Trang 1/3 123 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 29
    Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    3,650
    Được cám ơn 2,629 lần trong 2,115 bài
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Default có nên xăm,thêu lông mày không các mẹ?

e chả có tí lông mày nào cả,nói hơi điêu nhg nó mờ nhạt và lôm côm quá,có nên đi thêu k các mẹ nhi?chồng e thì dị ứng lắm vì vẫn sợ mấy bà bán thịt ở chợ xăm đen xì rồi lâu ngày chuyển sang màu xanh trong khi môi thì đỏ chói. e thích chân phương giản dị thui nhg mà lông mày cũng là điểm nhấn của cả khuôn mặt đấy chứ,nên e cũng muốn làm m đỡ xấu đi tí nhờ các mẹ cho ý kiến ạ!

Nơi Cư Ngụ
    Thiên đường mong manh
    Click:

Cám ơn
    57
    Được cám ơn 73 lần trong 62 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: có nên xăm,thêu lông mày không các mẹ?

Trích Nguyên văn bởi Bông ú View Post
    e chả có tí lông mày nào cả,nói hơi điêu nhg nó mờ nhạt và lôm côm quá,có nên đi thêu k các mẹ nhi?chồng e thì dị ứng lắm vì vẫn sợ mấy bà bán thịt ở chợ xăm đen xì rồi lâu ngày chuyển sang màu xanh trong khi môi thì đỏ chói. e thích chân phương giản dị thui nhg mà lông mày cũng là điểm nhấn của cả khuôn mặt đấy chứ,nên e cũng muốn làm m đỡ xấu đi tí nhờ các mẹ cho ý kiến ạ!
    Theo mình còn trẻ thì ko nên thêu, chịu khó vẽ đi bạn, có bà chị trong cq cũng như bạn, đi thêu về rồi hối hận, dù cũng chọn chỗ uy tín đấy chứ, thêu xong nhìn xa thì coi cũng đc, nhìn gần thì thấy già và hung dữ bà cố! hi hi

3. Người dưới đây đã cám ơn huynhnhi về bài viết hữu ích:

Bông ú (07-23-2011)

Click:

Cám ơn
    8
    Được cám ơn 79 lần trong 77 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Phun thôi bạn ah, thêu lên nó hơi đậm mà các sợi lông mày nó sắc nét quá trông già lắm. Mình thì phun lâu lắm rồi nên quen, mà ai cũng tưởng tự nhiên nhé. Mọi người ở cơ quan thấy đẹp đua nhau đi làm đấy. Mà bây giờ màu nó ko bị kiểu giống ngày xưa đâu mà sợ nhé. Chúc bạn sớm quyết định cho xinh tươi nhé. He he. Giống tớ ý, giờ mà mờ đi tý là đã ko chịu được rồi hiiiiiiiii vì đẹp quen rồi mà

5. Người dưới đây đã cám ơn Bong & Bi về bài viết hữu ích:

Bông ú (07-23-2011)

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    3,650
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

uh, mình thấy bây j nhiều mẹ có lông mày đẹp lắm, nhg k bít là các mẹ ấy phun, xăm hay thêu. Chứ nhìn các kiểu xăm ngày xưa thì sợ thật, các vàng mình k dám làm ^^ Chị Bông và Bi phun ở đâu ạ?

Nơi Cư Ngụ
    Đống Đa - Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    1,085
    Được cám ơn 605 lần trong 451 bài
    Blog Entries
    2
    Điểm đánh giá
    0

Ngày xưa là xăm, bây giờ là thêu, phun và khắc ạ. Em làm nghề này lâu rồi nhưng nói thật là các mẹ có thích thì cũng chỉ nên phun thôi, thêu và khắc chỉ đẹp khi nhìn xa. Còn nhìn gần cứ như mèo cào ý. Trông không đẹp lắm. Các mẹ có nhu cầu thì alo em nha. E rảnh buổi tối thôi. Từ 7h PM trở đi nhé 0975 823 733.

