Trang 1/843 12345671151101501 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 8429
    Nơi Cư Ngụ
    hn
    Click:

Cám ơn
    3,715
    Được cám ơn 1,980 lần trong 1,931 bài
    Điểm đánh giá
    3 (100%)

Default GÀ ĐỒI PHÚ THỌ ** NGAN QUÊ ** VỊT QUÊ **CHIM CÂU*Nhận đặt GÀ TẾT giao hết 29 ÂM

TOPIC GỒM ,GÀ ĐỒI ,GÀ RI , GÀ ÁC ,NGAN ,VỊT ,CHIM CÂU
    NHÀ EM CÓ GÀ 9 CỰA ,NẾU CÓ BỐ HOẶC MẸ NÀO MUA BIẾU THÌ ALO CHO EM NHÉ

ĐT 098964.0636

NHÀ EM TỪ HÔM NAY NHẬN ĐẶT GÀ TẾT NHÉ
    CÁC MẸ ĐẶT TIỀN TRƯỚC EM SẼ ĐỂ ĐÚNG GIÁ HIÊN TẠI 140K/KG GÀ LÔNG ,CÒN ĐẶT HÀNG ,MÀ KHÔNG ĐẶT TIỀN THÌ THEO ĐÚNG GIÁ THỊ TRƯỜNG EM TÍNH AK ,CẢM ƠN CÁC BỐ MẸ ĐÃ ỦNG HỘ EM TRONG MẤY NĂM QUA
    Đây là SỐ tài khoản NHÀ EM :0541.001.625.436
    NGUYỄN TRƯỜNG GIANG ,NGÂN HÀNG VIETCOMBANK,CHI NHÁNH CHƯƠNG DƯƠNG

1 cây tam gui .đt 01688788610,3 gà trống ,2 ngan
    GIÁ CÁC LOẠI

GÀ ĐỒI 140K/KG LÔNG
    GÀ RI 140K/KG GÀ LÔNG
    GÀ ÁC HẦM ,NẤU CHÁO GIÁ 60K/CON
    NGAN QUÊ 90K/KG LÔNG
    VỊT QUÊ 75K/KG LÔNG
    GÀ LAI CHỌI 150K/KG LÔNG
    GÀ CHỌI 170K/KG LÔNG
    GÀ CỰA DÀI 160K/KG LÔNG
    Chim Câu 180k/đôi

1: NGAN VỊT.GÀ ,CHIM CÂU

THẬT SỰ BÂY GIỜ NHÀ EM KHÔNG DÁM ĂN ĐỒ MUA Ở CHỢ VÌ BÂY GIỜ ĐỒ TRUNG QUỐC TRÀN NAN KHẮP MỌI NƠI ,DO VẬY PHẢI ĐẢM BẢO SỨC KHỎE CHO MÌNH VÀ GIA ĐÌNH NHÀ EM TOÀN MĂM ĐỒ Ở QUÊ ÔNG BÀ GỬI NÊN VỪA SẠCH VÀ LẠI AN TOÀN TUYỆT ĐỐI .MONG CÁC MẸ ỦNG HỘ ĐỒ QUÊ NHÀ EM NHÉ CŨNG NHƯ ĐẢM BẢO SỨC KHỎE CHO GIA ĐÌNH CỦA CHÚNG TA

NGAN GÀ VỊT NHÀ EM GỬI TỪ QUÊ NÊN HÀ NỘI LÀ CÒN SỐNG NHÉ ,CHÍNH TAY EM VẶT LÔNG VÀ ĐI SHIP Ạ ,CHỨ KHÔNG NHƯ CÁC MẸ KHÁC VẶT LÔNG TỪ QUÊ RÙI ƯỚP ĐÁ GỬI LÊN THÌ ĐỘ CHÍNH XÁC VÀ KHÔNG ĐẢM BẢO ĐỘ TƯƠI NGON Ạ

