Hà Nội: Free Ship, Uy Tín - Chất Lượng, Quần Áo Trẻ Em Từ 1 - 15 Tuổi

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi Top, 16/10/2008.

1. Top

Top Năng nhẫn thường an

Hic, nhà tớ bị sập mất mấy bậc thang rồi, huhu, Mod ơi, có mấy lời nhắn nhủ cho các mẹ ngày hôm qua, giờ chẳng thấy đâu nữa rồi.
    Nhắn mẹ hangtr: hình như là hôm qua mẹ nó hỏi tớ quần 75cm thì phải. Chiều hôm qua tớ về kiểm hàng thì đợt này đúng là có quần 75 cm nhưng hiện giờ mới có màu xanh tím than, ngày mai sẽ có thêm màu nâu và màu đen nữa. Nếu mẹ nó quan tâm thì qua ủng hộ nhà tớ nhé.
    Ah, quần nỉ 50cm, giống quần hồng rằn ri, ngày mai, nhà tớ có thêm màu trắng và kem, có hình giống như bào tớ post ở dưới nhé :D

Sửa lần cuối: 2/12/2008
  2. Top

Top Năng nhẫn thường an

Ngày mai, nhà tớ về thêm loại này
    Quần nỉ bông dày, dài 50 cm, giá 10k/c, màu trắng, màu kem

Mời các mẹ qua xem và mua bổ sung màu cho bé nhé. Cám ơn các mẹ nhiều

Sửa lần cuối: 2/12/2008
  3. me be bin

me be bin Bắt đầu tích cực

hôm trcs tớ mua 1 ít quần bé trai dài 65-70 nhưng có 2 cái bị hơi ngắn 60 thôi vì hôm đó hết hàng nên chọn mãi mới đc .mai mình mang qua đổi cỡ dài hơn (70cm) và lấy thêm có đc ko?

4. Top

Top Năng nhẫn thường an

Bạn ơi, mời bạn trưa mai ghé qua nhà tớ nhé. Nếu bé mặc chật thì đổi được mà bạn, chỉ có điều là bạn giữ nguyên cho tớ nhé, chống chỉ định đã mặc hoặc đã giặt :D.
    Cám ơn bạn đã ủng hộ cho nhà tớ

5. meVuphong

meVuphong Thành viên chính thức

Em ơi, chị nhận được hàng rồi nhé, hôm nào check được TK nhắn để chị chuyển tiền luôn nhé, à, mà chị đặt 3 quần cho mẹ sao không có màu đỏ em ơi, chỉ nâu ,đen, và ô mai, mà 3 cái không dài bằng nhau hi hi.
    Cám ơn em nhìu.

Sửa lần cuối: 3/12/2008
  6. Be Sua

Be Sua Thành viên chính thức

Hôm nọ đặt hàng mẹ nó 1 dãy. Thế mà bị mất hết dữ liệu, chắc mẹ nó chưa đọc được đơn hàng ấy rồi. Hôm nay đặt lại nhé.
    Quần nỉ cho bé trai cỡ 6-7 tuổi, dài 70cm: 05 cái (màu cho con trai nhé)
    Quần nỉ cho con gái cỡ 4-5tuổi, dài 55cm (hoặc 60): 05 cái (màu cho con gái nhé)
    Quần nỉ vảy cho bé gái 4-5tuổi, dài 55cm: 05 cái
    Quần cho bố dài 100 cm có dây rút: 02 cái
    Quần nỉ vảy 90 cm cho mẹ : 01 cái màu nâu (or cà phê sữa sẫm gì đó)
    Mình ở Hoàng Quốc Việt, mẹ nó có ship đến được không nhỉ? Vì cu cậu nhà mình mới bị gãy tay, nghỉ học ở nhà nên mình không đi đâu được. Hoặc không thì khi nào đủ hàng mình oder thì PM cho mình ( cả tổng tiền nữa) để mình nhờ ai đó đến lấy vậy ( vụ này cũng hơi khó vì mọi người toàn bận đi làm cả).

Top thích bài này.
  7. AnhLinh

AnhLinh Thành viên chính thức

Cảm ơn bác. Nhưng vì đợi bác lâu quá nên em đã mua phải mua quần chỗ khác cho cháu mặc rồi ạ. Thủng thẳng đặng phát sinh nhu cầu nữa thì em ới bác nhé.

8. Top

Top Năng nhẫn thường an

Chị ơi, em sorry chị nếu ko có màu đỏ theo như đơn đặt hàng của chị nhé. Thực ra thì lượng hàng nhà em luân chuyển liên tục nên có thể đúng hôm sắp hàng cho chị, nhà em ko có đỏ tươi mà chỉ có đỏ mận, em báo đơn hàng, còn người nhà em sẽ soạn, chị ạh. Rất mong chị thông cảm cho em nha.
    Còn việc quần dài ko đều nhau vì hàng nhà em là sử dụng nhân công để sản xuất chứ không dùng máy may công nghiệp chị ạh. :D

Hôm đấy, ngay buổi tối tớ có đọc được đơn hàng của mẹ nó và trả lời rồi, tớ về kiểm hàng lại rồi PM cho mẹ nó sau nhé. Khoảng sáng thứ sáu, tớ có việc đi đằng đấy, nếu tiện thì tớ sẽ mang trước những mặt hàng đã có, ko phải lo ship gì đâu. Tớ sẽ hẹn cụ thể sau nhé. Thanks nhiều
    Bao giờ có nhu cầu gì, lại qua nhà chị ủng hộ nữa nhé (u)

9. Be Sua

Cảm ơn mẹ nó. Có quần cho con trai trước thì tốt quá. Tớ PM cho mẹ nó địa chỉ nhé.

