Hà Nội: Free Ship, Uy Tín - Chất Lượng, Quần Áo Trẻ Em Từ 1 - 15 Tuổi

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi Top, 16/10/2008.

1. Agừ và Cún

Agừ và Cún Thành viên tích cực

Trả lời hộ chị Top này

ĐT của mình: 094477 8788
    Thời gian: 11h30 đến 14h00 các ngày từ thứ hai đến thứ sáu, riêng thứ bảy từ 11h30 đến 17h00.
    Địa chỉ: Gác 2 số 6 phố Nguyễn Gia Thiều, gần hồ Hale, mời các mẹ đến chỗ có cổng sắt, 1 bên là hàng sửa xe máy, 1 bên là hàng gội đầu, các mẹ cứ nháy máy cho mình, mình sẽ xuống đón, hoặc các mẹ gửi xe ở quán nước chè đối diện bên đường, rồi lên cầu thang, hết cầu thang sẽ nhìn thấy nhà có cửa gỗ trước mặt, mời các mẹ vào nhé.
    Mình ko online thường xuyên nên nếu cần thì các mẹ cứ SMS cho mình, thanks a lot
    (Rất vui khi được giao lưu với các mẹ).

Top thích bài này.
  2. Agừ và Cún

Chị ơi phần em 10 nỉ hoa và 10 nỉ sao vậy nhé

3. bébốngbi

bébốngbi Thành viên chính thức

cảm ơn mẹ nó . post xong mới nhớ ở trang 1 chị Top đã ghi địa chỉ rùi :mrgreen:

4. becubicoi

becubicoi 0904.230276 YH: nminh0307

có phải bộ số 6 là bộ màu cam với đỏ ko c,bộ đó e lại ko thích,e thích áo gile thôi ạ:)

5. Top

Top Năng nhẫn thường an

Em oi, da qua nhà chị lấy đồ chua? Chiều nay (khoảng 5h15 trở ra), chị về 1 ít hàng trẻ con nữa, nếu chưa lấy thì chiều qua nhà chị nhé, chị ở nhà đấy. Nhưng mà lô này ko đủ 10c nỉ sao đâu :rolleyes:
    Em ah, áo gile đấy số to nhất chỉ dành cho bé khoảng 3 tuổi thôi. Tiếc quá nhỉ. Ah, em nhắn bạn em là chiều nay chị mới về nhà soạn hàng cho cô bé đó nhá. Hic, thông cảm cho chị nhé, thiếu thời gian quá :D

G25. Váy dạ đỏ, sz cho bé khoảng 2 - 6 tuổi, họa tiết bông cài rất đẹp, tháo dời, có thể dùng vào những bộ trang phục khác nếu thấy phù hợp giá 198k------> 170k

G24. Bộ thu chấm bi, màu thực ở ngoài là màu cam hồng, bé mặc tôn da lắm ý, sz cho bé 2 - 6 tuổi, giá 110k/bộ-----> 85k

G23. Quần leg sz nhỏ cho bé 3 - 6 tuổi, giá 50k/c (mẫu G19 và G23 nhà mình là loại đẹp, chất cotton thấm mồ hôi, co giãn tốt, trên thị trường có nhiều nhiều loại với nhiều chất lượng khác nhau, mong các mẹ đừng so sánh giá nha, tks a lot)

G22. Quần tất len cho bé khoảng 5 - 8tuooroi, mẫu này là mẫu nửa bàn (phía bàn chân chỉ có gót và tất dài đến nửa gan bàn chân, mẫu này phù hợp với những bé có mồ hôi chân, bé có thể đi lồng tất bàn phía trong hoặc ngoài quần này, nếu nóng hoặc cần thoáng khí, bé có thể tháo tất bàn ra một lúc theo sở thích.), giá 65k------> 55k[​IMG]

G21. Bộ thu họa tiết tim hồng, bé mặc yêu lắm bởi chi tiết nhún trước ngực, chất cotton mềm mại phù hợp thời tiết thu nhẹ, sz 2 - 6 tuổi, giá 110k/bộ-----> 85k

G20. Bộ thu hình tuần lộc, chất cotton mềm và đẹp cực kỳ luôn, sz cho bé 1,5 - 4 tuổi, giá 88k/bộ -----> 60k Màu thực là phấn hồng

