Trang 1/387 12345671151101 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 3866
    Click:

Cám ơn
    3
    Được cám ơn 24 lần trong 23 bài
    Điểm đánh giá
    3 (100%)

Default VNXK ORIGINAL - VT Fashion chuyên ZARA,MANGO,F21,MK,BCBG,ESPRIT, chỉ bán hàng vnxk chuẩn..

VT Fashion - QUẦN ÁO VNXK - Đồ công sở: MANGO,ZARA, BANANA, ESPRIT, BCBG,CLOVIS, .... Chuyên bán buôn ,bán lẻ hàng VNXK

Hàng VNXK, Đồ VNXK, Hàng XK, Đồ XK, mango,vnxk, vnxk zara, vnxk muare, vnxk lamchame, vnxk 5s, quan ao vnxk, hang vnxk, do vnxk, vnxk hcm, fashion, quan ao, hang hieu,, mng, the day vnxk, mango vnxk, mng vnxk, mixo vnxk, mixo, zara vnxk,
    Chú ý:
    - Miễn phí trong bán kính 3km cho hoá đơn trên 700k
    - Chuyển phát nhanh đến địa chỉ mà các bạn yêu cầu (phí người nhận trả)
    - Hàng mua rồi miễn đổi hoặc trả lại
    - Đổi hàng lỗi trong 3 ngày
    - VT Fashion mở của từ 9h30 - 21h kể cả T7 và CN. Nhận DT hằng ngày từ 8h đến 22h, không nhận SMS
    Số tài khoản VCB :0441000635873 - Hoàng Thị Đào Tiên chi nhánh Tân Bình
    Số tài khoản Đông Á: 010 280 3938 - Hoàng Thị Kim Liên
    Số tài khoản ACB: 156297199 - Hoàng Thị Đào Tiên chi nhánh Tân Bình
    Điạ chỉ: 83, ĐẶNG VĂN NGỮ, P.14, PHÚ NHUÂN,TP.HCM
    Email: vt2009fashion@yahoo.com

Mua lẻ: 0902 802 700 Viber/Zalo - NVBH
    Mua sỉ: 0938 163 786 - Tiên

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Vào Link www.facebook.com/VT.Fashion.VNXKLIKE để nhận thông tin hàng mới sớm nhất nhé

356.Sơ mi Mng đã về shop rồi nha cả nhà,nguyên đai nguyên kiện,nút vàng sáng lung linh,nút dự phòng đầy đủ,2 túi giả,chất voan cát dày dặn,hàng nhà em cam đoan chuẩn store 100% nhe cả nhà,6 màu: đen,trắng,hồng,xanh ngọc,xanh nhạt,vàng,sz xs s m.Giá shop vô cùng ưu đãi chỉ 250k cho e Mango xịn này.Ghé shop nhanh kẻo hết hàng nè. (6 photos)

357. Về luôn rồi các chị. Sơ mi trắng Zara,hàng dư xịn chuẩn store ,hàng shop nguyên chip chống trộm của hãng luôn,chất cotton co giãn ,lên form chuẩn đẹp cực kì,màu trắng vẫn luôn dc các chị chọn lựa hàng đầu ,sz s m l.Giá 290k (4 photos)

355.Shop vừa về được mấy chục em nón Nike ,Adidas hàng siêu chuẩn xịn nha,ai từng dùng hàng Nike,Adidas nhà em thì biết rõ hàng Nike nhaf em ntn luôn,màu sắc thì cực đẹp và trẻ trung,nam nữ đều dùng được ,em này đội đi tennis,đánh golf,đi chơi lun nha,one sz nha cả nhà ,màu sắc : đỏ,đen,xanh chuối,trắng,tím....+ nhìu màu nửa,em up tạm trước vài màu,các a/c ghé shop chọn màu lun nha.Gía shop chỉ 150k ( hic hic quá rẻ cho 1 em nón Nike xịn )

354.WRAP SKIRT DRESS Mango,em đầm Mng này đã có hàng ở shop rồi nhe cả nhà,phía trên là thun ,phía dưới vải 2 lớp,hàng xịn chuẩn 100% tra code ra hình lun,giá web 59,9$,Giá shop chỉ 380k cho em này thui ,ghé shop rinh e này kẻo hết,các chị mua hàng quen của shop cũng biết hàng nhà em cực kì nhanh hết hàng,mẫu này bao check hàng store cho cả nhà nhe.sz xs s m. (5 photos)

353.Phông Zara,sz s m.Gía 180k

350. Đầm GAP. sz 0 2 4.

351.Phông Gap kẻ sooc ,chất thun cotton mặc mùa hè mát mẻ,sz xs s m.Gía 140k ,3 màu như hình em chụp.

