Hà Nội: Berry Shop - CH Cún & Lu Online thứ 2

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi Cun & Lu, 16/11/2008.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Cun & Lu

Cun & Lu Thành viên kỳ cựu

Sau 1 thời gian phục vụ các mẹ và các con quá tải : nay tớ quyết định mở thêm 1 chi nhánh nữa tại 228 Lê Duẩn ( Cơ quan bạn tớ :p) . Cô bạn tớ sẽ chịu trách nhiệm nhận oder qua mạng ( cái này là điểm yếu của tớ trong thời gian qua do quá thiếu thời gian ) và giao hàng cho các mẹ tại địa điểm trên :p. Hàng hóa vẫn 100% là hàng nhà tớ , giá bán thống nhất -không thay đổi . Ưu điểm là các mẹ được chăm sóc tốt hơn ( đỡ bị tớ cáu gắt :p) , địa điểm giao nhận hàng gần trung tâm ,thuận tiện hơn . Mọi thắc mắc về hàng hóa ..tớ là người giải đáp và đảm bảo về nguồn gốc hàng hóa cho các mẹ .
    Mong là các mẹ vẫn ủng hộ tớ nhiệt tình ở cả 2 địa điểm bán hàng .

Số đt của Thủy, bạn tớ 0912232387/0313602304

Còn sau đây là một số trong rất nhiều mẫu hàng mà tớ có.

Quần yếm lót nỉ Old Navy này cuối tuần sẽ có hàng.

Đây là mặt trước

Mặt sau

Có 2 màu nâu và hồng như trong ảnh nhé.

Giày Clarks

Đôi này nằm trong series gọi là Grippa.

Khi nhìn dưới đế thì thành hình chiếc cần cẩu Grippa :D

Hình trên website nhìn rõ hơn, như thế này...

Đôi này thì đèn nhấp nháy chạy xung quanh gót giầy :rolleyes:

Đôi này nằm trong series Clarks First Shoes, dành cho các bé mới biết đi

...Vẫn còn rất nhiều giày Clarks nữa, mời các mẹ đến xem...

Ơ đôi bạn cá vàng này bơi đi đâu đấy :D

Giày tập đi cho bé gái này...các mẹ có con gái nhanh chân lên nhé, số lượng có hạn :tonqe:

Body Old Navy, phục vụ các mẹ đang đi tìm mua body mặc mùa này cho con đỡ bị hở bụng

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Cun & Lu
    Sửa lần cuối: 19/11/2008
  2. MyKitty

MyKitty Đủ quyền lập Họ

up cho chị,lê duẩn ở đoạn nào hả chị ơi,nhà em cũng gần lê duẩn nhưng ko biết địa chỉ trên có gần nhà ko nữa

3. Me & Cu Tí

Me & Cu Tí Thành viên mới

Chị ơi, ở lê Duẩn có hàng để xem trực tiếp dc ko hay chỉ giao hàng qua mạng ở đó thôi? Thank chị !

4. Me Bé Bill_0706

Me Bé Bill_0706 Phải cai thôi

Vâng ạ! Đúng đấy Bác Hương ơi chứ cứ tới nhà Bác các Mẹ tới đông lắm mà lại còn đến sớm! Mà cu Bill nhà em chiều em mới gửi được lúc đấy đến thì nhà Bác hôm đóng cửa hôm hết hàng nên em thấy Bác làm thế thì Mẹ con nhà cháu còn có thể bon chen được ít đồ nhà Bác!

5. crystal

crystal Thành viên đạt chuẩn

Ôi hay quá bác ơi, em sang nhà bác thấy chen lấn xô đẩy mà sợ quá :rolleyes:. Bao h có hàng áo Zara về bác báo cho chúng em nhé, cảm ơn bác nhiều nhiều