1 NGAN,VỊT

Vịt và Ngan nhà em là do ông bà và anh trai em( ở Bắc Ninh) chăn nuôi chủ yếu là ăn thóc và đi nhặt nhạnh thức ăn thừa ngoài đồng,nên vịt và ngan rất chắc và ngọt thịt các mẹ ạ.Em mời các mẹ ăn thử vịt và ngan nhà em khác gì vịt,ngan ở hà nội không nhé ,đảm bảo là ngon hơn nhiều đấy ạ
    Hiện tại em thấy ở các chợ hà nội họ bán toàn vịt to với giá 80k-85k/kg họ bảo đấy là ngan .nhưng không phải ngan đâu mà là vịt pha ngan đấy ,vịt to nên họ bảo đấy là ngan thôi ạ .vịt nhà em chọn kỹ từ khâu giống nên đảm bảo ,nhiều con to trên 3kg thịt rất dầy và chắc ai không biết tưởng đó là ngan

Vịt khác ngan ở điểm : ngan mỏ đỏ nhỏ chân trắng còn vịt mỏ vàng chân vàng . Ngan ,Vịt ở ngoài chợ người ta nhồi bánh đúc nên riều rất to, mổ ra rất hao vịt ,mà vịt ngoài chợ em thấy toàn vịt cho ăn cám tàu nên ăn vịt ,ngan có mùi tanh , rất hôi mà ăn thịt lại bở các mẹ ạ ,mà khi các mẹ mua ngan vịt mổ sẵn rồi thì người ta hay bơm nước vào cho nặng cân ,mua vịt ngan mổ rồi như thế khi đun nó sẽ ra nguyên nồi nước,mà khi luộc nên chặt con ngan ,con vịt bắn nước ra rất nhiều .

GIÁ BÁN

VỊT LÔNG:75/KG

NGAN LÔNG :90k/kg.

EM NHẬN MỔ VỊT,NGAN 10K/CON

ĐẶC BIÊT:NHẬN HÃM TIẾT CANH HỘ CÁC MẸ MÊ KHOẢN NÀY.ĐẢM BẢO TIẾT CANH ĐÔNG CHUẨN LUÔN.

(TIẾT CANH EM HÃM RẤT NHẠT KHI CÁC MẸ ĐÁNH TIẾT CANH CHO THÊM 2 THÌA CÀ PHÊ NƯỚC MẮM NHÉ )

EM NHẬN LÀM MÓN TIẾT LUỘC CHO MẸ MÊ MÓN NÀY NHÉ ,MỖI CON EM LÀM CŨNG ĐƯỢC 2 BÁT TIẾT LUỘC ,ĂN VỚI RAU RĂM VÀ MĂNG THÌ NGON LẮM .MỖI CON EM LÀM EM TÍNH 10K NHÉ VÌ EM PHẢI LUỘC LÊN PHA NƯỚC MẮM MỲ CHÍNH CHO VỪA , VỀ CÁC MẸ CHỈ LUỘC LẠI CHO NÓNG RỒI MĂM LUÔN,ĐẢM BẢO TIẾT RẤT MỀM ĂN RÒN LUÔN KHÔNG HỀ KHÔ CỨNG

2 : GÀ ĐỒI PHÚ THỌ

NHÀ BỐ MẸ CHỒNG EM Ở PHÚ THỌ NUÔI RẤT NHÌU GÀ MÀ TOÀN THẢ RÔNG TRÊN ĐỒI ĐỂ GÀ TỰ NHẶT NHẠNH KIẾM ĂN VÀ CHO GÀ ĂN THÊM THÓC CỦA NHÀ CẤY , GÀ NUÔI TỪ 6 THÁNG TRỞ NÊN MỚI ĐƯỢC THỊT Ạ .NÊN GÀ RẤT CHẮC VÀ NGỌT THỊT .CÁC MẸ ODER EM GOM ĐƠN RÙI EM GỌI ĐIỆN CHO MẸ CHỒNG EM GỬI GÀ LÊN ,VÌ NHÀ BỐ MẸ CHỒNG EM NGAY ĐƯỜNG RẤT TIỆN XE .CÁC MẸ ĂN THỬ MỘT LẦN BIẾT NGAY CHẤT LƯỢNG NHÉ

GIÁ GÀ ĐỒI LÔNG 140/KG

[SIZE=3]

GIÁ GÀ LAI CHỌI LÔNG 150K/KG
    GIÁ GÀ CHỌI LÔNG 170K/KG
    NHÀ EM CÓ CẢ GÀ TRỐNG CỰA NUÔI NÂU NĂM NHÉ GIÁ GÀ LÔNG 160K/KG