352.Phông Zara hàng công cty chất voan phối thun kẻ sooc phía sau,sz s m.Gía 180k

349.Nhà mình còn nhớ áo peplum Oasic 2 màu đen + xanh côban nhà em từng bán bay vèo vèo, khoá vàng dập nổi,chất cát cát nhẹ tênh lên form đẹp mà không bị nóng,kiểu peplum cực dễ phối đồ nha c/e : chân váy hay quần tây,jeans đều đẹp,sz 6,8,10.c/e thích thì sáng mai ghé shop e lun nha.Giá cực tốt không phải lo nha cả nhà.

350.Có chị nào thích quần tây công sở dáng suôn không nè,shop về quần âu dáng suôn dư xịn luôn,chất vải đúng kiểu quần tây kg nhàu,giặt xong là thẳng băng không như quần kaki rất dễ nhàu,quần âu xk dáng suôn hơi hiếm hàng nên chị nào iu thích dạng này thì nhanh tay ghé shop nha, lưng cao cắm thùng chân dài miên man,2 màu đen + xám,sz 26,27,28,29.Giá chỉ 250k

349.Jeans đen Levis lưng cao và form ôm vừa co giãn cực thoải mái,đặc biệt có sz to cho các chị ,sz 27,28,29,30,31,32,33,34.Giá 320k

348.Khoác jeans Newlook dư xịn luôn ,toàn hàng xịn đẹp cho các chị mua sắm cuối tuần nhaaa,sz 10,12,14.Giá 350k

347.Quần đùi nam Tommy dư xịn chất cotton mặc mùa hè mát lắm nha,sz m l xl.Giá 150k

344. Chân váy Zara. Hàng xuất chuẩn. Size: XS, S, M. Giá 210k. Chất vải dày dặn, phía sau có khóa kéo. Form váy trẻ trung, năng động.Gía chỉ 210k

346. Áo thun GAP trơn xuất xịn, hàng campo, chất thun mềm mịn,sz xs s m,hàng xịn chuẩn vô cùng nha cả nhà,giá 220k
    [COLOR=rgb(255, 77, 77)] [/COLOR]
    345. Áo thun GAP kẻ sooc xuất xịn, hàng campo, chất thun mềm mịn,sz s,hàng xịn chuẩn vô cùng nha cả nhà,giá 230k

343. Áo thun GAP xuất xịn, hàng campo, chất thun mềm mịn. thêu chữ,sz xxs xs s m l,hàng xịn chuẩn vô cùng nha cả nhà,giá 240k

Shop về bộ jumsuit ngắn Oasic chất vải lụa 1 lớp mặc vô cùng mát và thoải mái,2 màu đen + hồng ( hình chụp hơi đỏ ,ở ngoài là hồng nhe các chị)sz 6,8,10.Giá 330k

341.Shop về em này .Quần đũi zara hàng vừa xuất chưa on web size s m l , 7 màu trắng, đen, be vàng, be nhạt, carot, hồng đậm, hồng pastel giá cực tốt cả nhà,mùa hè diện em lưng cao mà lại chất thô đũi cực mát mẻ lun nhhe.Giá chỉ 230k

340.Jeans Mango đã về shop 3 màu : đen ,xanh jeans đậm,da bò ,sz 1,3,5,7.Giá 290k

339.Em Mng này xinh không cả nhà,đã cập bến shop rùi nhe,2 màu đỏ + navy chất vải co giãn 2 lớp( không phải thun) chất cực đẹp nha cả nhà,giá web tận 89$,màu xanh navy sz xs s m,màu đỏ sz s m.Giá 350k (6 photos)

339b. Legging HUE hàng xuất Mỹ,sz xs m l ,2 màu đen + xám .Giá 170k

338.Áo phông 3 lỗ Old Navy dư xịn chất thun cotton mềm mát in hoạ tiết,sz xs s m.Giá 160k

Croptop thun H&M tay phối lưới,sz xs s m l.Gía 180k

VỀ THÊM ĐẦM BI OASIC DƯ XỊN SZ 8,10,12 ( ĐỢT TRƯỚC CHỈ CÓ SZ 6,8,10.)

337.Legging Holister hàng dư xịn chuẩn 100% chất thun 100% cotton mềm và thấm hút tốt,lên form ôm vô cùng dễ chịu,sz xs m l.Giá 170k

336.Đã về. Sơ mi Uniqlo hàng xuất Nhật 100% cotton dư xịn,lâu lâu mới có hàng sơ mi chất cotton nha cả nhà ui,3 màu trắng,hồng ,xanh ,sz s m.Giá 230k

Shop về được một ít túi xách Coach hàng vnxk,cam đoan bán túi Coach chuẩn authentic,giá tag 358$ khoảng 7,6tr vnd,c/e nào hay dùng túi Coach thì ghé shop e check hàng vô tư nha,kích thước 39*30cm,Giá 3,6tr.

