ShopGàxinh-VNXK tuyển chọn,nhiều mẫu độc quyền và ít đụng hàng.Update thường xuyên+ưu đãi!

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi bien xanh, 3/7/2011.

?

Bạn Hài lòng với shop Ga xinh?

1. Chất lượng

2. Thái độ phục vụ

Multiple votes are allowed.
Results are only viewable after voting.
  1. bien xanh

bien xanh Gà xinh shop

Welcome to shop xinh
    Chuyên Sỉ-Lẻ hàng VNXK xịn- tuyển chọn,nhiều mẫu mới lạ,đa dạng và ít đụng hàng!!

Dear các mẹ! Vì thích thời trang,làm đẹp cũng như mê kinh doanh..trót lỡ..'sa chân nghiện ngập" hàng VNXK nên mình tự buông nghề nghiệp chính là Designer mà đã từng khá đam mê bao nhiêu năm...Mình mở shop nho nhỏ tại nhà và vẫn bán online nhìu!! Vì cũng gần với nghề nên mình có được mắt thẩm mĩ lựa chọn hàng kha khá..(khoe tí!:razz:).Welcome được giúp khách tư vấn chọn hàng,kích thước phù hợp...mọi người tin tưởng kĩ năng này của tớ nha!!Các mẹ thân quen đã ủng hộ hết mình và từng quay lại nói lời .'iu vấu' hì hì..... Rất rất cảm ơn mọi người nhé!!
    Lời nhắn từ các KH trên LCM mua hàng của mình,còn nhìu nhìu hơn nữa nhưng ko post hết..

Địa chỉ shop:
    128/25 đường Tân Hương. P Tân Qúi. Q Tân Phú.Tp HCM
    ........../.../.................../.../.........

TK Vietcombank chi nhánh Tân Bình TPhcm: 0441003758057
    Dong Á : 0104441719

Techcombank chi nhánh Trương Vĩnh Kí:19026136954016
    >>>Cả 3 đều chủ tk: Tô thị Tuyết Anh
    ĐT: 0902 904 678-(các mẹ chú ý vui lòng ko nhắn tin check giá,check sz nhé!KH thân thiết thì vô tư ạ.)

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    - Ưu đãi:
    -Khách hàng ở SG, từ 700k freeship.Từ 1,1 triệu trở lên đc off 5%(ko tính các hàng giảm giá bên dưới và trang 2)và off thì KH tt phí ship.Ai đến shop lại được ưu tiên cực kì!!
    - Khách hàng ở xa,mua từ 700-1 triệu được share 1/2 phí ship.Mua trên 1tr thì freeship(ko tính các hàng giảm giá bên dưới và trang 2 nhé!!) Hàng măngto,mùa đông thì ship thương lượng share 1 ít
    -Hàng được ship ngay nếu order chuyển khoản trước 4h mỗi ngày.Thời gian nhận hàng ở các tỉnh TP lớn là trong vòng 24h -48h tùy theo hành trình ship.Nói trước để các chị em khỏi phải nôn nóng vào hỏi hàng đã đến đâu.Nội thành TPHCM giao trong ngày or sau khi order 12-24h.Ở TP HCM nếu ko tiện ck mình có dịch vụ thu tiền trực tiếp,phí ship từ 20-30k, ko ship hàng chỉ để xem coi thử !!

-Mỗi đơn hàng post thẳng lên topic được off thêm 5k-cái này cho vui nhé!!:p...để topic đc bay xa!

Lưu ý nho nhỏ nhưng cần thiết:

-Để tránh nhiều mất lòng và giao dịch nhanh chóng,chỉ nhận đổi trả trong vòng 24h -48h sau khi nhận hàng,(hàng sale thanh lí ko nhận đổi trả).Chỉ đổi qua size khác khi còn hàng hoặc đổi sang món khác giá trị tương đương or nhiều hơn!!Khách tự tt phí trả hàng hoặc mang đến shop đổi.Mua hàng tại shop nhớ ktra kĩ dùm trước khi về

-Hàng mỗi nhà mỗi kiểu,chất lượng thật-số lượng và nguồn hàng khác nhau,cũng như thời điểm khác nhau..Có giá mình deal rất tốt có giá chênh lệch đắt hơn nhà khác nên các chị em cứ xem xét chứ đừng so sánh này nọ...Đặt biệt ko bán hàng với hình web long lanh mà chất lượng dỏm và mượn ảnh web để trộn hàng nhái để rồi khách nhận được phải bị thất vọng!!Tình trạng hàng có sao mình nói vậy!!

