D.T EXPORT- 46 T.Công-18B T.Nhuôm-76 V.T SANG NHÀ MỚI Ạ :x

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi dinhlong, 12/5/2011.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. dinhlong

dinhlong Thành viên nổi tiếng

NHÀ CŨ ĐÃ FULL E XIN PHÉP CHUYỂN SANG NHÀ MỚI TẠI ĐÂY NHÉ CẢ NHÀ

http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/1395256

MỌI NƯỜI ADD VA LIKE PAGE ĐỂ UPDATE HÀNG MỚI NHANH NHẤT NHÁ
    http://FACEBOOK.COM/DTEXPORT

CÁC CHỊ ADD VÀ LIKE FACEBOOK ĐỂ UPDATE HÀNG NHANH NHẤT GIÚP EM NHÉ
    http://www.facebook.com/DTExport
    Các chị đến mua đều biết nhà em bán hàng rất nhiệt tình , thoải mái , nhưng cũng có một số quy tắc nhất định , e xin note ra đây để mọi người biết và ủng hộ e ạ.

1.Các mẹ kiểm tra và thử đồ thật kĩ trước khi thanh toán , hàng mua rồi không trả lại , nếu có lỗi vui lòng đổi trong vòng 2 ngày giúp em và chỉ đối đúng hàng đã mua, tránh trường hợp các chị mua về xong bạn bè/người thân comment là ko hợp , ko đẹp mà hàng ko lỗi lầm gì thì e cũng ko thể đổi sang thứ khác được ạ.

2.Trường hợp mua hộ mà ko vừa , ko hợp, ko thử được/or có thỏa thuận với e thì e có thể đổi sang đồ khác , và đồ đổi phải có giá trị = hoặc lớn hơn đồ đã mua ạ.

3.Trong 3 ngày đầu tháng ( âm lịch) thì các chị lưu ý không đổi đồ, những trường hợp đc đổi e sẽ note lại và đổi cho các chị trong ngày khác, còn các ngày bình thường thì nếu mang đến đổi các chị đổi vào buổi chiều giúp em

ĐỂ PHỤC VỤ ODER CỦA CÁC MẸ 1 CÁCH NHANH-NHIỆT TÌNH-CHU ĐÁO NHẤT , E MỞ THÊM 1 SỐ TỔNG ĐÀI HOTLINE MỚI GIẢI ĐÁP THẮC MẮC VỀ BÁN LẺ , SHIP HÀNG ĐI NỘI/NGOẠI THÀNH, ĐI TỈNH - MONG ĐƯỢC SỰ ỦNG HỘ NHIỆT TÌNH Ạ

SỐ : 01 -666 -666- 345: BÁN BUÔN/BÁN LẺ

SỐ :09 -1900 -1035 : BÁN LẺ/ CÁC VẤN ĐỀ VỀ SHIP HÀNG ( Viber/Zalo/Imessage.... )

SHIP HÀNG HÀ NỘI : FREESHIP VỚI ĐƠN HÀNG TRÊN 800K , DƯỚI THÌ E TÍNH 15-20K/ĐƠN .

SHIP HANG ĐI TỈNH : FREE SHIP ĐƠN HÀNG TRÊN 1 TRIỆU DƯỚI THÌ E VẪN CÓ HỖ TRỢ SHIP ĐẢM BẢO GIÁ CỰC HỢP LÍ

Sau khi ck hoặc muốn oder j để ship các Chị/Em/Bạn nhắn tin vào số
    09 - 1900 - 1035 tên- số đth - và địa chỉ để được ship hàng một cách nhanh nhất nhé.
    http://www.facebook.com/DTExport