6. mamayna

mamayna Thành viên sắp chính thức

Chị Hương ơi, chắc địa điểm Lê Duẩn chỉ làm giờ hành chính thôi nhỉ? Đúng là cũng giảm tải cho nhà bác, thật khủng khiếp , lần nào em đến cũng chỉ đứng nhìn vào hoặc nhặt nhạnh những cái phía ngoài, không thể bon chen như các mẹ được. Bác mệt nên lúc nào cũng nhăn nhó cáu gắt (mặc dù qua điện thoại rất nhẹ nhàng êm ái, hi hi!). À nhà bác còn tất quần và tất chống trơn thì bác dành cho em để tuần sau êm đến lấy nhé. Em kết cái áo mangto Catimini sz 14 lắm lắm, bác thương thì nếu thấy no rơi rớt ở góc nào nhà bác thì bác giữ cho em nhé (mặc dù cũng đã nhắn nhủ em Na rồi ạ). Bác bớt chút thời gian trả lời em với vì em toàn độc thoại chẳng bao h dc bác để mắt. Em là đứa hôm trước sáng sớm đến nhà bác bấm chuông định đổi đôi giày cho con gái mà bác ra mở cổng ý, thấy bác chưa mở hàng phải ngậm ngùi về ý. E chào bác nhí....

7. Cun & Lu

Cun & Lu Thành viên kỳ cựu

Hihi , nhớ ra người quen rồi .. áo Catimini size 14 đã 1 đi không trở lại :( Còn tất quần : các mẹ tiện , có thể qua chọn mua ở Lê Duẩn . Có cả tất quần Next màu sắc sặc sỡ bảy sắc cầu vồng ,chất rất thích và cạp quần tất rất mềm ,co dãn tốt :D
    @ All : địa chỉ ở Lê Duẩn phục vụ các mẹ từ thứ 2 tới sáng thứ 6 , vào giờ hành chính . Trước mắt ,bạn tớ sẽ up hình thường xuyên 1 số mẫu hàng đẹp , độc đáo nhất mới về ..nếu thuận lợi sẽ cập nhật thêm nhiều mẫu hàng hơn . Cô bạn tớ thì rất nhẹ nhàng và kiên nhẫn nhé :p

Ngày mai , bạn tớ sẽ up hình các SP sẽ có mặt tại Lê Duẩn vào ngày mai và hướng dẫn cụ thể địa chỉ để các mẹ qua mua hàng .

8. longanh78

longanh78 Thành viên mới

Ủng hộ 2tay, 2 chân cho ý tưởng và kế hoạch này của chị Hương (u) (u) (u)

Em là em mừng lắm lắm ý, vì ngày thường đi làm, khó tranh thủ ghé Kim Mã được trong khi Lê Duẩn lại gần chỗ em làm hơn... Cuối tuần ở nhà thì lại gần Kim Mã nhà bác hơn...

Hí hí hí... vậy là em có điều kiện ghé shop Cunlu thường xuyên hơn rùi. Úi úi... kiểm tra lại ví xiền tẹo (đúng là vật chất không tự nhiên sinh ra, không tự nhiên mất đi mà chỉ chuyển hóa từ tờ polymer có hình cụ Hồ kính yêu sang áo khoác, áo len, quần ấm, tất... của con yêu thôi mà) :p

9. Bobby Cute

Bobby Cute Hàng xách tay Châu Âu

Chúc mừng bác và sung sướng hộ mình, vì cơ quan em gần đóa

10. Heosua_HN

Heosua_HN Thành viên tích cực

Chúc mừng bác Hương nhá :) mừng lắm vì gần công ty em :) nhưng laị cũng thương cái ví cuả mình hihi :p

11. mebeluan

mebeluan leonbaby.com

up ủng hộ gian hàng mới của chị yêu nhé !!

12. Jr_C1ly

Jr_C1ly Thành viên đạt chuẩn

Cả hai địa điểm đều gần ở nhà em. Mai bác up hình đi để em qua bon chen nhé bác

13. Berry Shop

Berry Shop Thành viên rất tích cực

Chào các mẹ.
    Tớ là bạn chị Hương và từ bây giờ sẽ giúp chị Hương 1 phần việc bán hàng online cũng như nhận các oder của các mẹ. Mong là các mẹ sẽ ủng hộ.
    Tớ up thử 1 số sản phẩm nhé:
    Váy này: loại váy này chất liệu sâtnh bóng -mặc kết hợp với áo cotton cổ bẻ viền bèo nhún rất yêu ( tớ sẽ up hình sau ) .