312.SHOP VỀ THÊM: mẫu Jumsuit Mango cổ tim hàng xịn .sz XS, S, M. (Ko kèm belt)

335.Áo Mng trắng về shop rồi ,chất kaki thun dày vừa co giãn,sờ chất thích lắm luôn nhe,hàng xịn chuẩn nguyên tag mac bao bì ,sz s m.Gia 260k

334.Đầm voan hoa 2 lớp f21 hàng xịn chuẩn,nhà e không bán hàng f21 cty may lên và gắn mạc f21 tràn lan,sz s m l.Giá 260k

333.Shop về đầm Mng hoa nhí hàng xịn chuẩn cực đẹp luôn cả nhà,hàng new summer 2014 mạc màu hồng mới của Mng,chất lụa trơn 1 lớp nhưng không hề bị mỏng,e này diện cực mát mẻ chất lại không nhăn rất dễ mặc,sz s m.

330.Quần tây Forever new 4 mẫu e chụp hình tạm chứ chưa search web nha cả nhà,có tregging và legging,quần tây chất vải dày dặn không nhăn,không nhàu,ghé shop mua em này nha.

324.Áo sơ mi Mng xanh 2 túi chất cotton cực mềm mát ,hàng đã về shop luôn rồi nhe,sz s ,m .Giá 280k

332.Chân váy xếp li xoè The Day hàng xuất Hàn,sz 85,88,91 = s m l ,hàng về luôn rồi nhe.Giá 240k

331.Đầm xoè bi Oasic đã về shop luôn rồi nhaa.sz 6,8,10.

330.Quần tây Forever new 4 mẫu e chụp hình tạm chứ chưa search web nha cả nhà,có tregging và legging,quần tây chất vải dày dặn không nhăn,không nhàu,ghé shop mua em này nhaaa. (4 photos)

329.Đã về .Đầm ASOS dư xịn chuẩn 100% nha cả nhà mình ơi, dáng suôn tay lỡ 2 màu trắng + đen khoá dập nổi,em này xinh quá cả nhà,sz 8,10,12. (5 photos)

328.Maxi Oasic dư xịn màu xanh navy ,em maxi này đẹp quá cả nhà,cuối tuần shop về nhìu hàng phục vụ c/e lắm luôn,sz xs s m.Giá 280k

327.Shop về mẫu đầm Mng dáng suôn tay chờm nhẹ chất vải xốp xốp 2 túi 2 bên rất tiện lợi cho c/e bỏ đồ,hàng dư xịn vừa xuất vẫn chưa on web đâu nha,sz s m.Giá 320k

326.Shop vè em Zara này rồi nhe,hàng xịn chuẩn từng chi tiết nhỏ y hệt web nên chất đẹp lắm nhe cả nhà,sz 34,36,38 = xs s m.Giá 380k

325. Đầm ren MNG . sz S.

324.Áo sơ mi Mng xanh 2 túi chất cotton cực mềm mát ,hàng đã về shop luôn rồi nhe,sz s ,m .Giá 280k

323.Shop về luôn áo hoa nhí Newlook dư xịn nút gài phía sau,sz 6,8,10.Giá 210k

322.Jeans lưng cao 3 nút Newlook dư xịn 2 màu đậm không wax và nhạt wax,em này mặc sovin với áo kiểu đi chơi chân dài miên man lun,sz 6,8,10.Giá 310k — with Xuanchiuchoi Nguyen andXuan Thuy Le.

321.Shop về em này . Quần tây Zara lưng cao dư xịn,chất vải tây co giãn đứng form đẹp lắm nhe,mẫu mới xuất của hãng vẫn chưa on web c/e chịu khó chờ em ấy sẽ lên web đẹp lung linh nha, sz 32,34,36.Giá 290k

320.Uniqlo nhà em về thêm nha,2 màu nâu bi trắng+kem bi đen,sz s m l .Giá 250k

319. Đầm thun HM mới về. sz S, M, L. Một màu đỏ sọc như hình nhé. (Thành phần em nó đây: 56% polyester, 39% viscose, 5% elastane)

318.Về luôn em này .Đầm Zara dư xịn hàng made in China nhưng c/e yên tâm nhà em cam đoan bán hàng dư xịn nhaa,shop chụp luôn hình hàng về tại shop là 100% nguyên chip chống trộm của hãng chứ kg phải loại chip ở các shop tự gắn vô ,Hàng Tq xuất xịn shop không bán hàng bậy bạ ,c/e cứ ghé shop check hàng em này vô tư nhe,chất vải 2 lớp co giãn xẻ sau cực đẹp,sz s m l.Giá 360k (7 photos)

317.ĐÃ CÓ HÀNG TẠI SHOP.Đầm ren NEWLOOK hàng dư xịn chuẩn 100%,chất ren cotton 2 lớp mềm và đẹp cực kì,form ôm vừa phía trên xòe nhẹ phía dưới ,cầm hàng lên là biết hàng xịn luôn nhe,1 màu hồng pastel sz 6,8,10,12.Ghé shop xem hàng và mua em này nhaaa cả nhà.Gía 410k

315.Về luôn em Mango lưng thun 5 màu : navy,hồng,kem,nâu,xanh coban,mùa hè nóng nực c/e diện em này vô cùng mát mẻ và thoải mái lắm luôn,sz s m l xl,hàng xịn chuẩn nhaa.Giá 250k (6 photos)

