Toàn quốc: Làm album cho bé theo phong cách scrap- ghi lại những khoảnh khắc đáng yêu cho thiên thần

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi album, 4/8/2011.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. album

album Bắt đầu nổi tiếng

Xin chào các mẹ!
    Mỗi năm khi con tròn tuổi bố mẹ đều muốn lưu lại những hình ảnh của con trong 1 năm qua, hoặc viết lên quyển nhật ký bằng ảnh dành tặng cho thiên thần nhỏ. Là một người mẹ, ai cũng yêu con mình và muốn dành tặng cho con những điều tốt nhất. Sinh nhật con ai cũng muốn tặng con một món quà cho thật có ý nghĩa. Sinh nhật năm nay e tặng bé yêu nhà e một món quà là cuốn album làm theo phong cách scrap ghi lại những hình ảnh sống động của con từ ấu thơ đến lúc 2 tuổi ( không chỉnh sửa ảnh nhưng vẫn đẹp mêly). Ưu điểm của làm album theo phong cách này là có thể sử dụng được hầu hết các ảnh mà bố mẹ tự chụp cho con kể cả hình chất lượng ko quá tốt. Bởi vì em hiểu với con trẻ, bắt được khoảnh khắc là rất khó, nếu chỉ ra Studio chụp và làm album ảnh thì chỉ được 1 số thời điểm. Với phong cách Scrap, hầu hết các ảnh đều có thể tận dụng, và rất dễ tuỳ biến cho phù hợp với sở thích và style của bố mẹ cũng như của các con. Vì vậy, em mạn phép mở topic này để giúp đỡ các mẹ nào bận rộn không có thời gian để tạo nên những album ảnh thật đẹp tặng những thiên thần của mình đó sẽ là những dấu mốc đáng nhớ cho các con sau này.
    Các mẹ có thể thiết kế ý tưởng kịch bản, chọn mẫu album chung hoặc mẫu trang lẻ,hoặc em sẽ lên ý tưởng theo ảnh các c gửi để e làm abum theo những mốc đáng nhớ. Các chị chỉ việc gửi ảnh cho em và sau một số ngày thỏa thuận các mẹ sẽ cso một album ảnh độc đáo để tặng cho những thiên thần bé nhỏ của mình. Các chị có thể in hoặc lưu giữ trên máy tính của mình để làm kỷ niệm cho con yêu, như e thì e cứ làm lưu giữ trên máy tính còn chỉ in một số ít thôi chứ in hết thì chết tiền, hehe. Em chỉ thiết kế album còn không nhận in:
    Giá thành như sau:
    Chỉ với 89k cho album < 50page
    110k cho album từ 50 page – 80 page ( ảnh bé phải nhiều)
    69k cho album để bàn 12 tháng)
    Còn album nhiều trang hơn thì giá nhỉnh hơn một chút thôi
    Cái này cũng có album thiết kế cho người lớn các mẹ nhé!
    Sau đó các mẹ sẽ được tặng một file trình chiếu ghi lại những chiếc ảnh này để thỉnh thoảng mở ra xem ( có kèm theo một bài hát bé yêu thích do các mẹ lựa chọn, cho nhiều bài hát cũng được nhưng nó nặng file mở ra hình sẽ bị mờ)

Dưới đây là hình ảnh trong album của bé nhà em, em đưa ra cho các mẹ xem

Cảm ơn các mẹ đã đọc tin!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi album
    Sửa lần cuối: 20/12/2012
  2. album

album Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Làm album cho bé theo phong cách scrap- ghi lại những khoảnh khắc đáng yêu cho thiên t

Có mẹ nào quan tâm xin ới em một tiếng nhé!

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.