Điều trị bệnh ho cho trẻ nhanh khỏi = Kháng sinh + Sarbokids

Thảo luận trong 'Sức khoẻ của trẻ' bởi Cuc_Nhuoc, 18/12/2010.

1. zon_zon

zon_zon Banned

Ðề: Điều trị bệnh ho cho trẻ nhanh khỏi = Kháng sinh + Sarbokids

Giá 160k là ổn rồi, mình mua thường xuyên mà giá khoảng 200k cơ, Mua ở hiệu thuốc mà, có mua nhiều và thường xuyên thì cũng không được giảm giá đâu. Mình đã mua rồi đấy, thuốc đúng hiệu các mẹ ạ. Các mẹ mua ủng hộ Mun-yeu-thuong nhé.

Đang tải...

2. thaonguyen69

thaonguyen69 Bắt đầu nổi tiếng

Mình mua có 150k thui, nhưng về cho con uống thì bị đi ngoài mất gân tuần trời, dừng thuốc thì đỡ đấy. Mình mới cho uồng đc 3 gói, vẫn còn nhiều, mẹ nào cần mình để lại 80k cho.

3. cutundangyeu

cutundangyeu Banned

Thế chị thaonguyen69 mua rẻ hơn mình 10k rồi đấy. Chị mua ở đâu đấy? Chị nhớ địa chỉ không cho e nhé, tiện đường thì e mua cho đỡ tốn kém. E cũng thử cho cháu dùng xem có hợp không. Con chị có hiện tượng đi ngoài là do cháu không hợp thuốc rồi. Có thể cháu dị ứng với thành phần nào đó của thuốc nên mới vậy. Thực ra uống thuốc có thể tốt với người này nhưng lại không thích hợp đối với người khác. Bé nhà chị không dùng sarbokids thường xuyên được rồi. E hy vọng con e uống sarbokids mang lại hiệu quả cao

4. vantieuthu

vantieuthu Banned

Mẹ nó nhầm rồi, bé đi ngoài ko phải do Sarbokids đâu. Đợt trước con tớ bị ho nhiều lắm, Bs kê uống Sarbokids kèm kháng sinh + thuốc ho+kháng viêm. bé uống xong cũng bị đi ngoài. em hỏi BS bảo bé bị đi ngoài là do kháng sinh chứ ko phải Sarbokids, vì thành phần của Sarbokids là thảo dược rất an toàn, còn có cả Lysin giúp bé ăn ngon miệng và có thêm kẽm cũng tốt cho hệ tiêu hoá. Sau này khi em ngừng cho con uống kháng sinh thì bé hết tiêu chảy ngay. Cho bé uống Sarbokids liên tục hơn tháng bé đi ngoài bình thường ko vấn đề gì, mà từ ngay cho con uống Sarbokids thấy bé ăn khoẻ hơn nữa chứ, mừng quá

5. thaonguyen69

thaonguyen69 Bắt đầu nổi tiếng

Các mẹ ra nhà thuốc Minh Tiến ở Nguyễn Quý Đức ý, có 150k thui nhé. Hoặc thử ra nhà Long Tâm xem, giá cũng chỉ thế thui.

6. cutundangyeu

cutundangyeu Banned

Oh, thế sao lúc chiều mình mới qua nhà thuốc ở Nguyễn Quý Đức họ bán 160k mà. Hay họ cũng mới tăng giá rồi nhỉ? Lúc chiều mình có vào diễn đàn, thấy chị thaonguyen69 bảo nhà thuốc Minh Tiến ở Nguyễn Quý Đức nên đi làm về mình rẽ vào mua. Nhà thuốc đông nên mình cũng chẳng hỏi lại giá cả được. Đông nên mình không chờ hỏi nữa, chắc thuốc tăng giá rồi các mẹ nhỉ? Bây giờ cái gì cũng lên giá mà.

7. nhechnhac

nhechnhac Thành viên sắp chính thức

Sao các mẹ mua đắt thế nhỉ. Mình chỉ mua có 140k thôi. Mình cho con uống hết gần 5 hộp rồi, thấy ok. từ đầu mùa lạnh đến h k thấy con ho, chỉ sổ mũi ít thôi. trộm via con.