Trang 1/8 1234567 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 79
    Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 7 lần trong 7 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Tác dụng chính của Viên Enat 400 là gì? Có thực sự chống lão hóa da hiệu quả không?

Em đọc thấy mỗi tài liệu nói 1 kiểu về tác dụng của loại thuốc này. Mong mọi người cùng nhau thảo luận về loại thuốc viên này nhé!

-Trên đời này ai yêu Minh nhất nào?
    -Ba Hưng
    -.....
    -Mẹ Trang ạ

2. Người dưới đây đã cám ơn meminhcoi về bài viết hữu ích:

giacmotinhyeu (11-02-2012)

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 3 lần trong 3 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi meminhcoi View Post
    Em đọc thấy mỗi tài liệu nói 1 kiểu về tác dụng của loại thuốc này. Mong mọi người cùng nhau thảo luận về loại thuốc viên này nhé!
    Cách tôt nhất là mua 1 hộp về đọc tờ hướng dẫn sử dụng của nhà sx.

Click:

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 3 lần trong 3 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi RoseEssence View Post
    Cách tôt nhất là mua 1 hộp về đọc tờ hướng dẫn sử dụng của nhà sx.
    Chủ yếu là qua thực tế thôi, chứ nhà SX đương nhiên phải tâng bốc lên 1 chút rồi, vì đây là thuốc làm đẹp chứ ko phải thuốc bệnh mà chị

Nơi Cư Ngụ
    Ha Dong
    Click:

Cám ơn
    341
    Được cám ơn 119 lần trong 92 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi meminhcoi View Post
    Enat là viên vitaminE thiên nhiên. Tác dụng của vitamin E là giúp làm đẹp da, chống lão hóa . Độ tuổi 30 trở lên bắt đầu có dấu hiệu của sự lão hóa . Bạn nên uống mỗi ngày một viên vitamin E . Tác dụng của nó không quá thần kỳ được nhưng nếu uống kiên trì mình nghĩ cũng có tác dụng thôi . Bạn cũng có thể dùng vitamin E bôi mặt, nó cũng có tác dụng phòng ngừa và làm giảm nếp nhăn đấy!

Chanh Đào Tươi - Mật Ong Nguyên Chất - Chanh Đào Ngâm Mật Ong
    http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/170524
    WWW.MATONGCHANHDAO.COM
    Địa chỉ: Số 3 Trưng Nhị - Nguyễn Trãi - Hà Đông- ĐT: 0123.606.1979

6. Người dưới đây đã cám ơn cunconbebong về bài viết hữu ích:

megiavan (11-21-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Ha Noi, Vietnam, Vietnam
    Click:

Cám ơn
    2,844
    Được cám ơn 1,434 lần trong 988 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

E thì nghĩ là với điều kiện khí hậu nóng ẩm và bụi như ở Hà Nội thì việc bảo vệ da rất cần thiết với chị em phụ nữ. Ngày xưa hồi con gái em hay dùng kem dưỡng da ngày và đêm của Pond. Đến khi sang tuổi 30 và sinh xong 02 bé thì dùng sang kem của Loreal loại chống nhăn cho cả ngày và đêm,đồng thời e uống enat 400 mỗi đợt 03 tháng, nghỉ 03 tháng lại uống tiếp.
    Nếu có điều kiện thì uống 01 đợt viên Collagen của Nhật cũng 03 tháng. Ngoài ra chịu khó ăn nhiều sữa chua nữa các chị ạ, đó là kinh nghiệm của em

LẠP XƯỞNG TƯƠI LONG AN http://www.lamchame.com/forum/showth...A0y-27-08-2014
    Điện thoại:01252907175

Click:

Cám ơn
    12
    Được cám ơn 8 lần trong 6 bài
    Điểm đánh giá
    0

Viên Collagen của Nhật nó như nào í mẹ nó nhỉ? Mà tác dụng có tốt không? Em sắp 30 và cũng có uống Enat rồi. Nhưng mẹ chồng em uống đều cái Enat này lắm, công nhận là da dẻ mịn màng, hồng hào và chưa thấy nám hay đồi mồi gì dù đã ngòai 50 ^^

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 lần trong 0 bài
    Điểm đánh giá
    0

Chị nào định dùng vitamin E, e khuyên dùng loại Dermal của Abbot nhé! Hơi đắt 1 chút, nhưng dùng hiệu quả lắm, mà 1 viên dùng đc trong 48 h cơ.
    Còn cái Enat kia thì... E thấy ko đc tốt như Dermal. Dc cái là giá rẻ hơn thôi.

Nơi Cư Ngụ
    Ha Noi, Vietnam, Vietnam
    Click:

Cám ơn
    2,844
    Được cám ơn 1,434 lần trong 988 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Trích Nguyên văn bởi RedMoon View Post
    Viên Collagen của Nhật nó như nào í mẹ nó nhỉ? Mà tác dụng có tốt không? Em sắp 30 và cũng có uống Enat rồi. Nhưng mẹ chồng em uống đều cái Enat này lắm, công nhận là da dẻ mịn màng, hồng hào và chưa thấy nám hay đồi mồi gì dù đã ngòai 50 ^^
    Viên collagen thì trên diễn đàn mình có mẹ Daisuki bán đấy, bạn liên lạc với chị ấy nếu muốn mua và đọc topic có bài giới thiệu rất chi tiết mà.
    Còn uống Enat thì công nhận là da dẻ mịn màng vì công dụng là chống lão hóa mà, còn nám hay đồi mồi là do di truyền và sắc tố rồi thì nội tiết tố của từng người. Chị bạn e từ khi ngoài 30 tuổi đã bị đồi mồi ở hai bàn tay và bàn chân như là người già ý

LẠP XƯỞNG TƯƠI LONG AN http://www.lamchame.com/forum/showth...A0y-27-08-2014
    Điện thoại:01252907175

Click:

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 0 lần trong 0 bài
    Điểm đánh giá
    0

Có chị nào đã uống Enat cho em hỏi chút xíu được ko?Em hỏi ở CH thuốc thì nói uống liên tục mỗi ngày 1v trong 6 tháng nhưng em ko biết uống liên tục có sao ko?Bình thường các chị uống ra sao ạ?Cám ơn các chị nhiều!

thay đổi nội dung bởi: githixitrum, 07-17-2009 lúc 03:07 PM

Click:

Cám ơn
    296
    Được cám ơn 387 lần trong 303 bài
    Điểm đánh giá
    0

Hồi trước mình đinh uống nhưng hỏi 1 chị bs quen, chị ấy bảo ngoài 40 mới cần phải uống, nhà sx thì ko nói vậy nên chả biết thế nào. Thôi ko uống luôn. Theo mình thuốc chỉ 1 phần nhỏ thôi, cốt là mình ăn uống, nghỉ ngơi và vận động hợp lý thì tốt hơn. Đã là thuốc thì luôn có tác dụng phụ, ko nên lạm dụng nó.

thay đổi nội dung bởi: Bầu, 07-13-2009 lúc 09:51 AM

Trang 1/8 1234567 ... cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