Toàn quốc: Hanna's shop: VNXK original. Em đã trở lại, lợi hại gấp 2 nhé, nhiều hàng mới về lắm!

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi ms.ngan, 15/8/2011.

1. ms.ngan

ms.ngan Thành viên rất tích cực

Chào cả nhà, em xin giới thiệu qua về shop nhỏ của em nhé. Em bán hàng VNXK cũng đã được một thời gian rồi nhưng bây giờ mới bon chen lên bán hàng online ạ. Mong cả nhà ủng hộ thành viên mới như em nhé.
    Em mở cửa hàng tại nhà nên giá cả cũng tốt hơn các shop khác các mẹ nhé. ^^
    [/SIZE]
    Về hàng hóa thì nhà em xin đảm bảo chất lượng, hàng VNXK xịn, mẫu mã phong phú, hàng mới về liên tục, giá cả hợp lý.(E bán hàng đúng giá,mọi người đừng sms mặc cả em nhé)
    .

Địa chỉ cửa hàng: Số nhà 11. Ngõ 125 Vương Thừa Vũ,Thanh Xuân. Hà Nội (gần Ngã Tư Sở) dễ tìm lắm ạ.
    Mở cửa từ 9.00 AM - 9.00 PM

Số điện thoại: Ms. Hà (sn 86): 0983.157.211. YH:hana200587
    Hoặc: 0985.61.1990

Để tiện cho việc theo dõi hàng mới, cả nhà like FB giúp em nhé:http://www.facebook.com/hannashopvnxk

Update ngày 5/11/2013:

* DRESS WITH GUIPURE LACE SLEEVE của Zara, Mẫu đầm thu đông HOT đây ạ, chất liệu lụa cát dày mềm mại phối ren rất sang, và quyến rũ. Sz SML

Đặc biệt với phần tay ren hình đồng xu có thể cắt đc nhé, có thể biến thành chiếc váy cộc tay rất xinh 1 cách rất dễ dàng:)

* Denim Talbots, chất jeans mềm ơi là mềm, sờ vào là mê ngay cái áo luôn ạ ko cứng như jacket đâu ạ, hàng Talbots mà, 1 phong cách trẻ trung mà ko kém phần sành điệu nhé. Sz 8p,10p,12p,14p tuơng đuơng xs,s,m,l- Giá 350k

[​IMG][​IMG]

Một loạt áo len hàng Cambodia xuất xịn mới về, chất len và form dáng miễn chê luôn nhé, chị em cố gắng qua cửa hàng xem ko phí lắm ạ

* Áo len Newlook chất liệu dệt kim mỏng, tay lửng xắn nhẹ nhàng, có 4 màu chủ đạo là xanh rêu, xanh coban, đỏ đun, đỏ tía và 1 số màu lung tung khác ko đủ sz ạ
    - Giá 270k

[​IMG][​IMG]

* Áo len Newlook chất len dày dặn, kiểu dệt phối màu rất tây. 3 màu đỏ, ghi, hồng be. sz 8,10,12,14. Giá 270k

* Áo len Newlook màu hồng sữa, kiểu bo gấu rất trẻ trung dễ mặc. sz 8,10,12,14. Giá 270k

* Áo len Next dáng đuôi tôm, lên dáng rất phong cách, trẻ trung, 2 màu kẻ xanh và kẻ đen. Sz 8,10,12,14 - Giá 270k- Giá 270k

[​IMG][​IMG]

* Áo len dáng croptop, 1 màu như hình freesz, đẹp lắm ạ- Giá 280k

* Áo len dáng chữ A, chất len mềm đẹp lắm, dáng chữ A nên rất dễ mặc, chỉ có màu đen như mẫu mặc- Giá 250k

[​IMG][​IMG]

* Áo len hình tim của Mark&Spencer, dáng suông,e này kết hợp với skinny và giày thể thao rất trẻ trung và năng động- Giá 250k

[​IMG][​IMG]

* Tanktop HM, 1 items ko thể thiếu đây, năm nay e lại có 1 lô với nhiều màu rất đẹp nhé: đen, trắng, navy, mận, cam tuơi. Sz XS->XL- Giá 100k

[​IMG][​IMG]

* Lông vũ MNG dáng dài, hàng xịn đét ko sai 1 chi tiết nhé, 1 màu như hình, sz SML, mặc lên dáng cực đẹp ạ

[​IMG][​IMG][​IMG]

