Trang 1/13 123456711 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 123
    Nơi Cư Ngụ
    188 / 21 Quán Thánh - Ba Đình - Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    17
    Được cám ơn 184 lần trong 99 bài
    Điểm đánh giá
    0

Red face Bán đệm Hàn Quốc chính hãng Hanny,Hanyco,Everhome,Sông Hồng ,giường cũi HN

HOMEPLAZA.COM.VN

TOPIC 1 :GIƯỜNG CŨI FULL PHỤ KIỆN-CLICK HERE Ạ^^

TOPIC 2 :GA GỐI HÀN QUỐC 100% COTTONG BẢO HÀNH 5 NĂM-CLICK HERE Ạ^^

Đệm Hàn Quốc chính hãng HANNY ,đệm HANNYCO , EVERHOME , Sông Hồng khuyến mại vô cùng hấp dẫn 09888.65.682
    KÍCH THƯỚC ĐỆM LỚN NHẤT TỚI THỜI ĐIỂM NÀY EM TỪNG NHẬN ĐẶT LÀ 2M5*3M

E nhận đặt đệm cũi , đệm >2 m và kích thước theo nhu cầu ( HANNY , HANNYCO , EVERHOME ) giá cả cạnh tranh

KHÔNG CHẠY THEO LỢI NHUẬN NHƯ CÁC CỬA HÀNG ĐỆM TRÊN HÀ NỘI , NHẬP ĐỆM CHẤT LƯỢNG KÉM ( KIỂU NHƯ KOREA... HÀNG BÔNG KO TRẮNG , HOẶC NHẸ CÂN , HÀNG NHÁI NÊN KO TEM BẢO HÀNH CHÍNH HÃNG) VỚI GIÁ SIÊU RẺ RỒI TREO BIỂN GIẢM GIÁ 40%,50%,60% ) <XIN THƯA LÀ GIÁ ĐẤY NHẬP VÀO CŨNG KO BAO GIỜ CÓ Ở ĐỆM CHÍNH HÃNG> MUA VỀ CHẮC CHẮN NHANH LÚN , DÙNG 1,2 NĂM KHÁCH HÀNG SẼ THẤY ĐƯỢC MẶT THIỆT HƠN
    LUÔN HẾT LÒNG VÌ QUYỀN LỢI CỦA KHÁCH HÀNG
    => STORMMAN188 LUÔN CAM KẾT MANG ĐẾN CHO KHÁCH HÀNG SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG , HÀNG CHUẨN (BÔNG TRẮNG,ĐỆM ĐẦM<LƯỢNG BÔNG ÉP CAO>,TEM BẢO HÀNH CHÍNH HÃNG TRÊN TỪNG SẢN PHẨM )

CÁC MẸ THÂN MẾN ,CAM KẾT VỚI CÁC MẸ ,TẤT CẢ SP STORMMAN CUNG CẤP ĐỀU LÀ HÀNG CHÍNH HÃNG , NHẬP TRỰC TIẾP , CHẤT LƯỢNG TUYỆT HẢO ( TRÊN MỖI SP ĐỀU CÓ GIẤY BẢO HÀNH CHÍNH HÃNG , DẤU CÔNG TY TRÊN TỪNG SẢN PHẨM , BÔNG TRẮNG KO PHẢI BẰNG BÔNG MÀU NGẢ CHẤT LƯỢNG KÉM , BẰNG MÚT HAY SỢI TỔNG HỢP NHƯ HÀNG NHÁI) 1 ĐỔI 1 TRONG 10 NĂM VỚI ĐỆM BÔNG ÉP ( HANNY , HANNYCO ,EVERON, EVERHOME , SÔNG HỒNG) , CŨNG NHƯ 10 NĂM VỚI ĐỆM LÒ XO (CHỈ CẦN CALL CHO EM HOẶC SỐ CÔNG TY TRÊN GIẤY BẢO HÀNH ( TRONG TRƯỜNG HỢP ĐỆM BỊ LÚN ) CÁC MẸ SẼ ĐƯỢC ĐỔI LUÔN VỚI ĐỆM KÍCH THƯỚC TIÊU CHUẨN HOẶC SAU 2-8 NGÀY VỚI ĐỆM ĐẶT THEO KÍCH THƯỚC ! THÂN !