314.Shop về luôn em short Zara hàng dư xịn chất vải quần tây co giãn nhẹ,không nhăn,lên form cực đẹp,sz s m L ,2 màu trắng + navy.Giá 230k (6 photos)

311.Denim Zara xịn chuẩn authentic 100% từ tag,mac,bao bì tới ms code,chất bò mềm đẹp ơi là đẹp,ghé shop mua luôn kẻo hết nhaa,một em denim quá đẹp không thể bỏ qua, sz xs s m.Giá 320k — with Nguyen Vu. (6 photos)

310. Lô quần Legging Jeans Express rất chi là đẹp. Chiều nay e chup hình thật chị em xem nhé.

308.Đầm Gap tay dài hoạ tiết nhẹ nhàng,lịch sự lắm nhe,sz s.Giá 350k

307.Áo Mng chất lưới sợi xắn tay ,hàng dư xịn nguyên tag,mac,bao bì hàng chuẩn store nhee, 5 màu : trắng,hồng ,xanh ,đen,xám.sz xs s m.Giá 190k. (7 photos)

306.Jumsuit Petter Som chất lụa 1 lớp dày dặn,sz 2,4,6,8,10.C/e ghé shop rinh mẫu jums ngắn màu sắc rất đẹp mà lại xịn này nhe, giá lại rất hạt dẻ chỉ 300k

304.Về thêm ==>Đầm MANGO xòe xếp li,hàng dư xịn chuẩn 100% nha,chất voan lụa mềm mượt,hàng hải quan nguyên tag mac,sz xs s m.Gía 480k

305.Về thêm một ít đầm Loft sz 0,2,4.màu be phối đen form suôn chất thun dày dặn đanh mịn,khóa vàng dập nổi nhìn sang trọng lắm ,em này form suôn dễ mặc cực kì.Gía 380k

300.Về shop luôn rồi nhe,sơ mi Mango dư xịn nguyên tag,mạc bao bì chất liệu cotton dày dặn thấm hút mồ hôi tốt,item lý tưởng trong mùa hè nha.sz xs s m.Giá 300k

302.Jeans Benetton hàng dư xịn form slim chứ không phải skinny nha,chất jeans mềm co giãn,em này mặc cực kì dễ chịu vì không quá bó ,c/e nào đang tìm jeans dáng slim thì ghé shop nha,sz 26,27,28.Giá 280k

301.Thêm mẫu sơ mi mng dư xịn nút vàng ở cổ và tay,nút dự phòng,tra ms code ra hình ,chất cotton mềm và thấm hút,sz xs s m.Giá 300k

299. Legging Labijou. 2 màu đen và đỏ gạch như hình. Sz M, L.

295.Đã về đầm Mossino hàng dư xịn kẻ sooc 2 lớp xoè nhẹ,sz xs s.Giá 310k

298.C/e nào thích em H&M dư xịn phối ren này thì ghé shop e luôn kẻo hết nè,số lượng chỉ có hơn 10 em,chất thun cực đẹp ,hàng xịn chuẩn từng chi tiết,giá 320k

297.Về luôn em áo ren BCBG dư xịn nguyên tag mac ,nhìn xịn cực kì chất ren đẹp lắm,sz s m l.Giá 250k

296.Đã về áo peplum F21 gắn mạc Gap nha cả nhà,hoa nhí xinh lăm,sz cho bé và mẹ luôn,sz 6,8 cho bé,sz 10,12,14 cho mẹ,giá 180k

294.Short Jeans H&m lưng cao,sz 34,36,38.Giá 230k

293.Shop về mẫu maxi Mango dư xịn chất thun ,cổ không sâu rất dễ mặc,lên form chuẩn đẹp lắm,màu xanh navy.sz s m.Giá 280k

285.Quần tây Oasic kèm belt 3 màu navy,đen,nâu,chỉ có navy có belt nha,chất vải quần tây dày dặn đứng form ,sờ chất là biết hàng xịn,c/e check hàng store thoải mái,giá tag 50$,sz 6,8,10,12.Giá 320k (4 photos)

292.Đầm Mango đã về shop,lâu lắm mới thấy đầm dây hoa xinh như vầy,hàng xịn chuẩn shop bao check hàng store mẫu này,chất voan tơ lụa dày dặn đẹp lắm,ghé shop để tận mắt nhìn,tận tay sờ chất vải em này,sz xs s m. (5 photos)

291. Chân váy F21 NEW (Australia). 3 màu như hình nhé. sz S, M, L

290.Victoria chỉ về được màu đen sz xs,chuẩn và xịn 100%,chất thun dày đanh mịn,Giá 280k

288.Em này shop vơ vét dc một ít chỉ có sz 36,hàng xịn chuẩn store nha,chất vải kaki tây viền răng cưa ,Giá 300k (4 photos)