ĐÂY LÀ CÁC SỐ TÀI KHOẢN CỦA EM ĐỂ CÁC MẸ CK KHI MUA HÀNG HOẶC ODER NHÉ

VIETCOMBANK : 0711 0002 16288 - NGUYỄN KHÁNH DUY - CHI NHÁNH HÀ NỘI

TECHCOMBANK :
    19022 18118 1014 - NGUYỄN THỊ THU TRANG - CHI NHÁNH HOÀN KIẾM

VIETINBANK :
    711AA 597 2296 - NGUYỄN KHÁNH DUY -VIETIN CHƯƠNG DƯƠNG - HA NOI

BIDV :
    1221 0000 711629 - Nguyễn Khánh Duy - BIDV Hà Nội
    Áo Gap logo về thêm rồi các chị. Đợt nào về cũng hết sạch. Hàng vẫn xịn như cũ, đủ size Xs S M 3 màu như ảnh luôn ạ. Nhanh tay order nhé cả nhà
    American eagle classic fit mới xuất tháng 4/2014 hẵn sẽ làm anh e vừa íh - chất cotton nhẹ mát sz Xs S 3 màu như ảnh ah :x
    Chân váy Zara hàng nối chuyền y web cũng vừa có mặt tại cửa hàng. 2 màu navy và trắng như ảnh, size Xs S M ạ^^
    Áo lụa cổ sen đinh hạt :x 2 màu yêu thương hồng phấn và kem chăc sẽ làm chị e vừa ý :x áo chất lụa mát nhẹ tênh sz S M số lượng it nên chỉ có tại 18b Thợ nhuộm và 46 Thành Công thôi ah :x
    Appliqué Baggy Trousers 2014:x thật sự thì năm nào cũng ra và chưa bh hết hot :x Hẳn là e hàng chuẩn này sẽ mang lại niềm vui nho nhỏ cho ngày t6 shopping chuẩn bị cuối tuần dạo phố cho chị e :x sz Xs S M 2 màu như ảnh ạ :x
    Suit Dress Mango - tiếng gọi mùa thu đưa e về trong nắng :x vẫn là chất suit mịn đặc trưng Mango - dáng suông 2 màu Đen - Navy - giá có một sự Tí ti nhẹ :x sz Xs S M lại chờ ...và đợi... Hihi :x
    Gestuz Dress hàng thu một màu Dark grey phối thun cực kì tôn dáng - co dãn :x size S M L ah :x e này thì đúng tiêu chí hàng ngoại giá nội lun chị e ko phải lăn tăn qua cửa hàng e thử vừa là rinh ngay nhé :x hoặc Shipper bên e sẽ mang đến tận nơi với phí ship cực hợp lí ạ:x
    Industrial Cotton sooc cạp cao độ dài hợp lí chất jeans mềm size 1 3 5 7 chẮc chắn sẽ làm vừa lòng các chị :x hàng đủ 3 nơi nhé hihi
    Top bi tay lỡ F21 - chất thun co dãn - 2 màu cơ bản - đơn giản dễ thương - xin đừng vấn vương - làm đôi cho sướng :x hihi sz S M L nhé cả nhà
    Top kẻ ngang và răng cưa - hàng TK - - về trong mưa - cổ cách điệu đính hạt :x lưng xẻ V cá tính :x khăng định là xinh :x rinh về thui các chị
    Chân váy xuất Hàn hành chuận :x màu đen hồng dáng hơi A màu ghi dáng hơi xoè - đặc điểm chung chất đẹp dễ mặc đáng yêu và hợp lí tiền tiêu ạ :x
    Baggy Mango :x một màu chấm bi dáng ko quá rộng mặc lên là yêu ngay ạ :x sz Xs S M màu chuẩn là như ảnh ở giữa nhé các chị :x
    Váy hoa sát nách - hàng TK( sluong ít ) - chất thô mát sz S M :x chị e qua diện nào :x
    E lại mới về thêm it quần tập Old Navy nhé cả nhà :x Lần này có sz Xs S M - co dãn cực tốt chị e thoải mái thực hiện các động tác uốn dẻo nhé :x :x
    Một e váy TK nữa cả nhà ơi :x hoạ tiết nhẹ nhàng thế này thôi :x 2 dáng sát nách và có tay :x ( sluong it ah )
    H&M Skinny crop trousers :x 1 màu cam cam chói chang chắc sẽ làm ông mặt trời xấu hổ mà tắt nắng các chị nhi :x sz 32 34 36 co dãn tốt ạ - giá thì dịu như một làn gió thôi :xhihi
    Dù ai sale ngược giảm xuôi thì Ponte Skirt và Shirt Collar Blouse Mango nha e vẫn yên vị trong mục New Arrival lần lượt 999 va 749k cả nhà nhé :x Các e ih về với DT từ mùa gió tháng 3 nên bh áo và chân váy chỉ còn S - M :x hết Xs :x nhưng form cũng dễ mặc thôi ạ :x...Các chị nghiên cứu nhé :x