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Sơ đồ shop Gàxinh:
    -Trang 1
    -hàng mới nhất,kéo xuống bên dưới là hàng sale với nhìu giá cực rẻ
    -Trang-2-Thanh lý sale clearance từ 40--70% giá siêu rẻ

---------------------------------------------------------------------------------------------
    Thành thật xin lỗi các mẹ trên LCM vì lâu nay ko chăm sóc nhà cửa để hoang tàn!!do nhân lực của shop ko có nhìu và ko có t gian..Mình sẽ cố gắng tranh thủ up hàng FB và up thêm bên này cho tiện KH lcm theo dõi,rất mong khách ủng hộ shop!!
    Link FB up mỗi ngày,Cả nhà update lun và like-share lun nha!!http://www.facebook.com/GaXinhShop

Bộ Oasis in hoa,em này có thể mặc tách bộ phối cùng áo or quần khác,chất vải tây xốp cát ko nhàu
    Sz6-8-10uk =Xs S M--400k

Năm nay xu hướng lại về dòng đầm Popover - kiểu đầm giả áo croptop.
    Ưu điểm fom croptop nhìn lạ,màu phối trẻ trung,kiểu dễ mặc lắm
    Đầm Taylor này có 2 màu hoa phối kẻ ,trên kẻ pha thun ,dưới hoa vải lụa tafta cứng cáp giữ fom dáng rũ đẹp.
    Sz2-4 thôi ,từ 50--55kg OK ---600k

Áo phông Gap kẻ,fom basic,mặc với q short q jean năng động thoải mái,chất hàng Gap thì đẹp thích rồi.
    Hàng tuồn sl chỉ gần 20c thôi.
    Màu kẻ hồng szXxs Xs ,màu kẻ trắng đen thì có Xs--250k
    Áo Mark&Spencer fom dài,mặc thành áo giấu quần đẹp lắm ,chất thun xốp cát dày dặn nhưng rất mềm mát,chất vải j rất lạ,hàng MS thì xịn đẹp lắm,họa tiết Mosaic nhìn lạ mắt.Vincom đang bán em này hơn 1,1tr lun,giá quá khủng !!
    Fom dài 80cm gần thành đầm ,mặc với legging or mặc vs short ngắn ok lun,em này bầu cũng pon chen vì chất co dãn
    Sz6-8-10uk ---300k
    Chiếc đầm ren từ năm này qua năm nọ ko bao giờ lỗi mode,đơn giản vì nó ko cầu kì,dễ mặc trong bất cứ thời điểm nào,ren dễ che khuyết điểm...
    Đầm ren màu be của WhiteHouseBlackMarket đủ chuẩn cho các nàng đây.Fom ôm nhẹ nhẹ or mặc thành đầm suông ok lun nhé! Chất co dãn,ren mềm nhẹ tênh.Hàng chưa on web hãng.---580k >Chỉ còn sz 2

Aó Charter beo,chất thun pha len rất mịn đẹp,hàng thu nhé.
    Hàng dư lẻ vài cái thui,màu beo vàng szXS,beo xanh xám szS--230K
    Laundry vải ánh metalic gân nổi,may cúp ất đẹp ở eo,tôn dáng
    chỉ 1 màu be và sz6us(55-60kg)---480k

Đầm len gai Closet hãng Topten xuất Hàn,hàng thu đông chưa on web,fom dáng thụng kiểu ovesized mặc rất lạ,đơn giản nhưng chỉ cần 1 tí phụ kiên,1 em giày boot or mang thêm legging vào là nhìn thật style lun,chất len gai nhẹ mềm rất chất lun ạ.
    szXS S từ 45--55kg ok--330k/2 màu ghi đậm và xám
    Blazer lửng F21,màu đỏ cam ngọt ngào ,có túi xẻ 2 bên ,chất vải Tây mềm mịn,fom lửng tiện dụng cho người ko cao pon chen,fom này thật dễ mix cùng váy áo các kiểu
    S M L ---370k

Đầm Guess vải thun ánh metalic nhìn như là da,bóng nhè nhẹ ko nhìu như ảnh,phối ren in họa tiết cực lạ đẹp,trước có điểm hạt đá long lanh li ti,có logo Guess sau lưng nữa.
    Hàng sample chưa onwweb,storeVn mà bán cũng hơn 3tr/1 em này
    shop có XS thui,fom bodycon 45-50kg---650k

Áo Guess thun nỉ da cá bo gấu tay dài phối ren,hàng móc chuyền đc ít shop bán lai rai bữa giờ,khách đến shop thử là mua vì chất thích quá ,mặc lạ đẹp ,logo Guess long lanh,hàng thu đông chưa xuất chưa onweb,Guess thì cao cấp cũng hơn 2tr/1 áo đó
    SzXS S M--390k

Nóng như than mà tìm em đầm chất mát mặc đi làm đi chơi thì em này nhé!Nhìn chấm bi thì ko có j đặt biệt nhưng mà chất thì quá thích,khách đến shop nhìn rồi cầm lên là mua thôi ạ!

