kiểm tra lại xem lạc đâu, vì m gửi bộ mẫu mùi ý bằng Dịch vụ PCN mà. tks.:-({|=* Cảm ơn các bạn đã đồng hành cùng m từ khi m mới gia nhập LCM..

Những Bộ Sưu Tập Đã Có Chủ

[​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]

Nước Hoa Xách Tay - NHÀ MÌNH MANG VỀ

[​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Sản Phẩm Đặc Biệt

[​IMG]Sản phẩm khủ mùi nách rất hiệu quảPerpsireX 25ml...380k cho nách nặng mùi
    [​IMG]Driclor 60ml ....500k dùng cho ng bị mồ hôi tay chân

[HR][/HR]

[​IMG]Sản phẩm trị thâm,thâm nách, thâm môngnám, làm mờ sẹo , QUẦNG MẮT, tàn hươngScarlight MD Giá : 1.000k [​IMG]Sản phẩm làm mờ sẹo lồiScarguard MD 15ml 1.000k 30ml Giá : 1,950.000 [​IMG]Cách dùng: Ngày bôi 2 lần sáng và tối, 15 phút sau hãy thay đồ

Shop Sen của haitintin7420 Huỳnh Khương Ninh - P. Đa kao - Quận 1 - HCMCĐiện thoại : 0903 900 123 | Email : haitintin74@gmail.com
    Design by quanghieu.ptit

Sửa lần cuối: 18/2/2013
  12. haitintin74

vâng, bạn muốn ngò thế nào nhỉ?
    4.16gam tương đương là 1.1 chỉ vàng, dây này là vàng ý thiệt bạn nhé, thanks bạn đã để ý nghen.

13. haitintin74

14. TMDecor

Là xem đó bạn, nếu đúng nhu cầu của tớ thì tớ muốn lấy, tớ muốn sợi dày dặn. cho tớ hình nhé.

15. haitintin74

trên zingme tớ có để sẵn link hình ảnh, bạn xem đi nào...
    ảnh nào có dây chuyền là đó nó bạn - chính nó bạn nhé...tks...

16. famtran

famtran XáchtaytừMỹ:01993.29 2.889

hôm nay mới thay topic thanh lý cua c, để e ngó nghiêng xem thế nào...

17. TMDecor

Tớ vào xem nhưng ko rõ lắm, chắc phải qua xem, hoặc hôm tới bạn đi hội chợ thì mang giúp tớ ngắm xem em nó có đúng như tớ cần tìm ko nhé, tkx, tớ ở quầy 34 bạn nhé, tkx.

18. haitintin74

Tớ đang ở HCMC nhưng có gia đình ngoài ấy. Tớ sẽ cho chuyển ra, thân mời bạn đến nhà tớ ngắm nhé.
    Bạn ở khu nào nhỉ?
    Ngoài HN m nhiều cơ sở: Hoàn kiếm hay Định công hay là Kim Ngưu, nơi nào gần bạn nhất...Trương định cũng có nữa...
    Hội chợ tớ ko chắc là m có bay ra chơi ko vì con m đang ôn thi HK1 rùi, m ko "chuồn đi đâu " được...huhuhu....tks,

19. haitintin74

thanks em

nhà có ng bên kia, hay cho đồ nhưng mà nhìu cái ko hợp nên xem ai có nhu cầu thì trao đổi để m mua đồ ở đây cho "Việt Nam' Quê Hương tôi..tí ..

20. haitintin74

Dây chuyền ý kiểu cổ điển, nhỏ xinh nhưng cầm nặng tay - đeo ôm cổ xinh lắm....