287.Phông kim tuyến Mng 2 màu be + xám xi măng,hàng dư xịn chuẩn luôn nhe.sz xs s .Giá 180k

286.Áo Mng tay dơi này về luôn rồi nhe,chất voan sợi sợi đẹp mê luôn,sz xs s m.Giá 270k

284.Đã về đầm Mango cổ vuông dư xịn chuẩn 100%,chất thun dày đanh mịn vừa 2 lớp ,form ôm tôn dáng,2 màu đỏ+ đen, sz xs s m L.Giá 370k. (4 photos)

282. Blazer Worthington. Sz S. gia 360k

280.Áo ren H&M shop từng bán nay về thêm một ít màu hồng duy nhất,sz xs s m l.Giá 250k

279.Đã về jeans đen Speak Neak chất jeans mềm dày vừa lên form ôm cực đẹp,sz 1,5,7 .Giá 300k

278.Belt Mk bản lớn chất liệu 50%PU,50%PVC,em này dùng để thắt đầm hơi bị sang ,kích thước 4cm.Giá 240k

277.Đã về - Mùa hè diện em Mango lụa mát mẻ,thoải mái nhưng cũng không kém sang trọng ,hàng xịn chuẩn y sì store,mẫu nào shop bao check hàng thì c/e yên tâm shopping không cần suy nghĩ đâu,chỉ về dc 3 màu : Cam,trắng,navy,sz xs s m. Chất lụa không nhan,khong nhàu dày dặn mượt mà lắm luôn. Giá 250k

277nam. Sơ mi Zara MAN slim fit, dài tay. 4 màu như hình.

276.Về thêm áo Mng 2 túi giả chất voan lụa mướt rượt,hàng chuẩn store từng chi tiết nhaaa,đợt này shop về dc 3 màu lun : Trắng,đen,xanh cổ vịt,sz xs s m.Giá 280k —

275.Đã về quần Gloria hoa hoè 3 màu như hình,c/e có thể phối với em áo Mng đục lỗ shop vừa về luôn,mùa hè nóng nực diện em quần này thì mát vô cùng,Giá 290k

274.Đã về - Áo Mng đục lỗ hàng xịn chuẩn 100% nha,shop bán hàng có số lượng chứ không bán lẻ tẻ vài chiếc đăng lên rùi "hết hàng",e này dễ phối đồ lắm,quần ,chân váy đều oki ,em này bao check hàng store Mango từng chi tiết ,c/e có thời gian ghé lên Mng rất nhìu hàng shop từng bán đã có mặt ở store rùi, sz xs s m.Giá 280k

269. Đầm suông denim ==> HET

268.Áo lụa H&M hàng xịn chuẩn 100% nha cả nhà đầy đủ tag mac,chất lụa nhìn đẹp và sang lắm luôn nhe,4 màu cực đẹp,ghé shop hốt em này thui cả nhà,sz 32,34,36.Giá 280k (6 photos)

267.Quần kaki Zara hàng dư xịn mẫu new 2014,sz 34,36,38,40,42 không đều màu và sz,gọi 0902802700 để check sz số ,Giá 300k

266.Đầm Mng dư xịn luôn nhe,hàng vẫn chưa on web đâu,chất vải lụa cát mềm rũ form suôn phối ren cực sang,hàng chuẩn store .sz xs s m.Giá chỉ 300k rẻ nhất thị trường luôn mà hàng thì vẫn chất lượng.Ghé shop rinh em này thui.

265.Phông Mango hàng dư xịn,e xin nói luôn là phông Mng hàng nhái trên thị trường hiện nay là hơi bị nhìu và shop e lấy hàng cũng vô cùng chọn lọc hàng đúng xịn để phục vụ c/e nhà mình,đặt chất lượng lên hàng đầu vì vậy c/e mua hàng của shop yên tâm nhe.sz s m l.Giá 180k

264.Đã về đầm Mango dư xịn dáng suôn đục lỗ 2 lớp xinh lắm ,hàng vừa xuất vẫn chưa on web nhà mình chờ vài bửa nửa là có hình thui nhe.Sz xs s m.Giá 440k

263.Quần Kaki Mango 7 màu :đen,trắng,navy,be,kaki,đỏ,cam,chất kaki giấy co giãn,mẫu mặc ngắn vậy nhưng ở ngoài dài qua mắc cá nhe cả nhà.sz 34,36,38,40,về màu và sz không đều nhau.Giá 260k (10 photos)

262.Đã về - Uniqlo xuất Nhật trơn và sooc dư xịn 12 màu cực đẹp,hàng Uniqlo nhà em lúc nào cũng hết hàng rất nhanh,c/e nào mua hàng của shop quen rồi thì biết ,nhìu màu : hồng nhạt,hồng gạch,trắng,tím,xanh jeans đậm,sooc trắng xanh,sooc tím nhuyễn,caro rất ít.C/e ghé shop sớm để chọn dc màu đẹp nhe.Sz s m l.Giá chỉ 250k — with Tan Thanh. (10 photos)