Váy nhung nâu Gymborree : trông ở ngoài xinh hơn trong ảnh nhiều .Phần ngực và cổ may nhún si mốc ..thêu xen kẽ hình cốc kem ( mẫu trang trí năm 2008 của Gym -mẫu áo len , mẫu quần yếm , áo thun .... năm nay của Gym cũng được thêu mẫu này ) Trên hai bên vai đính nơ bằng ruy băng màu hồng cánh sen đậm .

Áo len nhé: đây là áo len Gymborree nhé - thực ra đây là chất liệu sợi cotton 100% ,đường thêu tinh xảo theo đúng style của Gym.Mẫu áo con rùa có size to 10,12 tuổi .Size bé có ít thôi ,nhưng có cả size 3-6 tháng .

Đây là mẫu hàng tớ tâm đắc nhất : hàng hiệu cao cấp tại Mỹ - Nordstrom . Áo cho bé sơ sinh kèm mũ . Nordstrom là chuỗi CH -và trung tâm TM chuyên bán hàng cao cấp tại Mỹ -từa tựa như Parkson tại VN vậy . Size từ 3 tháng tới 9 tháng .

Quần yếm này: Đây cũng toàn bộ là mẫu của Gymboree , tất cả các họa tiết thêu đều là thêu đắp nổi .VD : mẫu quần hồng thêu thỏ ở gấu -2 bạn thỏ quàng khăn ,khăn quàng cổ còn có tua thò ra như thật -yêu lắm ý . Có size to tới #T nhé . Mẫu quần nhung nâu có thêu mèo chỉ có size tới 18 tháng , trên cạnh túi còn có mác đính lô gô con mèo trông rất tinh xảo .

Giầy Clark:

Thú bông:

Áo khoác mỏng: Đây là mẫu hàng xuất đi Pháp .size từ 3 tháng tới 12 tháng ,chất liệu len mỏng pha vải kaki rất ngầu .
    Túm lại là hình chụp ko được đẹp như SP ở ngoài . Ngày mai tớ sẽ chụp thêm 1 số SP mới về -với ê kíp thợ ảnh chuyên nghiệp hơn ( sa thải thợ vườn ở nhà )
    Ngoài ra còn có tất quần và rất nhiều thứ hay ho nữa nhé.
    Tất cả hàng này từ mai sẽ có ở 228 Lê Duẩn - Tổng Công ty XMVN chỗ gần ngã 3 Trần Nhân Tông-Lê Duẩn nhé.

Sửa lần cuối: 17/11/2008
  14. Mẹ Kid & Kin

Mẹ Kid & Kin Bắt đầu tích cực

Gần nhà e quá, hihi, Up cho bác nè.

15. CHIPme

CHIPme Thành viên chính thức

(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u) Tặng hoa cho 2 bác này .Chúc cửa hàng mới của 2 bác làm ăn phát đạt "buôn may, bán đắt" (đắt hàng ạ :-D).

16. momo

momo Thành viên Hội Rắn

Thôi chết rùi, trót tiêu quá nhiều tiền, giờ không còn cách nào khác là ngồi ngắm. :(

17. mehaichuotchic

mehaichuotchic Bắt đầu nổi tiếng

chúc mừng

Hi chị Hương, chúc mừng chị mở thêm 1 địa điểm phục vụ các mẹ và bé. Không biết chị có nhận oder ở Sàigòn không ạ?

18. minhtuoi

minhtuoi Thành viên đạt chuẩn

Bạn ơi áo len Gile Next có size nào 6-7 tuổi không?
    Hôm trước ở nhà chị Hương có giầy nâu buộc dây, bạn có size 29 không? Mình đang muốn mua.

19. Khánh Linh

Khánh Linh Thành viên rất tích cực

Túm được người quen ở đây rùi hay quá ta . Có nhận ra em k nhỉ ? PM cho e xin sđt nhé

20. Me Bé Bill_0706

Me Bé Bill_0706 Phải cai thôi

Bác ơi Bác up đồ của các con lên Bác nhé cả giầy và quần áo nha bác!

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.