Toàn quốc: Thanh lý đồ VNXK cho bé trai new 100% giá rẻ -em tách topic bé trai riêng các mẹ đỡ nhầm ạ

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi MeThienAnh, 25/3/2011.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. MeThienAnh

MeThienAnh Bắt đầu tích cực

[FONT=&quot]Giá thanh lý tớ thật sự không có lãi nhiều, mong các mẹ đừng mặc cả, mẹ nào nhiệt tình mua tớ sẽ cố gắng để giá thấp nhất có thể, và vì thế tớ không thể free ship đc, tớ ko đi ship mà nhờ các mẹ hay đi ship hàng ship hộ, nên các mẹ ấy thu phí bao nhiêu thì tớ báo với các mẹ bấy nhiêu chứ tiền ship tớ cũng ko đc cầm, mong các mẹ ủng hộ tớ[/FONT]

[FONT=&quot]Cảm ơn các mẹ nhiều[/FONT]

[FONT=&quot]
    [/FONT]
    [FONT=&quot]
    [/FONT]
    [FONT=&quot]
    [/FONT]
    [FONT=&quot]Bộ CK xuất xịn, mác áo in phun, ngố bò mềm, túi hộp, chun lưng, khuy quần dập chữ Calvin klein jeans[/FONT], size 1-4T, 180k --->>>158k[​IMG]

5. [FONT=&quot]Sơ mi trắng dài tay,cổ viền xanh,tay xắn có khuy cài, chữ thêu nổi sau vai, vải đẹp mát, 75k --->>>60k
    size 18t - 6T[/FONT]

6. [FONT=&quot]Cotton mềm Carter cộc tay be viền cổ và tay xanh, tag in phun, họa tiết hình voi nổi, lạ, sờ mịn tay,áo dài,ôm 89k --->>> 66k
    size 3-7T
    [/FONT][​IMG]
    7.[FONT=&quot]Cotton cộc tay xuất Pháp Matou France,chất mềm mát thích lắm ạ, 95k[/FONT] -->>>88k
    size 1-5T
    8. [FONT=&quot]Sooc Level túi trc sau,túi hộp có khuy dự phòng,vải thô mềm mát,cạp chun có dây rút,size to, 114k -->>>105k
    size 6-18thang
    [/FONT][​IMG]

8. [FONT=&quot]Sooc Gatti, size 6t - 3T, 104k[/FONT] -->>>93k[​IMG]

9. [FONT=&quot]Quần dài baby Gap, cotton siêu mềm min,chất cực thích, cạp chun mềm, size 3t- 1T, 99k[/FONT] --->>>87k
    10. [FONT=&quot]Sooc greendog, túi trc sau, 2 bên,chun lưng,kaki mềm, size duy nhất 3-6m (size to), SL có hạn 114k[/FONT] --->>>103k[​IMG]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi MeThienAnh
    Sửa lần cuối: 23/4/2011
  2. MeThienAnh

MeThienAnh Bắt đầu tích cực

Ðề: Thanh lý đồ VNXK cho bé trai new 100% giá rẻ -em tách topic bé trai riêng các mẹ đỡ nh

đề tài khóa rồi ạ, em bán hàng mới

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.