Chia sẻ: Chúng tôi đã học chuyên Anh Ams như thế nào

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi Beebuzz, 4/7/2011.

1. meuyennhi0912

meuyennhi0912 Thành viên rất tích cực

Ðề: Chia sẻ: Chúng tôi đã học chuyên Anh Ams như thế nào

Chào em,
    rất vui mừng vì đọc được top của em. Thực ra Tiếng Anh chị rất kém nên không thể tự dạy cho con ở nhà (trước đây không nhận ra được tầm quan trọng của TA nên không chịu học với lại hình như chj không có năng khiếu với môn nầy hiiiii) Hiện tại bây giờ chị có 2 cháu đều là gái hoàn cảnh kinh tế cũng không có vì anh chị vẫn phải đi thuê nhà cũng rất muốn cho con học tiếng Anh mà ở các Trung tâm thì chi phí lớn quá chị không đủ lực em ạ. Em có cách nào chỉ giúp chị cho bé lớn nhà chị sang năm vào lớp 1 cho phù hợp được không
    Chị cảm ơn e nhiều lắm
    mong em hồi âm cho chị nhé

Đang tải...

2. meuyennhi0912

meuyennhi0912 Thành viên rất tích cực

mn ơi em cũng đang đọc cuốn đó chỉ hơi tiếc 1 điều là đọc hơi muộn vì 2 bé nhà mình 3-.5 tuổi rùi
    mn có cách nào dạy con học TA (tự dạy hay có video nào hay) chia se cho mình nhé

địa chỉ mail kimanhchiuyi@gmail.com
    cảm ơn nhé

3. Panda Vu

Panda Vu Thành viên tập sự

Mẹ nào muốn con mình nâng cao trình độ tiếng anh, mà gia đình cũng có điều kiện chút thì cho con em mình đi chương trình du học hè cũng ok.
    Bé nhà em cho đi chương trình Du học hè Sing 1 tuần mà khả năng tiếng anh giao tiếp cao hơn, tự tin nói tiếng anh hơn. mà nhất là được tiếp xúc với phương pháp học mới. Khá thú vị. Cha mẹ có thể đi kèm nhưng chi phí sẽ ít hơn cá bé

4. Voi 907

Voi 907 Thành viên tập sự

Con E năm này lớp 6 lên 7 mục đích chuyên ams or chuyên ngữ. Tìm gv học thêm khó quá ak. Nhung Phạm, Lan Hương hay Cô Đỗ Dung thực sự thi vào lớp A1 đã khó mà còn đông quá ak. Em muốn tìm cô trẻ tâm huyết và cô trò cùng mục tiêu với ak

5. Voi 907

Voi 907 Thành viên tập sự

Con E năm này lớp 6 lên 7 mục đích chuyên ams or chuyên ngữ. Tìm gv học thêm khó quá ak. Nhung Phạm, Lan Hương hay Cô Đỗ Dung thực sự thi vào lớp A1 đã khó mà còn đông quá ak. Em muốn tìm cô trẻ dạy ams tâm huyết không quá đông cô trò cùng mục tiêu với ak

6. Ngocnguyen11

Ngocnguyen11 Thành viên mới

Thông tin rất hay, cảm ơn mẹ đã đã chia sẻ tin hữu ích. Em cũng làm mẹ nên cũng muốn chia sẻ một chút bí quyết trong quá trình dạy con nhỏ. Chả là thỉnh thoảng con em phải ở nhà 1 mình vì bố mẹ đi làm, nên hay được mẹ cho dùng máy tính để học và chơi 1 lúc. Thế nhưng em đã cài ngay một phần mềm chặn web đen dành cho trẻ em.

Phần mềm này tự động chặn web đen, game online với mấy mạng xã hội để tránh cho con vào những web xấu. Hơn thế nữa, phần mềm còn chặn theo giờ, lại lưu lại lịch sử truy cập của con cho mẹ kiểm tra. Nói chung là tiện cực kỳ.

Tên phần mềm là VAPU. Các mẹ cứ search Google phần mềm VAPU là ra link tải bản dùng thử miễn phí ạ.

Nói chung đây là chia sẻ cực kỳ hữu ích cho các bố mẹ.

Attached Files:

Kích thước file:
      53.9 KB
      Lượt xem:
      241