Trang 1/7 1234567 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 69
    Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 lần trong 0 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Nen an sua nao la tot nhat cho con?

Be nha minh duoc 21 thang. Uong sua cua hang abbot tu luc sinh den gio nhung van coi. Vua qua qua cac thong tin dai chung nhieu nguoi co ve ban luan ve sua cua nhung hang lon nay khong tot. va moi nguoi khuyen nen dung cua cac hang viet nam. Theo ca me thi sua cong thuc nao thi tot va sua tuoi nao thi bao dam. Cac me co the chia se voi minh voi. Minh dang ban khoan lua chon sua cho con.

Các đề tài tương tự:

Click:

Cám ơn
      1
      Được cám ơn 31 lần trong 28 bài
      Điểm đánh giá
      0

Default Re: Nen an sua nao la tot nhat cho con?

Trích Nguyên văn bởi Me Bingo
      Be nha minh duoc 21 thang. Uong sua cua hang abbot tu luc sinh den gio nhung van coi. Vua qua qua cac thong tin dai chung nhieu nguoi co ve ban luan ve sua cua nhung hang lon nay khong tot. va moi nguoi khuyen nen dung cua cac hang viet nam. Theo ca me thi sua cong thuc nao thi tot va sua tuoi nao thi bao dam. Cac me co the chia se voi minh voi. Minh dang ban khoan lua chon sua cho con.
      Thế hả chị, hôm qua em vừa mới mua cho phỗng một hộp sữa Gian xong, Phỗng nhà em mới bắt đầu tập uống sữa, thế thì chán quá.

Nơi Cư Ngụ
      Hà Nội
      Click:

Cám ơn
      2,159
      Được cám ơn 2,163 lần trong 1,860 bài
      Điểm đánh giá
      0

Còn tuỳ vào khả năng hấp thụ của bé nữa chứ Lan Anh mình thấy đứa cháu minh từ khi sinh đến giờ đã 2t toàn uống sữa của hãng about mà phát triển tốt lắm trộm vía còn lớn hơn cả con mình 3,5t ấy chứ. Nhưng ngược lại cu Tit nhà mình uống mãi mà cũng chẳng tăng lạng nào chán lắm, mình đối sang dùng Enfa cũng không thấy tiến triền gì sau dó lại chuyển sang Cô gái hà Lan và hiện tại đang uống Nestle gấu nhưng cũng không thấy khả quan mấy, cũng đang định chuyển sang hãng khác cho con xem sao. Nghe Mẹ Choe nói BS ơ viện dinh dưỡng khuyên chị ấy cho con uống sữa Berlamin (không biết viết có đúng không) của Đức, chị ấy và cả mẹ Tí Bông đã dùng đấy, mình đang dịnh thử mua cho con uống xem có hợp không đây.

Click:

Cám ơn
      1
      Được cám ơn 31 lần trong 28 bài
      Điểm đánh giá
      0

Bác ơi, con em biết thương bố mẹ rùi, hai hôm uống sữa của Abbot thì hai hôm tiêu chảy cả hai, mà mẹ cháu chỉ giám cho uống 120ml thôi, chán quá, chắc em phải đổi sữa, à bác có biết sữa nào dành cho trẻ hay bị tiêu chảy không? Hôm trước mẹ Hột cho em đường link nhưng sữa đó lại dành cho trẻ bị táo bón cơ, bác tìm giúp em nhé, cảm ơn bác trước.

Nơi Cư Ngụ
      Hà Nội
      Click:

Cám ơn
      2,159
      Được cám ơn 2,163 lần trong 1,860 bài
      Điểm đánh giá
      0

ôi thế à, chắc là bé không hợp sữa rồi. Con nhà mình thì lại toàn bị táo, sữa gì cũng táo nên mình không mấy quan tâm đến sữa dành cho trẻ đi ngoài nhưng hôm trước đọc ở topic bé bị đi ngoài mình nhớ là có mẹ khuyên nên dùng sữa dành cho trẻ đi ngoài tên là Lactorfree. Lan Anh thử hỏi ở cửa hàng sữa xem chắc người ta cũng biết để tư vấn cho bạn đấy. Chúc Phỗng khoẻ, ngoan

Nơi Cư Ngụ
      HOCHIMINH
      Click:

Cám ơn
      0
      Được cám ơn 70 lần trong 50 bài
      Điểm đánh giá
      0

Con mình uống sữa Meiji, chịu sữa lắm ! Sữa nhập mà giá phải chăng

Nơi Cư Ngụ
      Hanoi
      Click:

Cám ơn
      0
      Được cám ơn 0 lần trong 0 bài
      Điểm đánh giá
      0

Trước đây em cũng cho bé nhà em uống Gian nhưng cũng ko lên cân trong 2 tháng. Cả Enfa cũng vậy. tuỳ từng thể trạng mỗi bé khác nhau nên khả năng hấp thụ cũng khác nhau.

Bống nhà em từ khi chuyển sang uống S26 và Farley trộm vía lên cân đều. Sữa ko ngọt quá, lại rất thơm.

Nơi Cư Ngụ
      Ha noi
      Click:

Cám ơn
      1
      Được cám ơn 19 lần trong 19 bài
      Điểm đánh giá
      0

Trích Nguyên văn bởi Me Ga`
      Trước đây em cũng cho bé nhà em uống Gian nhưng cũng ko lên cân trong 2 tháng. Cả Enfa cũng vậy. tuỳ từng thể trạng mỗi bé khác nhau nên khả năng hấp thụ cũng khác nhau.

Bống nhà em từ khi chuyển sang uống S26 và Farley trộm vía lên cân đều. Sữa ko ngọt quá, lại rất thơm.
      Hin nhà mình trước đây cũng uống enfa nhưng chẳng thấy lên cân mấy. Bây giờ chuyển sang farley không biết thế nào. Nhưng sao mình thấy farley tanh lắm chứ không thơm như mẹ Bống nói. May mà Hin không chê (trộm vía)

Mời các bác ghé thăm club của chúng cháu: http://www.novemberbabies.com

Click:

Cám ơn
      0
      Được cám ơn 178 lần trong 10 bài
      Điểm đánh giá
      0

Lên cân hay không, tại sao dùng sữa này lại hơn sữa kia v.v. theo mình thì phải dựa vào hàm lượng các chất có trong sữa, năng lượng mang lại là bao nhiêu.

Về cơ bản thì sữa có hàm lượng giống nhau thôi Mình có được gửi cho 1 bản so sánh về hàm lượng sữa, để trong File Excel, chả biết làm thế nào mà gửi lên đây được ????

Mình upload tạm lên đây, các bác vào link tải xuống mà xem xét nhé:

http://www.uploading.com/?get=X15G4V0N

Nơi Cư Ngụ
      HOCHIMINH
      Click:

Cám ơn
      0
      Được cám ơn 70 lần trong 50 bài
      Điểm đánh giá
      0

Cảm ơn Sunway nhé ! Nhưng mình phải loay hoay một lát mới tìm ra chỗ dơnload file đấy !

Trang 1/7 1234567 cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