G19. Quần leg dài mùa thu, sz lớn cho bé khoảng 30 - 45kg, giá 60k/c (màu thực là hồng sen đẹp chấm bi trắng_

G17. Len cổ 3f ren, mẫu này bé mặc kết hợp với váy xinh nhé, sz 3 - 8 tuổi, ở ngoài màu đỏ noen ạ ( chụp điên thoại đấy ạ )giá 125k-----> 95k

.[​IMG]

G16. Áo nỉ GAP xuất xịn, sz 4 - 14, giá 85k/c, hình chụp xấu hơn bên ngoài ah (hiện còn sz 10; 12 - các sz khác hết)

Bộ cho bé gái hàng coton sz 6-7T giá 80k

G13. Váy mùa xuân họa tiết cherry cho bé khoảng 2 - 5 tuổi, mẫu này bé nào người tròn mặc yêu lắm, giá 95k/c----->70k

G11. Bộ mùa xuân cho bé gái, chất cotton nhẹ bé có thể mặc mùa thu hoặc phòng điều hòa đều ok, sz 2 - 5 tuổi, giá 62k/bộ-----> 50k

G06. Bộ thu dài tay 2 em bé, chất cotton co giãn 4 chiều, hàng loại đẹp, sz 12 - 14 tuổi, giá 155k/bộ----->125k
    [​IMG][​IMG]

G05. Bộ Gapkid xuất xịn, chỉ có sz nhỏ 2 - 4 tuổi, giá 70k/bộ, chất cotton mềm nhẹ-----> 55k

G03. Bộ thu Kitty đeo nơ, sz 2 - 7 tuổi, chất cotton đẹp và mềm, co giãn tốt, giá 105k/bộ-----> 85k

GXK40. Quần bò lót họa tiết da báo, hàng sz cho bé khoảng 2 - 5 tuổi, các mẹ có thể xắn gấu hoặc thả gấu xuống nhé, họa tiết cùng màu với cạp quần ah, giá 220k ===>SALE 170k

GXK39. Quần bò Hello Kitty, hàng 2 lớp lót cotton, sz cho bé lớn khoảng 9 tuổi, cạp chun mềm, chất bò đẹp, giá 225k ---> SALE 170K
    Trước_Sau
    [​IMG][​IMG]
    Cận cảnh túi sau nhé

GXK38. Bộ nỉ bông GAP xuất Pháp, mũ lót lông mềm mịn, sz 3 - 7 tuổi, giá 150k/bộ ---> SALE 100K

GXK 60. Áo ống sz nhí cho bé 10 - 12kg, màu hồng, trắng, cam ---> giá 45k/c (mẫu này tớ nhập đúng bằng giá tớ bán cho các mẹ đợt trước nên đành phải điều chỉnh tăng 1 chút, các mẹ thông cảm nhé) ---> còn 1c màu cam cho bé khoảng 12kg
    Các mầu đây ợ
    GXK35. Áo váy bé gái đính nơ, hàng TQXK, mẫu này bé mặc kèm chân váy rất xinh , sz 2 - 6 tuổi, giá 120k/c ---> SALE 92K

ĐỒ DÀNH CHO BÉ TRAI
    TXK32. Quần kaki 2 lớp, sz từ 120 - 152, hàng xuất xịn của HERE&THERE, cạp chun có nấc điều chỉnh,quần có thắt lưng tháo rời kèm theo, giá 160k/c sz max có DQ - 95cm, rộng cạp = 70cm===>SALE 120K
    TXK26. Áo khoác 3 lớp mỏng, vải trần quả trám, sz bé 2- 4 tuổi, giá 215k/c còn 1c 18- 24m ===>SALE 170k
    Lớp trong lót lông mịn và ấm cực kỳ luôn
    TXK19. Áo gió trần bông mỏng cho bé trai, hàng xuất xịn, lót áo bên trong đẹp, sz 2 - 4 tuổi, giá giật mình, 95k/c===> SALE 70k

Sửa lần cuối: 24/2/2017
  6. Top

Top Năng nhẫn thường an

Mẹ nó ơi, đã lấy đồ chưa, để hôm nay tớ còn sắp đồ. Thanks
    Bé ơi, tình hình thế nào, áo ko mũ chắc phải đến chiều thứ sáu chị mới có hàng em ahf :D

