Toàn quốc: Thuốc giảm cân nổi tiếng của Meiji, Nhật

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Daisuki, 15/12/2008.

1. Daisuki

Daisuki Bắt đầu nổi tiếng

Mọi người ơi, từ kinh nghiệm bản thân (sau 2 tháng giảm 8,52kg) em strongly recommend mọi người dùng loại thuốc này của Meiji. Thực ra, đây không phải là thuốc mà là loại đồ uống hoa quả , mỗi gói thay một bữa ăn luôn nhưng vẫn đủ thành phần dinh dưỡng và 17 loại vitamine. Mỗi hộp có 30 gói gồm 7 loại hương vị : cacao, vanila, dâu tây, trà xanh Nhật, xoài, chuối, cafe,

Mỗi ngày có thể uống tối đa 2 gói thay 2 bữa ăn. Tuy nhiên, đối với mẹ cần giảm cân nhanh thì theo kinh nghiệm bản thân đã làm, trong 1/2 tháng đầu em uống 2 gói/ngày vào trưa, tối, và trong 2 tháng tiếp theo thì duy trì 1 gói/ngày. Và kết quả là viên mãn....hihi..:D

Thực tế, trong thời gian sử dụng Thuốc giảm cân Meiji có thể chia làm 3 giai đoạn chính, mỗi giai đoạn dài hay ngắn phụ thuộc vào dạng cơ thể (chắc hay lỏng) cũng như khả năng hấp thụ thuốc (nhanh hay chậm ) của từng người:

- Giai đoạn 1: Thuốc làm quen dần với cơ thể (kéo dài khoảng 15-30 ngày ). Trong giai đoạn này, thuốc sẽ dần hấp thụ vào cơ thể tuy nhiên, chưa có tác dụng giảm cân rõ rệt , nếu có giảm thì chỉ xuống 1- 3kg.

- Giai đoạn 2: Giai đoạn này là giai đoạn thuốc phát huy tác dụng nhanh và hiệu quả nhất . Trogn giai đoạn này, thuốc tác dụng vào các bộ phần dư thừa mỡ và làm tiêu hao rất hiệu quả, rõ nét nhất là sau khi uống 20p sẽ thấy thuốc ngấm và đi tiểu do tiêu mỡ trong cơ thể . Hiện tượng này giống như các bạn đi matxa giảm béo nhé, nếu sau khi đánh bụng bằng kem massage các bạn sẽ thấy lợi tiểu, thực ra, là mỡ đã được tiêu hao và thải qua đường nước tiểu .

- Giai đoạn 3 : Giai đoạn duy trì : trong giai đoạn này chỉ cần uống 1 gói/ ngày và khoảng 1 tháng để duy trì trọng lượng đã đạt.

Hiện tai, Giảm cân Meiji vẫn là mặt hàng được ranking No. 1 của chị em phụ nữ Nhật đấy ạ....

Chương trình Tuần KM đặt biệt

Cảm ơn cả nhà...

Sau đây là phản hồi của một số mẹ đã dùng thuốc để mọi người tham khảo ạ...

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Daisuki
    Sửa lần cuối: 16/3/2010
    meomimi thích bài này.
  2. Daisuki

Vì nhiều người pm hỏi cụ thể, em xin trả lời chung luôn nhé:

Đồ uống này của Meiji thì tuyệt đối không có tác dụng phụ nhé. Theo kinh nghiệm bản thân đã sử dụng thì trong khoảng 2 tuần đầu, mỗi tuần uống 2 gói, thay hai bữa ăn trong ngày, sau đó, duy trì trong khoảng 1tháng rưỡi tiếp theo, mỗi ngày một gói thì tớ giảm được hơn 8kg đấy.....Chị mỗi tội, phải mua lại rất nhiều quần áo, vì size thay đổi hẳn.

Mà loại đồ uống này của Meiji có một điểm tuyệt vời là nó định vị các phần/ bộ phận mỡ dư thừa trong cơ thể như đùi, bụng, bắp tay, ....để tiêu mỡ và thải ra ngoài theo nước tiểu nhé. Vô cùng hiệu quả mà vẫn đủ dinh dưỡng là một sản phẩm cực kỳ được ưa chuộng tại Nhật đấy. Giá em thông báo (45K/gói) đang là kỳ khuyến mại cuối năm nhé, và chỉ nhận order đến T4 thôi, vì hàng khuyến mại nhanh hết lắm, và em cũng phải đóng gói hành lý để cuối tuần về rồi.

Ôi thèm ăn món VN quá, nhớ nhà....

Nhem Bum thích bài này.
  3. nhepbeo

nhepbeo Thành viên rất tích cực

cho e hỏi sản phẩm này có dùng cho phụ nữ đang cho con bú đc ko ah ?ko phải cho con bú hoàn toàn mà chỉ ít thôi ah

Daisuki thích bài này.
  4. Daisuki

Bạn ơi, nếu chỉ cho bú chút ít thì khống sao nhé. Vì thực chất, sau khi uống khoảng 30p (theo kinh nghiệm của tớ) là thuốc ngấm và bắt đầu tác dụng (...đi toilet), và sau khoảng 2 tiếng thì cơ thể đã thấm hoàn toàn, nên không còn ngấm vào sữa nữa đâu. Đấy là từ kinh nghiệm bản thân tớ đấy. Cậu có thể tham khảo trên trang web của MEIJI, sẽ thấy sản phẩm này cực kỳ được ưa chuộng tại Nhật, và là câu trả lời tại sao phụ nữ Nhật sau khi sinh chỉ 1, 2 tháng có thể trở lại form thời con gái....:confused::confused:

5. Daisuki

Em đã nhận đựoc order 340 gói rồi. Thank các mẹ ủng hộ nhé.