* Quần âu George, hàng xịn nguyên tag, chất vải đẹp, rất đứng quần mà vẫn co giãn nhẹ, cạp cao, có gân ở giwax lên dáng gọn, form đẹp lắm nhé. sz 4,6,8

* Áo nỉ PINK, dáng croptop, 2 màu tím và ghi sáng. Sz XS,S,M

[​IMG][​IMG]

* Quần tập MPG YoGa, MPG sport là thương hiệu nổi tiếng về dòng thời trang thể thao, mỗi sản phẩm của MPG đều được nghiên cứu thiết kế từ chất liệu đến fom dáng để thích hợp với cường độ vận động thể thao. Đây là chiếc quần trong môn Yoga và có giá tag là 78$ nhé. CÓ 2 màu đen và ghi. SZ XS,S,M,L nhé

[​IMG][​IMG]

* Quần tregging Sefera, dư xịn, chất thun dày dặn đanh, mềm mại, co giãn dễ chịu lắm ạ, sz SML

[​IMG][​IMG]

* Quần lót nỉ Pink, mặt hàng năm nào nhà e cũng bán và được các chị em vô cùng hài lòng, có cả quần ko lót nỉ luôn ạ. Đủ sz SML

* Super Slim fit MANGO, hot iteams của đợt hàng này ạ, lô jeans xuất xịn của mango làm em hài lòng nhất mà lâu lâu mới kiếm đc, chất jeans mềm mại, co giãn tốt, dáng slim fit cực đẹp, em này các nàng mặc quanh năm vô cùng sướng, đặc biệt thích hợp cho mùa thu đông sắp tới để dễ kết hợp đồ khoác và boots nhé, đúng là 1 em jeans khó lòng mà từ chối đc, 2 màu: navy và đen. Sz 32,34,36,38,40

* Về tiếp quần kaki zara xu hướng colour block, lần này là màu sen đậm rất đẹp và xinh nhé, màu này cũng vô cùng dễ phối đồ, vẫn đủ sz 32.34.36.38.40

[​IMG][​IMG]

* Quần harem f21 cạp chun, chất voan lụa nhẹ nhàng, e chỉ có màu như hình chụp và e để a web minh họa dáng quần nhé, kết hợp với croptop ngắn xinh nhắm ạ. Sz SML

[​IMG][​IMG]

* Đầm Roem pha ren xuất Hàn, 2 màu như hình, sz 85,88,91, em này mặc lên xinh khỏi nói nhé, chất vải mặc cực kỳ dễ chịu và thoải mái, form công sở lịch sự, số lượng ko nhiều ạ

[​IMG][​IMG]

* TAILORED TROUSER ZARA, Quần kaki Zara dáng ôm, chất kaki rất đẹp, mềm mượt, fỏm chuẩn, phần cạp phía trước là cạp liền, phía sau là cạp rời, rất tinh tế. Có 4 màu: đen, navy, hồng, be. Sz 32,34,36,38

* Áo thun pha ren HM, Made IN Cambodia, hàng dư xịn 100%, chất thun cotton đặc trưng dòng hàng H&M, mịn mát, pha ren cực xinh, đợt này e chỉ lấy đc màu ghi sáng. Sz XS, S

* MANGO DRAPED SHOULDER DRESS, 1 items vô cùng đẹp cho các chị em nhé, 2 màu đen và đỏ như hình chụp. Sz 34.36.38

[​IMG][​IMG]

* Đầm Mango họa tiết hoa rất đẹp và lạ mắt, mặc lên rất nhã nhặn và lịch sự. Sz SM

* Sơmi DANA, họa tiết kẻ rất tây và chất vải mặc rất thích, 2 màu như hình chụp. Sz XS,S

[​IMG][​IMG]

* Chân zuyp Banana Republic, form hơi bút chì có 2 túi bên hông, chất vải co giãn mềm mặc rất dễ chịu. Có 2 màu tím than và đen. Sz S M L XL

[​IMG][​IMG]

* Đầm lụa cát Gestuz, chất lụa cát đặc trưng của Gestuz mà ko có hãng nào có đc, mặc nhẹ mát và thoải mái lắm, năm ngoái e đã bán 1 mã của Hãng này rồi, đc các mẹ phản hồi rất thích, năm nay lại gặp đc 2 mã khác còn đẹp hơn năm ngoái nữa. Có 2 màu là xanh coban và rêu, sz 34,36. Mẫu này ko kèm belt, các mẹ có thể phối belt hoặc để xuông mặc đều rất đẹp nhé. Ở ngoài váy đẹp hơn rất nhiều lần mà ko có người mẫu mặc lên để các mẹ dễ hình dung, các mẹ nhìn ảnh nhìn tạm vậy nhé