Nóng như than mà tìm đầm bầu thì em này nhé!
    Gap matenity polka dot dress--đầm cho bầu,chất thun mặc mát rượi,co dãn mềm mại,mặc đi làm đi chơi ok vì fom dài cho bầu mà!
    szXS ONLY,từ 50--60kg okie luôn---350k
    GAP peplum tôn dáng che bụng, chất thun thu đông có pha len,chất dày dặn đanh mặt ko phải thun bình thường đâu nhé!Chỉ sz XS (48-54kg)--350k
    Chỉ còn 2 màu kẻ

Có sz XS màu đen,be
    sz S màu đen,be
    sz M màu trắng,be
    sz L màu trắng
    Áo Aritzia đã về,hàng xịn đét fulltag mac như từ Store về,giá hãng 55$ gần 1,2tr/1 áo.Dòng hàng cao cấp thun 100% viscose thoáng mát mà vải đẹp chỉ có ở hãng này,màu navy còn chưa onweb lun.
    Fom suông đc điểm viền ren chỉ trên tay -vạt áo tạo nhấn rất công phu nhìn nét và làm chiếc áo chỉ fom basis mà lại lạ lạ
    SzXs S M L --260k
    [​IMG] [​IMG]
    Bom tấn cuối tuần!!
    Đầm AK midi cực đẹp sang trọng với 1 màu gạch cua như hình ,chất vải tây có gân trên bề mặt,belt vải rời để có thể chỉnh fom váy.
    Sz2-4-6us ( fom to hơn bình thường từ 54 đến 60kg) ---500k
    Hidden skinny jean,chất thì thôi quá đẹp ,cầm nặng tay mà mặc len nhẹ tênh tênh,jean thun mát ,siêu co dãn,fom đẹp .Hàng fulltag poly mac,giá web đang bán 95$, dĩ nhiên cao cấp xịn hơn Levis ,Gstar nhìu luôn nha!
    Sz26-27-28-29-30-31----500k

Đầm Madewell trắng sữa phối kẻ,chất thun pha ,dày đanh mặt giữ fom dáng váy cứng cáp,có túi 2 bên,giá tag 110$ thì bik dòng hàng này xịn đẹp lắm lun.
    chi szXS --SL CÓ HẠN---500K

Đầm bí Asos cực iu,trên là lụa cát dày dặn ,phối nhung long lanh .E này đúng đẹp quá lun ạ,mặc đi chơi đi tiệc thích ơi là thích
    Sz6-8-10uk(34-36-38)---450k

Áo croptop AlexangderWang kẻ,có 2 màu :nâu kẻ trắng,xám kẻ rêu,chất thun có pha dệt kim ,vừa nhẹ vừa mềm mát ,hàng hãng Alex cao cấp ,lạ đẹp
    Fom freesized nhé! --230k

Áo Phisolophy phối đắp vạt phía trước cực style,em nó lả lướt khi mặc cùng short hay jean giá hãng 50$--sz free 47-55kg--240k

BHS xuất Mĩ Fom đẹp long lanh,nét lắm lun,màu rất ngọt,chất vải tây mềm mịn
    SzS M( tương đương Xs S) fom nhỏ vừa thui nhé --600k

Đầm phối tầng kẻ YessicaSimpson,trên thun dày dặn co dãn dưới là tafta,belt vải rời nhé.Chiếc đầm đơn giản dễ mặc lắm lun.Sl có hạn nhé,còn ít nữa thui !!còn szXs ---490k

Áo Mark&Spencer in hoa văn cực đẹp ,chất víscose mềm mát ko nhàu,hàng dư xịn cực đẹp ,VICOM SG đang bán 995k đó ah,còn Sz6 Uk (34eur)---280k

Zara in khung này đẹp long lanh hơn hàng đầm xanh lần trước lun,chất xốp cát dày mịn.
    SzXs S M--400k freeship

Áo Forever New vải xốp,pha thun co dãn,mặc ôm body,fom ngắn qua rốn,mặc rất style-240k.Còn Đen,Đỏ sz 8(sz36eur)

Áo Athropologie by Harlyn in ngựa,dòng cao cấp ,chất lụa xốp mềm mại ,fom dáng đẹp ,phía trứơc ,sau may thẳng ko dún ráp bèo trông rất duyên dáng.
    SzXs S M --280k>>>>sale con 250k

Phông trơn cổ tròn UniQlo xuất Nhật,ai từng dùng Qlo xịn thì bik chất lượng ko phải bàn,cotton thoáng nhiệt và mềm mịn,độ co dãn nhìu và ko xù lông nhũn nhão.Cam kết ko bán Uniqlo hàng trộn của China,hàng nhà mình đúng nguồn gốc nhà máy Vn gia công cho Nhật,hàng đợt này fultag nhé! Tạm gom về 8 màu trước,theo hình chụp các bạn order nhé(chụp thiếu màu đen) .Có loại thun lạnh và thun wash tuỳ màu như hình.szS M L
    Giá 160k

[​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Áo Ana -tên 1 dòng hàng xuất Mĩ ít có hàng xuất dư ở Vn.Chất vải thun mềm mát rượi ,fom chữ A lệch vạt ,xẻ tà và phối ren thêu rất xinh xắn
    Mặc áo này mùa hè cùng short -legging rất thích lun
    SzS M chi con mau xanh fom freesized dễ mặc ---220k

