Cần giúp: Hỏi địa chỉ cắt tóc đẹp ở HN?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Me_Bao, 16/1/2009.

1. thuydung8

thuydung8 Thành viên mới

Ðề: Hỏi địa chỉ cắt tóc đẹp ở HN?

Mình hay cắt em Trung ở 25 Tương Mai ( Từ đường Giải Phóng vào bạn đi qua Cầu Khỉ là tới ) E ấy cắt đẹp và nhiệt tình. Tư vấn thì ok luôn bạn a

Đang tải...

2. hanny

hanny Thành viên đạt chuẩn

Tuần trc e và mấy chị bạn đi cắt ở Adre nhà chung về.úi giời ơi... Như chó gặm. Tóc ai cũng bị xấu. Tóc e đang dài gần chạm thắt lưng bị cắt cho phát lên tận má.hơn 20cm tóc của em :(( Đấy là có giao hẹn trc là phải cắt bằng và dài để đi làm phải búi tóc rồi đấy. Bi h muốn búi thì gôm + 1 đống cặp tăm lên đầu:( 1 chị nhìn nhỏ bé hiền lành thì bị cắt cho kiểu tomboy.c ý phát khóc luôn. Đầu ai cũng như chó gặm. Sao mọi ng lại cứ khen ở đây cắt đẹp là sao. E có chụp ảnh trc và sau khi cắt của em. Ai thik thì e post lên cho xem cái kiểu tóc chó gặm này xem mọi ng khen chê như nào :((

3. beec0ol

beec0ol Thành viên nổi tiếng

dánh dấu , cũng quan tâm đến vụ này . tóc mình bh ngắn quá , đang nuôi dài nhưng phân vân k biết có nên cắt đuôi tóc k hjx. tại thấy ng bảo cắt đuôi thì toc nhanh dai`

4. nắng ngơ

nắng ngơ Nhím còi

Tóc mình khó cắt, đi cắt toàn không được ưng cho lắm nên vẫn đang tìm 1 salon ruột mà khó quá. Đánh dầu tham khảo thêm vậy!

Sửa lần cuối: 27/3/2013
  5. lanhchanh29

lanhchanh29 Thành viên mới

Các bạn đến salon hair louis cơ sở 1: 145 pháo đài láng -Đống Đa, cơ sở 2: số 10 dương quảng Hàm- Cầu giấy. Ỏ đây làm rất chuyên nghiệp giá cả bình dân lại chất lượng,, nếu vào đúng đợt khuyến mại thì siêu rẻ, anh chủ là cây kéo vàng đất việt mấy năm liền, các bạn gọi số 0466809833 để nhận thẻ vip giảm tới 50-70% dịch vụ.( có bảo hành nữa đấy)
    toc14.vn

6. lanhchanh29

Các bạn đến salon hair louis cơ sở 1: 145 pháo đài láng -Đống Đa, cơ sở 2: số 10 dương quảng Hàm- Cầu giấy. Ỏ đây làm rất chuyên nghiệp giá cả bình dân lại chất lượng,, nếu vào đúng đợt khuyến mại thì siêu rẻ, thuốc hàn quốc chỉ 200k, thuốc loreal chỉ 600k lại còn được khuyến mại cắt, anh chủ là cây kéo vàng đất việt mấy năm liền, các bạn gọi số 0466809833 để nhận thẻ vip giảm tới 50-70% dịch vụ.( có bảo hành nữa đấy)
    toc14.vn

7. lanhchanh29

Các bạn đến viện tạo mẫu tóc louis cơ sở 1: 145 pháo đài láng -Đống Đa, cơ sở 2: số 10 dương quảng Hàm- Cầu giấy. Ỏ đây làm rất chuyên nghiệp giá cả bình dân lại chất lượng,, nếu vào đúng đợt khuyến mại thì siêu rẻ, thuốc hàn quốc chỉ 200k, thuốc loreal chỉ 600k lại còn được khuyến mại cắt, anh chủ là cây kéo vàng đất việt mấy năm liền, các bạn gọi số 0466809833 để nhận thẻ vip giảm tới 50-70% dịch vụ.( có bảo hành nữa đấy)
    toc14.vn

8. lanhchanh29

Các bạn đến salon hair louis cơ sở 1: 145 pháo đài láng -Đống Đa, cơ sở 2: số 10 dương quảng Hàm- Cầu giấy. Ỏ đây làm rất chuyên nghiệp giá cả bình dân lại chất lượng,, nếu vào đúng đợt khuyến mại thì siêu rẻ, thuốc hàn quốc chỉ 200k, thuốc loreal chỉ 600k lại còn được khuyến mại cắt, cắt không chỉ 90k anh chủ là cây kéo vàng đất việt mấy năm liền, các bạn gọi số 0466809833 để nhận thẻ vip giảm tới 50-70% dịch vụ.( có bảo hành nữa đấy)
    toc14.vn

9. Nhược Ninh

Nhược Ninh

Em thấy bạn em cắt ở Kim Đức ở Phố Chùa Láng đẹp lắm ạ

10. Diệu Thanh

Diệu Thanh Thành viên kỳ cựu

nhiều mẹ quan tâm đến làm tóc quá .