2.1 :GÀ RI ĐỂ HẦM ,NẤU CHÁO CHO BÉ

GIÁ GÀ RI LÔNG :140K/KG

EM NHẬN MỔ GÀ 10K/CON

3 :CHIM BỒ CÂU 180K/ ĐÔI

CHIM BỒ CÂU NHÀ BÁC Ở CẠNH NHÀ ÔNG BÀ NGOẠI NHÀ EM CHUYÊN NUÔI CHIM BỒ CÂU BẰNG THÓC , CHIM ĂN HOA QUẢ Ở VƯỜN NÊN CHIM ĂN RẤT CHẮC VÀ NGỌT THỊT.CHIM BỒ CÂU CŨNG CÓ RẤT NHIỀU LOẠI CHIM CÁC MẸ ĂN THỬ CHIM BỒ CÂU NHÀ EM XEM CÓ NGON VÀ KHÁC BIỆT GÌ KHÔNG NHÉ
    KHI CÁC MẸ MUA EM SẼ LÀM SẠCH CHIM CHO CÁC MẸ CHỈ VIỆC VỀ NẤU ( nếu các mẹ có nhu cầu thui chim thì bảo em,em mới thui bằng rơm nhé ,ko là em ko thui đâu ak )

4; GÀ ÁC HẦM .NẤU CHÁO

GIÁ 60K/CON

GIAO HÀNG VÀO TẤT CẢ CÁC NGÀY ,CẢ NGÀY NGHỈ CUỐI TUẦN. FRESSHIP CHO ĐƠN HÀNG 3CON. DỨOI 3 CON,PHÍ SHIP TỪ 10K ĐẾN 20K

Vì vậy em muốn mọi người mua hàng nhà em thì thật thoải mái và vừa ý để lần sau lại tiếp tục ủng hộ đồ nhà em chứ ko phải mua 1 lần ko ưng, ko nói rồi lại lặn mất tăm đâu ạ.Mọi lời khen chê của các chị em sẽ xin ghi nhận và rút kinh nghiệm để phục vụ khách ngày một tốt hơn. Xin chân thành cảm ơn tất cả mọi người.

NHỮNG Ý KIẾN PHẢN HỒI CỦA CÁC MẸ ĐÃ MUA : NGAN, GÀ ĐỒI, .VỊT , CHIM BỒ CÂU NHÀ EM
    Trích Nguyên văn bởi Song Nhi View Post

À, phải khen thêm là món tiết luộc rất ngon. Chiều hôm ấy con gái bác còn đòi ăn "món đen đen" nữa, nhưng món đen đen là món hết sớm nhất trong các loại món từ buổi trưa rồi.
    Trích Nguyên văn bởi Song Nhi View Post
    Cảm ơn em đã đúng hẹn nhé, nhìn bàn tay đầy vết xước vì lông gà lông vịt mà thương
    Cứ tưởng không ăn hết con ngan "to như con lợn" (nguyên văn lời của khách ) nhưng ơn Đảng và Chính phủ, cuối bữa chỉ còn trơ mấy khúc xương.
    Ngan xào sả ớt vừa mềm vừa ngọt, chẹp chẹp
    Trích Nguyên văn bởi ben15 View Post
    Chị mua 2 gà cách đây khoang 2 tuần rồi, hôm nay mới vào comment cho em đây. Gà cực ngon, chắc, ăn rất ngọt cả nhà ai cũng khen ngon.
    Chị đặt 1 con ngan nhé, chị về nấu bún măng

