Tinh chất dài mi và mọc tóc Bamboo - Hàng Mỹ made in USA

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi suecoi, 2/5/2011.

1. suecoi

suecoi we deliver, you satisfy

Tinh chất dài mi và mọc tóc BAMBOO - MADE IN USA

Sau một thời gian nằm vùn, giờ nhà tớ xin trở lại với một loạt mặt hàng mới và đa số là đã qua thử nghiệm cùng chọn lọc kỹ lưỡng về chất lượng, hiệu quả và giá cả.

Cách thức đặt hàng rất đơn giản, các nàng chuyển tiền vào tài khoản sau cho tớ:

Trần Thu Phương 0451001508955 Vietcombank chi nhánh Thành Công (Hà Nội)

đồng thời nhắn tin 0919356781 hoặc PM nick suecoi hoặc email cho tớ vào ttp0803@yahoo.com để xác nhận thông tin đặt hàng cùng chuyển khoản. Hàng sẽ được ship tới địa chỉ người đặt hàng bằng chuyển phát nhanh hoặc giao trực tiếp. Đợt này do tớ thay đổi công việc không rảnh như trước nên không hẹn hò nhiều được, mong các nàng thông cảm!

BB1. BAMBOO LASH ™- TINH CHẤT DƯỠNG LÀM KHỎE VÀ DÀI MI

Sản phẩm sử dụng nhiều thành phần tự nhiên giàu chất bổ dưỡng, dưỡng mi Bamboo Lash giúp cho chân mi của bạn chắc khoẻ, dài và khuyến rũ hơn. Đặc biệt sản phẩm có áp dụng công nghệ phun kép chỉ có ở Bamboo Cosmetic’s giúp bạn có thể sử dụng cả ban ngày lẫn ban đêm. Sản phẩm bao gồm 2 đầu, một đầu là chải mi và đầu kia là chổi cho phép bạn có thể dễ dàng trang điểm sau khi dùng chỉ 1 phút.

• Dung tích : 6 ml
    • Xuất xứ : US
    • Giá bán : 1600 K

Công dụng: Làm dài và dưỡng 1 cách tự nhiên, giúp chân mi bền hơn, mọc đều và chắc khoẻ khi sử dụng hàng ngày. Sản phẩm hoàn toàn không gây kích ứng cho da và mắt.

BB2. BAMBOO BROW ™ - TINH CHẤT DƯỠNG LÔNG MÀY

Tăng cường kích thích cho vùng da chân mày, sản phẩm tuyệt vời này sẽ giúp cho vùng lông mày mọc không đều trở nên tự nhiên và khuyến rũ, với nhiều thành phần tinh chất cực nhỏ giúp chân mày mọc đều và đẹp.Đồng thời cái thiện mọc lông mày mới chắc khoẻ và ấn tượng hơn.Sản phẩm này cho phép bạn không cần phải săm chân mày hoặc dùng chì kẻ nữa.

• Giá bán : 1200 K
    • Công dụng: làm đổi tông màu của lông mày theo hướng sẫm và đậm hơn một cách tự nhiên, không gây kích ứng da cho vùng trán, giúp chân mày bền hơn, mọc đều và đẹp.

BB3. BAMBOO HAIR - NƯỚC DƯỠNG VÀ MỌC TÓC

Đây là sản phẩm thế mạnh của Bamboo Cosmetic’s, không giống như các loại dầu gội thông thường khác, sản phẩm này dành cho cả nam và nữ.Với công nghệ Nano cực nhỏ giúp chống lại các nguyên nhân gây rụng tóc, yếu và xơ tóc. Với công nghệ độc quyền NP7 Complex ® của chúng tôi làm tăng cuờng khả năng mọc tóc cho vùng da đầu thưa tóc, với phát minh sử dụng các chuỗi axit amin, khoáng chất, protein… nuôi dưỡng chân tóc, thúc đẩy sự trao đổi chất, tăng cường quá trình lưu thông máu cho da đầu nhằm tạo cho bạn một mái tóc khoẻ mạnh mượt mà. Sản phẩm của chúng tôi còn có tác dụng trên phần da đầu hói lâu ngày, kích thích sự tái sinh và mọc lại tóc mới đối với nam giới.