Áo dây BCBG bèo tầng 2 bên,fom dáng style độc lạ ,2 bèo 2 bên ráp bằng đường lượn cong nhìn ngoài mới thấy công phu của em nó,ngực áo có 1 đường viền ren vuông làm điểm nhấn,giá web 70$,hàng new hè của hãng
    SzXXS XS dừơng như freesize ,hàng có cái cắt mac nhé! Từ 47--55kg --260k>>>sale 20%

Đầm Banana Republic vạt đắp,chỉ 1 màu trắng.Hàng dư xịn đợt này ưu tiên cho CE 60-70kg có sz để pon chen.
    Chất vải co dãn từ thun lót đến vải tây satin bên ngoài,chất sờ mướt mát đẹp tuyệt luôn.Fom dáng suông nhẹ ko bó sát eo cho ai đậm ngừơi đều pon chen ok lắm .Hàng vừa on web hãng giá cao ngất đến 150$ .Còn sz4-6-8 us (52---65kg) ---400k

Đầm Dressbarn ren phối kim sa,fom may đắp chồng chéo tôn dáng che bụng tốt vì fom dáng này là ưu tiên cho các chị ,váy có độ co dãn và đường nét rất là tinh tế,chỉ 1 màu cacao nhạt như hình
    Sz4-6-8 fom ôm (52---58kg)---400k

Đầm VinceCamuto đã cập bến,chất lụa mềm phối vằn vện đen trắng,họa tiết phóng khoáng tươi trẻ ,vạt khoét vuông nhìn lạ đẹp.
    Còn Sz4-6us Giá 490k freeship TQ

ElizaJ --500k freeship TQ
    Đầm Eliza vải tây pha lụa,,2 lớp ,họa tiết kẻ và in hoa phối lạ đẹp,ko kèm belt.sz2-4-6 fom tầm XS S M

Sau 2 tháng về hàng và chờ đợi Mãi mới thấy lên sóng em này thật long lanh
    Khoát thun da cá DKNY in hoa fulltag mac, giá 79$=1,8tr , hàng dư xịn có hơn 60c thui,szL Xl nhìu
    Giá shop 450k sale còn 400k sz S M ; còn szL XL 350k

Áo Mixxo xuất Hàn ,1 màu trắng phối ren ,chất voan cát mềm đẹp ko mỏng ko nhàu,kiểu và fom lên rất xinh cho CE mặc với q tây ,chân váy đi làm
    SzS M L --320k

BHS xuất Mĩ Fom đẹp long lanh,nét lắm lun,màu rất ngọt,chất vải tây mềm mịn,khách đến shop ai cũng thích cũng mua vì chất vải mềm mịn,nhẹ tênh
    Còn SzS M ( tương đương Xs S) fom nhỏ vừa thui nhé

Aó A.N.A tay chờm in Love
    sz XS,S fom thụng dài freesize,chất thun rayon mát lạnh mặc hè (45-60kg)tùy dáng---220k

Giành các mẹ bầu bí lâu lâu mới có hàng xuất xịn nè
    Áo bầu LizLange cả quần bầu cùng hãng lun,thiết kế cho bầu nên fom vòng bụng to và dún eo co dãn ,chất pha dệt kim mềm mát
    Chỉ szXs fom to từ 50kg trở lên,co dãn theo bụng mà ko bị chật nhé --280k

.....XEM TIẾP BÊN DƯỚI CÒN RẤT NHÌU RỒI SANG
    CẢ TRANG 2 NHA CẢ NHÀ !! o_O

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bien xanh
    Sửa lần cuối: 15/6/2015
  2. ruby_qn89

ruby_qn89 Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: ShopGà xinh-VNXK origin,nơi tập trung các loại hàng hiếm,chuẩn và chọn lọc!

oánh dấu hàng đẹp! tiếc là ở tận SG!

bien xanh thích bài này.
  3. bien xanh

bien xanh Gà xinh shop

Áo dây BCBG 2 dây,có khuy tăng giảm ,voan dập li độc đẹp ,hàng vừa on web hãng giá 78$ luôn,lên fom cực xinh xắn quyến rũ lun hihi..E này mặc short,jean,chân váy tung tăng mùa hè cực thích,màu nào cũng lạ đẹp cực kì.Hàng dư xịn sl ít tc các màu chỉ gần 100 cái thôi.
    Màu vàng szXxs Xs S M L
    Đen S M L
    Trắng Xs S
    Xanh Xxs Xs
    Thổ cẩm xxs S
    Giá 230k sale off 20%>>184K
    Khoát kimono BCBG kiểu khoát nhẹ làm điệu thêm điểm nhấn cho các loại áo váy ,màu vàng họa tiết loang rất lạ đẹp ,hàng vừa onweb hãng giá $58 luôn
    SzXs S freesized---230k sale off 20%>>184K

Đầm BananaRepublic màu be (ivory),hoa văn lạ ,ô tròn in thêu nổi ánh kim nhẹ,chất dạng vải Tây co dãn mềm mại ,cầm đầm lên thấy chất nặng trĩu rất thích, ko nhàu .
    Còn Sz4-6us(55-60kg) --550k >> sale 20% còn 440k