hôm nào giao hàng cho chị được? cuối tuần chị nấu rồi

Thanks em đã có topic cung cấp gà vịt ngon, hôm nay đặt thử ngan nữa
    Trích Nguyên văn bởi donghoduyanhleduan View Post
    em gái xinh xắn khéo bán hàng ơi ! tình hình là bữa trưa nay cúng xong, hại vợ chồng chị đã chén hết sạch con gà mái chọi 2 cân2 của nhà em rùi nhé , gà ngon lắm, đúng là gà chọi xịn, thịt rai , chắc lắm, ngon thế này thì lần sau ăn gà là lại nhớ nhà em rùi !hihi.cứ thế phát huy em nhé
    Trích Nguyên văn bởi eagle1919 View Post
    Gaí ơi ăn gà nhà e mấy hum roài mà giờ mới vô cm cho em đây
    Gà cực ngon chứ kg fải ngon nữa nhé, đúng gà ta xịn % luôn. Xã chi ăn gà rất kén thế mà lần này aưn lườn gà nhà em cũng khen ngon chứ, mọi khi là kg bao giờ ăn đâu chỉ có chih ăn thôi. Lần này chị mời mãi mới ăn thử 1 miếng bé tý ăn xong lại bảo cho anh miếng nữa, hehehe....rùi bảo gà này ăn được đấy laàn sau e cứ mua nhà này này.hehehe...chim thì chị chưa ăn nên chưa nhận xét đc j. Vote cho gà nhà em 10 điểm
    Trích Nguyên văn bởi mẹ yêu em View Post
    em ơi gà hôm qua ngon lắm em ạ, thơm, ngọt mà lại chắc, chị ko ăn đc thịt trắng mà hôm qua cũng làm 2 miếng, đúng là gà ta xịn, lần sau cứ thế nhé, cảm ơn em
    Trích Nguyên văn bởi mountfaber View Post
    Sáng vào cất gà, quay ra định hỏi e sao lại cho chị con chân chì (vì mang máng các cụ bảo gà chân chì ko ngon) nhưng e về mất rồi. Thế nhưng cho vào nồi lẩu oánh chén ko sót miếng nào. Cả nhà khen ngon hơn gà mua ở chợ, thịt ngọt, chặt chịt và giòn, đáng đồng tiền bát gạo .
    Rất cảm ơn e vì đã làm đc bữa lẩu ngon cho cả nhà mừng ngày 20/10. Lần sau ăn gà lại ủng hộ e
    Trích Nguyên văn bởi matomongto88 View Post
    Mấy hôm nay bận quá nên k vào fb cho chị đc. Em ăn chim bồ câu rồi chị ạ, chim chắc mà thịt thơm lắm. Môi hôm em chỉ nấu nửa con lấy 1 bát con cháo thôi, thịt thơm lắm chị ạ. Nói chung là ngon! Hôm nào hết em lại gọi nhé.
    Trích Nguyên văn bởi Amaryllis View Post
    Bữa lẩu trưa nay của nhà chị đã tiễn biệt sạch sẽ em gà đồi nhà em rồi. Thịt gà mềm và ngọt em ạ. Lâu lắm chị mới thấy em gà chân dài đùi dài như thế. Anh xã chị bảo em này chăc tối qua vừa chạy show về ))
    Trích Nguyên văn bởi tithiteo View Post
    Ui giời ơi ,gà ngon quá , vừa thắp hương xong , lấy một tí lườn trắng tinh ăn thử ( chỗ thịt này là ko ăn bao giờ đâu ) thế mà thử một tí lại tí nữa ..........mấy lấn tí là đi miếng tướng , giờ đang đợi mọi ngươi về  mà ko biết có đủ kiên nhẫn đợi ko hay lại đi làm vài lần  tí nữa .
    Thế là chị có 2 địa chỉ gà rất ngon , quá ưng ý và quá vừa lòng . 
    Lúc nhận gà ý , cứ  nghĩ là gà tắm trắng , sao mà con gà chả còn tí lông nào mới tài chứ , lông đầu lông tai .........những cái lông khó nhất còn nhẵn thín thì các mẹ biết con gà nó sạch cỡ nào .
    Hôm trước định ăn thử con gà muỗi đốt nhưng nhà em ý toàn gà đẻ 1 lần rồi nên to , nếu nhà bạn gà muỗi đốt mà có gà nhỏ chắc mình ko biết là em bị giật gà này lại có gà ngon như thế này .
    Lần sau đặt gà sẽ phải ghi là gà ri ko lông - ko tiết , ko lòng .
    Trích Nguyên văn bởi mắm_yêu View Post
    e  nhận gà rùi chị nhé.Chưa cần ăn chỉ về nhìn con gà thôi đã biết là ngon rùi(riêng khoản này e hơi bị sành nhé)hihi.Chồng em từ trước đến nay chỉ bít khen gà của bà ngoại mua ở dưới quê là ngon,còn lại chán hết thì hum nay cũng tấm tắc''gần bằng gà bà ngoại mua rùi'.Nếu như các lần sau gà cũng được như này thì 1 tuần ít nhất em order 1-2 lần.E hay mua đồ ăn trên này lắm nhưng chỉ lần 1 lần 2 là ngon thôi,còn về sau chán ơi là chán
    À,nhà chị ở khu nào nhỉ
    Trích Nguyên văn bởi minerva View Post
    ngan ngon lắm, nồi nước luộc chưa cho gì mà thơm và ngọt lắm. thịt ngan mềm và ngọt, béo như con này là vừa. con gái mọi khi gà cũng ít ăn hôm nay cũng chịu ăn khen "very good" và còn ăn cả tiết nữa
    Trích Nguyên văn bởi matiz View Post
    Chi vua luoc ga roi nhe, ga ngon ngot ***, nhung vi toa qua nen chi chi luoc duoc mot nua thoi, mot nua lai phai cho vao rang gung rui, lan sau ma chi od nho mang con nho thoi *** nhe. The la chi co hai dia chi mua ra ngon roi ***
    Trích Nguyên văn bởi bosaucon View Post
