Toàn quốc: Mẹ Châu Anh Trở Lại Bán Hàng Như Xưa. Mong Các Mẹ Ủng Hộ Nhé

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi Mẹ của Châu Anh, 20/4/2011.

1. meomyn

meomyn Thành viên chính thức

che khuyết điểm mn còn những loại nào vậy?

2. b0ngb4by

b0ngb4by Thành viên chính thức

phấn nền có ko c ơi?

3. Mai Linh Hp 102

Mai Linh Hp 102 Thành viên tập sự

Mình là người hay mua sắm trực tuyến và rất hay săn được Mã giảm giá, Khuyến mãi nhiều khi đến 70,80% ở các website chuyên cung cấp mã giảm giá của Lazada, Adayroi, Lotte, AeonShop, FPT Shop.... trang Web mà mình hay sử dụng để lấy Mã giảm giá và Xem khuyến mại là sanzamza.com. Thiết kế web dễ nhìn dễ sử dụng và khá bắt mắt, quan trong là liên tục cập nhật các chương trình giảm giá khuyến mãi để mọi nguời có thể mua hàng với giá hời, rất phù hợp với những người hay mua đồ trên mạng như mình. Mọi người cũng nên tham khảo để mua sắm hiệu quả.

4. Bun Bé Bỏng

Bun Bé Bỏng Thành viên nổi tiếng

11. Flawless Finish Foundation- 155K -- >Kem nền không dầu với lớp phủ nhẹ tự nhiên cho bạn làn da mịn màng. Kem thấm nhanh giữ không trôi nguyên vẹn cả ngày. Da trông tươi sáng hơn. Dùng kem nền Flawless Finish Foundation không chỉ mang đến cho bạn làn da mịn màng mà quan trọng hơn có độ chống nắng SPF 15 bảo vệ da bạn khỏi tác hại của ánh nắng mặt trời. Trời :rolleyes:, xài em này thì miễn chê luôn, kiềm dầu tốt nên da trơn láng mịn màng, hiệu quả với ai có lỗ chân lông to trên khuôn mặt, độ che phủ của em này cực tốt . Vào hè em này cực OK các mẹ nhé

[​IMG] [​IMG]

Màu mắt NUDES của hãng L.A girl Mỹ: 220K ( sale giá gốc 180K)
    Năm 2016 là năm của các tín đồ thời trang màu NUDE, màu không bao giờ lỗi mốt

Trong khi tone Nude đang phủ sóng khắp nơi, ngoài lựa chọn 1 cây son nude thật đẹp thì các tín đồ thời trang cũng “ráo riết” tậu riêng mình 1 bảng màu mắt "item must have" phù hợp với cây son nhất 
♪ Đánh son nude mà có điểm nhấn là đôi mắt cùng tông thì quá ư sành điệu

2.Mineral Face Primer- 150K-hàng HOT của ELF, review cực tốt, em này bán chạy thôi rồi - là loại kem lót dạng khoáng không mùi, không màu, lên da mướt mịn và đặc biệt không hề bí da vì chứa thành phần kiềm dầu cực tốt, đánh nền lỏng hay nền bột đều rất OK, lúc tẩy trang đi sờ da vẫn thấy mướt. Hơn nữa thành phànlà dang khoáng nên hợp cả với da nhạy cảm . Những ai đã từng dùng BB cream thì thấy em này hơn hẳn , là 1 loại kem lót trang điểm tuyệt vời, không màu, mịn và trong suốt, chỉ cần 1 lượng nhỏ ra tay rồi tản đều khắp mặt sau 5 phút sẽ cảm thấy da mềm mịn như lụa vậy, rất khô thoáng da, không hề có cảm giác mình đang oánh phấn :p, một trong những SP bán chạy được yêu thích nhất của dòng Studio [​IMG]

1.High Definition Powder---> 150K - - > sản phẩm được ưa chuộng nhất nên cho lên đầu. Đây là sản phẩm mới và chất lượng cực tốt của dòng Studio Phấn phủ trong suốt như Perfecting Powder của Silk Natural, lên da không màu chứ ko trắng như màu phấn đâu, siêu mịn, kiềm dầu tuyệt vời, . Khuyến cáo ko nên đánh quá nhiều, vì tuy trong suốt nhưng kiềm dầu quá nhiều sẽ thành khô, chỉ cần 1 lớp mỏng đã đủ mịn và kiềm dầu cả ngày. Các mẹ sẽ cảm thấy dễ chịu mà không còn cảm giác bóng nhờn ở da nữa đâu ạ. Hãy sử dụng ngay để biết khả năng goodbye dầu của em nó thế nào. [​IMG]

3.Contouring Blush &Bronzing Powder -- 90K - lại còn em này nữa, quá ư là OK, là sản phẩm rất được ưu chuộng của ELF, 1 bên là má hồng tự nhiên ánh nhũ cực đẹp, 1 bên là màu nâu nhũ để tạo khối, làm mặt thon gọn, khoẻ mạnh. em này còn dùng để tạo sống mũi thì thôi rồi, mũi cao như tây.Chất lượng ko thua gì Nars mà giá quá tốt, hic :p.

[​IMG] [​IMG]

c oi e dang qtam may sp nay. tu van giup e nhe

5. Mai Linh Hp 102

Mai Linh Hp 102 Thành viên tập sự

Các mẹ ơi Mỹ phẩm làm đẹp Ở ĐÂY Sale cực nhiều nhất là với các mẹ sính đồ ngoại thì k còn gì bằng.