Toàn quốc: Thuốc diệt ruồi muỗi cực hiệu quả - an toàn. Mua 3 chai tặng 1 áo mưa cánh dơi Tumi

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi me cu zin, 11/3/2009.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Menghe0109

Menghe0109 Thành viên tích cực

Cho mình đặt 5 gói vẫn đc khuyến mãi 1 gói fải ko?Mình mua loại số 1 DELTOX 10SC nhé.Có free ship ko?Hay địa chỉ ở đâu mình wa lấy?Thanks

2. keothom

keothom Gió về đâu? Về đâu?

Dạ, Deltox 10SC vẫn được tặng 1 gói kèm theo. Vì chị Nga đang nằm viện, ko thể đi giao được nên phiền chị đến lấy giùm em. Địa chỉ : 102A2 Nguyễn Khánh Toàn, Quan Hoa, Cầu Giấy, gặp Hương (0984328997). Nếu xa quá thì chị có thể chọn địa chỉ giao hàng ở Thanh Xuân hoặc Tân Mai - Hoàng Mai.

3. nhimxu502

nhimxu502 Bắt đầu nổi tiếng

oh free ship kẹo thơm ah,chắc tiện đường anh ấy đi, mà quên mất k bảo anh ý mình lấy loại mua 5 tặng 1 hichci, thôi để dùng thử loại này xem sao vậy.

4. mebanhran

mebanhran Thành viên rất tích cực

Mình xin thông báo tình hình dùng thuốc của nhà mình thế này:
    Mình có mua 15 gói (loại phun 20m2 tường ấy) và 5 gói (loại phun 3.5m2), nhưng do lười nên mình dùng loại 15 gói:p và kết quả như sau:
    - Khi pha thuốc chắc do mình tuân thủ đúng hướng dẫn là đi găng, bịt khẩu trang, đeo kính...hehe, nên chẳng thấy có mùi gì hết.
    - Phun xong, cũng ko thấy mùi gì, mọi người cũng khen thuốc ko thấy mùi, nên cảm thấy yên tâm hơn.
    - Mình đã phun 4 tầng nhà, S khoảng 280m2, chỗ nào nhiều muỗi như gầm bàn, gầm tủ mình phun rất kỹ. Trong bếp mình cũng phun, vì mình thấy có nhiều ruồi, sau khi phun đã có 1 chú ruồi " tử vong"
    - Qua 2 ngày theo dõi, thấy ko còn ruồi (sướng quá), nhưng muỗi thì, vẫn có, thậm chí vẫn đốt mình sưng chân
    - Có thể do khu nhà mình mặc dù cũng thoáng nhưng nhiều cây, hoặc do trời mấy hôm nay mưa, ẩm tạo đk cho muỗi phát triển.
    Mình quyết định "ra tay" loại mua 5 gói xem tình hình có khá hơn ko, hic
    Nhưng về cơ bản là mình thấy tạm ổn, có lẽ cũng chẳng có loại nào tốt hơn đâu với tình hình thời tiết thế này.

5. keothom

Chị ơi, em thấy chị Nga có tư vấn ở đầu topic là phải chọn ngày khô ráo thì thuốc mới có hiệu quả tuyệt đối vì tường khô, thuốc mới ăn vào tường được ạ, thuốc này hiệu quả tức thì với ruồi, kiến và gián còn riêng với muỗi vì lý do từ nơi khác bay đến nên chưa thể chết ngay, chị chờ thêm xem thế nào nhé. Cảm ơn chị đã feedback cho chị em. Tặng chị nè. (u)(u)(u)(u)(u)
    Các chị đã nhận được thuốc, phun xong cho em xin phản hồi nhé.
    Còn chị nào chưa nhận được thuốc thì nhắc em để em nhắc lại em chị Nga nhé.

6. Mẹ Tùng Bi

Mẹ Tùng Bi Thành viên chính thức

E ơi chị đã order rùi, chắc e quên ?????

7. keothom

Hehe, em ko quên, nhưng chắc anh ấy chưa giao kịp cho chị. Để em nhắc anh ấy giùm chị nhé.
    @ Mẹ nhimxu502 dùng xong thì cho mọi người biết kết quả nha chị.

8. keothom

Bắt tay vào diệt muỗi nào các mẹ ơi!