Sau khi tham khảo giá cả thị trường , em đã thấy giá cả vô cùng mập mờ , khác biệt giữa các cửa hàng , mà cuối cùng phần thiệt luôn thuộc về khách hàng .
    Em đã thử là khách hàng đến hỏi mua và thật bức xúc , cụ thể là :
    +Thậm chí giờ còn có thể loại cạnh tranh ko lành mạnh vô lương tâm,dùng thủ đoạn ngay trong diễn đàn này , thật mệt , các mẹ hãy cảnh giác nhé ,e ko tiện nói ra .
    +Nhiều cửa hàng siêu thị , khách hàng hỏi là có khuyến mại ko thì họ bảo là có khuyến mại chiết khấu luôn vào giá anh ạ : xong đưa ra mức giá niêm yết , thật sốc các mẹ ạ!
    +Một số cửa hàng thì ghi là chiết khấu 21% , trong khi bảng giá lại điều chỉnh tăng , em thử một mặt hàng Hannyco , mình tính ra thực tế chỉ giảm đc 12,7% . Thật là treo đầu dê bán thịt chó , hic .

Em nhập kho và phân phối các sản phẩm chính hãng của Hanny , Hannyco , Everhome , Sông Hồng cho các mẹ , các bé , gia đình Hà Nội với phương trâm giá công khai minh bạch , chiết khấu già 15% ( thay khách hàng mặc cả) giá rẻ nhất Hà Nội , các mẹ có thể tham khảo loại hàng kích thước giá cả tại các cửa hàng trước khi đặt mua mình , hàng nhập khẩu trực tiếp , chất lượng tiêu chuẩn tuyệt đối . Bảo hành 10 năm chế độ 1 đổi 1 . Đệm Hàn Quốc bền bỉ chăm lo từ giấc ngủ !
    Em miễn phí giao hàng trong Hà Nội .
    KHỔ NHÀ EM CHẬT , CHỈ DÙNG ĐC LÀM VP ĐIỀU HÀNH VÀ GIỚI THIỆU MẶT HÀNG GA GỐI , CŨI : 188/21 QUÁN THÁNH - BA ĐÌNH - HÀ NỘI ; MẸ NÀO CHỌN LOẠI NÀO THÌ ỚI EM NHÉ : 09888.65.682
    Tài khoản giao dịch :
    *Ngân hàng Đông Á
    TRẦN LĨNH HUẾ
    0103610799
    *Ngân hàng nông nghiệp và phát triển nông thôn AgriBank
    TRẦN LĨNH HUẾ
    1200209228404

Đây là báo giá sau khi SALE OFF 15% , miễn phí vận chuyển , các mẹ ơi thỏa sức lựa chọn nào
    http://www.everhome.com.vn/

BẢO HÀNH CHÍNH HÃNG NHÀ MÁY 1 ĐỔI 1 TRONG 5-7 NĂM
    BẢO HÀNH CỦA HOMEPLAZA 10 NĂM

Các mẹ chú ý là Hannyco khác Hanvico: Hannyco là ở khu công nghiệp Thường Tín khác với Hanvico ở Thanh Trì , đệm của Hanvico 2 lớp bề mặt đệm đều mềm , còn Hannyco với nguồn bông vô trùng và vải nhập khẩu từ Hàn Quốc , công nghệ ép nhiệt Hàn Quốc , bông ép trắng tinh , đệm cực đầm , cứng cả 2 bề mặt -> không bị đau lưng do lún như Hanvico ( cái này nhà chị em chót mua rồi nên e tư vấn luôn cho các mẹ ), hiện tại thì giường e đang dùng Hannyco , các mẹ nằm yên tâm luôn ( bảo hành chính hãng 10 năm , vải cottong dày dặn màu đẹp , bông ép các mẹ kéo ra trắng tinh luôn mà nặng ơi là nặng ) => bị thích luôn ý [ Hanny là một dòng sản phẩm của Hannyco mà lượng bông ép ít hơn một tẹo ]

đợt này em toàn Everhome vỏ cottong ak , vì thoáng , màu đẹp và nhã hơn màu gấm

EVERHOEM EM CHIẾT KHẤU 15% VÀ TẶNG MỘT BỘ GA GỐI HÈ DREAM HÀN QUỐC COTTONG 100% CHO GIA ĐÌNH MÌNH , CỰC ĐẸP VÀ MÁT CÁC MẸ CHỌN Ở LINK SAU Ạ
    TOPIC 2 :GA GỐI HÀN QUỐC 100% COTTONG BẢO HÀNH 5 NĂM-CLICK HERE Ạ^^

