Trang 1/2 12 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 20
    Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 3 lần trong 3 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Mua quần áo cho bé gái 10 tuổi ở đâu

Các mẹ ơi cho mình kinh nghiệm với bé nhà mình bây giờ mua quần áo khó ghê cơ, ra shop trẻ con thì không có đồ của con mà ra shop người lớn thì con lại nhỏ quá.. Không biết các mẹ thường hay mua đồ cho bé tầm tuổi này ở đâu chỉ cho mình kinh nghiệm với. thanks các mẹ quan tâm và chia sẻ với mình nhé...

Nơi Cư Ngụ
    hà nội
    Click:

Cám ơn
    272
    Được cám ơn 442 lần trong 359 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Mua quần áo cho bé gái 10 tuổi ở đâu

bé nhà chị cao bao nhiêu hả chị, thỉnh thoảng em cũng về được 1 ít hàng size lớn, hiện tại thì em đang có áo phao cho bé tầm tuổi đó đấy chị, chị thử click vào chữ kí cua em xem ... thỉnh thoảng hàng VNXK có sz lớn, chị cứ dạo 1 vòng qua mấy hàng VNXK xem sao. chúc chị sớm tìm quần áo cho bé ^^

Click:

Cám ơn
    2,424
    Được cám ơn 1,246 lần trong 986 bài
    Điểm đánh giá
    11 (100%)

Đúng rồi, mình cũng thấy quần áo bé từ 10~14 tuổi rất ít ngoài thị trường. Ngay cả mình, cũng không nhiều mẫu luôn. Thks.

[IMG]http://*******/RT1wiy[/IMG]
    Click trực tiếp vào mục trên

Click:

Cám ơn
    194
    Được cám ơn 309 lần trong 173 bài
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Con nhà tớ 7 tuổi cao hơn 1m3 tý thôi mà đã khó tìm quần áo rồi, đợt vừa rồi không mua được áo dạ cho trẻ em đành kiếm cái áo dạ đỏ của người lớn, lấy size S con mặc gần vừa, chỉ cái vai hơi rộng tý thôi. Có mẹ nào kinh doanh quần áo trẻ em thì phục vụ cả (trẻ em + người lớn)/2 đi

Nơi Cư Ngụ
    hà nội
    Click:

Cám ơn
    272
    Được cám ơn 442 lần trong 359 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi nhichan View Post
    Con nhà tớ 7 tuổi cao hơn 1m3 tý thôi mà đã khó tìm quần áo rồi, đợt vừa rồi không mua được áo dạ cho trẻ em đành kiếm cái áo dạ đỏ của người lớn, lấy size S con mặc gần vừa, chỉ cái vai hơi rộng tý thôi. Có mẹ nào kinh doanh quần áo trẻ em thì phục vụ cả (trẻ em + người lớn)/2 đi
    hehe áo dạ đấy sz L thì bé nhà chị vừa thật hihi ... đùa chứ tìm sz lớn khó lắm chị ạ ... em đi nhặt hàng có sz lớn là em ôm luôn mà cũng chẳng có ý hic

Click:

Cám ơn
    194
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Trích Nguyên văn bởi lanbaby View Post
    hehe áo dạ đấy sz L thì bé nhà chị vừa thật hihi ... đùa chứ tìm sz lớn khó lắm chị ạ ... em đi nhặt hàng có sz lớn là em ôm luôn mà cũng chẳng có ý hic
    ơ gặp người quen đây rồi, chị đi lùng mua được áo cho con rồi nhưng chưa thật ưng, kiểu gì thì kiểu dáng không được yêu như của trẻ con.

Click:

Cám ơn
    198
    Được cám ơn 372 lần trong 329 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Con gái mình cũng 10 tuổi, mình cũng đã có topic chia sẻ vấn đề quần áo giày dép cho bé tuổi này rồi. Quần bò và giầy dép thì dễ mua rồi. Còn áo khoác, len… mình vừa tìm được shop ở phố Cầu Gỗ ý, chả nhớ địa chỉ nhưng cuối Cầu Gỗ gần chỗ bán giầy dép ý, nhưng giá chát lắm ý.

Click:

Cám ơn
    2,424
    Điểm đánh giá
    11 (100%)

Thumbs up Ðề: Mua quần áo cho bé gái 10 tuổi ở đâu

Theo yêu cầu của rất nhiều người, rất khó tìm đồ cho bé từ 6~14 tuổi, nên mình đã cố gắng mới săn được vài mẫu đồ rất đẹp, giá rất tốt.... hàng mới về ngày hôm qua thôi. Các bạn có nhu cầu có thể click vào Link "Đồ Bé Gái" dưới chữ ký xem có món nào vừa ý không nhé (Vì mỗi mẫu chỉ có 1~2 cái nên các bạn tranh thủ chọn sớm sẽ được nhiều mẫu hơn nhé). Cám ơn rất nhiều.
    Các bạn có thể vào trực tiếp link hình này để chọn: http://picasaweb.google.com/revatot/...cXinhChoBeGai# (Các mẫu ở cuối trang có size lớn, ngoài ra có 3 mẫu size 14T chưa chụp được hình, các bạn có thể đến nhà chọn trực tiếp nhé).

Click:

Cám ơn
    194
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Trích Nguyên văn bởi jackieharry View Post
    Theo yêu cầu của rất nhiều người, rất khó tìm đồ cho bé từ 6~14 tuổi, nên mình đã cố gắng mới săn được vài mẫu đồ rất đẹp, giá rất tốt.... hàng mới về ngày hôm qua thôi. Các bạn có nhu cầu có thể click vào Link "Đồ Bé Gái" dưới chữ ký xem có món nào vừa ý không nhé (Vì mỗi mẫu chỉ có 1~2 cái nên các bạn tranh thủ chọn sớm sẽ được nhiều mẫu hơn nhé). Cám ơn rất nhiều.
    Các bạn có thể vào trực tiếp link hình này để chọn: http://picasaweb.google.com/revatot/...cXinhChoBeGai# (Các mẫu ở cuối trang có size lớn, ngoài ra có 3 mẫu size 14T chưa chụp được hình, các bạn có thể đến nhà chọn trực tiếp nhé).
    Nhiều váy đẹp quá, sẽ chọn để ủng hộ bạn.

10. Người dưới đây đã cám ơn nhichan về bài viết hữu ích:

jackieharry (01-20-2011)

Click:

Cám ơn
    2,424
    Điểm đánh giá
    11 (100%)

Trích Nguyên văn bởi nhichan View Post
    Nhiều váy đẹp quá, sẽ chọn để ủng hộ bạn.
    Cám ơn rất nhiều.... thật ra mình chọn lựa hàng rất kỹ, nên đa số đều là mẫu mã độc đáo nên được rất nhiều người ủng hộ.....

Trang 1/2 12 cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