[​IMG][​IMG]

* Đầm lụa cát Gestuz, chất lụa cát đặc trưng của Gestuz mà ko có hãng nào có đc, mặc nhẹ mát và thoải mái lắm, năm ngoái e đã bán 1 mã của Hãng này rồi, đc các mẹ phản hồi rất thích, năm nay lại gặp đc 2 mã khác còn đẹp hơn năm ngoái nữa. Có 2 màu là xanh coban và rêu, Mẫu này có sz 34.36.38 và kèm belt nhé

[​IMG][​IMG]

* Đầm FOREVER 21, hàng dư xịn chuẩn, chất thun cotton với họa tiết kẻ thuộc mốt năm nay, sau lưng có khóa zip, sz SML

[​IMG][​IMG]

* Áo phông MANGO in hình ngựa, dáng áo vô cùng dễ mặc và dễ đẹp, 2 màu như hình, sz SM

[​IMG][​IMG]

* Đầm F21 dáng Peplum, màu tím sim rất đẹp, form váy đẹp lắm lắm nhé, chất thun cotton đanh mặc rất thích, sz SML ( form nhỏ)

* Quần kaki zara được các chị em mong chờ lại về thêm 4 màu siêu đẹp nữa rồi ạ, toàn màu siêu hot cho mùa hè này: đỏ đô, tím lavender, xanh duơng và xanh cốm. Đủ sz 32.34.36.38.40 các nàng nhé

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][/url]

* Áo thun kẻ Mango truyền thống, nàng nào đã mặc áo này dài tay đợt trước e bán rồi thì đủ biết là thích và đẹp như thế nào rồi ạ, 1 dạng áo rất phổ thông mà ai mặc cũng đẹp. 3 màu như hình, sz SML

* Lại thêm 1 e tank Mango xuất xịn rất đẹp nữa, 1 items ko thể thiếu trong tủ quần áo của các chị e, 2 màu đen, trắng. Sz SML

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

* Quần short F21 hàng dư xịn nhưng bị thay mác Love Culture, hàng vừa mới xuất nên chưa on web chắc chỉ vài hôm nữa là e ý sẽ on web thôi ạ, 1 màu kẻ tăm rất đẹp như hình, sz SML

[​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

Ảnh chụp kẻ tăm khó lên hình quá, e lấy tạm ảnh web 1 mẫu của Zara tương tự như mẫu này cho dễ nhìn nhé

* Sơ mi sát nách Mine, hàng dư xin, đằng trước là voan cát đẹp, sau là ren có hàng khuy rất xinh, sz SML

[​IMG][​IMG]

* Short unibay, hàng dư xịn, có các màu như hình, sz 0,1,3,5

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

* Quần bò Bull head, bò siêu mềm đẹp, form cũng chuẩn ko phải nói, khách đã thử quần này vào chỉ có mua ngay luôn thôi ạ, sz 3,5,7,9

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

* 3 lỗ của ATP.9 ,đằng trước cotton mềm mịn, đằng sau phối ren rất xinh

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

* Quần ngố Mango, hàng xuất xịn, có 2 màu chính như hình là camel và xanh rêu, sz 34,36,38 form và chất đẹp vô cùng nhé, e ngố này đẹp lắm

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

* Sơ mi của hãng j e chưa nhớ ra nhưng cũng xuất xịn, e này được cái chất mặc thích vô cùng, mùa hè mà mặc e nó thì phải nói là vô cùng thoải mái. có xếp ly ở cổ và dây thắt eo là điểm nhấn nhá của áo, kết hợp với chân váy hoặc quần cho các chị công sở nhé. Sz 8,10,12,14

[​IMG][​IMG]

* Áo phông nam Daiz xuất Hàn, dư xịn, có đủ các màu như hình nhưng ko đều sz, các mẹ thích màu nào e check sz nhé, toàn màu đẹp ạ, sz 95,100,105 - GIÁ 200K

