Toàn Quốc_ nhận đặt hàng mỹ phẩm DERMALOGICA !!! giá rẻ đến bất ngờ!!!

Thảo luận trong 'DỊCH VỤ ĐẶT HÀNG QUỐC TẾ' bởi Americas_shop1, 14/11/2008.

1. Americas_shop1

Americas_shop1 Bắt đầu tích cực

Mình nhận đặt các sẳn phẩm của hãng mỹ phẩm DERMALOGICA . Sản phẩm xách tay từ Mỹ và đuwoc ưa chuộng tại Việt Nam.Ai đã dùng sản phẩm này chắc sẽ rất hài lòng!!! Các bạn hãy nhanh tay đặt hàng với mình!!! Mình có nhiều chủng loại cho cả da mặt và body.Từ loại nhỏ đến loại to, hoặc có thể loại dùng cho SPA để các bạn có thể chia ra cùng dùng cho rẻ!!!
    Để tìm hiểu sản phẩm nào phù hợp vớ mình các bạn có thể vào trang web: www.dermalogica.com hoặc comment phía dưới cho mình. Mọi người có thể nói tình trạng da mặt để mình tư vấn chi tiết nhé!.Đặc biệt giá rẻ bất ngờ nhé!!!
    Dermalogica có rất nhiều chủng lọai cho cả mặt và người nên ai cần sản phẩm gì mình mới vào giá!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Americas_shop1
    Sửa lần cuối: 19/2/2013
    nhandao156 thích bài này.
  2. dautramhue

dautramhue Thành viên rất tích cực

Chi Hoa chắc hay đi nước ngoài quá, sướng ghê cơ, toàn đồ ngoại nhập tiếc là em là boy chưa có gf nếu không cũng sắm vài đồ rồi.

Up cho chị đắt hàng.

3. bebanhu

bebanhu Thành viên tập sự

Chị ơi, chị có thế tư vấn cho em nên dùng loại kem dưỡng gì không? da của em tệ lắm ,nhờn này, có mụn này, và trông xỉn màu nữa. Buồn quá..:((

4. Americas_shop1

Tư vấn về da

Chao Bebanhu ,

Da cua ban bi mun o vung nao ban co the noi ro hon khong ? Dau nhieu qua nen sinh ra mun . Dau tien ban nen cham soc de da bot mun da , khi da min mang roi thi dung san pham lam trang da .
    Ban da co tay trang ,sua rua mat , toner , mat na roi chu ? Neu chi can kem duong da thi ban co the dung Clearing Mattifier lam min mang cau truc da , sach nhung vung bi tac nghen , khong che bong nhon . Loai nay boi 1 lop mong o vung bong nhon va bi mun . Thanh phan chiet xuat Vo cay que se lam giam mun dau den trong khi tra xanh va bong cuc lam diu nhung phan bi mun . Ban dem ban dung Overnight de tranh mun ve sau .

Neu ban chi muon dung kem duong cho da dau thi minh co Active Moist ( bạn có thể dùng thay cho kem nền nữa đấy ) . Có gì cứ hỏi mình nhé.
    Mình rất vui lòng được tư vấn.

5. Americas_shop1

Minh noi o tren la loai Overnight Clearing Gel ban nhe . Ban co the dung MediBac Clearing Adult Acne Treatment Kit la bo tri mun bao gom co 5 san pham ( tien mang di xa ) voi dung tich nho .
    Than men

6. TepMoon

TepMoon Bắt đầu tích cực

Mình cũng đang cần dùng 1 bộ kit MediBac đây, bạn báo giá cho mình, bg có hàng, mình ở HN

7. cuacon

cuacon Thành viên chính thức

cho ở hỏi active moist 100ml giá bao nhiêu bạn

8. Americas_shop1

Bạn Tepmoon ơi!! bộ kit medibac có giá là 620k VND . Cuối tháng này sẽ có đợt hàng về!!! bạn tìm hiểu rồi đặt hàng cho mình nhé!!! mình cũng ở HN nên sẽ chuyển hàng cho bạn!!

Sửa lần cuối: 12/12/2008
  9. Agừ và Cún

Agừ và Cún Thành viên tích cực

Bạn nhận đặt hàng theo web của Mỹ rồi cộng phí mua hay cần loại nào bạn có giá luôn cho loại đấy ??

10. Americas_shop1

bạn cuacon ơi!! mình bán active moist 100ml với giá là 630k VND. cuối tháng này mình sẽ có đợt hàng về!! nếu bạn có ý định mua thì bảo mình nhé!!!

11. Americas_shop1

chao ban Agừ và Cún!!!Hang cua minh co ca hang ban le va cho salon + spa nen gia se re hon tren web cua My . Vi the ban co the noi tinh trang da neu can tu van va bao gia nhung san pham ban can . Hang se ve nhanh nhat co the!!!

12. Agừ và Cún

Agừ và Cún Thành viên tích cực

Giá còn rẻ hơn web thì hay quá rồi . Sẽ phải nhờ vả bạn đấy

13. Americas_shop1

Vì sản phẩm của mình có cả bán lẻ va cho SPA + SALON nên rất nhiều không thể liệt kê ra đây. Dermalogica bán trên trang web giá chắc chắn cao hơn vì mình nhập trực tiếp từ SPA ở CALIFORNIA nên được giá ưu đãi. Các mẹ cứ hỏi mình loại nào sẽ có giá luôn loại đấy. Giá này đã bao gồm phí vận chuyển từ Mỹ về VN. Nếu bạn muốn chuyển trong thành phố mình sẽ chuyển với phí không đáng kể.
    Mùa đông đến rồi, các mẹ mua đặt hàng chăm sóc cơ thể đi. Cấn mình tư vấn mình rất sẵn sàng.