    Tuan truoc c co mua 1 con ngan nha e. Hehe. Rat ngon. Thit chac va ngot. Hi. Tuan nay thu mua ga nhi
    Trích Nguyên văn bởi nhimtl View Post
    E ơi lâu lắm rồi tối qua nhà chị mới đc bữa vịt ngon thế đấy. Cả món tiết luộc nữa, mềm ơi là mềm bọn trẻ con nhà chị chén hết veo.
    Trích Nguyên văn bởi mekachi View Post
    C ơi mai cho e 1 con ngan lấy cả tiết canh lẫn tiết luộc.Giờ và địa chỉ e nhắn sau vì mai e đi có việc không biết bao giờ mới xong và ở đâu để tiện lấy hàng.C liên lạc với e theo số 0983398983 nhé.lần trước ăn ngan nhà c cả nhà e ai cũng khen ngon nên lần này lại mua tiếp
    Trích Nguyên văn bởi mebeluan View Post
    - Con ngan dé hôm bữa da vàng - thơm ngon  nhưng hơi non em nhỉ. Con 3 kg vậy mà theo khẩu vị nhà chị thì vẫn chưa đủ độ để dày thịt và đậm , lần sau lấy chắc phải con 4kg??, nhưng nói chung là ngon em ạ, em dạy chị hãm tiết canh với, làm từ đầu cắt tiết xong rồi làm sao í
    Trích Nguyên văn bởi Cường_Sói View Post
    để tuần sau vậy. vịt nhà mẹ này ăn vẫn ngon nhất. cho mình giá vịt đã sạch lông nhé??? hình như trước có già vịt khỏa thân mà
    Trích Nguyên văn bởi mebeluan;117907[QUOTE=mekachi View Post
    C ơi mai cho e 1 con ngan lấy cả tiết canh lẫn tiết luộc.Giờ và địa chỉ e nhắn sau vì mai e đi có việc không biết bao giờ mới xong và ở đâu để tiện lấy hàng.C liên lạc với e theo số 0983398983 nhé.lần trước ăn ngan nhà c cả nhà e ai cũng khen ngon nên lần này lại mua tiếp
    Trích Nguyên văn bởi me_kieuanh View Post
    em ơi,con ngan 3,4kg hôm qua ngon lắm,nhà chị chặt có nửa con nấu măng mà dc cả nồi to uỳnh,kiu kiu em nhé
    Trích Nguyên văn bởi Duc Hoa - Duc Hai View Post
    Hôm nay mình đã luộc 1 con thắp hương cúng 23. Công nhận là gà nhìn đã thấy ngon rồi, vàng ươm, da mỏng ít mỡ, thớ thịt chắc. Ăn thì ngọt và mềm, hơn hẳn gà mua ở chợ, dù mọi lần mình chọn mua gà ở chợ cũng thuộc hàng ngon. Xã mình thì rất thích và sành ăn gà luộc cũng khen. Hai đứa nhà mình thì ăn tới tấp, mặc dù mọi lần các anh ý ko ăn được, toàn nhai lấy nước rồi nhè bã. Nhưng con gà này chắc nhưng lại mềm nên các anh ý ăn thoải mái. Hy vọng tất cả gà nhà bạn đều ngon như thế để lần sau mình còn đặt dài dài nhé. Cảm ơn mẹ nó nhiều. Vẫn áy náy đúng hôm giao hàng thì mưa rét quá cơ
    Trích Nguyên văn bởi mắm_yêu View Post
    e nhận gà rùi chị nhé.Chưa cần ăn chỉ về nhìn con gà thôi đã biết là ngon rùi(riêng khoản này e hơi bị sành nhé)hihi.Chồng em từ trước đến nay chỉ bít khen gà của bà ngoại mua ở dưới quê là ngon,còn lại chán hết thì hum nay cũng tấm tắc''gần bằng gà bà ngoại mua rùi'.Nếu như các lần sau gà cũng được như này thì 1 tuần ít nhất em order 1-2 lần.E hay mua đồ ăn trên này lắm nhưng chỉ lần 1 lần 2 là ngon thôi,còn về sau chán ơi là chán
    À,nhà chị ở khu nào nhỉ
    Trích Nguyên văn bởi Bingo yeu View Post
    Ối trời, chị ốm lăn ốm lóc cả tuần nay mà vẫn chén ngon lành . Mọi người cứ trêu chị ốm giả vờ kìa
    Gà vịt nhà em công nhận ngon, ngọt, thơm, chắc thịt, hơn đứt hàng mua ngoài chợ.
    Hôm nay nhà chị mới ăn hết 1 con và mấy bộ lòng thôi, còn 2 con để cuối tuần làm nồi lẩu
    Trích Nguyên văn bởi giadinh1626 View Post
    Hi chị! Em ở NGọc Thụy đây. Hôm chủ nhật em đặt chị 3 con vịt đấy. Vịt ngon, ko hề hôi. Ai ăn cũng khen ngon. Em sẽ ủng hộ chị tiếp. lần sau chị hãm tiết canh và hướng dẫn em cach đánh tiết canh luôn nhé. Xã nhà em khoái món này lắm. thanks chị nhiều.
    Trích Nguyên văn bởi baobao2008 View Post
    Hôm thứ 7 em đưa cho chị 2 con vịt ăn ngon lém, món tiết canh thì tuyệt vời luôn, chị chưa bao giờ đánh tiết canh thế mà hôm đó thử làm thì thành công rực rỡ, thịt ko hôi, ...............nói chung là tuyệt, chắc bây giờ chị sẽ là khách quen của em rồi, à mà em chỉ cho chị cách hãm tiết đc không,? Làm cách nào mà thịt ko bị hôi?
    Trích Nguyên văn bởi mebekevin View Post
    Vịt ăn ngon lắm, chị quên không nhờ em chia nó ra nên kết quả là sau một hồi chị đánh vật với nó, nó đánh vật với chị và cuối cùng .... nó đã thắng . Chị chẳng có cách nào khác là.......... cho tất vào nồi luộc lên .. hihihi. Lần sau chắc lại phiền em chia nhỏ ra nhể