8. Người dưới đây đã cám ơn kenzo_air về bài viết hữu ích:

Bông ú (07-25-2011)

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    3,650
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Trích Nguyên văn bởi kenzo_air View Post
    Ngày xưa là xăm, bây giờ là thêu, phun và khắc ạ. Em làm nghề này lâu rồi nhưng nói thật là các mẹ có thích thì cũng chỉ nên phun thôi, thêu và khắc chỉ đẹp khi nhìn xa. Còn nhìn gần cứ như mèo cào ý. Trông không đẹp lắm. Các mẹ có nhu cầu thì alo em nha. E rảnh buổi tối thôi. Từ 7h PM trở đi nhé 0975 823 733.
    Nàng làm tại nhà luôn à? Tớ cũng chưa hiểu quy trình thế nào? Có đau k và có tốn thời gian k? Nhìn tự nhiên chứ? Tớ thì ít trang điểm lắm nên lười kẻ vẽ

Nơi Cư Ngụ
    Ha Noi
    Click:

Cám ơn
    748
    Được cám ơn 398 lần trong 245 bài
    Điểm đánh giá
    0

em ko dám có ý kiến gì hết. chỉ kể để chị tham khảo thôi nhé! hôm trước em đi cắt tóc, em hỏi chị chủ cửa hàng quen là em muốn phun lông mày vì lông mày em cũng mờ lắm, 1 bên lại ngắn nữa. Vừa hỏi đến đấy là mấy chị trong cửa hàng đã xôm xả thảo luận, chủ yếu là khuyên em chịu khó kẻ thôi, vì bây giờ các chị ấy hối hận rồi. hì! Nên em vẫn kiên trì chịu khó kẻ thôi ạ! Chúc chị luôn xinh tươi

11. Người dưới đây đã cám ơn meconrua về bài viết hữu ích:

Bông ú (07-23-2011)

Click:

Cám ơn
    48
    Được cám ơn 146 lần trong 131 bài
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

he nếu thích mẹ nó đi phun màu khói ý nhìn rất nhẹ nhàng tự nhiên đẹp lắm nhìn ko biết là phun đâu ( vì mình cũng phun màu đó đc 3 năm rùi), nếu mẹ nó có nhu cầu call mình mà nhà mẹ nó ở đâu có gần Hoàng Văn Thái ko qua mình dẫn đến chỗ chị mình làm quen ở đó, đảm bảo đẹp mà lại rẻ hơn ở spa nhiều, đt của mình nè: 0902 186 900 ( mình là Trang nhé), chúc mẹ nó luôn xinh tươi

13. Người dưới đây đã cám ơn Thu Trang 83 về bài viết hữu ích:

Bông ú (07-23-2011)

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    3,650
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Thanks meconrua và ThuTrang83 (chắc em fải gọi là chị rùi),
    Rùa ơi, tớ thấy bj nhiều bạn làm đẹp lắm, nhìn tự nhiên lắm í, nhg ngại hỏi ngta nên mình k rõ là làm ntn, như các mẹ trên này thì chắc là phun rùi. Tớ có trang điểm đâu, mà kẻ vẽ thì tớ cũng dốt lắm ấy nên cứ phải ngó nghiêng vụ này xem sao.
    Chị Trang ơi, thế phun thì có đc lâu k chị? Chắc em lưu số chị để thăm hỏi thêm mới đc, nghe chị nói, ham quá hihi

Nơi Cư Ngụ
    LinhLangnha1-Đocngu nha2
    Click:

Cám ơn
    136
    Được cám ơn 277 lần trong 232 bài
    Điểm đánh giá
    0

Thực ra tớ cũng là phụ nữ nhưng cũng có suy nghĩ giống chồng của bạn. Chẳng hiểu sao tớ di ứng lắm nếu nhìn thấy ai xăm sổ, tất cả những thứ trên cơ thể của mình. Tốt nhất cứ để tự nhiên thôi bạn ạ. Nếu ít quá bạn có thể dùng chì kẻ thêm vào là đcj mà. Đừng xăm nhé, tớ khuyên đấy. Tớ có lợi thế là lông mày cũng vừa phải, và tớ chưa bao giờ biết đặt cái nhíp lên để nhổ bao giờ, đường nét hoàn toàn tự nhiên mà ai cũng khen đẹp.

16. Người dưới đây đã cám ơn Tomcon05 về bài viết hữu ích:

Bông ú (07-25-2011)

Trang 1/3 123 cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