EVERON ĐỢT NÀY EM KO PHÂN PHỐI NỮA CÁC GIA ĐÌNH Ạ ! BẢNG GIÁ CÁC MẸ THAM KHẢO THÔI ! VÌ EM BÁN EM TƯ VẤN LUÔN LÀ EVERON ĐẮT Ở THƯƠNG HIỆU NHỜ RA ĐỜI ĐẦU TIÊN , CÒN CHẤT LƯỢNG EM THẤY CŨNG THƯỜNG, MÀ LÚC NÀO EVERON CŨNG CHƠI VỎ GẤM NÊN ĐẮT HƠN COTTONG 500-600K, TRONG KHI KO THOÁNG BẰNG COTTONG , THỨ 2 LÀ NHÀ NÀO DÙNG ĐỆM MÀ CHẢ DÙNG GA , VỀ ĐỘ ĐẦM EM BÊ CÒN KO ĐẦM BẰNG EVERHOME CỦA G-HOME VÀ HANNYCO. MẸ NÀO MUA CỦA EM EVERHOME HOẶC HANNYCO , VÀ TRONG NHÀ CÓ EVERON RỒI CHO EM VÀI PM NHẬN XÉT CHO KHÁCH QUAN Ạ [/I][/COLOR]

Các mẹ chú ý EVERON chính hãng có dấu nổi ở trong và ngoài ruột (ko chiết khấu)

Chất liệu: bông tấm PE ép, tạo độ đàn hồi cao, không lún, xẹp. Vỏ đệm sử dụng bằng chất liệu vải jacqua, độ bền cao, hình thức đẹp. Đệm vô trùng, thông khí tốt, thoát ẩm nhanh, có thể giặt được bằng nước, đảm bảo an toàn vệ sinh, phù hợp điều kiện thời tiết nóng ẩm ở Việt nam. Đệm có độ phẳng cao giúp sự tuần hoàn máu tốt, không gây cong võng cột sống, đặc biệt tốt cho trẻ em đang trong quá trình phát triển xương và cơ thể. Không gây mệt mỏi sau khi ngủ, giúp lấy lại trạng thái tinh thần sảng khoái sau giấc ngủ. Đệm có thể gấp gọn lại sử dụng như sofa, nhẹ nhàng, dễ di chuyển.