Còn vụ tiết canh em trai chị nó làm được 3 đĩa lớn mình chị ăn 1.5 đĩa, còn lại phần cả nhà hihihi. Có điều chị bận quá nên ăn tiết canh chay, chẳng có rau cũng chẳng có lạc... nhưng vẫn ngon
    Trích Nguyên văn bởi shoplinhgiang View Post
    Hôm nay ăn vịt của bạn rất ngon nhé,lần sau ăn mình lại order,nhưng hôm nay bạn quên kh chặt làm đôi cho mình,ông xã khen ngon bảo là vịt to dày mình nhưng lại kh bị béo,thanks bạn nhiều
    Trích Nguyên văn bởi MeBinBi View Post
    Hôm thứ 7 em mang vịt cho chị ở NKT. Vịt ngon lắm nhưng nhà chị ít người nên ăn mãi hôm qua mới hết. Hôm nào đông người nhờ em thịt hộ một con thật to nhé.
    Trích Nguyên văn bởi NAD View Post
    Hôm qua trời mưa cả ngày mà mẹ cháu vẫn nhiệt tình đi giao hàng thế. Chiều qua nhà mình ăn rồi ( cho vào làm lẩu, lòng cho vào xào dứa) vịt ngon, sạch sẽ và ngọt thịt. Có gì tuần sau lại ới mẹ cháu nhé.
    Trích Nguyên văn bởi ***meobong*** View Post
    Vịt hôm qua đã ăn rồi, ngon em ah, ít mỡ, thit mềm, ngọt (đấy là ox nhận xét chứ chị ko ăn vịt, nhưng ox chị kén ăn lắm nên chắc là nói chuẩn)
    Hôm qua chị lọc nửa con nướng riềng mẻ, con gái thích ăn lắm
    Từ giờ ăn vịt chắc chắn sẽ gọi em nhưng phải lâu lâu nữa nhá.
    Quên, mẹ nào muốn ăn vịt mà còn lăn tăn hay đã đánh dấu thì cứ mạnh dạn order đi vì người sao... vịt vậy... Nhìn mặt em đã thấy bảo hành rồi