9. Menghe0109

Menghe0109 Thành viên tích cực

Sao bảo thứ 6 gửi cho em mình ở TRung Kinh mà chẳng thấy j` cả?Hic hic ...Thứ 2 thì c.ty em mình nghỉ.Có thể ship cho mình đến c.ty em mình hôm thứ 3 đc ko?Có j` nhắn lại nhé.Thanks

10. keothom

Chị ui, chị ko nói rõ là phải giao hàng vào thứ 6 nên em cũng ko note lại thứ 6 lun. Vậy thứ 3 chị nhé. :p

11. nhimxu502

kẹo thơm ơi, hôm t7 mình đã xịt loại mà k được khuyến mại ấy, tình hình thế này.
    - gián chết hàng loạt, hehe.
    - muỗi thì vẫn còn nhiều lắm, chỉ giảm bớt chút xíu thui hichic.Mình phun thuốc hôm t7 trời nắng ấm mà, đến hôm nay được 1 hôm rùi, trời lại còn gió mùa về nữa nên k thể ẩm được, k biết mấy hôm nữa có cải thiện k

12. keothom

Hehe, vấn đề này thì chờ mấy hôm nữa chị Nga khỏe hẳn sẽ trả lời rõ hơn nhé. Chứ tớ chỉ bán giùm chị ấy vài ngày, cũng ko biết thông tin cụ thể để tư vấn cho cậu được. Dù sao thì cũng cảm ơn bạn đã phản hồi lại nhé.
    Mời các mẹ order thuốc diệt ruồi muỗi kiến gián của mẹ cu zin ạ.

13. keothom

Mời các mẹ cùng em tiêu diệt bọn côn trùng đáng ghét, bảo vệ bé yêu nào! :twisted:

14. ruouvangchat

ruouvangchat Thành viên rất tích cực

chị ơi, nhà em 18m2 nhưng cửa giả k có nên cứ thông thống ý ạ. (cửa ra sân), thế nhà em phải xịt khoảng mấy gói ạ. XIn cả xuất dùng thử ở HC nữa nhé :d

15. keothom

Vậy thì bạn mua 5 gói loại 1 Deltox 10SC (được tặng thêm 1 gói nữa là 6 đấy). Nếu được thì bạn đến 102A2 Nguyễn Khánh Toàn, phường Quan Hoa, Cầu Giấy lấy giùm mình. Mình còn các địa chỉ khác ở Từ Liêm, Tân Mai - Hoàng Mai, Thanh Xuân nữa. bạn gần chỗ nào nhất thì đến lấy giùm mình. Còn ko thì bạn cho địa chỉ, mình sẽ giao hàng cho bạn (có tính phí ship nhé và mình ko thể giao hàng ngay cho bạn được đâu đấy, khi nào tiện thì mình mới sắp xếp đi giao hàng 1 lần cho mọi người thôi).
    Còn 1 gói dùng thử thì mình phát ở hội chợ nhé. Bạn đến gian hàng 3E của Coco Shop nhận giùm mình nha. Số lượng có hạn nên bạn nhớ đến sớm nhé.
    Cảm ơn bạn đã quan tâm đến sản phẩm của chị mình. Dùng thử thấy tốt thì quảng cáo cho chị mình nhé. :tonqe:

16. nhimxu502

kẹo thơm ơi, bạn hỏi chị nga hộ mình xem thuốc nào có tác dụng mạnh hơn, mình mua loại k được khuyến mại ấy, mà hôm qua vẫn thấy muỗi bay vèo vèo.Bt nhà k có ruồi mà hôm qua còn có ruồi bay vào nhà nữa chứ, rùi đủ thứ mấy con côn trùng nhiều lắm ấy hichic.

17. keothom

Uh, tớ sẽ hỏi lại. Hay cậu điện thoại hỏi trực tiếp giùm tớ nhé. Số điện thoại của chị ấy đây : 0904136717

18. huyen_pt

huyen_pt Tân Dậu 1981

Keothom ơi, rất xin lỗi bạn nhé. Đợt này mình bận quá nên chưa qua anh Hưng để lấy thuốc đc. :(. Nếu từ giờ đến hôm hội chợ mà mình chưa qua được, bạn mang sang hội chợ cho mình nhé.

19. keothom

Hehe, em cũng ko biết là ai đã nhận được rồi, ai chưa nhận nữa. Vậy nếu ai muốn nhận hàng ở hội chợ như chị huyen_pt thì nhắn lại để em nhắc anh Hưng mang ra cho ạ. ;)

20. me cu zin

me cu zin Thành viên chính thức

Cảm ơn mẹ nhimxu502, hôm nay tớ mới được ra viện nhưng đi lại còn khó khăn lắm. Thuốc này có 2 loại nhé, loại 1 DELTOX 10SC thì khả năng tiêu diệt mạnh hơn loại 2 vì họ pha liều mạnh hơn nên tớ nghĩ là ko cần thiết ở nhà tớ, tớ pha liều thấp mà vẫn hiệu quả. Nên tớ chỉ các mẹ dùng loại 2 cho nó rẻ mà vẫn tốt.
    Và khi phun thì bạn nên phun bằng cái bình mà khi phun lên như sương mù đảm bảo độ kết dính tốt trên tường, phun quá tầm tay như một lớp sơn mỏng trên tường. Bạn cũng nên phun quá sang nhà hàng xóm 2 bên vì những ruồi, muỗi bay được là nó bay vào nhà mình đấy. Bạn nhớ phun cao trên tường nhé. Bạn thử dùng DELTOX xem sao.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.