Hàng của nickname European Shop

Thảo luận trong 'ĐỐI CHẤT' bởi Bống&Na, 14/11/2008.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Bống&Na

Bống&Na Thành viên rất tích cực

Chẳng biết nói thế nào, nhưng tháng trước chồng mình đi Đài Loan đã mua cái này giá tính ra VND chưa đến 30k, mà theo như mọi người nói thì IKEA store ở Đài Loan giá không tốt bằng TQ.
    Cuối tháng này vợ chồng mình đi Quảng Châu, cũng có lịch mua sắm ở IKEA store Quảng Châu, có điều kiện để kiểm chứng thêm những giải thích của bạn.
    Thật sự là mình rất phân vân khi gửi bài viết này, nhưng mình chỉ muốn mọi người được công bằng về mặt thông tin thôi.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Bống&Na
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. european_shop

european_shop Thành viên rất tích cực

Cảm ơn mọi người rất nhiều. Nhờ có cái thread này mà người mua được mua với giá rẻ hơn. Thuận mua vừa bán. Vì tớ mua hàng đắt nên tớ phải bán đắt thôi. Hàng thì do hãng IKEA định giá bán chứ không phải tớ mua ngoài chợ. Vì vậy nếu hiện tại giá bán cái cắt táo này ở IKEA quảng châu giảm giá xuống 10K/cái thì tớ cũng vẫn bán nó với giá 105K. Chừng nào hết loạt hàng giá cao mà tớ mua được giá thấp thì tớ mới bán giá thấp. Tớ giải thích như vậy chắc là mọi người hiểu rõ rồi. Vì vậy không nên nói qua nói lại nữa nhé.
    Tớ cũng thông báo lại cho những ai đã mua hàng của tớ đợt KM vừa rồi là nếu thấy phân vân hay tiếc vì đã mua đắt thì tớ rất vui lòng nhận lại hàng (cho dù đã sử dụng rồi) ạ.
    Nếu trước đó tớ không bán cái cắt táo với giá 105K/cái mà bây giờ tăng giá để KM thì mới đáng nói. Còn tớ vẫn bán giá đó từ trước thì tớ chẳng làm gì sai cả. Phải không?

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.