Trang 1/3 123 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 25
    Click:

Cám ơn
    3
    Được cám ơn 2 lần trong 2 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Có nên xăm mí mắt không và xăm ở đâu đẹp?

Gửi các mẹ có kinh nghiệm về mảng xăm mí mắt này chỉ giáo cho em. Tình hình là em muốn xăm mí mắt trên cho cái khoản trang điểm đỡ lách cách, nhưng tham khảo mãi vẫn chưa dám quyết định đi xăm. Không biết có sợ sụp mí sau này không các mẹ nhỉ? Mà nếu xăm thì ở Hà Nội nên xăm ở đâu thì yên tâm về chất lượng và dịch vụ? Mong các mẹ giúp với! Đa tạ các mẹ trước!

2. Người dưới đây đã cám ơn Me be Bap về bài viết hữu ích:

qinghui (04-09-2011)

Nơi Cư Ngụ
    Số 1 Ngõ 32 Đội Cấn Ba Đình Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    113
    Được cám ơn 194 lần trong 132 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Default Ðề: Co nen xam mi mat khong va xam o dau dep?

E thì không xăm nhưng nhìn thấy người khác xăm ở Xuân Hương thì phải nằm ở giữa phố Khâm Thiên ý e thấy được.

Mỹ phẩm,nước hoa ...RẺ NHẤT LCM
    Nhung 0983821017.Số 1 Ngõ 32 Đội Cấn-BĐ-HN
    http://www.lamchame.com/forum/showth...NFOOD...5t-LCM!!!
    Khăn 100%cotton 10k http://www.lamchame.com/forum/showth...-chi%E1%BA%BFc

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    442
    Được cám ơn 377 lần trong 281 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Theo mình thì ko nên mẹ nó ah. Thường xăm trông dữ tướng hơn nhìu. Đấy là theo ý mình, ko biết các mẹ thấy thế nào?

5. Người dưới đây đã cám ơn mesoc_va_bi về bài viết hữu ích:

qinghui (04-09-2011)

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 206 lần trong 149 bài
    Điểm đánh giá
    0

Em can, em can, rồi sau vài năm, mí sụp, nhăn .....đẹp nửa giờ xấu mãi mãi

" Cửa chống muỗi tự cuốn , cửa lưới xếp , cửa cánh mở hoặc lùa ... Màn Nhựa PVC ngăn lạnh phòng điều hòa "
    Đt : 0968.07.6838 - 043.640.1875 .
    Văn phòng : Số 164 - Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội .!

Click:

Cám ơn
    81
    Được cám ơn 85 lần trong 84 bài
    Điểm đánh giá
    0

Em thì thấy tầm tuổi như các bu ngày xưa ( là như mẹ em tầm gần 50 đấy ah) là có mốt rầm rộ kéo nhau đi xăm mày xăm mý xăm môi.... Em hỏi mẹ em đi xăm làm gì vừa đau đớn ra ( mới xăm xong khiếp lắm ah, nhất là xăm môi, không ăn được gì, môi sưng tướng như 2 con đỉa trâu )) phải hút cháo loãng với sữa ). mẹ em bảo cho lúc nào cũng tuơi tắn

Mà đúng như Mẽc_va_bi nói đấy ah, nhìn dữ tướng lắm, sau này muốn dùng eyeliner màu nhạt kẻ lên cũng không ăn thua mấy. Tốt nhất cứ chịu khó mất công một chút, nhưng đỡ hại sức khỏe mà lại thay đổi được màu sắc thời trang

Hàng Sing: F21, Zara,Charles& Keith, Lancome, L'ỏeal... >> http://tinyurl.com/nhanorderSing
    Collagen xách tay từ Sing >>http://tinyurl.com/collagenLACTAUT

SĐT: 0934 672 612 hoặc 0123 447 8786

Click:

Cám ơn
    42
    Được cám ơn 19 lần trong 19 bài
    Điểm đánh giá
    0

nhiếu ý kiến bổ ích quá ah hihihihi, vô đây biết được nhiều điều quá

www.shopdethuong.com chuyên quần áo trẻ em xuất khẩu dễ thương

9. Người dưới đây đã cám ơn qinghui về bài viết hữu ích:

di_cua_rock (06-22-2013)

Click:

Cám ơn
    3
    Điểm đánh giá
    0

Cám ơn các mẹ đã trả lời, nhưng em thấy bảo xăm xong thì màu nó còn chuyển sang xanh hoặc đỏ, có phải không các mẹ nhỉ? Mà có mẹ nào đã từng thêu phun hoặc xăm ở thẩm mỹ viện Anh Đào trên 82 Phố Huế chưa, cho em ít kinh nghiệm với!!