* Váy ren xuất xịn của hãng nào ý, bị cắt toàn bộ tag mác nên e ko biết nhưng đảm bảo xuất xịn, các mẹ chỉ cần sờ chất và nhìn váy là biết ngay ạ, chất ren xốp rất đẹp,kiểu dáng váy rất sang và xinh, 1 màu trắng như hình và cũng chỉ có 1 sz cho mẹ nào trên 50kg, tầm 52 đến 55 kg để bon chen là đẹp nhất ạ - Giá 450k

[​IMG][​IMG][​IMG]

* Peplum chấm bi F21, xuất xịn, chất voan cát đẹp dầy dặn mặc thoáng mát chứ ko bí như voan kém chất lượng đâu nhé, đằng sau nẹp cài khuy yêu lắm, sz SML- Giá 190k

* Sơ mi Drothy Perkins, xuất xịn, chất liệu vải visco 97% là cotton nên mặc dễ chịu cực kỳ nhé, có 3 màu: trắng, hồng tôm và đỏ nhưng màu hồng tôm và đỏ e chụp ko sao lên màu chuẩn đc, ở ngoài trầm hơn e đảm bảo 100% là đẹp hơn, cả nhà xem tạm nhé

[​IMG][​IMG][​IMG]

* Legging pink lửng xuất xịn lại về rồi đây ạ, chất cotton dày dặn thoáng mát mặc cực thích. Sz XS,S,M,L - Giá 100k

* Áo voan chấm bi 2 lớp xuất Nhật, chất voan cát rất đẹp, sơ vin với chân zuyp hoặc quần đơn giản, lịch sự lắm nha, 2 màu trắng và đen- Giá 210K

[​IMG][​IMG][​IMG]

* Sơmi sát nách của Timming, dáng high-low, trẻ trung và năng động, màu sắc rất yêu nhé, sz SML- Giá 180k

[​IMG][​IMG][​IMG]

* Áo thun croptop của Rag & Stitch, em này mặc lệch vai cùng áo dây hoặc áo ba lỗ bên trong nhìn yêu lắm, nhiều họa tiết và nhiều màu, chất thun cotton 100% siêu mềm, nhẹ, mát thích lắm - Giá 100k

[​IMG][​IMG]nv5.upanh.com/b6.s33.d1/9146b5ffaddb3e3e18cf71e3df888adb_53908465.168864728273527646261238631135n.120x1[​IMG][​IMG]

* Váy công sở cổ chữ V, của hiệu j e quên mất rồi, kẻ carp lịch sự, chất mặc cực kỳ thích và dễ chịu, sz SM - Giá 250k

[​IMG][​IMG]

* Color skinny jeans Arizona, hàng dư xịn, chất jeans mềm thoải mái rất đẹp, form chuẩn tôn dáng, đúng xu hướng colour block năm nay nhé, có đến hơn 10 màu cơ ạ, e up tạm 1 số màu đại diện nhé, sz 0,3,5,7

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

* Áo T-shirt Mango, hàng xuân hè 2013, sắp on web rồi đấy ạ, chất vải rất mềm đẹp, sz S,M

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

* Levis Parka Cape, 1 chiếc áo cực chất và là hottrend năm nay nhé, hàng dư xịn, chất liệu khaki thô 3 lớp, lớp trong trần bông nên mặc rất ấm nhé,chỉ có 1 màu như hình, kiểu dáng của e y hệt như hình nhưng chất liệu là kaki thô dày hơn, trần bông bên trong nên ấm hơn nhé

[​IMG][​IMG][​IMG]

* Legging da Mango, em này mặc cực kỳ tôn dáng, đằng trước phối da mềm mại, đằng sau phối thun co giãn, 2 bên gấu quần có khóa kéo, mặc lên thon thả, thời trang lắm, sz S,M

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

* Jeans Zara Trafuluc, dáng skinny cực đẹp, chất co giãn 4 chiều mặc thoải mái lắm nhé, sz 32,34,36,38

[​IMG][​IMG]

* Coat dạ Mango, hàng xuất chuẩn, dạ cực mềm, lên form rất đẹp, lông là thỏ thật nhé mặc lên tiểu thư lắm ạ, có 2 màu đen và navy, sz S,M,L

[​IMG][​IMG][​IMG]

* Trendcoat ASOS, chất liệu Khaki, 2 màu đen và beige ( màu beige ở ngoài nhạt hơn trong hình ), đủ sz, form dáng rất xinh nhé

[​IMG][​IMG][​IMG]

* Áo len cánh dơi xuất Nhật, mặc kèm áo dây, ao dài tay trơn hoặc cổ lọ hay đơn giản chỉ là áo ống cùng màu rất đẹp, kiểu dáng lạ, trẻ trung, freesz nhé