Mãi mãi tuổi hai mươi...mốt :x F21 Short Le Navy-white Dress xịn đét sz S M L - chất thun hoạ tiết ntn thì măc lên trông ảo thuật lắm ạ :x giá mềm nữa - xem xét triển khai nhé cả nhà :x
    Skinny jeans Rách - chất mềm mịn - rách chắc chắn =)) ko lo bục đâu ạ - 2 màu đam nhạt sz 32 34 36 38 - xuống phố cùng e thui nào :x
    Hẳn là set crop - chân váy HM made in cambo này sẽ làm chị e vừa lòng :x chất thun mát - dáng trẻ xinh - like nhiệt tình và mua khỏi nghĩ nhé các chị - e CÓ BÁN RỜI áo + chân váy nha :x

Short MangoSuit cạp cao - còn sz 34 và 38 :x 1 màu trắng SALE còn 100k/c - các chị lưu ih hàng Sale ko ship thử ko đổi trả nhé hihi :x
    Mango kẻ - chất mát mẻ - dáng trẻ khoẻ - giá hạt rỉe :x đợi e nó on web thì chắc sẽ còn lung linh long lanh là lên lun ah :x sz 34 36 38 sẵn sàng vui vẻ với chị em nhé :x

Cut-out Crepe Dress Mango - 2 màu Cô ban và cổ vịt :x váy 2 lớp màu xinh dáng yêu giá lại hợp lí - Sz Xs S M :x đã có hàng đầy đủ 3 nơi r nhé cả nhà

Calvin Klein Power Stretch :x quần jeans sz 0 2 4 hàng chuẩn 100 cái như nhau :x chị e đã mặc dòng này rồi thương là rất thik ah :x chất liệu phu hơp cho 4 mùa xinh yêu :x

Chân váy Mango hàng hải quan kèm luôn belt như hình cũng đã kịp on web khi vẫn còn hàng tại các nơi. Chất siêu mát nhé chị em :X
    Chân váy hoa thun - độ dài vừa phải - co dãn nhìu ( hàng TK ) chắc sẽ làm chị e hài lòng ạ :x hnay DT về tương đối hàng nhưng chưa up đc hết - mọi người qua tận nơi shopping nhé :x
    Quần tập Old Navy mới về thêm hoạ tiết đã có mặt đầy đủ tại cả 3 cửa hàng nhé . Đợt này về có cả size L luôn nha các chị^^
    Crop kẻ và nơ chất vải mềm mịn - hàng TK ( sluong it ) đã có hàng tại 3 nơi rùi nhé các chị :x đường kim mũi chỉ cân thận lên dáng xinh luôn ạ :x
    Newlook Floral Stripe Top made in Cambo cũng cập bến ạ - chất voan nhẹ tênh - 1 màu hoa hồng ngày nắng sz 8 10 12 hàng chuẩn giá thơm đảm bảo chỉ có thể là yêuuuu:x hị hị
    BCBG crop - e nó ở ngoài đẹp hơn nhìu nhé chị e :x 2 màu cơ bản dáng ngang thắt lưng xu thế năm nay - chất áo đẹp dễ mặc đồ đảm bảo sẽ làm cả nhà hài văn lòng :x qua DT nhé các chị ơi :x\

Xoài nguyên quả :x mỗi tội chỉ có 36 - 38 - chua lên web - khoá gài trông lạ lắm ạ :x chất mát dáng dễ mặc nhé c em :x