10. Top

Top Năng nhẫn thường an

Tớ đã PM cho mẹ nó rồi, check giùm nhé. Thanks nhiều (u)

11. Be Sua

Mẹ Tộp ơi, có bộ nỉ cho người lớn không nhỉ? Có thì up ảnh lên cho mẹ cháu xem phát.
    Mẹ nó có con gái không? Hôm qua Bé Sữa nói thế này: Quần này mẹ mua cho con đẹp nhỉ! Con yêu mẹ lắm đấy!

Top thích bài này.
  12. meVuphong

Ôi, tóm được mẹ Top ở đây rồi, thế đã có ATM Vietcombank chưa em, có gì nhắn chị biết để chị chuyển tiền cho em nhé, chị ngại quá đi mất vì nhận hàng em rồi mà chưa chuyển tiền hi hi, thanks em nhìu nhé. À, nhắn cả số tiền cho chị luôn nhé, lâu chị quên mất chính xác bà bao nhiu tiền:D. Số dd chị là 0914009399 (ở Quảng Trị), còn nhớ chị không?:D.

13. echcom

echcom Thành viên đạt chuẩn

Bây giờ mới để ý đến topic này. Tiếc quá, mình lại vừa đặt hàng của 1 mẹ khác rồi nhưng chưa thấy mẹ ý hồi âm
    Để mình liên lạc lại xem thế nào nếu ko thì sẽ lấy ở chỗ mẹ nó nhé
    Có cả đồ của bố mẹ hả bạn
    Nếu có thì up lên cho mọi ng cùng ngắm nhé

Top thích bài này.
  14. Top

Top Năng nhẫn thường an

Mẹ nó ơi, cám ơn mẹ nó đã quan tâm và động viên, nhà tớ mới chỉ chuyên cắt quần cho người lớn thôi chứ chưa cắt được cả bộ, hihi, mẫu áo lên khó lắm, sợ là chưa cạnh tranh được với các hãng khác nên chưa dám xông pha :D

Đọc đến đây thì tớ cũng thấy xúc động lắm. Nhà tớ cũng có 1 cu bằng cu nhà Sữa và 1 hĩm được hơn 1 tuổi rồi :D Yêu bọn trẻ con lắm ý (u)

Nếu mẹ nó có điều kiện đi thì hẹn nhau ở hội chợ Noel nhá

15. Top

Top Năng nhẫn thường an

Chị ơi, em vẫn nhớ chị đấy chị ạh. Nghe giọng miền trong dễ thương thế thì ko nhanh quên đc đâu chị ạh :D
    Em đã check lại ATM của em rồi, chị chuyển tiền giúp em nhé. Đơn hàng của chị là 171k + 15k ship = 186k.
    Chị ơi, sang tuần em có chương trình dành cho các mẹ không có điều kiện đi hội chợ Noel đấy, em hy vọng là chị tiếp tục ủng hộ cho nhà em nhé.
    Em cám ơn chị nhiều và chúc gia đình mình có 1 giáng sinh an lành (u)

16. Top

Top Năng nhẫn thường an

Mẹ nó ơi, cám ơn mẹ nó đã ghé thăm topic tớ. Mời mẹ nó cứ ngắm đồ nhà tớ xem, có thể vẫn có loại phù hợp với gia đình mẹ nó đấy.
    Đồ của bố mẹ thì tớ ko dám up hình ở bên này, mời mẹ nó ghé qua đây nhé. http://www.lamchame.com/forum/showthread.php?t=25497
    Thanks mẹ nó nhiều nhiều.
    Hy vọng là sang đến đợt xuân hè năm tới, nhà tớ vẫn được mẹ nó ủng hộ nhé (nhà tớ bây giờ đang nghĩ xem là làm mẫu gì đây, hìhì).

Sửa lần cuối: 8/12/2008
  17. đạt đẹp trai

đạt đẹp trai Bắt đầu nổi tiếng

cho mình hỏi quần nỉ cho mẹ mặttrong là nỉ phải ko bạn? pm cho mình nhé

18. meVuphong

Cám ơn em chị sẽ ủng hộ tiếp hi hi, trưa mai đi làm về chị ghé qua chuyển luôn nhé:).

19. Be Sua

Lại mất dữ liệu rồi.
    Tớ mới đặt bộ phao cho anh cu thương binh nhà tớ ( bộ 7 tuổi), giờ lại chẳng thấy đâu. mẹ nó để dành cho tớ nhé. Đi đâu phía nhà tớ thì quẳng cho tớ phát, nếu không hội chợ mang đi nhé. Hy vọng tớ có thể đến hội chợ được.

Top thích bài này.
  20. meVuphong

Em ơi, chị đã chuyển tiền cho em rồi nhé, chuyển mấy ngày rùi, cơ mà pm trên này bị mất dữ liệu nên chị pm lại, hi hi. Chúc em bán đắt hàng nhé, rất thích cách bán hàng của em đấy, vừa uy tín và có trách nhiệm:).

Top thích bài này.