261.Nhà em về em sơ mi Mango tay vuông kiểu dáng trẻ trung và lạ,chất vải lụa cát dày dặn,hàng chuẩn nguyên tag mạc y sì store,sz xs s m,2 màu hồng , đen.Giá 260k (4 photos)

260.Áo phông xuất Nhật 2 màu kẻ sooc,free sz.Giá 170k

259.Áo thun xuất Nhật 3 màu như hình web ,free sz .Giá 150k

259.C/e nhà mình có nhớ mẫu quần linen Zara này không,đợt trước nhà em từng về màu navy+be ,chất linen đã qua xử lý không rút và ít nhàu cực tiện lợi cho c/e,đợt này hàng xuất đi màu xám xi măng cực lạ và đẹp luôn nhe,hàng dư xịn y xì web kg khác 1 chi tiết nhỏ luôn,c/e mua hàng tại shop cực kì yên tâm nha.sz xs s m l= 34,36,38,40.Giá chỉ 270k

258.Đã về chân váy Mango dư xịn chất vải lụa dày dặn ,độ dài vừa phải,c/e nào đang tìm chân váy xoè thì không thể bỏ qua em này,cạp lụa cực sang chứ không phải cạp chun như hàng lên ,sz 34,36,38.Giá 260k

255.C/e nhà mình đã tậu em chân váy bút chì Zara chưa?Em này vừa cập bến shop nhe,chất liệu da ,diện em này cá tính vô cùng,hàng Zara xịn nguyên bao bì của hãng.sz xs s m.Giá 270k

254.Đã về áo caro H & M chất cotton mỏng mềm lắm,tay đắp da,hàng dư xịn cực đẹp nhe.sz 36,38.

253. Đầm GAP về thêm. sz XS, S, M. ==> HET

247.Về luôn với shop nhe.Quần ngố kaki Mng code tag chuẩn, chất kaki dày đanh, co giãn nhẹ, 4 màu đen, trắng, navy, hồng pastel như web ,nhìu hàng Mango đẹp đổ bộ quá,năm nay Mng đặt hàng vn gia công rất nhìu nên theo đó hàng xuất dư cũng rất nhìu,c/e yên tâm là nhà em chỉ nhập hàng xịn thui nhe.sz 34,38,38.Giá 250k

246.Đã về đầm Jennifer Lopez ,lâu lắm mới có hàng xuất của hiệu này nha cả nhà,hàng dư xịn,chất liệu thun lazong co giãn 4 chiều ,lên form cực che bụng,sz xs s m .Gia 350k

245.Nhà em về luôn em đầm Mango này cả nhà,form suôn phối ren,sz xs s m.Giá 300k.

244.Đã về chân váy Mango dư xịn,chất linen form chữ A,diện công sở cũng ok lắm các ch nhe,3 màu rêu,hồng ,be,sz xs s m.Giá 230

242. Hnay shop về áo này nhé và 3 mẫu nữa. Chiều sẽ up hình cho CE xem. Sz xs s m

239.Về luôn em này ,Áo Mango phối da chất voạn lụa dày dặn sờ mượt tay lắm luôn ,hàng dư xịn số lượng không nhiều nhe,sz xs s m.Giá 280k

238.Em Mango 2 túi cực kì cá tính,chất vải cotton chứ kg phải loại voan hay lụa hay chinfon mềm mại dịu dàng,dành cho c/e thích sơ mi cotton nhìn trẻ trung hơn,đợt trước nhà em từng về áo này 3 màu trắng,hồng nhạt,xanh nhạt,đợt này chỉ về dc màu trắng,sz xs s.Giá 260k

227.Đã về đầm ELLE kẻ sooc 2 lớp xếp li xoè nhẹ,hàng dư xịn ,brand này ít khi có hàng dư lắm,số lượng ít thôi lên form chuẩn cực kì,hàng nguyên tag,mạc,giá web tận 60$,sz 2,4,6,8,10.Giá chỉ 300k

226.Nhà em về đầm Michale Kor dây xích cực đẹp luôn nhe,hàng đang trên chuyền nhiều mẫu : đen xích trắng,đen xích vàng,có cái có túi và cũng có mẫu kg có túi ngực,tất cả đều là hàng xịn,phụ kiện kim loại dập chữ của hãng nhìn cực sang,4 màu : Đen,navy,đỏ cam,xanh sz xxs,s,m.Giá 500k

225.Đã về áo thun cổ đổ Hm in hoa chất voan 2 lớp ,em này lên form chuẩn lắm nhe,6 màu( cả nhà coi hình e chụp thật nhe). sz xs s m,Giá 180k

222.Đã về Blazer Mango dư xịn ,2lop chất kaki đặc trưng của Mango,lên form đứng áo sang trọng lắm nhe,1 màu đen .Sz s m l,Giá 400k.