7. Top

Top Năng nhẫn thường an

Em ơi, rất xin lỗi em vì hôm nay mới trả lời cho em đc.
    Đơn hàng của em là:
    6c nỉ kẻ ngang x 9k = 54k
    10c nỉ trơn màu x 9k = 90k
    1c vảy của mẹ x 27k = 27k
    1c dây rút x 29k = 29k
    2c đỏ hồng x 10k = 20k
    2c vảy 80cm x 23k = 56k (cái này hàng trẻ con hiếm có màu đen em ah. Với lại cho đến sáng nay chị vẫn chưa có hàng 80cm. Hy vọng chiều nay hoặc chiều thứ sáu sẽ có hàng --> em đợi giúp chị với nhé.)
    Tổng: 276K

Tình hình là chị hiện có tài khoản Techcom và đã là thủ tục mở Vietcom, nếu ko phiều cho em thì em chuyển cho chị vào Techcom, chị sẽ chịu phí chuyển khoản nhé (hình như là 11k thì phải).
    Số TK: 13320992632015 - Nguyen Thi Ngoc Hien
    Có gì thay đổi thì confirm giùm chị nhé.

P.s: Trời đã hết bão chưa hả em. Hic, miền Bắc tránh được đợt lũ lần 2 thì lại đến miền Trung, chẳng tránh đi đâu đc :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

8. bingin

bingin Thành viên sắp chính thức

Trưa hôm qua, tự dặn mình là chỉ dẫn mọi người đến thôi, lấy mấy cái quần mỏng rồi không mua gì nữa...thế mà vẫn sa ngã là sao.....
    Em thấy mẹ chị vất vả quá đấy...phải tích cực bồi dưỡng bác vào chị à

Top thích bài này.
  9. Agừ và Cún

10. Khánh Băng

Khánh Băng Thành viên rất tích cực

chị ơi em sẽ qua lấy hàng hộ cho nhà Bống bi. đủ hàng nhà bống bi thì chị PM cho em nhé, em chuyển về HPhongf cho nhà bé ý mà.
    cảm ơn chị nhìu ạ.
    em thấy nói áo Ghi lê ko mũ chưa có hàng mà:mrgreen:

11. Agừ và Cún

Em đã qua bác nhưng chả còn một cái nỉ hoa nào . Chán ghê cơ may mà vớ được một cái quần tím sót lại.

"Với đơn hàng từ 100k, 200k, 300k trở lên, mình sẽ có tỷ lệ chiết khấu hợp lý cho các mẹ." Bác lưu ý mama ở nhà để mama biết mà CK chứ không khi bọn em hỏi mama lại gọi cho chị =>ngại lắm hê hê hê

Top thích bài này.
  12. linhkhanh2611

linhkhanh2611 Thành viên tập sự

hom qua chay voi qua nha ban, vo vet duoc 1 so quan ni tre em nhung van thieu. Bao gio ban lai co hang moi de minh qua mua them ung ho ban?

Top thích bài này.
  13. meVuphong

meVuphong Thành viên chính thức

Mẹ Top ơi, mình ở Quảng Trị, muốn mua đồ không biết mẹ Top có nhận không, số dd của mình là 091 400 9399, có gì báo cho mình biết để mình chuyển TK nhé, mình có số TK của Vietcombank.
    3 cái quần nỉ cho mẹ dài 90 (màu tím hoa cà ,đỏ tươi , đỏ gạch non)
    10 cái Quần nỉ sao, dài 45cm, giá 8k/c
    (muốn mua thêm quần nỉ kẻ ngang mặc trời se lạnh dài 45 nữa nhưng thấy ghi hết hàng tiếc quá:)).

14. Top

Top Năng nhẫn thường an

Xin chào các mẹ

Nhà Top rất mong được các mẹ thông cảm vì trả lời không kịp thời.

Em ơi, nếu rảnh thì trưa nay qua nhà chị nhé. Thanks em nhiều.

Em ơi, chị sẽ sắp đủ hàng cho nhà bốngbi nhé. Khi nào có thì chị sẽ nhắn trên diễn đàn. Em theo dõi giúp chị nhé.