Hàng độc đẹp chỉ hơn 10c thôi
    Maxi CityTriangel -hàng xuất Mĩ ít có ,chất voan cát đẹp tuyệt trên nền hoa văn màu sắc ngọt ngào ,cổ áo dây chéo kèm chiếc kiềng kim loại vàng long lanh như 1 món trang sức,1 sợi dây thắt eo da lộn cùng tone màu đi kèm thêm xinh iu duyên dáng.Em này ko chỉ đi chơi đi biển mà tiệc tùng j cũng mặc được luôn,ko quá cầu kì nhưng mà hội đủ chất sang trọng tươi trẻ là em nó đây!
    Chỉ còn szM,fom dễ pon chen 55-58kg(60kg cũng pon chen ok)--giá 580k>>>sale còn 500k

Còn sz XS màu đen---200k>>>20% cỏn 160k
    Phông Hm phối ren vai,hàng xịn đét,chất thun cotton mềm dai xịn đét,ren đẹp dày mượt ko sợ thô cứng.Chiếc áo đơn giãn mà xinh xắn cho mùa hè.
    SzXs fom to
    Còn màu hồng sz L
    Màu xanh sz L
    Blazer hè C"Est Toi ,fom ngắn,chất vải linen thoát nhiệt tốt,1 lớp,vải dày dặn giữ fom chứ k phải loại linen nhão nha! SzS M L tuỳ màu,hồng chỉ szM L thôi,sl có hạn.--350k>>>250k

Chỉ còn sz XS S
    Blazer hoa Love21 ,hoa lạ đẹp quá ,ấn tượng ngay từ cái nhìn đầu tiên.Vải Tây pha satin nhẹ mềm---370k

Áo dệt kim dáng dài xuất Nhật,chất len rất xịn đẹp có đính hạt kim loại thành hoa văn hình thoi phía trước áo,em này fom dài thụng mặc với leg or skinny or rất cá tính,ng thấp dưới m6 mặc như váy lun
    Có szM L (dòng hàng Nhật này ko có S)- Fom freesized dễ mặc----giá 270k[​IMG]

Blazer lửng Cache Vải bố gai,hàng sample,chất đẹp và ấm,hàng này chỉ mặc thu đông Hà Nội thui nha ,sz6(55-60kg)--500k[​IMG]

Blazer BCBG ,hàng dư xịn fulltag 310$,long lanh đẹp nhé.Chất thun pha len dạ dày dặn đanh mặt,sọc viền kẻ trên áo dệt từ vải ,ko may ráp nên nhìn đẹp ,lạ ,có sz S(54-58kg) M(58-60kg hơn)(from to) cho các chị em đậm người chất rất dày dặn nặng trĩu luôn. ---700k>>>500k[​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Áo smi croptop F21 hoa,lụa vícose mát mịn,cao m7 mới ngắn như mẫu.szS M L--160k[​IMG]
    Áo Atmosphere xuất Anh in hoa bướm rất xinh tươi,áo fom tay dơi liền nguyên mảng ko có đừơng may ráp với chất lụa mềm rũ ,vải mát lạnh.
    Con sz 10uk (52-55kg)----190k[​IMG]

Đầm maxi phối kim sa RM Richard về thêm.màu đen sz4us, đỏ sz8-10us nhé---800k freeship[​IMG]
    Váy Mango hoa,hàng hè 2014 xinh tươi mát mẻ.Chất voan cotton lót thun mềm,chất voan thêu hình hoa gân gân cực iu.Hàg Mng store đang bán 999k nhé !!
    Sz S--350k>>300k

[​IMG] [​IMG]
    Đầm Trixxi kẻ tay lỡ kèm belt,hàng xuất Mĩ cho junior nên fom dáng rất trẻ trung.Chất pha dệt kim dập nổi gân sọc nhìn là lạ,may 2 lớp.
    Còn Sz M L---290k
    Chân váy The Day đuôi cá xuất Hàn viền khoá kim loại,vạt lệch,fom lên dáng rất lạ luôn,chất lại dày dặn và co dãn,hàng xuất Hàn xịn đét thì chất lượng lắm nhé !!
    Sz85-88 thôi(sz85 mông 90-93,sz88 mông 94-97cm),màu đen và rêu--260k>>>200k[​IMG] [​IMG]

Đầm RachelRoy tay lỡ,chất thun da cá mềm ko phải thun dày cứng như áo khoát,chất cực đẹp ko sợ nhão lộ dáng,mặc fom này ôm nhưng che vòng bụng tuyệt đối,giá Macy bán 99$,hàng chuẩn đẹp Zin zìn zìn
    SzS M L--400k Sale 20% em này còn 320k nha[​IMG] [​IMG]
    Đầm Bcbg caro ,chất cotton thô mềm mịn ,hàng có 10c nên CE nhanh tay nha
    Sz Xs S M fom to ---400k[​IMG]