BananaRepublic Lace Top - Cộng hoà chuối ren đep xinh nguyên quả luôn ạ :x Hàng Fall 2014 web có 68$ Thui 3 màu đều dễ thương Sz Xs S M L XL form bé cho tất cả mọi người:x Hiếm khi có e chuối nào ngon ntn - các chị đừng lỡ nhé :x
    Preno Skirt Mango hello ngày mới :x chân váy bút chì 2 lop dáng dài đẹp cơ bản & đơn giản - chất đẹp lun :x có điều là e mẫu mặc lên nthe nhưng chị e mình mặc sẽ dài hơn chut nhé ( ~ 64 cm ) - mà chả vấn đề j ạ :x lên gấu quá là điều bthuong luôg :x Sz Xs S M lại đợi chờ các chị :x
    Gap Essential BoatNeck Đã có mặt tại DT từ hồi chưa lên web định để mát zời khui ra thì hnay vào Gap đã thấy e xinh xing này mặc rùi :x e có Navy + Trắng sz Xs S M nhé cả nhà :x giá yêu ạ :x

Mango kẻ sọc cộc tay( hàng dư dài tay nhà máy cắt thành cộc ) :x chất mát lắm nhé hihi :x sz Xs S M cả nhà ạ :x luôn là dễ mặc và kết hợp đồ :x Mới có tại Thợ Nhuộm và Thành Công ah :x

Váy bò cộc tay - xinh xinh nhẹ nhẹ - chất Denim mềm mịn lắm ạ - đi chơi tối là chuẩn :x mặc vừa mát vừa yêu :x size S - M - L co 2 màu nhưng gần giống nhau ạ :x so cute nhé mọi người :x
    Oasis sát nách in hoa :x So cute :x nghỉ mát ngày hè nào c e ơi :x

Xoài nhà e đây ạ - Mango BamBu Dress - 2 màu kem - đen nguyên móc túi kèm belt size XS S M - Chất Voan mát mềm mịn mặc lên thik lắm ạ - giá lại ngọt thơm :x mời cả nhà nhé :x

OutDoorLife - Thương hiệu đc bày bán tại chuỗi cửa hàng siêu thị lớn của Mỹ tình cờ xuất hiện tại DT - hàng HQ full tem mac giá Tag có 26$ thui giá iem tình yêu 1/4 :x 2 màu cổ vịt và ô liu :x S chỉ có xanh cổ vit - M đủ 2 màu Form to cho các anh thik mặc rộng rãi thoải mái ợ :x

Set đồ bán chạy của hôm nay :x Chân váy Mango siêu xinh có sz 34 36 38 40 42 :x áo Zara thì chất voan nhẹ - giá lại mềm :x có mấy chị đến cửa hàng xong đóng bộ này ra về r ạ :x hihi
    Chân váy Mango - Hàng chuẩn xịn còn chưa lên web nên các chị xem tạm ảnh dìm hàng nhà em nhé. Chân váy chỉ có 1 màu đen, dáng hơi xoè nhẹ nhờ các đường cắt xinh xắn. Đủ size 34-36-38-40-42-44 luôn ạ:X

Mưa ơi mưa - hãy nói lên đi ..e xinh biết bao nhiêuuuuuu :x Chân váy MNG hoa hàng HQ chuẩn store kèm belt sẽ làm cho ngày nắng thêm dịu nhẹ dưới gót iem :x Sz Xs S M L nhé cả nhà ơi :x hiuhiu

Hãy yêu e một tình yêu xanh mượt - yêu e vào rồi mình thướt thườn thượt :x :x có ai yêu e hem :x cả bộ xinh xinh chất thô mát Crop + Sooc giả váy giá quá là mịn lun ạ :x sz Xs S M mới chỉ có ở Thanh Công va Thợ nhuộm nhé các chị:x

Trời thì nóng mà hàng thu đông cứ rậm rịch bắt đầu - up lại ảnh áo kẻ Zara ợ - chất dệt kim dáng xinh có sz S - M :x Ngày nắng mộng mơ xuống phố ngày gió liệu có quá xa xôi ko chị e nhỉ :x đẹp thì vẫn phải trái mùa thôi :x hị hị
    Denim HM trông đơn giản vậy mà lên dáng xinh cực kì ah :x form ôm tôn eo hihi :x hàng chuẩn đét lun có sz 34 - 36 tương đương Xs - S nhé cả nhà oai :x

Áo thun Uniqlo nam hàng dư xịn đét. Sờ tay mát rượi luôn ạ. Nhiều chị đã sắm được cho anh nhà rùi. Có 6 màu em đánh số như ảnh chụp. Size S M L ạ^^