223.Đã về ,Nhà em về em short zara linen lưng thun 10 màu dư xịn cực đẹp,chất liệu linen đã qua xử lý kg rút vải khi giặt và ít nhàu,sz s m l.Giá 240k

208.Stradivarius 4 màu nhà em đã về,sz 34,36,38.Giá không đổi chỉ 300k.chất jeans dày dặn cực co giãn,mặc lên là ghiền luôn

221.Đã về áo thun tay lỡ Hm hàng dư xịn 2 màu xám + Xanh cổ vịt,màu nào cũng đẹp hết ,chất thun lạnh co giãn 4 chiều lên form ôm mà không bị nóng,xanh chỉ có sz s(48-53kg),xám sz s m.Giá 200k

220.Đầm Michale Kor dáng xoè,chất thun lazong co giãn 4 chiều đặc trưng của hãng,hàng Mk chất mặc mát và che khuyết điểm,hàng chuẩn 100% ,.sz xs s m.Giá 450k

218.Nhà em về em quần kaki Zara dư xịn luôn nhe.Chất kaki tây co giãn lên form đứng quần,3 màu đỏ cam,đen,trắng.Sz 34,36,38.Giá 280k ==> HET

219. Đầm Banana Republic. Giá 260k

215. Đầm HM trên ren dưới thun caro. Sz S, M.

209. Đầm F21. Chỉ có sz S.

207.Shop vừa về mẫu áo hoa Clovis dư xịn 2 màu hoa xanh+ hoa cam tay lỡ xinh không nè cả nhà ui,sáng mai cuối tuần ghé shop e rinh em này luôn nhe.

204. Quần legging. sz 36,38,40.

203.Quần tây nam Tommy dư xịn chất vải tây đẹp và sang lắm nhe,hàng quần tây nam lâu lâu mới có hàng xịn để phục vụ nhà mình.sz 31,32,36.Giá 500

187.Quần Mango dư xịn form ôm chất vải kaki tây dày dặn sờ mượt tay lắm luôn,mặc lên cảm giác mát rượi luôn,sz 34,36.Giá 280k

186.Em đầm Mango này về shop luôn rồi nha.sz xs s m.Giá 330k.

185.Đã về áo kieu Mango trắng tay phồng nhẹ cực xinh,e này phối chân váy đi chơi,đi làm đều đẹp,sz xs s m.Giá 250k

184.Về luôn em này ở shop rồi nè cả nhà,quần tây zara linen xắn gấu hàng dư xịn,2 màu be+navy lên form đứng quần,mặc mùa hè mát mẻ lắm luôn,sz 34,36,38.Giá 300k

181.Đã về chân váy Zara basic hàng dư xịn,dáng chữ A chất vải 2 lớp,in hoa văn nhìn lạ và đẹp,diện em này trẻ trung lắm nhe.Sz xs s m .Giá 250k

180.C/e nhà mình đã có em trouse Mango 4 màu kèm belt này chưa ?Nếu chưa thì sáng mai ( 2/03/2014 )ghé shop e luôn nhe,quần tây Mango hàng dư xịn kèm belt chuẩn store ,chất vải tây mềm mặc lên đứng form lắm, diện công sở quá đẹp luôn,4 màu: Đen,navy,be,kem,sz 34,38,38.Giá chỉ 290k

[COLOR=rgb(0, 0, 255)]166.Đã về - Jeans Stradivarius dư xịn,nút vàng dập chữ của hãng sáng lung linh,chất jeans cực mềm và cực co giãn,lên form ôm sát nhưng vô cùng thoải mái,hàng nguyên chip,không lo hàng nhái trà trộn.Sz 34,36,38,40.Giá 340k[/COLOR]

158.Áo Hm dư xịn vat xéo và cổ đổ,chất liệu thun lạnh mềm và cực kì mát luôn,mặc mùa hè quá tuyệt ,sz xs m.Giá 200k

[COLOR=rgb(0, 0, 255)]1271. <Đã về> Jumpsuit Warehosue sz 10,12,14.gia 320k[/COLOR]

79.Áo Dressbarn hàng xuất Mỹ ,nút mạ vàng nhìn cực sang,hàng vẫn đang trên chuyền sx,chất voan hoạ tiết nhìn tây lắm.sz s m.Giá 200k

59. Áo F21. sz S, M, L

1287. SALE em nay: Quan tay ZARA. SZ XS, Hang xin nhe. 67% COTTON, 33% POLYESTER GIA: 180K.

1277. Đầm maxi F21 đẹp mê luôn, e nay kg kén người mặc vì có thể cắt ngắn lên theo chiều cao của mỗi người. Một phần là chifon. 3 màu như hình. Đen, xanh, màu vàng chanh.sz s,m,l giá 230k

1266. Khoác F21. trời lạnh lạnh rùi, khoác em này vào thì hơi bị dc. Giá chỉ 300K. sz S, L

1041.Blazer Cadanlite xuất dư xịn chất vải 2 lớp mỏng thích hợp thời tiết sg,có thể mặc đi làm lịch sự hoặc làm khoác nhẹ đi chơi ,màu sắc trẻ trung: trắng,xanh ngọc,hồng,sz s,m,l form to ,S = 52-55kg,giá 350k