Phụ liệu được chọn lựa rất kỹ càng từ những nguồn nguyên liệu uy tín, qua các bước kiểm duyệt khắt khe, đảm bảo chất lượng mang yếu tố tự nhiên và thân thiện khi sử dụng. Bề mặt gấm trần với hoa văn sang trọng toát lên đẳng cấp của dòng sản phẩm dành cho giới thượng lưu.
    +Hàng công ty chính hãng
    +Chất liệu cao cấp bền bỉ và sang trọng.
    +Nguồn nguyên liệu bông nhập khẩu và được tinh chế theo công nghệ ép nhiệt hiện đại của Hàn Quốc tạo ra sản phẩm có độ cứng tiêu chuẩn không gây đau lưng,vô trùng, thông khí tốt, có lợi cho quá trình tuần hoàn máu, thoát ẩm nhanh.
    +Với lượng bông nhiều hơn, ép cứng hơn với cấu tạo gồm 2 đến 3 mảnh nên đệm bông PE gấm rất bền, thuận tiện cho việc vận chuyển và cất trữ.
    +Sản xuất trên dây truyền công nghệ hiện đại của Hàn Quốc.
    +Rất phù hợp với khí hậu Việt Nam.
    +Bảo hành 5 năm .
    +E mễn phí vận chuyển trong nội thành ạ
    Trích Nguyên văn bởi LINH.097.986.3286 View Post
    : hồi mang bầu bé thứ 2 , mình có đặt 1 cái đệm Hannyco 1mx2mx15 phân để gép với đệm m6 Thanh Bình ngủ cho rộng rãi , cảm nhận là tuyệt , cái đệm Thanh Bình giờ sờ vào mềm oạch mốc meo hết cả rồi , vừa lấy thêm của em này cái m6x2mx15cm, nuột , đồng màu với cái đệm đặt cũ mới hay , chất lượng tuyệt vời ,chắc chắn chị sẽ giới thiệu cho em ^^
    Trích Nguyên văn bởi hoang8649 View Post
    : up ủng hộ chủ top, gọi điện đến khách hàng về SP cũng như chủng loại. giao hàng tận nơi hoàn toàn miễn phí. đúng là số 1
    Chúc bác chủ đắt hàng nhé, và cảm ơn bác chủ nhiều
    Trích Nguyên văn bởi USRobotics View Post
    Hì, thế hóa ra cái đệm mà bạn gái mình mua ở Hàng Điếu là HANNY, ko phải HANNYCO, theo bảng giá của bạn thì đệm đó 3180K thôi (vì bạn gái mình mua 3350K, lại ko để ý, nên cứ tưởng là HANNYCO )
    Cuối cùng giá của bạn vẫn rẻ hơn
    Mấy tháng nữa nhà mình thay 2 cái đệm giường 1m5 x 1m9, sẽ ủng hộ bạn 2 cái đệm 9cm ^_^
    Chúc bạn bán đắt hàng
    Trích Nguyên văn bởi trandzung83 View Post
    : hôm nọ vừa lấy 1 cái đệm về đặt vừa khít luôn , đệm cứng đẹp mà giá rẻ hơn hẳn hàng Điếu ... Cám ơn bạn nha , có nhu cầu mình sẽ nhiệt tình ủng hộ
    Trích Nguyên văn bởi hatrang235 View Post
    Đã nhận hàng, mọi thứ đều tuyệt ... thanks bạn nha
    Trích Nguyên văn bởi mebebi_hn View Post
    Với cái giá 2T cho 1 cái đệm 9cm như thế, mình thấy quá ổn ... thanks bạn
    Trích Nguyên văn bởi kimthientrang View Post
    Còn 1 cái giường nữa, khi nào có nhu cầu thay đệm sẽ gọi bạn nốt ^_^
    Trích Nguyên văn bởi ongvang81 View Post
    Ưng ý lắm , mình sẽ giới thiệu cho bạn bè , cám ơn bạn nhiều nha ...
    Trích Nguyên văn bởi kieutrang1987 View Post
    Cái đệm đặt em để vào giường vừa khít luôn , cứng và màu đc quá ... cám ơn bác chủ nha
    Trích Nguyên văn bởi meyeubebilam View Post
    em thích lắm ..................
    Trích Nguyên văn bởi binghtc View Post
    Em vừa nhận hàng chiều nay , vừa khít , màu đc và cứng , 2 vợ chồng em đều thích lắm , có nhu cầu em sẽ ủng hộ bác , hi hi
    Trích Nguyên văn bởi tuyen482 View Post
    ông xã em ưng lắm , cám ơn bác chủ nha
    Trích Nguyên văn bởi kieumy12 View Post
    em mua tang me thay cai dem cu , me em thich lam , bao nam do dau lung han, thanks , gia ca rat hop ly
    Trích Nguyên văn bởi uyman33 View Post
    quá ổn ... có nhu cầu sẽ ủng hộ bác tiếp , cám ơn bạn
    Trích Nguyên văn bởi kimlien90 View Post
    cái đệm để vào cũi ưng ghê bạn ak ... cứng lắm , bao giờ cu lớn làm cái đệm mới nhất định sẽ ủng hộ bạn
    Trích Nguyên văn bởi phuonganh1988 View Post
    cái ga đi cùng đệm khổ lớn này bác chọn màu em cũng ưng lắm , đệm tuyệt - ga đẹp , up lên top nào
    Trích Nguyên văn bởi quynhcanon View Post
    duyệt ... đã nhận đệm , tuyệt ... bác rất nhiệt tình , giao hàng đúng hẹn ... thks
    Trích Nguyên văn bởi diepphi_vnel View Post
    đã nhận đệm , ưng lắm cám ơn bác chủ ak
    Trích Nguyên văn bởi bhn_hanoi View Post
    vất vả cho các bác quá em tít tầng 3 , em là em thích lắm , nằm đệm lò xo thích thật
    Trích Nguyên văn bởi minhanh_nissanhadong View Post
    đã nhận đệm 3m của bác này , thật tuyệt , em làm xong giường cứ lo không đặt đc đệm khổ lớn cơ , em cám ơn bác nhiều nha
    Trích Nguyên văn bởi acb127 View Post
    e vừa lấy luôn 3 cái everhome để 3 tầng ở nhà mới thay giường luôn , up ủng hộ bác
    Trích Nguyên văn bởi huyen.nps View Post
    Mình vừa ủng hộ bạn cái Hanny tối qua đây , 1 từ thôi : NUỘT , chúc bác đắt hàng^^
    Trích Nguyên văn bởi 09133883chin View Post
    đã mua 2 cái HANNY của em này , cứng hơn hẳn cái Hanny mình mua ở ngoài cho ông nội năm ngoái ... mình mua 1 cái cho con gái , mà thấy được quá , mua luôn HANNY thay cái đệm cao su kimdan , đệm cao su mềm quá , đau lưng .Công nhận nằm sáng sau thấy khác hẳn. Chúc em đắt hàng
    Xin phép MOD cho mình khoe các mẹ và các bé video 3d ngày xưa mình từng làm từ hồi mới ra trường lâu lắm rồi nè

thay đổi nội dung bởi: stormman188, 11-20-2012 lúc 03:22 PM Lý do: khuyến mại hè hấp dẫn

Click:

Cám ơn
    25
    Được cám ơn 181 lần trong 169 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Bán đệm Hàn Quốc Hanny,Hannyco,Everhome cho bé yêu và cả nhà cam kết rẻ nhất Hà Nội

Chỉ có đệm ko có chăn ga gối hả bạn ?