Váy hoa F21 chất lanh lụa siêu mát phối ren. Dáng rộng luôn ạ. Chị nào bầu bí tha hồ bon chen nhé. Size S M L ạ. Hàng chỉ có ở Thợ nhuộm!
    Chân váy xoè hồng xinh lung linh mặc cùng áo cánh dơi chất linen nè cả nhà. Chân váy có size Xs S. Áo có size Xs S M nhé. Riêng áo bên trái manocanh mặc là áo Mango em sẽ up chi tiết sau nhé^^
    Váy Gap quá xinh yêu thì phải làm sao đây ạ:( Chất linen siêu mát cho mùa hè. Có 2 màu như ảnh ạ . Size Xxs Xs và S nhé cả nhà^^

Về đủ sz Xs S M - e áo tay bồng này thì xinh miễn bàn ạ :x số lượng chưa có nhiều - mời chị e ghé DT liền ạ :x
    D.T EXPORT có mẫu váy Mango hàng thu đông dư xịn cho các chị thích săn hàng độc trái mùa đây ạ. Hàng chuẩn nguyên tem tags túi, duy nhất 1 màu đen và 1 size Xs như ảnh. Chất vải đẹp co dãn. Hãy đến D.T shop gần nhất để shopping nhé các chị^^

Chân váy bút chì Mango hàng thu đông 2014 chuẩn xịn. Duy nhất 1 màu đen như ảnh, vải co dãn, size 34-36-38. Cạp phối ít vải da 2 bên hông tạo điểm nhấn rất xinh ạ.

Áo tay bồng xinh yêu phối thun đang chào đón các chị đây ạ:X Duy nhất 1 màu trắng như ảnh ạ;) Cực kì dễ kết hợp luôn ạ^^

1/6 ngoài quà cho các bé bi thì DT hân hạnh mạng đến set quà dành cho Bé Bự của các chị em :x
    **Áo UniQlo dòng Dry dáng hơi ôm nhưng siêu thoáng cực dễ chịu :x
    **Quần kaki Polham xuất Hàn 4 màu sz 74 78 82 tương đương 30 31dáng đứng trẻ trung đi làm đi chơi đều ok ợ :x
    **Giày Geox :FullBox... mai e sẽ update ạ ..hiuhiu

Chân váy Mango hàng chuẩn sz 34 36 38 chất mềm mịn ko nhăn mấy hôm nữa mơi lên web ah :x
    Quần kaki Zara 4 màu đen- navy- be- hồng. Size 34-36-38, dáng lên rất đẹp và gọn ạ. Độ dài vừa phải nên chị em không cần cắt đâu ạ!

Quần tập nữ MPG hàng chuẩn chuẩn chuẩn nhé mọi người sz S M - S có màu 1 , 2 :X còn lại các màu khác có M nhé mọi người giá yêu hàng xịn :X:X

SET đồ hoàn hảo cho mùa hè. Áo croptop Mango 2 màu đen trắng và short kẻ karo cạp cao khoá kéo cạnh. Đủ size luôn nhé cả nhà!
    Áo Uniqlo có cả dòng Dry thấm mồ hôi cực tốt giúp cơ thể luôn thoải mái, ngoài ra còn giúp khử mùi luôn ạ. Hàng xách tay có sẵn số lượng không còn nhiều. Màu và size lộn xộn ạ^^

Áo thun Ask có cổ in hình Mikey xuất Hàn. Hàng dư 100% luôn ạ. Màu đỏ có size Xs, đen có đủ size Xs và S. Hàng đã có mặt tại cả 3 shop ạ.

Sơmi voan Mango hàng chuẩn như store này hẳn là nhiều chị đã sắm rồi, mặc siêu mát. Các chị nào mua online thì mau order kẻo hết nhé. Size Xs S M duy nhất 1 màu trắng ạ!