14. Americas_shop1

MediBac Kit giá hấp dẫn

Mẹ TepMoon mở hàng mình sẽ đế giá 620k cho 1 bộ Kit nhé .
    Sau này nếu mẹ nào đặt mua 2 sản phẩm trở lên mình sẽ lấy giá thật hữu nghị thôi .
    Chúc các mẹ buôn may bán đắt.

15. TepMoon

TepMoon Bắt đầu tích cực

Da mình nhờn, không có mụn bọc nhưng nhiều mụn bã và nằm lẩn ở dưới da, bạn tư vấn xem ngoài bộ kít trên mình còn phải dùng thêm sản phẩm gì nữa không

16. Nắng hạ

Nắng hạ Thành viên rất tích cực

Chào bạn, mình đang dùng bộ sản phẩm kit trị mụn Medibac được khoảng hơn 3 tháng rồi. Tình trạng da có cải thiện nhưng vẫn chưa hết sạch mụn. Đến giờ thì ra mình bị khô, sáng có hiện tượng bong da. Nhưng mình vẫn dùng cho hết bộ sản phẩm xem thế nào. nếu bạn có sản phẩm giá rẻ phục vụ các mẹ thì tốt quá.
    Mình nghĩ để tiện cho các mẹ, bạn có thể ghi rõ giá từng sản phẩm để mọi người tham khảo. nếu rẻ hơn chắc chắn sẽ nhiều người ủng hộ vì cá nhân mình thấy sản phẩm tốt, không gây kích ứng và khá hiệu quả nữa.
    Chúc bạn đắt hàng để chị em được nhờ nhé:D
    P/s: giờ thấy mẹ tepmoon hỏi mới nhớ ra. Từ khi mình dùng bộ kit này thì mụn bọc giảm, nhưng lại bị mụn dưới ra, lẩn mẩn khá nhiều ở dưới cằm. Mình hỏi có phải do dùng sản phẩm này không,vì trước mình chưa bị kiểu này bao giờ.

Sửa lần cuối: 14/11/2008
  17. Americas_shop1

Thật ra mụn bọc do nhiều nguyên nhân và tùy thuộc vùng da nào phát mụn. Mụn bã là do da chết mọc lên theo chu kỳ của nó ma bạn chưa tẩy da chết đúng cách ( tẩy da chết nghe có vẻ ghê gớm nhưng là hình thưc rửa mặt chuyên sâu ). Bạn đã dùng sản phẩm tẩy da nào chưa ? Với da dầu thì Dermal Institute khuyên nên tẩy 1-2 lan/ tuần với Skin Prep Scrub , da thường dùng Daily Microfoliant 1-2 ngay/ lan .

Nếu không tẩy da chết thi da sẽ bị dầy lên , dầu không được loại bỏ dẫn đến tình trạng mụn cám và quá trình lão hóa đến sớm hơn . Nếu bạn kết hợp dùng mặt nạ nữa thì càng tuyệt vời .
    Các bước chăm sóc da bình thường như sau ( Mình gửi để các bạn tham khảo nhé ) :
    B1 : Tẩy trang ( nếu trang điểm ) , có thể dùng fluid hoặc Precleanse
    B2 : Rửa mặt = sũa hoặc gel ( tùy loại da để chọn )
    B3 : Tẩy da chết
    B4 : Đắp mặt nạ- rửa hoặc lau đi .
    B5 : Xịt nước khoáng ( nước hoa hồng )
    B6 : Bôi kem dưỡng
    B7 : Boi kem chống nắng
    Nếu da có vấn đề thì cần chăm sóc thêm = loại đặc trị .

18. Americas_shop1

Gui Nắng hạ

Bạn có thể dùng chai lớn hơn để dôi và giảm chi phí . Nếu bạn bị bong da thì dừng dùng kem và mặt nạ Sebum Clearing Masque lại nhé . Vì như vậy da bạn đã bị mất nước trầm trọng rồi, cần làm ẩm da đã bạn ạ . Sản phẩm trị mụn đã hiệu quả với bạn không có nghĩa là bạn nên dùng mãi đâu , nó không phải là nguyên nhân gây mụn mà vì bạn sử dụng lâu dài nên tình trạng dầu giảm đi và kèm theo đó la thieu moist .
    Mụn o dưới cằm nguyên nhân cũng có thể do stress đấy bạn ạ .
    Về giá sản phẩm, bạn yên tâm là mình sẽ cập nhật hàng ngày . Sản phẩm cả cho mặt và cơ thể nếu liệt kê hết các loại kích cỡ và giá tiền thì mọi người không đọc nổi mất .

19. TepMoon

TepMoon Bắt đầu tích cực

Nhớ mình order 1 bộ kit MediBac đấy nhé, tẩy da chết cho da dầu có đơn giản không, mình ngại dùng đồ phức tạp lắm, hiện nình vẫn tẩy da chết tuần 1 lần, 10 ngày 1 lần đi spa

20. chivas@

chivas@ Thành viên chính thức

Bạn ơi báo giá cho mình sữa rửa mặt loại trị mụn size to ý, 500ml thì phải, thêm cái oil control lotion nữa, cũng size to nhé.