Trang 3/20 đầuđầu 12345678913 ... cuốicuối
kết quả từ 21 tới 30 trên 191
    Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 1 lần trong 1 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Lớp học tiếng anh hiệu quả

chăm chỉ mỏ nhạc tiếng anh của trẻ ở nhà. cho bé nghe và cộng thêm việc đào tạoc ủabooe mẹ và nhà trường

Nơi Cư Ngụ
    Thị trấn Lim, Tiên Du, Bắc Ninh.
    Click:

Cám ơn
    40
    Được cám ơn 59 lần trong 56 bài
    Điểm đánh giá
    0

Ui, nhưng muốn học TA qua skype thì các bé trước nhất phải biết sơ qua rồi đúng không các mẹ? Nếu không thì làm sao các bé học được.

SỮA XÁCH TAY HÀ LAN, ANH, PHÁP, MỸ, SINGAPORE =>www.baby123456.com. Hotline: 0923 188 686
    CHƯƠNG TRÌNH KHUYẾN MẠI SỮA TƯƠI MÙA HÈ

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 3 lần trong 1 bài
    Điểm đánh giá
    0

giờ mà có điều kiện cho bé đi học trung tâm thì tốt rồi. bé sẽ tiếp thu dễ hơn vì trung tâm người ta dạy ít nên quan tâm được sát sao hơn.

Click:

Cám ơn
    76
    Được cám ơn 25 lần trong 24 bài
    Điểm đánh giá
    0

bây h nh` trung tâm lắm mình thấy cứ tạo thành nhóm 3-4 người rồi mời gv về dạy là hay nhất!

Click:

Cám ơn
    5
    Được cám ơn 3 lần trong 3 bài
    Điểm đánh giá
    0

Theo mình thì đến trung tâm có cô có các bạn, các bé học tốt hơn mà, ở nhà tính tự giác kém lắm. Bé nhà mình ngày trước thuê gia sư về nhà dạy tếng Anh toàn bắt nạt gia sư, bướng lắm, nhưng đến lớp có nhiều bạn lại chăm học hơn nên mình cũng mừng.

Click:

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 0 lần trong 0 bài
    Điểm đánh giá
    0

Talking Ðề: Lớp học tiếng anh hiệu quả

Mình thấy trẻ con nên học theo lớp, đặc biệt khi tuổi còn nhỏ. Vì môi trường lớp học, bên cạnh tạo sự cạnh tranh trong học tập, các bé còn phát triển những kỹ năng giao tiếp và phản xạ tốt hơn.. Lớn hơn một chút thì có thể học nhóm hoặc học gia sư, đặc biệt cho nhu cầu nâng cao hoặc củng cố những kỹ năng chuyên sâu..

Click:

Cám ơn
    248
    Được cám ơn 205 lần trong 119 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi mrsquynh View Post
    các mẹ thân mến, hè này mình tổ chức một lớp học khoảng 8-10 bé học tiếng anh với thầy giáo Mỹ ( có bằng celta và Tesosol được Mỹ cấp) về dạy cho bé nhà mình, để bé phát triển khả năng giao tiếp và tự tin khi nói chuyện với người nước ngoài. lớp được 3 bé rồi, mẹ nào có nhu cầu cho bé nhà mình thì cho học cùng các bé nhà mình nha.
    tuần học khoảng 2 buổi/ 1,5 giờ.
    Me no o dau day?minh o CG nu gan me no pm nhe

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 1 lần trong 1 bài
    Điểm đánh giá
    0

nếu tài chính có hạn thì mẹ nó cho bé học ở nhà,thông qua internet ý bi giờ cái j trên internet chẳng có ^^ Còn nếu khá giả thì cho bé học ở các trung tâm tiếng anh có lớp đúng lứa tuổi dành cho bé chứ đừng cho học nhóm 4 - 5 người ở nhà. Như vậy bé chẳng có cơ hội thể hiện cá tính bản thân nhiều, làm sao mình biết bé có năng khiếu hay thích cái j

Trang vàng kiến thức thông tin dinh dưỡng, sức khỏe mẹ và bé http://bit.ly/kRrw6s

Nơi Cư Ngụ
    Hanoi
    Click:

Cám ơn
    3
    Được cám ơn 50 lần trong 28 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi ylinh View Post
    Con gái mình học lớp 3, đang học TA g/t SuperKids 2 ở TT Apple, 100% bản ngữ có trợ giảng người Việt. Con thích lắm nhưng ở đó ít h/s nên con phải kéo dài tg học ra. Gần nhà có TT ETC nhưng con ko chịu chuyển lớp. Con mình bắt đầu học TA từ hè lớp 2 ở Cung thiếu nhi, GT let's go 1. Sau đó, con tự học SuperKids1 vì cũng ko khác nhiều. Qua test vào học SuperKids 2, lẽ ra là 5,5 tháng nhưng lớp bị kéo dài nên con được học tiếp miễn phí !!! Con vẫn tự học SuperKids 3. Mình hy vọng con sẽ đồng ý sang Language Link để học tiếp. Mình hay khích lệ là "Con có khiếu học TA đấy !", con thích lắm !
    Mình thấy nên cho con học GV bản ngữ, 30% cũng tốt; nên nghe thật nhiều đĩa kèm theo giáo trình, cả lúc con chơi cũng cứ cho "tắm" TA càng nhiều càng tốt; xem thêm phim HH TA mà con thích; chơi game TA, con mình thích chơi Jumstart, đĩa Let's learn English theo GT TA phổ thông...Và khen ngợi khi con tiến bộ.
    Sure! Em thích từ "tắm" TA của bác

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    60
    Được cám ơn 245 lần trong 240 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi canhcut.lv View Post
    Cu cậu nhà mình cũng đang học ở đấy, mới 7 tuổi thôi mà nói Tiếng Anh vanh vách với giáo viên, được cái giáo viên ở đấy nhiệt tình mà tận tâm. Họp phụ huynh hàng tháng nên cũng yên tâm về việc học của con. Mấy lần bảo chuyển sang BC học cho gần nhà mà nó nhất định không học.
    E cũng thấy cái Clevelearn này ổn đấy, cháu đứa bạn em cũng học ở đây từ hồi 3,5 tuổi, giờ nó học lớp 2 rồi tiếp xúc với người nước ngoài hết sức tự nhiên, nc với họ phản xạ nhanh, em hâm mộ bé đó lắm nên cũng đăng ký cho con gái em 3,5t ở đây rồi, giờ 2 mẹ con em đang ngồi chờ lớp mới khai giảng

Trang 3/20 đầuđầu 12345678913 ... cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