Đầm thun 3D ba lo Laundry by Seligal ,hàng dư chuẩn đẹp từ màu đến chất,hàng độc có 5c thôi,toàn szM (54-57kg) szL(58-62kg),chất co dãn thun 3D dày dặn mặc ôm mà ko lộ bụng,chất rất mịn sờ mát rượi,ko phải thun 3D cứng như các dòng hàng bình dân khác ,họa tiết ombre màu tươi xinh.Giá web lên đến 266$ thì chất đúng hàng cao cấp quá rùi.
    Giá 700k >>SALE còn 650k freeship nhé![​IMG]
    Đầm Cache beo xanh khoen kim loại cổ như đeo trang sức,fom ôm,co dãn, có dún li che bụng tôn dáng
    Còn sz4(54-56KG)--400k freeship TQ[​IMG] [​IMG]
    Đầm Cache khoen kim loại cổ và eo như đeo trang sức,fom ôm,co dãn, có dún li chéo che bụng tôn dáng
    Còn szS(53-55KG) -SzM(57--62kg) -400k freeship TQ
    Đầm voan lệch vạt Bebe dư xịn,1 màu xanh ngọc lục bảo rất sang trọng trẻ trung,fom dáng tha thứơt bùi bụi,cổ V chéo có hạt kim loại .Hàng Bebe hãng bán 129$.
    Chỉ có szXs S (48--55kg) --550k freeship

Sửa lần cuối: 15/6/2015
    kuúotudioalizeethanh thích.
  4. bien xanh

bien xanh Gà xinh shop

Form lớn,co dãn nhờ có chun sau.V1 90cm or hơn,V2 69-75cm. V3 từ 92-98cm or hơn vì co dãn..Chất thun và dáng xếch xi nên dễ pon chen.Ai cao tầm 1.6m 53-56kg là ok.Bạn check xem sao nhé.thankss:)

5. BePoo

BePoo Thành viên rất tích cực

hic hic mình còn hơn thế nữa. Cám ơn bạn!

Mebeco2010 thích bài này.
  6. hongls5

hongls5 Thành viên rất tích cực

Bạn ơi , xem hộ mình mấy cái jup kaki đó nó mặc cách gối khoảng bn cm, mình mún lấy em vàng và xanh

bien xanh thích bài này.
  7. lovely_cat931987

lovely_cat931987 " Unique Cat" - ♥ Miu ♥

có skinny jean k c ui ............

8. chiuyen

chiuyen Thành viên sắp chính thức

Floral Surplice Dress-voan F21 new vừa lên web giữa tháng 6/2011.Chất cực yêu.Sz S.nhưng M cũng ok vì form dường như free.-300k
    Pm cho chi cai dia chi xem hang nha. Thanks em.

9. bien xanh

bien xanh Gà xinh shop

hihi..cách gối khoảng 1 gang tay,như các loại váy ngắn thông thường í,nhưng mà dáng e nó rất chuẩn,hum qua m mặc thử mà chụp hình nhìn xấu quá chưa post lên đc.Có cái quìn may liền bên trong nên hok sợ lộ hàng.Em này cầm lên ko hối tiếc...hihi..trong Pảkson có mí em tựa vầy mà giá cao ngất ngưỡng..
    B sure lấy thì báo m với heng!

mình có 3 em skinny,chất gia Jean dạng jegging mặc nhẹ tênh,chưa kịp post hết nè
    http://www.flickr.com/photos/46598216@N02/5894361080/in/photostreamnày sz1,V3 tương đương 85-88cm
    http://www.flickr.com/photos/46598216@N02/5894397356/in/photostreamcái này sz1,V3 tương đương 85-88cm
    http://www.flickr.com/photos/46598216@N02/5894363706/in/photostream size US, tuy trên mac ghi szS nhưng e nó vừa cho ai V3 95-100cm lận:p

e pm rùi nhé.

thufainavalacube thích.
  10. hongls5

hongls5 Thành viên rất tích cực

Thế chị lấy 2 jup ấy nhé nhưng phải sáng mai mới ck được vì chị ko còn tiền trong Tk, chị ở hn cơ, sáng mai nếu còn hàng thì chị ck sớm rồi em ship cho chị , chị gửi địa chỉ sau

bien xanh thích bài này.
  11. bien xanh

bien xanh Gà xinh shop

Chân váy WoolWorths da trăn,hàng xuất Châu Âu dư lẻ chưa đc 10c,là 1 loại vải tây pha thun,giả da thôi nhé,hàng chất đẹp lắm lun
    Màu đen,hàng bị loại mac để lấy ra ngoaì ,chỉ có 1-2c còn thôi.
    SzM L---300k
    Chân váy GU xuất Nhật màu trắng sữa,chất jean lụa siêu mềm co dãn,hàng GU thì chất lượng như Uniqlo và shop từng bán dòng jean BF hãng này đc 100% chị em vote điểm 9-10.Một chiếc váy denim cho thêm 1 tí mạnh mẽ bùi bụi công sở nhưng ko kém phần nhẹ nhàng thanh thoát nhờ vào chất nhẹ nhàng mềm mịn và fom dáng ôm gọn của váy.Em này dài 50cm nha!
    SzS M L---320k
    Chân váy maxi thun x Nhật 2 in 1,phong cách bụi bụi lạ,mặc được cả 2 mặt ,mua 1 váy đc mặt thành 2 lun đi làm,đi chơi ,shopping or váy làm váy chống nắng lun,tiện quá !!chất thun rất dày 2 lớp rũ dáng ,đẹp ,có túi to 2 bên.Thử phối nhìu kiểu đồ và giày dép để phát hiện ra style mới nhé!
    Có 2 màu thành 4 màu .szM-L(tương dương S M) freesize vì chun rút eo(47--60kg) --230k
    [​IMG] [​IMG]
    Q BoyFriend Hidden,hãng đang bán 105$,dòng jean cao cấp,màu wash lạ đẹp rất bụi
    Sz24 only fom to nên ai tầm sz27 ok(48-52kg mông 88-92cm)---480k[​IMG]

