Chúc mừng sinh nhật Cún Bông (Rosy) 04/11/2004

Thảo luận trong 'Chào hỏi - làm quen' bởi Brightmoon, 1/11/2004.

1. Brightmoon

Brightmoon Thành viên tích cực

Chúc mừng sinh nhật Cún Bông 04/11/2004 !!!

2 tuổi rồi, chúc con luôn vui khỏe, ngoan ngoãn, vâng lời bố mẹ, và lúc nào cũng đáng yêu như cái tên của con nhe.

Em Nhím chúc chị Cún Bông có một sinh nhật thật vui vẻ, nhiều bạn, nhiều hoa, nhiều quà ... Em mong được gặp chị lắm lắm :p .

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Brightmoon
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. thuhien

thuhien Mỗi ngày một niềm vui!

Ối, may quá có chị Brightmoon nhắc. Mới nhìn thấy chúc mừng sinh nhật Cún bông, em giật mình, tưởng qua mất rồi. Cảm ơn chị Brightmoon nhé.

Chúc Cún Bông thêm một tuổi nữa ăn nhiều chóng lớn và ngoan để mẹ Rosy còn góp phần xây dựng web nhé.

Mẹ Rosy đâu rồi. Hôm đó nhớ nhắc mẹ con cháu một câu đấy nhé.

3. Ngô Phương Loan

Ngô Phương Loan Thành viên chính thức

Chúc mừng sinh nhật bé Cún Bông nhé ! Chúc con thêm một tuổi mới thêm thât... thật .....nhiều .....nhiều niềm vui mới .
    Chúc bé Cun Bông nhiều lời chúc tốt đẹp nhất trong ngày sinh nhật của mình .

Phạt cô Hiền thật nặng con à ! Mải làm quên hết mọi vấn đề , chúc con nhưng vãn ko quên nhiệm vụ ...chà chà thế này thì các mẹ lại mải làm quên con rùi :lol: :lol: :lol: :lol:
    Rosy ơi đến ngày đừng nhắc để phạt Hiền gấp đôi ...nhớ đừng quên chị "xui" đấy nhé ! :lol: :lol:

4. rosy

rosy Thành viên mới

Ôi, các mẹ làm Mẹ Cún Bông xúc động quá .....Bé Cún Bông cám ơn các mẹ nhiều nhiều, thưởng cho mỗi mẹ một cái kisssss thật dài nè :D ....À, mẹ Thu Hiền nói vậy chứ không dám quên sinh nhật Cún Bông đâu .....Cún con đang chờ birthday present của mẹ Hiền đây: một món đồ chơi thật đẹp nhá :D (Xin mở ngoặc tiết lộ với các mẹ nhé: Mẹ Hiền có rất nhiều educational toys theo lứa tuổi đấy....các mẹ nhanh nhanh đăng ký kẻo hết nhá. Nhà Cún Bông là khách hàng đặc biệt nên được chơi đồ chơi trước, trả tiền sau, phải không mẹ Hiền? :D )

5. THỦY NGUYÊN

THỦY NGUYÊN Bắt đầu tích cực

A, may quá vẫn còn kịp .... :D

****HAPPY BIRTHDAY TO CUN BONG******

Chúc con hay ăn chóng lớn , ngoan ngoãn , xinh đẹp và nhiều hạnh phúc nha .... :D

P/S : mẹ Hiền có đồ chơi gì dành cho cô Nguyên đây không vậy .... :lol: :lol: :lol:

:wink:

6. thuhien

thuhien Mỗi ngày một niềm vui!

Thủy Nguyên ơi, thế năm nay TN mấy tuổi rồi mà vẫn còn hỏi em đồ chơi đấy???? :lol:

Mẹ Rosy ơi, cảm ơn mẹ Rosy đã nhớ tới mẹ con nhà em nhé. Này, đến sinh nhật Cún là sẽ phạt mẹ R đấy....

