Hà Nội: Thăm dò: Kem Hoa Việt

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi redcolor, 6/6/2011.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Viethungdonganh

Viethungdonganh Thành viên tập sự

Ðề: Thăm dò: Kem Hoa Việt

Cảm nhận kem này ăn ngon, nhưng thông tin về tp dinh dưỡng chưa đầy đủ như kem Merrino nên ko tự tin về sức khỏe lắm.

Chủ top có thể giải đáp ổn thỏa thông tin này không? Nếu ok thì thực sự sp này rất đáng quan tâm và sử dụng các mẹ ah.

2. be_hatdau

be_hatdau Thành viên chính thức

Nhà mình nghiền Que Đậu Xanh, chất lượng hơn tràng tiền nhiều. Nhưng ít người biết nên hay e ngại

3. redcolor

redcolor Thành viên chính thức

Thấy có nhiều mẹ alo nên tớ up lại topic này. Tớ xin làm rõ tớ không phải nhân viên hay làm j liên quan đến nhà máy này cả, chỉ là tớ ở gần nhà máy kem này, thấy dân xung quanh được ăn kem ngon và rẻ nên up lên nhận mua hộ các mẹ thui.
    Tớ up giá kem năm nay lên cho các mẹ tham khảo. Nhà tớ thường xuyên ăn kem này nên tớ khẳng định nó ngon ko kém j Tràng Tiền cả mà giá chỉ bằng 1/2 kem Tràng Tiền thui, về nguồn gốc tớ nghĩ nó tương đối đảm bảo vì nhà máy của nó khá to, đương nhiên nó phải đảm bảo các yêu cầu về đảm bảo vệ sinh thực phẩm thì nó mới tồn tại và càng ngày càng phát triển như thế.
    Về giá mua hộ, tớ chỉ nhận mua hộ từ 3 thùng trở lên với công mua như sau:
    - mua 3 thùng: 20k/ 1 thùng
    - 5 thùng tiếp theo: 15k/1 thùng
    - 5 thùng tiếp theo: 10k/ 1 thùng
    Nhà mẹ nào trong bán kính 1km ở 2 đầu cầu Chương Dương và Vĩnh Tuy tớ sẽ freeship
    5km tiếp theo dựa trên bán kính đó tớ cộng thêm 20k tiền ship
    xa hơn tớ sẽ báo giá ship tùy từng trường hợp.

Giá ship tương đối đắt vì tớ không gom ship được mà chỉ ship được cho 1-2 địa chỉ thôi, do đặc trưng kem dễ chảy nên ngoài việc phải dùng thùng xốp bảo quản, chở lại khá cồng kềnh, nên các mẹ ở xa cân nhắc tiền ship và tiền mua hộ rồi hãy quyết định nhé.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.