B0656. Quần MNG. form ôm. có 2 khoá kéo vàng dưới chân phía sau nhé. chất co giãn. 2 màu kem + đen.gia 300k <0319>

0442.Short kaki trắng hàng xuất xịn,gia sale 120k

B0250. Quần tây công sở Love Culture 6 màu xanh,be vàng,bả trầu,đỏ đô,đen + xám sz s,m,l dáng suôn chất vải quần tây mặc tới mắc cá chân nha,sz s,m,l form nhỏ,
    thay đổi nội dung bởi: vt2009fashion, Hôm qua lúc 06:23 PM

2. Những người sau đây 2 đã cám ơn vt2009fashion về bài viết hữu ích này

InBank (03-06-2012), sentrang (07-26-2013)

Click:

Cám ơn
    73
    Được cám ơn 462 lần trong 460 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: VT Fashion - QUẦN ÁO VNXK - Đồ công sở: MANGO,ZARA, BANANA, ESPRIT, BCBG,CLOVIS, ....

Cho xin giá belt bạn ơi. Thanks.

Nơi Cư Ngụ
    41/530 Thụy Khuê - Chợ Bưởi - HN
    Click:

Cám ơn
    801
    Được cám ơn 324 lần trong 239 bài
    Blog Entries
    1
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: VT Fashion - QUẦN ÁO VNXK - Đồ công sở: MANGO,ZARA, BANANA, ESPRIT, BCBG,CLOVIS, ....

Nhiều đồ đẹp quá, chúc Mẹ nó đắt hàng.

VNXK ORIGINAL 100%-Số nhà 41 ngõ 530 Thụy Khuê (gần chợ Bưởi).
    0904644346 - Ym: ktmartvnxk
    CÁC MẸ nhấn CHUỘT để cập nhật MẪU MỚI nhất Ạ!

Click:

Cám ơn
    73
    Được cám ơn 462 lần trong 460 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi vt2009fashion View Post
    Belt này là hàng TQXK ,295k nhe bạn,

Thanks ,
    Mở hàng Belt cho nàng đắt hàng nhé. Tớ ở HN có free ship không nàng? Tớ CK xong sẽ PM địa chỉ ship nhá.

Click:

Cám ơn
    5
    Được cám ơn 68 lần trong 67 bài
    Điểm đánh giá
    0

24.Vest F21 màu nâu sữa , dáng dài, tay lỡ kiểu xắn lên, mix đồ cực cá tính. Chất mềm mại, không nhăn S,M,L
    (ngoài màu sẫm hơn hình web chút nha)
    còn size S ko b

Nơi Cư Ngụ
    Hà nội
    Click:

Cám ơn
    1,890
    Được cám ơn 3,364 lần trong 3,119 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Default Re: VT Fashion - QUẦN ÁO VNXK - Đồ công sở: MANGO,ZARA, BANANA, ESPRIT, BCBG,CLOVIS, ....

Cho mình xin giá mã 59, Mà size S, 55kg có mặc vừa ko nhỉ???

Click:

Cám ơn
    50
    Được cám ơn 65 lần trong 65 bài
    Điểm đánh giá
    0

đồ đẹp đánh dấu nào...............đắt hàng nhé bạn
    STYLE ĐẸP SHOP
    Kinh doanh: 0904941209 "Đồng hồ" / 0916830283 "Thời Trang"
    www.styledep.com / Facebook
    Đồng hồ Nữ & Nam
    Thời trang MANGO, H&M, ZARA

9. Người dưới đây đã cám ơn Styledep.com Shop về bài viết hữu ích:

vt2009fashion (08-09-2011)

Click:

Cám ơn
    3
    Được cám ơn 24 lần trong 23 bài
    Điểm đánh giá
    3 (100%)

Default Ðề: Re: VT Fashion - QUẦN ÁO VNXK - Đồ công sở: MANGO,ZARA, BANANA, ESPRIT, BCBG,CLOVIS, .

bạn cho biết chiều cao đi. để Tiên check cho dễ.
    VT Fashion-QUẦN ÁO VNXK - 0902802700

83, Đặng Văn Ngữ, Phú Nhuận, TP.HCM
    Facebook: Facebook.com/VT.Fashion.VNXK

Click:

Cám ơn
    1,139
    Được cám ơn 1,184 lần trong 1,064 bài
    Điểm đánh giá
    0

cho em gia mau 88 va 87, co size cho nguoi 1m58 nnag 57kg? pm cho em nhe

Click:

Cám ơn
    127
    Được cám ơn 62 lần trong 62 bài
    Điểm đánh giá
    0

Váy Zara số 59 bao xiền bạn ơi?
    Váy áo xinh yêu, quần gen bụng ngon bổ rẻ http://www.lamchame.com/forum/showth...E1%BB%99-e-nha

Trang 1/387 12345671151101 ... cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