* Đợt này e về được 1 ít jeans xuất Nhật dư xịn rất đẹp, chất và form cực chuẩn, có cả dáng skinny và vẩy, e up đại diện 1 dáng nhé, khuyến khích các mẹ qua tận nơi xem và thử các dáng nhé, ưng ý lắm ạ

* Khoác lông vũ dáng lửng của Lativ, e xin nói là hàng xuất xịn luôn nhé, vừa mới xuất ạ, ảnh web thế nào thì áo ở ngoài y như thế, lông vũ là lông xịn đảm bảo ko bị lòi lông ra đâu ạ, có đủ các màu như hình nhé. Sz S,M,L,XL

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG][​IMG]

* Blazer Zara Basic, 2 màu xanh coban và vàng mù tạt như hình, form chuẩn dáng đẹp, áo có lớp lót kẻ xanh rất đẹp, Sz XS,S,M

* Khoác dạ không cổ hiệu Massimo đã on web rồi đây ạ, hàng dư, dáng áo cực kỳ trẻ trung với 2 hàng khuy, năm nay coat không cổ đang là hottrend đấy nhé, có 2 màu là đỏ sẫm và xanh nôen. Sz XS.S,M- Giá 750k

* Blazer Veromoza cũng là thương hiệu của GESTUZ, hàng chuẩn nguyên tag, mac, khuy dự phòng đầy đủ, dáng áo mặc lên vô cùng trendy, có 2 màu: xanh cổ vịt và navy. Sz 34,36,38- Giá 480k

[​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

* Legging MNG họa tiết da báo, các mẹ đừng nghĩ e này mặc làm chân to ra nhé, e ý mặc lên ôm chân và thon ngoài sức tưởng tượng ạ:) Chất của e này thì mặc cực sướng, đảm bảo mặc liền 3 ngày ko trùng gối, ko bai dão luôn, quần ở ngoài còn đẹp hơn trên web ạ. Sz SML nhé

* Áo lông vũ Levis dáng dài, hàng xuất dư xịn, có 3 màu: đỏ đô, bã trầu, đen, sz S,M,L

[​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG]

* Áo vest Gestuz, dáng rất rất đẹp, 1 màu đen rất dễ kết hợp với chất với chân zuyp, sz 34,36,38

[​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

* Áo len cổ tròn H&M, 3 màu như hình, chất len rất đẹp, sz XS, S, M

* Áo lông vũ xuất xịn của Levi's, dáng dài, hàng còn nguyên tag,mac, khuy khóa chuẩn đét luôn, đặc biệt là lông vũ xịn chứ ko phải lông gia công đâu ạ, mọi người có nhu cầu đến tận nơi xem nhé. Có 2 màu: đỏ đậm và ghi chì đậm, Sz S,M,L

[​IMG][​IMG]

* Áo lông vũ xuất xịn của Levi's, dáng ngắn, có 2 màu: đỏ đậm và trắng kem, sz S,M,L

[​IMG][​IMG]

* Sơmi voan DNAcouture, hàng dư xịn, chất voan cực đẹp, dáng mullet trẻ trung, 3 màu: cam đất, xanh olive, nâu tây, màu nào cũng rất ngọt và tây nhé. Sz S,M,L - Giá 225k

[​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

* Đầm pha ren F21, kiểu dáng công sở rất dễ mặc, 2 màu như hình, sz S,M, L

[​IMG][​IMG]

* Bộ: vest - quần của Storm & Marie, form dáng lên rất đẹp và chuẩn. Sz 34,26,38

[​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

* Bộ: vest - váy của Storm & Marie, form dáng lên rất đẹp và chuẩn. Sz 34,36,38,40

[​IMG][​IMG][​IMG]

* Áo cánh dơi của Liz Barker, hàng xuất Anh rất nổi tiếng ạ, chất thun cotton rất đẹp, có 4 màu như hình, y web

[​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    Mặc lên như thế này đây ạ

* Vest Hàn hiệu SHESMISS, (hàng xách tay) thương hiệu rất cao cấp ở Hàn, 1 chiếc vest xịn quá đẹp, màu bạc ghi long lanh như hình. Sz 85,88 tương đương S,M (số lượng ít) Em chưa tìm đc ảnh web nên đành tự dìm hàng vậy, khuyến khích các mẹ đến tận nơi xem và thử nhé ko thì phí lắm ạ