Lưu ý: Sử dụng sản phẩm tối thiểu liên tục trong 60 ngày mới đạt kết quả như ý muốn.

Hướng dẫn sử dụng:
    Sau khi gội đầu, bạn làm khô tóc theo cách thông thường. Sau đó sử dụng bình xịt vào những chỗ tóc thưa mà bạn mong muốn. Dốc bình thằng đứng, xịt nhẹ từ 3- 5 lần khắp diện tích da đầu cần thiết, sau đó dùng tay massage nhẹ nhàng từ 1-2 phút. Tiếp tục chờ nước dưỡng tóc khô đi. Sau đó bạn có thể tạo mẫu tóc như bình thường, mỗi ngày 1-2 lần liên tục ít nhất 60 ngày.

Đặc biệt đối với phụ nữ sau khi sinh con, tóc yếu và dễ rụng do sự thay đổi hocmoon hoàn toàn có thể yên tâm sử dụng nước dưỡng tóc này.

Sản phẩm giúp cho tóc bền đẹp, ngăn ngừa mọc tóc và kích thích chân nang tóc mọc dày hơn, mượt mà và khỏe đẹp.

• Giá bán : 1800 K

Ưu tiên chiết khấu cho các đơn hàng số lượng lớn của các salon và spa và cửa hàng bán lẻ khác!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi suecoi
  2. Golden

Golden GV dạy trang điểm

Ðề: Tinh chất dài mi và mọc tóc Bamboo - Hàng Mỹ made in USA

Đúng món chị cần rồi P ơi, em ship cho chị chai dưỡng mọc tóc nhé, sắp hói đến nơi rồi.

3. Monxinhxinh

Monxinhxinh ĐẶT CHỮ TÍN HÀNG ĐẦU

Ôi tớ ham hố cái Bamboo Lash quá. Mẹ nó check pm nhé :D

4. Monxinhxinh

Monxinhxinh ĐẶT CHỮ TÍN HÀNG ĐẦU

hihi gặp chị Golden ở đây này :D.

5. Me-Bin-Bo

Me-Bin-Bo Bắt đầu nổi tiếng

Chúc mừng em trở lại nhé, chắc sẽ liên lạc để hỏi thăm, nhờ vả nhiều đây.

6. Tuyetkhtc

Tuyetkhtc Thành viên sắp chính thức

Cái này có dài thật không ấy ơi? đợt trước mình mua cái Revital mà chẳng hiệu quả gì cả, hic

7. Maxo_hn

Maxo_hn mẹ pé Vịt - 0902.1984.82

Mừng chị trở lại, chị ơi, chị có nhận đặt giầy dép k ạ, e lại có nhu cầu mua dép cho ông xã đây chị ạ, mà ở VN giầy dép chán quá thể lão í k ưng

8. suecoi

Hàng này sang tuần em về tiếp, em ship cho chị tuần sau nhé, có khách nào lấy gì ới em nhé, giờ em lại túc trực trên mạng rồi ạ :cool:

9. suecoi

Cám ơn chị nhé, em giờ mí bắt đầu quay lại tư vấn được, đợt tới em có thêm hàng sẽ post lên thật nhiều, chờ chị và các chị bên cơ quan ủng hộ đấy, hehe máy rang bơ của nhà bác em vẫn xài đều.

10. suecoi

Thật ra tớ cũng xài revital rồi và cũng thấy dài ra mà, bamboo này thì cũng dài thật vì xài revital lúc trước tớ không kiên trì, giờ tớ bán hàng này nên tích cực dùng lắm, có điều hàng đợt này của tớ còn mỗi loại cho lông mày, loại làm dài lông mi phải sang tuần may ra mí về tiếp :cool:

11. suecoi

Hì sợ vụ giày dép rùi, kồng kềnh nhắm nàng ạ :eek:

12. gaumapnau

gaumapnau Thành viên sắp chính thức

cái dưỡng chân mày còn hàng sẳn k mẹ nó ui ?