Áo Mango voan cổ sen hàng mới xuất mã code đầu 3 còn chưa lên web ạ. Em chụp tạm dìm hàng tí mời các chị qua tận nơi thử nhé. Đủ size Xs S M đó ạ, duy nhất 1 màu trắng như ảnh!
    Áo thun Mango có 4,5 màu cơ ạ mà em chưa kịp chụp ảnh. Chất cực kì mát, dáng rộng dễ mặc. Nợ ảnh các màu mai em chụp nhé!-150k

Váy mới diện chơi lễ nè các chị. 3 màu đen/ đỏ/ trắng đủ size luôn ạ, chất cotton co dãn pha ren hơi bị sexy đó ạ:">

Màu vàng dịu dàng tháng Tư.
    - Sơmi Mango 6 màu 240k
    - Chân váy Newlook cotton xoè 180k
    - Hoa loa kèn 25k :">

Quần Linen Zara 4 màu nó lên dáng ntn chị e ạ :x mát vô cùng tận giá lại đẹp vô cùng xinh :x lung la lung linh size S M L nhé cả nhà :x
    -200k

E váy 2 dây phối bèo xinh quá - giá lại liêu xiêu đợi tối hè gió mát đây ạ hiuhiu-250k

Quần short Geogre cạp cao dáng y xì em short chấm bi ạ. Chỉ có 1 màu xanh ghi như ảnh chụp. Size 6-8-10 giá chỉ 160k ạ :X

Chân váy xoè Mango xinh yêu đã có mặt đầy đủ tại cả 2 cửa hàng rồi ạ. Size 34-36-38 nhé cả nhà. Chỉ có 1 màu như ảnh ạ!-150k

Áo thun Bcbg cổ tim hàng dư xịn có các màu như dưới. Nhưng các màu và size rất lộn xộn vì hàng dư nên chị em thông cảm nhé. Chủ yếu có màu đen- ghi- navy ạ. Size S M L, chất thun đặc trưng của Bcbg ạ!- 170k

Xem thêm các chủ đề tạo bởi dinhlong
    Sửa lần cuối: 6/7/2014
  2. avalacube

avalacube My Herb Garden

Ðề: Gap,Mango,Banana,Zara,F21...tất cả những gì các mẹ cần.Hàng xuất xịn,update liên tục!

Bạn check pm và trả lời mình sớm nhé
    Thanks bạn. Chúc bạn đắt hàng

3. dinhlong

Ðề: Gap,Mango,Banana,Zara,F21...tất cả những gì các mẹ cần.Hàng xuất xịn,update liên tục!

Jean em không dám bán chị ạ vì nhiều size quá, có sooc kaki F21 chị nào quan tâm Pm em em gửi hình nhé vì em toàn bán buôn hàng đó nên không up lên đây!

Sửa lần cuối: 8/5/2013
  4. dinhlong

Mẹ nào muốn mua buôn thì pm mình nhé, bán lẻ các mẹ có thể order mình hoặc mình có bán lẻ chung cùng mẹ mít :X Rấtm ong mọi người ủng hộ 2 chị em :X

5. má mì ^_^

má mì ^_^ Thành viên kỳ cựu

hơ hơ topic mới nè, chúc 2 chị em thành công nhé, kiếm cho chị ít soóc cụt side 28 nhé :)
    khi nào có pm chị :)

6. hongfuong23

hongfuong23

chị ơi váy số 1 và áo thun mng có chữ giá bao nhiêu

hknam thích bài này.
  7. má mì ^_^

mang cho chị 2 cái áo 1 mầu đen 1 mầu j đẹp đẹp nhé :D
    trước khi đi nt cho chị nhé, còn số đt của chị hẻm :)

8. hanhdvu193

hanhdvu193 Thành viên chính thức

Cho mình giá của váy papaya, áo dây MNG và áo thun MNG (có dòng chữ MNG trước ngực nhé). Thanks

9. dinhlong

Gớm;)) quên làm sao được cơ chứ, tí gặp nhau nhé, tí em lên mạn đấy mà ;) :X c mặc S hay M nhỉ? chắc S thôi nhỉ :X hihi

lovely_cat931987 thích bài này.
  10. má mì ^_^

ng chị thế nào cô thuộc quá rồi còn j :D
    chỉ chưa biết hết các nốt ruồi ở đâu thôi :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