7. Nhã Trang

Nhã Trang Admin Advisor

Chúc mừng Sinh nhật Cún Bông nhe !
    Tên con dể thuơng quá, tên mẹ con cũng dể thuơng nữa . Chúc con ngày một lớn hơn, xinh đẹp, thông minh, ngoan ngoãn nhé . Chúc Rosy luôn vui, khỏe, công tác tốt ! :D

8. rosy

rosy Thành viên mới

Cháu Cún Bông cảm ơn các bác ạ......Các bác ở xa thì cháu sẽ gửi ảnh tặng ạ, các bác ở gần thì cháu sẽ kiss one-to-one ngày sinh nhật ạ. Cháu chúc các bác vui vẻ, mạnh khoẻ...và các bạn bé thì hay ăn chóng lớn để đến nhà tranh đồ chơi với cháu ạ :D

9. megiang

megiang Thành viên đạt chuẩn

Cún Bông ơi, hay ăn chóng lớn và tránh xa bệnh viện , bác sỹ và thuốc men con nhé để mẹ con luôn tươi như bông hồng buổi sớm :lol: :lol: :lol: :lol:

10. THUYBT77

THUYBT77 Thành viên đạt chuẩn

Chúc mừng sinh nhật cún Bông nhé! (may quá vẫn kịp ngày sinh cún Bông)
    Chúc Cún Bông luôn khoẻ mạnh , hay ăn chóng lớn, nghe lời bố mẹ ông bà nha !
    Tên cún Bông dễ thương giống hệt cún Bông nhà mình đó.
    Ôi mình thật vô ý quá không biết Cún Bông sinh nhật lần thứ mấy rồi mẹ cún Bông ơi ời ?? :oops:
    :lol: :lol:

11. rosy

rosy Thành viên mới

ÔI, cám ơn các mẹ nhiều nhiều nhé....Tối qua sinh nhật Cún Bông vui quá...đến nỗi mẹ Cún nhìn nhầm bác Gấu nên chào bác Gấu bằng chị (lỗ quá!) Ai bảo mẹ Gấu diện xinh đến nỗi không ai nhìn ra :D ....

À, xin thông báo với các bác một tin vui: Cún Bông hôm qua "thu hoạch" được rất nhiều đồ chơi (educational toys).....(cảm ơn các bác đã tặng quà...hì.... hì).....Mẹ Cún Bông vẫn nuôi ý định mở một sân chơi free cho tất cả các bé con ở HN và các bé sẽ được share đồ chơi với nhau(định kỳ mỗi tuần 1-2 ngày T7 hoặc CN). Địa điểm hiện tại thì ở nhà Rosy (Lò Đúc) vào cuối tuần nhưng nhà mình hơi nhỏ. Vậy có mẹ nào gợi ý được địa điểm rộng rãi hơn thì alo lên nhé. Trước đây, nhà Rosy thu gom đồ chơi cũ cũng với mục đích này: Có một sân chơi cho tất cả các bé tham gia ngày cuối tuần (bé được nghỉ học mà bố mẹ chẳng biết cho đi chơi đâu), còn bố mẹ thì được offline 8888 cho sướng :D . Ý các bố mẹ thế nào? Mong cả nhà LCM ủng hộ nhé.
    Rosy
    PS: Nhà Rosy nảy sinh ý tưởng này vì hôm qua thấy có bé gần 4 tuổi chơi xâu hạt mà lúng túng quá....không biết kéo hạt xuống dây như thế nào....còn Cún Bông (2 tuổi) mà xâu nhoay nhoáy, rất lành nghề(mặt vênh lên tự hào :lol: ). Điều này chứng tỏ là cha mẹ bé kia chưa quan tâm đến dạng educational toys dành cho con....vậy sao không cho tụi nhỏ share đồ chơi và chơi chung để học hỏi lẫn nhau nhỉ? Mà bố mẹ lại biết con thích chơi cái gì nhất để mua cho phù hợp chứ?

12. Nhã Trang

Nhã Trang Admin Advisor

Sinh nhật nghe vui quá Hồng nhỉ, Cún Bông được nhiều đồ chơi thích quá, sướng quá ha! :D

Ý tưởng làm Play Room của Hồng hay quá, chị hoàn toàn ủng hộ đó, nếu khai trương được dịch vụ volunteer này :wink: ,Tết này về VN chị sẽ ủng hộ cho em một số VCD, sách, đồ chơi cho các bé .

Mong Hồng sẽ được nhiều mẹ LCM ủng hộ idea này nhé ! :D

13. Bong&Bambee

Bong&Bambee Thành viên chính thức

Mình cũng thấy ý này hay, nhưng tìm được địa điểm rộng thì hơi khó nhỉ ?