Nơi Cư Ngụ
    Click:

Cám ơn
    17
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Bán đệm Hàn Quốc Hanny,Hannyco,Everhome cho bé yêu và cả nhà cam kết rẻ nhất Hà Nội

Trích Nguyên văn bởi Mẹ QA View Post
    Chỉ có đệm ko có chăn ga gối hả bạn ?
    Hiện tại mình mới chỉ bán đệm mẹ QA ạ , còn chăn ga gối do có nhiều mẫu mã nên mẹ QA cứ ra các cửa hàng lựa chọn mẫu mã màu sắc yêu thích rồi lắp vào sau là tuyệt , trong một tương lai gần mình sẽ bán cả chăn ga gối đệm để các mẹ có thể thỏa sức lựa chọn với giá cả cạnh tranh nhất

Click:

Cám ơn
    66
    Được cám ơn 254 lần trong 253 bài
    Điểm đánh giá
    0

pm cho mình báo giá đệm 5cm cho cũi 80x120cm bạn nhé

Thanh lý xe đạp 4 bánh mới 100%: http://ow.ly/roiRn

Nơi Cư Ngụ
    Click:

Cám ơn
    17
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi Minhminh View Post
    pm cho mình báo giá đệm 5cm cho cũi 80x120cm bạn nhé
    đã Inbox giá đệm đặt cho mẹ rồi nha

6. Người dưới đây đã cám ơn stormman188 về bài viết hữu ích:

bobebi.sonha (03-21-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    109
    Được cám ơn 92 lần trong 86 bài
    Blog Entries
    1
    Điểm đánh giá
    0

Đệm 1.8x2m 9cm hay 10cm giá thế nào hả bạn?

Click:

Cám ơn
    1,660
    Được cám ơn 2,216 lần trong 1,884 bài
    Điểm đánh giá
    4 (100%)

pm cho em cái dc. em qua xem hàng. sắp cưới rùi ah, gấp gấp

Nơi Cư Ngụ
    Click:

Cám ơn
    17
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi UCHIN View Post
    pm cho em cái dc. em qua xem hàng. sắp cưới rùi ah, gấp gấp
    Kho mình ở ngoại thành , bạn trẻ cứ đến các cửa hàng giới thiệu sản phẩm Hanny , hannyco hoặc everhome , chọn sản phẩm ưng ý rùi gọi mình sẽ có giá cực COOL luôn, Welcome , giao hàng tận nơi nhà , đúng hàng hóa chất lượng , bảo hành 5 năm

Nơi Cư Ngụ
    Click:

Cám ơn
    17
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi mauthoigian View Post
    Đệm 1.8x2m 9cm hay 10cm giá thế nào hả bạn?
    đệm 1m8x2mx90 cm loại bông ép Hàn Quốc giao động từ 2280-2680k tùy loại như bảng báo giá trên mẹ MTG à(giá đã chiết khấu cho các mẹ) ,có bớt chút đỉnh cho mẹ gọi là lấy may, mẹ có thể chọn cho mình loại với giá cả thích hợp Hanny ,Hannyco hay Everhome , hay cao cấp hơn mẹ có thể chọn loại đệm lò xo của everhome giá mắc hơn tí từ 3.310-5.350 , giá luôn rẻ hơn giá ở cửa hàng vì mình kinh doanh online , chất lượng tiêu chuẩn tuyệt đối , bảo hành 5 năm .

thay đổi nội dung bởi: stormman188, 09-19-2011 lúc 04:21 PM

11. Người dưới đây đã cám ơn stormman188 về bài viết hữu ích:

bobebi.sonha (03-21-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Click:

Cám ơn
    17
    Điểm đánh giá
    0

Đã có Chăn ga gối rồi nhé Mẹ Quỳnh Anh ơi , vào nhanh tay chọn hàng nào

Trang 1/13 123456711 ... cuốicuối

Tags cho chủ đề này

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