11. dinhlong

ĐỊA CHỈ 46 PHỐ THÀNH CÔNG , ĐI TỪ DỐC ĐÊ LA THÀNH ( đến 619 ĐLT rẽ xuống)SẼ TIỆN HƠN MỌI NGƯỜI NHÉ ,SỐ 46 THÀNH CÔNG CÓ 3 NHÀ VÀ NHÀ E LÀ NHÀ Ở GIỮA , TRƯỚC CỬA CÓ BIỂN MẬT ONG , 1 BÊN LÀ NHÀ CẦM ĐỒ , 1 BÊN CŨNG BÁN ĐỒ XUẤT KHẨU NHƯNG CHỦ YẾU LÀ GIẦY DÉP , E PHẢI NOTE LÊN ĐÂY VÌ NHIỀU CHỊ HAY VÀO NHẦM NHÀ BÊN CẠNH NHÀ E Ạ :X

Các chị đến mua đều biết nhà em bán hàng rất nhiệt tình , thoải mái , nhưng cũng có một số quy tắc nhất định , e xin note ra đây để mọi người biết và ủng hộ e ạ.

• 1.Các mẹ kiểm tra và thử đồ thật kĩ trước khi thanh toán , hàng mua rồi không trả lại , nếu có lỗi vui lòng đổi trong vòng 2 ngày giúp em và chỉ đối đúng hàng đã mua, tránh trường hợp các chị mua về xong bạn bè/người thân comment là ko hợp , ko đẹp mà hàng ko lỗi lầm gì thì e cũng ko thể đổi sang thứ khác được ạ.
    • 2.Trường hợp mua hộ mà ko vừa , ko hợp, ko thử được/or có thỏa thuận với e thì e có thể đổi sang đồ khác , và đồ đổi phải có giá trị = hoặc lớn hơn đồ đã mua ạ.
    • 3.Trong 3 ngày đầu tháng ( âm lịch) thì các chị lưu ý không đổi đồ, những trường hợp đc đổi e sẽ note lại và đổi cho các chị trong ngày khác, còn các ngày bình thường thì nếu mang đến đổi các chị đổi vào buổi chiều giúp em.

ĐỢT NÀY CÓ 1 SỐ HÀNG ĐẸP CHO CÁC ANH ĐẸP ZAI NÊN E CŨNG NHẬP 1 ÍT PHỤC VỤ Ạ :mad::X
    Áo da Uniquilo xuất dư xịn đét chuẩn đi Nhật cho các chàng :mad: mặc thì khỏi bh đụng hàng :mad: lại lịch sự và ăn chơi vô cùng http://********/images/smilies/24.gif chỉ có 1 màu đen đủ size , form châu Á:mad: giá web 70 Bảng :mad: giá em bèo nhèo chưa đc 1 nửa :X:X hihi[​IMG][​IMG]
    Còn đây là áo len của anh Tom Tailor man lỳ, nhìn a í thế kia cơ mà , hí hí , Web 30 Eu còn e thì chỉ lít nhít 1/3 thui nhé có 3 màu như ảnh dưới ạ :X:X
    ÁO KHOÁC NHẸ THE BEST JEANS HÀNG DÀNH CHO CẢ NAM LẪN NỮ, EM BÁN LÂU LÂU RÙI NHƯNG GIỜ MỚI CÓ THỜI GIAN TÌM ẢNH. CÓ SIZE 100,105 CHO CÁC ANH. >> 280k
    ÁO BÓNG RỔ CHO CÁC ANH YÊU THỂ THAO VÀ CẢ CÁC CHỊ ( SIZE BÉ), GIÁ LẠI SHOCK, KIỂU NHƯ EM ÁO THE BEST JEANS Ý Ạ :smile:) CHỊ EM NHANH TAY NHÉ. MÀU VÀ SIZE LINH TINH, CÓ ĐỦ MÀU NHƯ WEB. SIZE ĐẾN TẬN 105 CƠ Ạ: >> 230k
    CÓ VÀI EM ÁO KHOÁC PULL AND BEAR CỦA NAM SỐ LƯỢNG ÍT THÔI Ạ, DƯ XỊN CHO CÁC ANH TRAI ĐÂY Ạ, CÓ CỔ LÔNG ẤM THÔI RỒI NHÉ:mad: >> 750k