Chi tiết cổ và thân áo:

* Chân váy chấm bi của F21, 2 lớp nhẹ nhàng, 1 màu như hình, sz S,M - Giá 150k

* Quần F21, hàng dư, 1 màu như hình và chỉ có sz S (cho các mẹ từ 50-55kg mặc vừa nhé) - Giá 250k

[​IMG][​IMG][​IMG]

* Quần zara basic, chất liệu linen, 1 màu củ đậu duy nhất như hình. Sz 34,36,38. Có thể mặc xắn gấu như mẫu hoặc thả xuống bình thường đều đc nhé -Giá 220k

* Kaki ngố nam của Levi's, chất kaki rất đẹp. Có 2 màu như hình, đủ sz đến cho các anh 80kg nhé- Giá 180k

[​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG]

* T- Shirt MNG, em này có màu kẻ cực tây, có 1 túi áo xinh xinh ở ngực làm cho dáng áo thật trẻ trung và năng động, mặc ko sơ vin hoặc sơ vin với chân juyp hoặc sooc cũng ok lắm ạ. 3 màu như hình e có đánh số cho các mẹ dễ chọn. Sz S,M,L

[​IMG][​IMG][​IMG]

* Sơ mi voan Atmosphere, xuất dư, 3 màu: trắng, vàng nhạt, hoa nhí. Form và chất voan rất đẹp. Sz 6,8,10,12. E chưa kịp chụp hình nên xin phép mượn ảnh của chị Anvy nhé, cảm ơn chị - Giá 190k

[​IMG][​IMG]

* Sooc nữ UNIONBAY, hàng chuẩn, 3 màu hồng, xanh, trắng như hình kèm belt. Sz 14,16 tương đương M,L

* Phông nữ ALASHA, hàng Abercombie & Fitch nhưng ko đc đùng mác A&F nên phải thay thế mác ALASHA, chất cực đẹp. Có 4 màu: đỏ đun, xanh cốm, hồng, xám lông chuột - Giá 100k
    . Vì mình bầu bì to rồi ko tự chụp đc nên xin phép mượn ảnh của Charming shop nhé, cảm ơn e!

* Áo Vest Zara có kèm chân váy, nguyên tag, chip ạ. Sz XS-S

* Sơmi voan F21, hàng xuất dư, có 4 màu như hình, màu nào cũng đẹp. Hàng này em bán mãi rồi mới tìm thấy ảnh,up lên trên cho mới mẻ:d. Hàng y như hình nhé. Chất voan và form dáng thì miễn bàn ạ. Có 3 sz: SX, S, M - Giá 250k

* Sơ mi voan F21, origin, chỉ có 1 màu duy nhất rất xinh, sz S-M - Giá 185k

* Váy Espirit Hàng xuất dư, hàng mới xuất nên chưa lên web nên em up tạm mấy hình dìm hàng vậy ạ. Form rất đẹp, có 3 sz: 30, 32, 34 và 3 màu như hình.

[​IMG][​IMG]

- QUILTED DRESS Zara TRF.hàng dư xịn, 1 màu hồng cánh sen rất đẹp.sz S,M,L

[​IMG][​IMG]

- Đợt này e về thêm được nốt mấy cái áo Elie Tahari dáng dài này nữa,tất cả cũng chỉ có vài cái nên mẹ nào hụt e này lần trước thì rước e ý về ngay nhé

- Elie tahari trendcoat,e khuyến khích các mẹ đến tận nơi để kiểm chứng độ đẹp của 2 e nó nhé,chắc ko bước đi đc đâu ạ:rolleyes: cái này hàng về e chưa kịp up đã bán còn có 1 cái XS,1 cái S nữa thui ạ
    Mẫu của e chính là mẫu này chỉ khác màu và cổ áo ko có lông thui nhé,e để hình áo thật ở bên cạnh đấy ạ

[​IMG][​IMG]

- Elie Tahari dress,có khăn voan nhẹ đổ trước cổ nhẹ nhàng rất xinh.sz 0 và 2. E tìm ảnh web mà hok được nên xin phép dìm hàng e nó vạn lần vậy:(

- Quần khaki MNG,chất kaki tuyết rất mềm,cạp cao,dáng ống búp dần xuống.3 màu: camel,đen ghi và rêu (màu rêu ở ngoài đậm hơn trong hình nhé ).Sz 34,36,38