Quần jegging bầu LizClaire
    Quần dành các mẹ bầu bí lâu lâu mới có hàng xuất xịn nè
    ,cạp chun mềm co dãn,chất đanh và mịn chỉ có szXS FOM TO bụng 7-9month vừa (55-60KGkg)--330k[​IMG]

Quần lửng Oldnavy ,hàng móc chuyền fulltag và móc zin của hãng,chất thun da cá,bên ngoài mịn,mặt trong là nỉ da cá mỏng mềm mại co dãn,chất xài rất bền đẹp,em này phối áo thun mặc đi chơi ,du lịch,đi tập hoặc ở nhà đều ok,giá web 20$=440k luôn
    SzXs S M /2 màu : ghi xám và màu lông chuột ( ko có đen) fom dễ mặc --- 200k
    Q short Spao-1980,hàng xuất Hàn xịn đét lưng cao tôn dáng,đũn ko ngắn,màu bạc đẹp ,fom dáng chất liệu 100% cotton rất thích,mềm nhẹ co dãn---giá 250k
    Sz64-67-70 (sz25-26-27)[​IMG]
    Q short Spao-1980 màu xanh bạc-rách,hàng xuất Hàn xịn đét lưng cao tôn dáng,đũn ko ngắn ,fom dáng chất liệu 100% cotton rất thích,mềm nhẹ co dãn---giá 250k
    Sz67-70 (sz26-27)[​IMG]

Jean Cello fom boyfriend màu wash bụi đẹp ,ko rộng thụng nhé,ôm nhẹ,chất jean co dãn,hàng dư lẻ có vài cái thui
    Có màu wash bên trái sz1-3-5(25-26-27)
    Màu bên phải sz3 only ( mông 88-90cm )
    Giá 350k[​IMG]
    Quần tây WareHouse in họa tiết ,có 3 màu :hoa trắng đen,hoa trắng xanh chưa onweb và kẻ ô kim cương cách điệu,hàng dư xịn ,q vải tây mềm,chất cotton mát,ko nhàu,có độ co dãn nhẹ,túi trước và túi mổ sau,mặc cùng áo phông trơn or cắm thùng rất trẻ trung ,lạ xinh.
    Sz6-8-10-12-14uk ,từ 44---65kg
    Giá 330k[​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Short Cellio xuất Pháp xịn đét,fulltag mac như hàng store về, giá web 40eur,nút khuy bé tí cũng in tên hãng,chất kaki có pha jean,nhìn tựa như vải jean,thành phần 100% cotton nên mặc thoáng nhiệt rút mồ hôi tốt,lâu lâu có săn quần đẹp shop lại vui vui mà bán rồi! Các chị có bé trai bự bự pon chen quần này OK lun nè!----giá 320k
    Màu trắng only sz32 =sz40eur cho 64-68kg
    Màu vàng camel sz30-32-34 =sz38-40-44eur
    Màu đen sz30-32-33 =sz38-40-42-44eur
    Màu xanh sz30-32 =sz38-40eur
    Q tây thụng Zara thắt nơ lưng,xếp li may ráp viền ngang đùi trông là lạ.Chất vải tây pha lụa mềm mát ,chất dày dặn,mặc với phông or sơ mi j cũng ok,fom dáng bùi bụi 1 tí,mặc lên nhìn chân dài hơn,1 màu kaki như hình.
    Sz Xs S M--280k[​IMG] [​IMG]