[B][COLOR=#FF0000][SIZE=4][B][SIZE=4][SIZE=4][COLOR=#0000ff]Áo nỉ Nam CK xuất xịn , đẹp từng milimet.....
    SIZE VÀ MÀU KO ĐỀU, TỪ CÁI KHUY, KHÓA ĐỀU DẬP LOGO CK HẾT NHÉ. CHẤT NỈ PHA GIÓ :razz:
    [IMG]http://i1234.photobucket.com/albums/ff420/duypvmn/4a858e5c.jpg[/IMG]
    [/COLOR][/SIZE][COLOR=#FF0000][SIZE=4][I][SIZE=2][COLOR=#FF0000][SIZE=5] [IMG]http://i1234.photobucket.com/albums/ff420/duypvmn/4a858e5c.jpg[/IMG][/SIZE][/COLOR][/SIZE][/I][/SIZE][/COLOR][/SIZE][/B][/SIZE][/COLOR] ÁO LÔNG VU SIÊU NHẸ XUẤT XỊN HÃNG FULL HOUSE. HÀNG XUẤT NHẬT, LÔNG VŨ 90/10 NÊN CỰC ÍT CỌNG. GỒM 2 LỚP 1 LỚP BÔNG VÀ 1 LỚP LÔNG VŨ NÊN YÊN TÂM KO BH BỊ XỔ LÔNG VŨ RA NGOÀI. GIÁ TAG KHOẢNG 3TR.CHỈ CÓ M VÀ L. M PHẢI TRÊN 70KG MỚI MẶC VỪA CẢ NHÀ NHÉ. CÁC MẸ MUA TẶNG CÁC ÔNG CŨNG RẤT HỢP! >>> 750k
    [/B]
    [​IMG][​IMG]

BỘ MẶC NHÀ NAM CỰC CUTE CHO CÁC BỐ MÀU SÁNG VÀ SANG VÔ CÙNG ( CÓ CẢ BỘ HỒNG DỄ THƯƠNG CHO CÁC MẸ) NHƯNG E MỚI CHỈ CHỤP ĐC BỘ NAM , HÀNG XUẤT HÀN , CHẤT SƯỚNG THÔI RỒI , LẠI CÒN TIỆN DỤNG VÔ CÙNG http://********/images/smilies/24.gif
    MẸ NÀO TINH TẾ ĐỂ Í SẼ THẤY Ạ :X SIZE 95 100 105- MẪU HÀNG XÓM , M72 72KG SIZE 100 ĐÂY Ợ :X >> 250k[​IMG]

Sửa lần cuối: 29/9/2012
  12. bum_iubi

bum_iubi Bắt đầu nổi tiếng

cho tớ xin giá em 2 dây mango và áo mango basic

13. giangtran

giangtran Thành viên mới

Em ơi, cái áo phông manggo có thêu chữ chỉ vàng trước ngực giá bao nhiêu? chị ở Mĩ Đình, hoặc cơ quan ở trường chinh có mang qua cho chị ko?

14. miumiu1989

miumiu1989 Thành viên rất tích cực

VÁY PAPAYA CHẤT CỰC THÍCH, 100% COTTON LUÔN Ạ. CÓ 3 MÀU, NAVY, ĐEN, TRẮNG NHÉ, TRONG ẢNH LÀ MÀU NAVY.-
    cho e xin giá nhé thanks chị

15. dinhlong

chị ơi, check pm giùm em nhé!

chị cứ pm em địa chỉ, tiện đâu em sẽ qua ạ

mình pm rồi, bạn check inbox nhé!

16. nguanguyen

nguanguyen Thành viên sắp chính thức

cho e xin giá của 2 váy đầu tiên nhé...

17. dinhlong

Đã trả lời bạn trong inbox nhé, check giùm mình với!

18. shuandshi

shuandshi Thành viên tích cực

áo thun mango giá thế nào hả chị? ^^

19. má mì ^_^

chị như thế nào mà sướng, khổ bỏ xừ :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

20. hinhinhin

hinhinhin Thành viên chính thức

Bạn ơi áo thun mango thêu trc ngực còn n~ màu j sz S? já thnao`? pm với

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.