[​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

- Áo dạ Kenneth Cole: 4 màu:Màu trắng, đen, chì, ghi sáng,Hàng dư xịn nên rất đẹp ạ.SZ S,M,L
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

- Áo thun hoa nhí tay lỡ hàng Non Stop (Suburbia) xuất Mexico,hàng thu,chất cực đẹp,em này kết hợp với skinny hoặc legging thì xinh iu lắm nha:rolleyes: Sz CH, M, G, EG (tương đương S,M,L,XL ).Giá 180k

[​IMG][​IMG]

-Quần Zara công sở,vải thích cực kỳ luôn ạ,chất rất nhẹ mà vẫn đứng quần.quần này đúng tuýp công sở luôn ạ,màu ghi,có sz Xs và S.giá 240k.(E ko tìm được ảnh nên đành tự chụp vậy)

-Aó cardigan của Style&co.chất rayon mềm mượt,Macy's đang bán tới 44$, có thể kết hợp kèm thêm belt rất model nhé,freesize.mẹ nào tầm 1m60 trở lên mặc e nó rất chuẩn đấy.e 1m58 thui nhưng mặc lên vẫn xinh ạ:rolleyes:.giá 180k

[​IMG][​IMG]
    kết hợp với belt kiểu như thế này ạ:

- Áo thun American Eagle - 140k

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ms.ngan
    Sửa lần cuối: 8/11/2013
  2. patty

patty Bắt đầu tích cực

Ðề: Hanna's shop ** VNXK ORIGINAL100% ** Giá cả hợp lý !!!

Đánh dấu......................................

hunnie04191 thích bài này.
  3. ms.ngan

cam on ban nhieu.ung ho minh voi nhe!

4. mẹ-Nghé

mẹ-Nghé Thành viên chính thức

Oánh dấu, gần nhà mình ...................................

5. bum_iubi

bum_iubi Bắt đầu nổi tiếng

chị ơi blazer timming có sz xs k?...................

6. Flower By Kenzo

Flower By Kenzo Bắt đầu tích cực

Em có ship hàng không? Chị muốn lấy một em len HM. Áo này có sz em nhỉ?

7. hide

hide Thành viên sắp chính thức

Blazer sz bn bạn ơi?mình gầy lắm, k biết có bon chen đc k?

8. _Sunny_

_Sunny_ Bắt đầu nổi tiếng

- Quần đũi của Zara. Một màu củ đậu duy nhất. Giá 200k

Chiếc này size thế nào, dài hay ngố thế bạn ?

9. lovely_cat931987

lovely_cat931987 " Unique Cat" - ♥ Miu ♥

có size j vậy c ui,dáng áo có ôm sát & dài k ạ

10. Teddy2010

Teddy2010 Thành viên chính thức

áo len HM xinh mỗi tội sợ mặc màu đấy bếu

11. pocahontas45

pocahontas45 Đủ quyền lập Họ

Em ơi túm lại áo này của em là chất thun hay len thế, thích style áo này ra phết, ở ngoài màu áo y như hình web hay thế
    nào nhỉ?. Có sz cho người cao 1m59 nặng 47kg không em?

- Áo thun của H&M. Hàng Combodia. Chất len H&M thì khỏi nói rồi cả nhà nhé. Giá 300k

12. ms.ngan

có size xs va s b nhé.dáng áo ko ôm sát vào người lắm đâu.nói chung mặc lên rất xinh.chất len thì đẹp lắm bạn ạ.hàng Cambo

13. ms.ngan

chất len chị ạ.len của H&M.màu y hệt hình luôn mà chị ddeeeep..deeeep c ạ

14. ms.ngan

chất len chị ạ.len của H&M.có size chị mặc vừa mà.màu y như hình.đẹp lắm c ạ.

15. ms.ngan

16. ms.ngan

áo đấy có duy nhất sz xs thui b nhe

17. ms.ngan

có chị ạ.chị ở đâu thế chị.áo này có size sx và s chị nhé

18. hide

hide Thành viên sắp chính thức

sz xs là form ng tnào nhỉ?mình cao 1.62 nhưng nặng có 43kg thôi.k biết có vừa k?

19. ms.ngan

có sz 34,36,38 bạn nhé.quần dài bạn ạ

20. ms.ngan

bạn qua nhà mình thử cho chính xác bạn nhé.vì dáng blazer ko mặc ôm đâu mà.sz đấy bạn mặc được đấy