Short Spao xuất Hàn xịn đét ,fulltag,chất jean mềm mịn và fom cực đẹp ,ko bị ngắn ngủn nha
    Sz25-26-27---giá mềm cực rẻ mà chất ---200k[​IMG]
    Hè mặc jean rách tơi tả ,từ màu đến chất bụi ơi là bụi như vầy mới tới lun :))
    Cello có sz3-5-7-50 đến 65kg lun --300k[​IMG]
    Còn màu cam cánh gián sz M,đen sz S M
    Quần Zara palazzo đã về,hàng được ưa chuộng cả năm ngoái nay 2015 lại T kế mới hơn bằng chất liệu lụa satin bóng mờ,lưng có khoá giọt nước hông và có dây rút ,xếp li duyên dáng---280k
    Còn sz M màu nâu
    Sz L đủ màu có thêm màu trắng
    Quần chip Gel xuất Pháp lại về,trứơc hết sạch ko đủ trả hàng cho các chị nè ,đợt này có 3 màu:đen ,nâu,be.Loại quần cần thiết cho CE mặc đầm váy giữ eo thon gọn hơn và co dãn với chất thun lạnh cực thích lun
    SzM L thôi --130k[​IMG]
    Còn sz 27,31
    Q jean Tomtailor dáng straight chỉ nổi to may dạng quần ông địa.Chất jean đứng fom cực đẹp,hàng fulltag 69,95eur
    Sz25-26-27-29-30-31---400k[​IMG] [​IMG] [​IMG]
    CHỈ CÒN SZ 34(47 KG TRỞ XUỐNG)
    Q jean Stradivarius phối viền da,màu wash mài vừa đủ đẹp ,bụi,chất jean siêu đẹp,mặc quần lên nhẹ êm ko thua j hàng Levis lun ạ
    Hàng dư xịn sz34 ;36;38,có cái gắn nhầm sz nhé các nàng,cho kích thước số đo để mình check sz----400k[​IMG]
    Jean Skinny Hidden màu chuyển ombre lạ độc ,chất thì co dãn cực kì,cầm chiếc quần nặng mà mặc vào lại nhẹ tênh mềm mát,dòng cao cấp web đang bán 95$ ,Logo hãng là chi tiết miếng da đắp sau quần ,dư xịn có hạn
    Sz25-26-27-30>>>xhi3 còn sz25-26 thôi
    Giá 500k[​IMG]

Q short xuất Tây Ban Nha,chất kẻ tăm đẹp long lanh ,chỉ 1 màu be szS và M ---230k[​IMG] [​IMG]
    Quần short kaki F21 sọc kẻ tăm có gân nổi,chất co dãn,cotton mềm .
    ,szS M --chất lựơng mà giá mềm --200k[​IMG] [​IMG]
    Chỉ còn sz 6
    Q short Callaway ,chất kaki mượt siêu đẹp,mịn mát ko nhàu ko mỏng .Các bố thik lịch lãm thì chọn nha.sl vài cái,toàn sz6 cho ng 63-65kg --250k>>>200k[​IMG]

SP4--Q jean SPao-1980 cho nam trẻ tuổi or bé trai 14t trở lên ,fom skinny ,hàng xuất Hàn fulltag 39,900won ,wash nhẹ bụi ,jean mềm nhẹ siêu co dãn ,fom trẻ trung cực đẹp,màu đậm và nhạt
    Sz30-31-32-33-34----450k[​IMG]

Sửa lần cuối: 29/5/2015
    nancybui1985hongls5 thích.
  12. milk81

milk81 Thành viên đạt chuẩn

Váy Asmosphere dáng sơ mi trên flickr đã có chưa bạn? Có mấy màu? Giá bao nhiêu?

13. Mẹ Rồng Con

Mẹ Rồng Con Thành viên chính thức

Váy lanh lụa Atmosphere size8 tương đương M sizeVN or L nhỏ cũng pon chen nốt,mới về hôm 01-7 này,tính giữ lại mặc mà mình up lên lun.Có 1 cái,màu hoa cực sang,hàng hót giành giật chỉ có 1 cái.Chất e này long lanh iu iu ko thể tả.Nguyên tem mac,nút sơ cua..
    pm chi gia vay nay voi..............................tks e.

14. domcuckydangyeu

domcuckydangyeu Thành viên chính thức

thik e vay lua hoa quá mà sz 8 thì em k thể vừa đc, mua về mặc rộng thì cũng chán, đành để lần sau ung hộ chi vậy.

Sửa lần cuối: 3/7/2011
    bien xanh thích bài này.
  15. bien xanh

bien xanh Gà xinh shop

CMT các mẹ mua hàng từ nhà mình..gom lại đây nhé!!(u)(u)(u)

Sửa lần cuối: 16/7/2012
  16. baby_ghost

baby_ghost Thành viên tích cực

A007.Aó Papaya thun mát màu rêu kẻ tăm ngang.2 màu còn lại trơn,dún 2 bên che ..vòng bụng ngấn mỡ...SizeS và M

e này giá bn nàng

17. TCL_TCL

TCL_TCL Thành viên chính thức

bien xanh thích bài này.
  18. bonbon202

bonbon202 Thành viên đạt chuẩn

cho mình giá em almos lệch vai nhé..tks bạn

bien xanh thích bài này.
  19. bien xanh

bien xanh Gà xinh shop

20. mecube

mecube Bắt đầu nổi tiếng

Váy lanh lụa Atmosphere size8 tương đương M sizeVN or L nhỏ cũng pon chen nốt,mới về hôm 01-7 này,tính giữ lại mặc mà mình up lên lun:p.Có 1 cái,màu hoa cực sang,hàng hót giành giật chỉ có 1 cái.Chất e này long lanh iu iu ko thể tả.Nguyên tem mac,nút sơ cua...

Không biết chiếc này bạn còn định giữ lại mặc không, nếu không báo lại cho tớ nhé,

thanks