Click:

Cám ơn
    3
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi thuybell.shop View Post
    Em thì thấy tầm tuổi như các bu ngày xưa ( là như mẹ em tầm gần 50 đấy ah) là có mốt rầm rộ kéo nhau đi xăm mày xăm mý xăm môi.... Em hỏi mẹ em đi xăm làm gì vừa đau đớn ra ( mới xăm xong khiếp lắm ah, nhất là xăm môi, không ăn được gì, môi sưng tướng như 2 con đỉa trâu )) phải hút cháo loãng với sữa ). mẹ em bảo cho lúc nào cũng tuơi tắn

Mà đúng như Mẽc_va_bi nói đấy ah, nhìn dữ tướng lắm, sau này muốn dùng eyeliner màu nhạt kẻ lên cũng không ăn thua mấy. Tốt nhất cứ chịu khó mất công một chút, nhưng đỡ hại sức khỏe mà lại thay đổi được màu sắc thời trang
    Nhưng mùa hè mướt mát sẽ không bị trôi và có quệt tay thì cũng không sợ bị đứt khúc, chỗ có chỗ không, hic. Đúng là nan giải, làm thì sợ đau, sợ già, không làm thì cũng hơi bất tiện.. nhưng làm rồi thì không biết có đẹp hơn không nữa

Click:

Cám ơn
    81
    Được cám ơn 85 lần trong 84 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi Me be Bap View Post
    Nhưng mùa hè mướt mát sẽ không bị trôi và có quệt tay thì cũng không sợ bị đứt khúc, chỗ có chỗ không, hic. Đúng là nan giải, làm thì sợ đau, sợ già, không làm thì cũng hơi bất tiện.. nhưng làm rồi thì không biết có đẹp hơn không nữa
    Nếu đã quyết làm thì cứ thế mà tiến thôi, chị làm nhanh nhanh kẻo mùa hè nóng nực lại dễ viêm nhiễm đấy

Hàng Sing: F21, Zara,Charles& Keith, Lancome, L'ỏeal... >> http://tinyurl.com/nhanorderSing
    Collagen xách tay từ Sing >>http://tinyurl.com/collagenLACTAUT

SĐT: 0934 672 612 hoặc 0123 447 8786

Click:

Cám ơn
    50
    Được cám ơn 27 lần trong 16 bài
    Điểm đánh giá
    0

mình thấy là mỗi người một quan điểm, và quan điểm nào cũng đúng cả (với cá nhân người đó),còn mình thì có ý kiến như sau: phun xăm là phương pháp tạo màu trang điểm vĩnh viễn, và nó rất cần thiết cho những người có khuyết điểm về đường nét như: lông mày thưa,nhạt, hoặc không đường nét, lông mi thưa nhạt, mắt bé,đường mí trắng, môi nhợt, hoặc thâm,viền môi không rõ....công nghệ phun thêu bây giờ hoàn toàn khác với ngày trước. thứ nhất: màu mực để phun nhẹ nhàng ,tự nhiên như thật nếu cần đậm hơn cho buổi tiệc tối thì phải trang điểm thêm, chuyên viên cũng lựa màu phù hợp voi sắc tố da mỗi người.thứ hai: dùng phương pháp ủ tê nên hoàn toàn không đau,không sưng nề như trước,không phải kiêng khem vất vả.thứ ba: hoàn toàn không có chuyện sau này bị nhăn,sụp mí...tất cả những vấn đề này là do cơ thể lão hóa chứ không phải do phun xăm.mình là người từng sở hữu đôi lông mày hầu như không có gì nên mình rất hiểu, sau khi mình phun (cách đây 7 năm) thì mình cảm thấy mình tự tin hơn và tiếc đã bỏ phí quãng thời gian trước đã tự để mình mờ nhạt. giờ đây mình cũng đang chuẩn bị phun mí, vì sau thời gian dài suốt ngày nối mi,dán mi,kẹp và chuốt mi..giờ đây lông mi cũng rụng gần hết trơ ra đôi mắt mờ nhạt chả có điểm nhấn nào( hôm nọ đang đi ngoài đường có đứa bảo: chị ơi chị càng ngày càng trẻ nhưng em góp ý nhé,mắt chị chả có mi chả có mí nhìn như cởi truồng ý)đau lắm nhưng công nhận nó nói đúng,và mình đã hạ quyết tâm..phun mí,đáng lẽ phải làm lâu rồi nhưng cậy vẫn tận dụng được tí lông mi ,giờ thì hết chỗ bám víu. nếu bạn nào trong tình trạng như vậy không phải suy nghĩ nhiều đâu,làm là phải thôi,làm xong rồi bạn sẽ tiếc tại sao mình không làm sớm hơn.còn địa chỉ thì có 1 số nơi tin tưởng được như: Hoài Anh,Xuân Hương,Phượng Hòngkong, Thu Cúc Spa...mình thì chọn Thu Cúc Spa ở đó chuyên nghiệp,lịch sự ,sạch sẽ,an toàn và có trách nhiệm

14. Những người sau đây 2 đã cám ơn ylang55 về bài viết hữu ích này

con_ga_mai (07-13-2013), wildcat818 (11-22-2013)

Trang 1/3 123 cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