Trang 1/6 123456 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 58
    Click:

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 16 lần trong 6 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Trễ 7 ngày mà thử vẫn chỉ 1 vạch

Các mẹ ơi, em đang buồn quá. Mong con sao là mong, tháng này mỗi ngày trễ kinh qua đi là mừng 1 tí. Nhưng phải chờ mãi tới ngày thứ 7 hôm nay mới dám thử, vậy mà vẫn thấy chỉ 1 vạch. Em buồn chẳng muốn làm gì nữa.

Các mẹ ơi, động viên em chút đi. Liệu có khi nào que thử sai không? hoặc em kiểm tra ko đúng lúc, vì em vừa ăn sáng xong mới đi thử ạ???

Click:

Cám ơn
    17
    Được cám ơn 18 lần trong 17 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Trễ 7 ngày mà thử vẫn chỉ 1 vạch

Sau khi thử bạn đợi thêm một lúc nữa xem có vạch mờ nào ko? Nhiều khi thụ thai muộn vạch thứ 2 sẽ lên chậm và mờ hơn đấy. Còn nếu ko thì bạn chỉ bị rối loạn kinh nguyệt thôi. Chúc bạn sớm thấy tin vui.

Click:

Cám ơn
    85
    Được cám ơn 221 lần trong 216 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Trích Nguyên văn bởi me_nho_nhim View Post
    Các mẹ ơi, em đang buồn quá. Mong con sao là mong, tháng này mỗi ngày trễ kinh qua đi là mừng 1 tí. Nhưng phải chờ mãi tới ngày thứ 7 hôm nay mới dám thử, vậy mà vẫn thấy chỉ 1 vạch. Em buồn chẳng muốn làm gì nữa.

Các mẹ ơi, động viên em chút đi. Liệu có khi nào que thử sai không? hoặc em kiểm tra ko đúng lúc, vì em vừa ăn sáng xong mới đi thử ạ???
    Mình trễ kinh 7 ngày mà thử vẫn một vạch. Đợi thêm 3 ngày nữa bạn thử lại nhé! Ngủ dậy thử luôn là chính xác nhất. Ngày xưa mình cũng thế, thử ko thấy gì nhưng mà đến lúc phát hiện thì đã có bầu mấy tuần rồi, mà còn uống viên TTKC rồi hẳn hoi, mỗi tội quên nên uống cách nhau 13h nên vẫn có baby như thường. Giờ con gái 5 tuổi rồi Chúc bạn sớm có tin vui! Mà bạn đã đi khám chưa? Mọi thứ nếu OK thì cứ an vui mà sống, cứ để cho tinh thần thoải mái nhé!

Nơi Cư Ngụ
    TP. HCM. - Gò Vấp
    Click:

Cám ơn
    11,909
    Được cám ơn 12,638 lần trong 6,986 bài
    Điểm đánh giá
    10 (100%)

Trễ 7 ngày 1 vạch là bình thường em ui .

Chị trễ 13 ngày mới 2 vạch nè.Hic hic .

Mong em sớm có tin vui nha.

Click:

Cám ơn
    5
    Được cám ơn 45 lần trong 44 bài
    Điểm đánh giá
    0

hic ngày em mới có bầu trễ tận hơn 1 tháng mới thử thì 2 vạch sau 1 tuần đi siêu âm em bé đã được 12 tuần rồi )

6. Người dưới đây đã cám ơn MECUGAU1402 về bài viết hữu ích:

minhthe021188 (02-15-2012)

Click:

Cám ơn
    1
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi chúc bé ngủ ngon View Post
    Sau khi thử bạn đợi thêm một lúc nữa xem có vạch mờ nào ko? Nhiều khi thụ thai muộn vạch thứ 2 sẽ lên chậm và mờ hơn đấy. Còn nếu ko thì bạn chỉ bị rối loạn kinh nguyệt thôi. Chúc bạn sớm thấy tin vui.
    Bạn ơi, nhưng kỳ kinh của mình đều đặn lắm, từ khi có tới giờ chỉ 2 lần thay đổi từ 30 ngày sang 28 ngày thôi. 6 tháng gần đây thì đều đặn 28 ngày. Chưa bao giờ mình bị rối loạn KN cả. Hic..hic hy vọng mọi thứ sẽ tốt đẹp

Click:

Cám ơn
    1
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi BEPANDA View Post
    Trễ 7 ngày 1 vạch là bình thường em ui .

Chị trễ 13 ngày mới 2 vạch nè.Hic hic .

Mong em sớm có tin vui nha.
    Cám ơn chị nhiều lắm nha. Đọc tin chị em thấy vững tin hơn rồi, em phải lấy lại tinh thần để chờ đợi vậy. Hy vọng bé yêu hiểu được sự mong chờ của vợ chồng em.

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    45
    Được cám ơn 96 lần trong 87 bài
    Điểm đánh giá
    0

Đợt trước em cũng thế, sau 7 ngày trễ nên thử xem sao cũng chỉ có 1 vạch và một vạch cực mờ, em cứ nghĩ là ko có gì cả, đến 7 ngày sau lại kiểm tra cũng chỉ có 1 vạch rõ và 1 vạch mờ. E cứ tưởng là ko có gì .

Nhưng sau 1 tháng thì thấy là đúng có 2 vạch, chị ko nên lo lắng quá. Cứ từ từ, mọi thứ sẽ ổn thôi.
    Hi vọng chị sẽ sớm có bé bi

Click:

Cám ơn
    1
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi mica View Post
    Đợt trước em cũng thế, sau 7 ngày trễ nên thử xem sao cũng chỉ có 1 vạch và một vạch cực mờ, em cứ nghĩ là ko có gì cả, đến 7 ngày sau lại kiểm tra cũng chỉ có 1 vạch rõ và 1 vạch mờ. E cứ tưởng là ko có gì .

Nhưng sau 1 tháng thì thấy là đúng có 2 vạch, chị ko nên lo lắng quá. Cứ từ từ, mọi thứ sẽ ổn thôi.
    Hi vọng chị sẽ sớm có bé bi
    Cám ơn mẹ mica nhé. Cũng may được các mẹ động viên, mình sẽ lên lại tinh thần và đặt trọn niềm tin rằng con sẽ về. Tối nay về sẽ hát cho bé 1 bài thật hay đã. Hy vọng mình sẽ có niềm vui như bạn

Nơi Cư Ngụ
    ShopThanhLy.com - 39 Luỹ Bán Bích P.Tân Thới Hoà Q.Tân Phú HCM - 0907.449.669
    Click:

Cám ơn
    903
    Được cám ơn 2,023 lần trong 1,293 bài
    Điểm đánh giá
    5 (100%)

Trích Nguyên văn bởi me_nho_nhim View Post

Bạn ơi!theo kinh nghiệm của mình nhé.Nếu bạn thụ thai khi rơi vào nhưng ngày đầu của chu kỳ ngày 9, 10, 11 thì cuối chu kỳ nếu bạn thử que thì sẽ lên 2 vạch rõ.Còn bạn cấn thai vào cuối chu kỳ vào ngày 20 trở đi thì có khi đến trễ hơn 3 tuần thì que mới lên 2 vạch rõ.Chúc bạn mau có tin vui.

Địu Korea dành cho bé từ sơ sinh đến 3 tuổi
    39 Lũy Bán Bích, P. Tân Thới Hòa. Q.Tân Phú, HCM
    Y/m: nhunhu100
    Phone :0907.449.669

12. Những người sau đây 2 đã cám ơn heosua2010 về bài viết hữu ích này

Ly Dinh (06-30-2012), nanam (06-07-2012)

Trang 1/6 123456 cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