Trang 3/40 đầuđầu 12345678913 ... cuốicuối
kết quả từ 21 tới 30 trên 391
    Nơi Cư Ngụ
    Da Nang
    Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 4 lần trong 4 bài
    Điểm đánh giá
    0

các Mẹ ơi! John nhà em hơn 20 tháng rui. Em cũng muốn mua đĩa cho con nhưng không biết đĩa nào thì hợp và mua ở đậu Mẹ nào biết thì giúp Em với! Emc ảm ơn nhiều nha!

Tình Yêu Thương Là Dây Liên Lạc Của Sự Trọn Lành

Nơi Cư Ngụ
    VietNam-TP.HCM
    Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 7 lần trong 5 bài
    Điểm đánh giá
    0

Cái bộ Preschool có nhiều đĩa lắm, nhà tớ có gần 20 đĩa đủ các loại, có cái phát triển nhận biết màu sắc, có cái âm nhạc bethoven.... có cái hát ru, có cái trò chơi v.v.... khá hay đấy, toàn người thật việc thật thôi ko phải hoạt hình đâu.

Mẹ TiBông và các mẹ cho mình hỏi nội dung và nơi bán của bộ đĩa này với, em bé nhà mình 26 tháng coi có được không nhỉ? Thường bé nhà mình cũng hay coi Barney và các bạn, Tom&Jerry, Xuân Mai... nhưng coi hoài mấy đĩa này cũng chán rồi. Mình cũng muốn mua một số đĩa cho bé mang tính chất giáo dục, vừa chơi vừa học nữa.

@ Chị Mami ơi, đĩa New Mc Donald's farm nội dung thế nào , chị cho em địa chỉ chỗ mua với nhé .

Xin cảm ơn các mẹ.

Nơi Cư Ngụ
    HOCHIMINH
    Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 68 lần trong 50 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi mebesuxipo
    Mình cũng muốn mua một số đĩa cho bé mang tính chất giáo dục, vừa chơi vừa học nữa.
    @ Chị Mami ơi, đĩa New Mc Donald's farm nội dung thế nào , chị cho em địa chỉ chỗ mua với nhé .

Xin cảm ơn các mẹ.

Preschool Power và New Mc Donald's Farm có bán ở cửa hàng Webtretho.
    New Mc. Donald's Farm nói về cuộc sống nông thôn, giới thiệu cho bé về các lạo cây trái, thú vật và cuộc sống bình thường.

Nơi Cư Ngụ
    VietNam-TP.HCM
    Click:

Cám ơn
    0
    Điểm đánh giá
    0

Preschool Power và New Mc Donald's Farm có bán ở cửa hàng Webtretho

Đừng nói em ... chuối nha Mami, cửa hàng Webtretho ở đâu thế? Có phải trên đường Trần Quốc Thảo không???

Nơi Cư Ngụ
    Saigon
    Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 38 lần trong 24 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi Mami
    Trích Nguyên văn bởi Puppy & Kitty
    ôi cái này nhà ai mắc truyền hình cáp thì chiếu cả ngày mà.
    Ủa, vậy có phải là kênh CTN chuyên chiếu cartoon không ? Mình thấy kênh đó chỉ chiếu phim hoạt hình thôi, chứ không có chương trình vui học như quảng cáo về Disney Playhouse
    Muốn coi đc Play house và Disney Channel thì phải lắp cable của HTV!Rất fun, bọn nhóc rất khoái, hồi ở ngoài bà ngoại là giờ ăn phải bật mấy kênh đó Còn cable của VTV thì coi đc Nick Jr nhưng cũng chỉ có 1 số giờ coi đc chương trình giáo dục thôi, có chương trình Blue glues ,còn cũng chiếu phim hoạt hình! Có thể coi Humphrey Bear trên ABC lúc khoảng 7h30 sáng!2bạn nhà tớ khoái chương trình này lắm nhưng dạo này đi học thì k coi đc còn cuối tuần thì k có
    Tớ thấy còn có đĩa Teletubbies của BBC làm cho trẻ con cũng fun lắm, nhà tớ có 1 đĩa DVD thui, chưa mua hết bộ, có 20 cái thì phải!

Nơi Cư Ngụ
    Saigon
    Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 38 lần trong 24 bài
    Điểm đánh giá
    0

Preschool Power và New Mc Donald's Farm có bán ở cửa hàng Webtretho

Đừng nói em ... chuối nha Mami, cửa hàng Webtretho ở đâu thế? Có phải trên đường Trần Quốc Thảo không???
    Số 3 trần Quốc thảo, tớ có thẻ VIP của nó đấy, mua đc discount 5%, cần tớ cho mượn rồi cho tớ mượn đĩa cóp lại là okie (có qua có lại mới .....hại nhau )

Nơi Cư Ngụ
    HOCHIMINH
    Click:

Cám ơn
    0
    Điểm đánh giá
    0

Số 3 Trần Quốc Thảo. Ở ngay góc TQT-Võ Văn Tần. Tel : 9304930. Em có thể gọi họ mang tới nhà cho em.

Nơi Cư Ngụ
    HOCHIMINH
    Click:

Cám ơn
    0
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi BiBo
    Muốn coi đc Play house và Disney Channel thì phải lắp cable của HTV!
    Thôi rồi, nhà chị lắp của Sg tourist, hèn gì chỉ có CTN thôi.

Nơi Cư Ngụ
    VietNam-TP.HCM
    Click:

Cám ơn
    0
    Điểm đánh giá
    0

Cảm ơn Mami nhé, BiBo ơi, khi nào đi thì gọi BiBo để mượn thẻ nha

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 19 lần trong 15 bài
    Điểm đánh giá
    0

Ối chết, mẹ cháu kê một loạt rồi chạy mất không biết các mẹ ở đây kêu gọi tên nhà cháu. Cty mẹ cháu 1/6 tặng cháu 5 đĩa, hôm sinh nhật cháu tặng cháu thêm 5 đĩa, mẹ cháu mua cho cháu gần 10 đĩa - trên tầng 3 Vincom, 20khìn một đĩa. Vừa rồi mẹ cháu ngồi xếp lại thì còn mỗi 12 đĩa, hic hic. Đĩa toàn bị xước xẹo thôi, số còn lại cháu tha đi sang nhà bà hàng xóm - mất tiêu rồi. . Khổ lắm, cháu xem như phá, đĩa cứ bị xước. Một số đĩa vẫn còn nét lắm. Để mẹ cháu về xem đĩa nào nguyên vẹn nhé rồi các bác cứ thay nhau mượn , ghi... tùy thích. Có đĩa dành cho bé 1-2 tuổi nữa đấy đó là vừa nghe nhạc bethoven vừa xem màu sắc.... Còn một số đĩa dành cho bé lớn hơn thì có trò chơi kèm học từ tiếng anh.... Có đĩa thì luyện bé làm việc độc lập: rửa tay, mặc đồ, làm bánh, tự tạo đồ chơi.... rồi có đĩa toàn bài hát ru... nói chung bộ đĩa này bé nhà em rất thích. Mẹ nào gần Cầu Diễn thứ 7 hoặc chủ nhật qua em em cho mượn nhé.

Trang 3/40 đầuđầu 12345678913 ... cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