11. Nắng&Gió

Nắng&Gió Thành viên chính thức

Bạn ơi, giá cắt tóc ở Monaco bao nhiêu vậy?

12. kOy_TiNy

kOy_TiNy Uy tín chất lượng là trên hết

cắt các mẫu kiểu tóc hàn quốc mà ngắn thì cắt ở đâu đẹp hả mn
    giá cả nữa tóc mình xơ qá định hấp nhuộm màu dạng dạng đầu nấm chắc có cả ép nữa mn tư vấn cho mình đi

13. me_cun06

me_cun06 Thành viên mới

a Sỹ ở Hàng Chai cắt ngắn đẹp,cắt 200k.mẹ nó thích kiểu nào thì in ra rồi mang đến (mấy bà làm chỗ mình toàn thế :)) ở đấy cũng có cả hấp màu nữa đấy. mà hấp màu thì nghe nói màu tím đỏ gội mấy lần vẫn ra màu không biết đúng không nữa :-k

kOy_TiNy thích bài này.
  14. zhangying

zhangying Thành viên tập sự

Bạn thử đến salon tóc đối diện cổng chính Văn Miếu xem, cắt gội 250k. Minh đã làm ở đó thấy chất lượng ok. hihi

kOy_TiNy thích bài này.
  15. lananhklink

lananhklink Thành viên tập sự

Cách đây mấy hôm, đọc trên trang kênh 14 có quảng cáo salon Thanh Monaco, mình cũng gọi điện và lần mò đến đó. THực ra mình chỉ nghĩ thế này: Thế nào cũng có cái đầu đẹp... Nhưng mình bị anh Thanh cắt cho luôn thành 1 cái gì đó...sorryyyyy, không thể dùng từ ấn tượng...mà là: CHẾT KHIẾP!
    Cắn môi cho khỏi trào ra sự tức giận bằng câu chửi thề, rồi không biết ma xui, quỷ khiến làm sao mình đồng ý để nhuộm. Cuối cùng cái đầu thành 1 con tắc kè hoa.

Mình muốn hỏi các bạn: Nên tin ai bây giờ? Mình không nghĩ rằng 1 người bỏ tiền ra để viết bài trên www.kenh14.vn mà lại không biết cắt tóc. Thế thì trình độ anh ta như thê nào? Lừa dối chăng.
    Mình ra về với biết bao sự tức giận. Mình đã vào trang kenh14.vn để viết bình luận của mình, nhưng bị admin của trang này xóa không cho đăng tin.

Không biết nên làm gì với cái đầu này nữa. Bố chồng mình thì nói với chồng mình: "con vợ mày như con dở người...."!
    Có thể nói rằng trong xã hội, trên các diễn đàn, các trang báo không thiếu gì cách PR sản phẩm dịch vụ... nhưng mình nghĩ dù gì thì gì cũng đừng nên thái quá, đánh lừa người khác. Hôm mình đến cũng có 1 chị bị nhuộm hỏng (theo mình biết thì bị loang lổ màu) nhưng chị ấy dũng cảm hơin mình, đã mắng mọi người, mình thì cứ đành nhắm mắt cầu mong mọi chuyện OK, cuối cùng thì....

Vài dòng để các bạn biết về salon Thanh Monaco. CŨng có những người làm chân gỗ cho Thanh Monaco trên diễn đàn này. Thật ghê tởm.

16. secondhand_shop

secondhand_shop Thành viên rất tích cực

thật ra đâu cứ phải salong cắt mới đẹp. ở khu nhà đứa bạn mình ở Tân ấp, phúc xá có cửa hàng cắt gội rẻ, làm móng đẹp bền, và cắt tóc rất hiểu ý khách hàng và hợp mode nữa.

17. Tạp Nham 's Corner

Tạp Nham 's Corner Thành viên rất tích cực

em hay cắt ở Hương Phi ( thái độ phục vụ không tốt lắm ạ )hoặc số 1 Châu LOng (của tiệm tên j em tự nhiên quên mất rui :() hoặc anh Thành ở Quan thổ 1 (anh cắt rẻ và khá cẩn thận ạ), mặc dù e hợp vs số 1 châu long nhất. hì
    mấy nơi này đều cắt tóc ngắn nha các chị :)

18. muaban_online

muaban_online Bắt đầu tích cực

Cho em hóng với, em đang tìm quán cắt tóc ạ. giá cả phải chăng một chút, cắt cẩn thận & ok chút. hjhj

19. sydieu_hairsalon

sydieu_hairsalon Thành viên chính thức

tự ứng cử :)) hy vọng mod LCM không phạt :p

20. Me_Tit_Tit

Me_Tit_Tit Bắt đầu tích cực

Lần trước mình có giới thiệu các mẹ 1 CH tóc ở ngõ Thổ quan, hôm sau ra đó uốn xoăn, tóc mình chạm vai thôi, bà í làm cho mình xong, hôm sau mình chỉ muốn khóc, tóc mình lọn thì ko vào, nó loà xoà, xong khô như rơm, mình tức nên đi cắt rồi, giờ đang nuôi lại cho dài đến ngang lưng rồi đi uốn setting vậy. Buồn ghê.