Hà Nội: Thăm dò: Bán đèn led sạc điện hình thú, hâm sữa hình thú, loa Su sạc điện

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi sususukem, 9/4/2011.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. sususukem

sususukem Thành viên rất tích cực

Mẹ Bắp có nguồn lấy buôn sạc điện hình thú, hâm sữa hình thú và loa Su các loại. Mẹ Bắp cũng chính là người sử dụng các vật dụng này và thấy rất hữu dụng nên muốn bán cho các mẹ với giá rẻ. Các mẹ ủng hộ mẹ con Bắp nhé...
    1. Đèn sạc điện hình thú dùng được 6-9 tiếng : thích hợp để thay tã đêm cho em bé mà không bị chói mắt, làm việc máy tính không ảnh hưởng người xung quanh, và có thể đọc sách, học bài khi mất điện. Giá 80k/ chiếc
    2. Hâm sữa hình thú: có con nhỏ mà phải pha sữa và cho nó ti bình thì rất mất thời gian và sữa lại nguôi nhanh, tớ thấy hâm sữa rất tiện còn có thể hâm thức ăn dặm nữa. Giá lại rất rẻ: 140k/chiếc
    3. Loa Su sạc điện: mẹ Bắp hay cho bắp nghe nhạc phát triển trí tuệ cho thai nhi từ hồi mang bầu, giờ Bắp 4 tháng vấn rất hữu ích để ru ngủ ạ. Loa Su di động khắp nơi còn thích hợp để cho các bạn trẻ dùng đi du lịch, học ngoại ngữ, cũng có thể làm loa cho máy tính để bàn, âm thanh chuẩn và ấm áp. Loa có khe cắm thẻ nhớ, usb...Sạc bằng sạc điện thoại di động. Hiện tại mình có Su 12 có nghe được FM giá là 200k/chiếc, Su 05 là 130k/ chiếc và Su 28 là 300k/chiếc
    Loa YM 217 là 220k/ chiếc
    4. Đầu sạc đa năng: 130K/chiếc dùng để sạc các thể loại điện thoại từ Samsung, Nokia, Sony ericsion, Iphone, Sphone, sạc cả loa Su nữa...
    5. Nhân tiện mình định bán luôn đầu đọc thẻ đa năng cắm vào cổng Usb giá có 30k/ chiếc
    Các mẹ góp ý với mình nhé vì lần đầu tập tành buôn bán trên mạng lamchame.
    Mình Free ship ở nội thành Hà Nội và Quận Long Biên nhé. Mình đang nghiên cứu thêm một số loại đèn pin sạc cỡ lớn để dùng khi mất điện vào mùa hè nữa.
    Điện thoại liên lạc: Ms Trang 01254150758 (mẹ Bắp).

Xem thêm các chủ đề tạo bởi sususukem
  2. sususukem

sususukem Thành viên rất tích cực

Ðề: Thăm dò: Bán đèn led sạc điện hình thú, hâm sữa hình thú, loa Su sạc điện

Hôm qua mẹ nào gọi điện hỏi mẹ Bắp í nhỉ...Hôm nay mẹ Bắp sẽ liên lạc ngay, điện thoại sáng nay sửa mới lấy ở cửa hàng ah. Xin lỗi mẹ nó nhé. Anh sửa điện thoại mới báo ah.

3. ducquyen2705

ducquyen2705 Thành viên tập sự

Ðề: Thăm dò: Bán đèn led sạc điện hình thú, hâm sữa hình thú, loa Su sạc điện

hi me no!!
    sao me no ko poss ảnh lên cho mọi người xem.
    mình muôn xem ảnh đèn các con vật .
    sao gọi điên cho mẹ bắp lai ko dc vậy?

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.