CHúc các mẹ luôn giữ được form chuẩn để các ông xã không ngoái đi đâu được :D;)

6. nhepbeo

cái này đặt hàng thế nào ah ?
    bao h thì có hàng ?có đặt mua lẻ đc ko hay là phải mua một hộp đủ 30 gói ah ?

7. Daisuki

Bạn ơi, đặt lẻ được nhé, vì để tiết kiệm chỗ, tớ sẽ bỏ hết hộp, và để rời gói giống như trong ảnh nhé. Bạn đặt hàng thì pm cho tớ số lượng và địa chỉ nhé. Cám ơn bạn nhiều

8. nhepbeo

không biết bao h chị về ah ?giá là 45k/gói phải ko hả chị ?mua 10 gói có đc giảm chút xíu nào ko ạh

9. Daisuki

Giá của tớ là giá khuyến mại tại Nhật rồi, mua ủng hộ cái đẹp thôi, hihi...Bạn ơi, có chị mua đến 200 gói rồi mà tớ chị ủng hộ được chị ấy tiền ship thôi, vì không thể giảm nữa. Cậu thông cảm nhé. Cám ơn cậu quan tâm.

10. thanhhuyen81

thanhhuyen81 Thành viên chính thức

cũng đang quan tâm đây. thế uống trong vòng 1 tháng thì giảm được 4kg phải không chị

11. Daisuki

Mỗi người có một kết quả khác nhau, tuy nhiên, nếu uống liều tăng cường (2 gói/ ngày thay hai bữa ăn) thì tớ nghĩ chắc là điều bạn mong muốn không quá khó.

Bạn có phải là khách hàng ngày xưa của tớ không nhỉ? ;), nghe nick này thấy quen quá....:D

12. daudau's mom

daudau's mom Thành viên mới

chi oi, mot ngay uong 1 goi ha chi?ngay nao cung uong hay 1 tuan may lan ha chi?chi tra loi nhanh giup em nhe.thanks

13. Daisuki

Nếu bạn đang béo và cần giảm cân ngay, thì theo liệu trình tớ đã thực hiện là hơn. Nghĩa là 1/2 tháng đầu 2 ngày/ gói, thay 2 bữa ăn trong ngày nhé. còn trong 1.5 tháng sau đó thì mỗi ngày một gói. VÌ gói giảm cân của Meiji đã đầy đủ dưỡng chất (nếu tớ nhở ko nhầm thì 1x vitamines) đủ calo cho một bữa, ko cần ăn thêm. Bạn chỉ nên thêm hoa quả, nếu thời gian đầu thấy đói, do lượng mỡ bị tiêu hao nhé.

14. mebekhoabk

mebekhoabk Thành viên tích cực

Theo như bạn nói thì thuốc này uống vào 2 tiếng sau là đi toalet vậy thì uống thuốc này vào là mình liên tục bị đi ngoài giống một số thuốc ở VN hả bạn? có thể nói rõ hơn được ko?

15. Daisuki

Ôi, ôi, không p hải đi ngoài đâu nhé::)(Như tớ đã nói ở trang 1 thì công dụng của thuốc này là như sau:

Đồ uống này của Meiji thì tuyệt đối không có tác dụng phụ nhé. Theo kinh nghiệm bản thân đã sử dụng thì trong khoảng 2 tuần đầu, mỗi tuần uống 2 gói, thay hai bữa ăn trong ngày, sau đó, duy trì trong khoảng 1tháng rưỡi tiếp theo, mỗi ngày một gói thì tớ giảm được hơn 8kg đấy.....Chị mỗi tội, phải mua lại rất nhiều quần áo, vì size thay đổi hẳn.

Mà loại đồ uống này của Meiji có một điểm tuyệt vời là nó định vị các phần/ bộ phận mỡ dư thừa trong cơ thể như đùi, bụng, bắp tay, ....để tiêu mỡ và thải ra ngoài theo nước tiểu nhé. Vô cùng hiệu quả mà vẫn đủ dinh dưỡng là một sản phẩm cực kỳ được ưa chuộng tại Nhật đấy. Giá em thông báo (45K/gói) đang là kỳ khuyến mại cuối năm nhé, và chỉ nhận order đến T4 thôi, vì hàng khuyến mại nhanh hết lắm, và em cũng phải đóng gói hành lý để cuối tuần về rồi.

16. su_kid08

su_kid08 Bắt đầu tích cực

mẹ nó ơi cho em đăng kí 20 gói nhé.

17. Daisuki

Bạn đến lấy hàng (cuối tuần sẽ về) hay mình gửi hàng cho bạn và bạn thanh toán ship? Bạn pm giúp mình địa chỉ nhé và tel nhé. Thank bạn nhiều.

18. cuacon

cuacon Thành viên chính thức

Tớ email hỏi xin cái link xem công dụng cũng chưa hiểu cụ thể nó hoạt động theo nguyên lý gì cơ hị hị mà mãi ko thấy bạn gửi gì cả , post lên đây cho chắc

19. Daisuki

Xin lỗi nhé, vì nhiều người pm đặt hàng quá , mà mình nghĩ bạn thạo trên mạng, muốn tìm chỉ cần gõ key word : Meiji ProteinDiet là ra ngay mà.

Sửa lần cuối: 15/12/2008
  20. Huy Anh

Huy Anh Bắt đầu nổi tiếng

Cho chị đăng ký 30 gói nhé (tất cả các vị chia đều em nhé). Địa chỉ chị đã post bên phần order collagen rùi đó. Thanks. Hy vọng ko bị hết hàng khuyến mãi nữa.