Cám ơn em nhé. Nhưng mà đừng có ngại gì, quyền lợi của khách hàng mà em :D

15. Top

Top Năng nhẫn thường an

Mình ghi chi tiết ở phía dưới, bạn theo dõi giùm mình nha. Thanks nhiều (u)
    Mẹ nó ơi, tớ có chuyển hàng đấy, mẹ nó thư thư cho tớ 1, 2 hôm để chuyển hàng về rồi tớ sẽ thông báo chi tiết với mẹ nó nhé. Thanks mẹ nó đã quan tâm (u).
    Chỉ có điều là quần nỉ sao thì hiện nay ko còn chiếc nào. Vì mỗi 1 chục quần nỉ, trung bình chỉ có 1 cái nỉ sao. Tớ sẽ cố gắng sắp hàng cho ấy đc vài chiếc nhé. Thực lòng riêng cái quần nỉ sao thì tớ ko dám hứa, rất mong mẹ nó thông cảm :D

Agừ và Cún: check PM nhé
    bingin: check PM nhé

16. Top

Top Năng nhẫn thường an

@all: Mình xin phép được thông báo với các mẹ tình hàng còn hết, tính đến bây h:
    Chưa có:
    - Quần nỉ vảy nữ các cỡ 60, 70, 80, cõ 90 có vài chiếc, hic
    - Quần nỉ cỡ 45, 50, 65, 70cm

Hiện có:
    - Quần nỉ hồng rằn ri: 10c
    - Quần nỉ hồng in hình: 10c to, 5c nhỏ.
    - Quần nỉ 35cm – 6k/c; quần nỉ 40cm – 7k/c
    - Quần nỉ nam, quần bà già, quần dây rút, quần cotton mặc lót trong.

Dự kiến chiều mai có:
    - Vảy nữ các cỡ.
    - Áo gile ko mũ cho bé trai
    - Váy gile ko mũ cho bé gái
    - Quần nỉ 45, 50cm
    - Áo phao cho bé dưới 1t: 36k
    - Áo phao cho bé trai 4 – 6t: khoảng 50k, cho bé gái: khoảng 60k
    - Bộ phao cho bé từ 2 – 8t: khoảng từ 60 – 70k.
    - …..
    Đại khái vậy, mình cũng ko chắc chắn lắm. Mình sẽ cố gắng update thông tin vào sáng ngày mai. Mời các mẹ quan tâm thì trưa thứ bảy ghé qua nhà mình nhé. Thanks nhiều.
    Chúc sức khoẻ :D

Sửa lần cuối: 7/9/2017
  17. bébốngbi

bébốngbi Thành viên chính thức

chị ơi , trưa nay bạn em (mekhanhbang ) qua nhà chị lấy hàng hộ em đấy . Hi vọng chị sắp đủ hàng cho em chứ để bạn ấy đến mà k có hàng thì mất công lắm . :(

18. Me An Khanh

Me An Khanh Thành viên chính thức

2c vảy 80cm x 23k = 56k (cái này hàng trẻ con hiếm có màu đen em ah. Với lại cho đến sáng nay chị vẫn chưa có hàng 80cm. Hy vọng chiều nay hoặc chiều thứ sáu sẽ có hàng --> em đợi giúp chị với nhé.): nếu chưa có thì đợt sau em lấy cũng được chị ah.

Bác tính thêm cho em cái này nha:

quần sao 45cm: 5*8K = 40K
    quần cotton : 5 cái ( bỏ màu đen) * 6.5 =32K nha

Tổng cộng: 292K - 11K ( CK) =281K, em chuyển bác 280K nha, còn hai cái quần 80cm em không tính đợt này, chứ không mấy baữ nay lạnh lắm tui nó không có quần mặc, em bị la om sòm, khi chuyển tiền xong em SMS cho bác liền, chuyển hàng giúp em nha

Cám ơn bác lắm lắm

Top thích bài này.
  19. Agừ và Cún

Em cứ phải nhắn vào đây cho chị nhớ : Em vẫn order 02 quần tím 90, nếu có màu xanh đen thì 02 cái nữa nhé . Ới cho em lúc nào có em sẽ qua ngay không bác quên cứ đổ buôn hết thôi

Top thích bài này.
  20. Me An Khanh

Me An Khanh Thành viên chính thức

Em chuyển tiền rồi dấy bác ah, hết đền 22K cơ, còn VCB nó đòi tới 33K, chán nhỉ bác làm cái thể VCB nhanh lên nha.

Top thích bài này.