Trích Nguyên văn bởi Bé Nhím xinh View Post
    Hôm nay mới vào comment được vụ ngan hôm trước. Thịt ngan rất chắc ngon ngọt không bở~ đạt yêu cầu. Mỗi tội món tiết canh ngan nàng hãm không thành công rồi, bị nhạt và không đông. Anyway sẽ ủng hộ thịt ngan vịt của nhà nàng.
    Trích Nguyên văn bởi yeuhaiconnhiu View Post
    em hãm lúc nào cũng nhạt chị à ,vì có mẹ ăn nhạt ,có mẹ ăn mặn ,em làm thế để các mẹ khi đánh cho thêm nước mắn , còn không không đồng là do lúc chị đánh không pha nước ấm như tờ em hưỡng dần rồi .nếu làm như em nói em đảm bảo đông 100% , cảm ơn chị đã ủng hộ em
    Trích Nguyên văn bởi ba_ngon_nen_lung_linh View Post
    Ăn vịt bao lâu rồi mà giờ mình mới vào nhà comment được, vịt ngon và dày mình bạn ạ mỗi tội to quá làm nhà tớ phải ăn 2 bữa mới hết. Tiết canh thì thành công lắm Chúc bạn đắt hàng nhá
    Trích Nguyên văn bởi Hongtham View Post
    Em gái đắt hàng không, đúng là vịt nhà em ăn ngon hơn hẳn vịt mua ngoài chợ.
    Trích Nguyên văn bởi Hongtham View Post
    2 chú ngan nhà em ngon lắm em à, da rất mỏng và vàng ươm, thịt thì rất chắc và ngọt nữa.
    Trích Nguyên văn bởi tomyphuong View Post
    Gái xinh oi con ngan hom qua ngon lam, nha c oanh chen het veo. Thit thom va rat ngot, ca nha ai cung khen ***, khac han do mua o cho.cam on e nhieu nhe.chuc e dau thang dat hang.chi se tiep tuc ung ho.

thay đổi nội dung bởi: yeuhaiconnhiu, 12-16-2014 lúc 08:47 PM

2. Những người sau đây 29 đã cám ơn yeuhaiconnhiu về bài viết hữu ích này

Bongtit_baby (10-29-2012), cunlinh09 (03-15-2013), Dame_Clemence (11-21-2012), dangoanh85 (10-26-2012), Dem_lo_xo_My (04-05-2012), donghoduyanhleduan (11-28-2013), gacon_226363 (07-01-2013), gas_hathanh (10-17-2012), greeno (07-30-2013), Hiền Vy (08-30-2013), huongduongxanh_30032000 (05-13-2014), keocoi170210 (04-04-2013), kimchingontuyet (11-29-2012), kuteiu (03-15-2013), lan_chi (09-21-2011), lebaoyen (10-30-2012), leminhbaby (04-03-2012), like2010 (08-04-2012), linhnhi2006 (11-29-2011), Little_Foot (05-11-2012), Mẹ bé Cỏ (11-18-2011), mecokeo (03-12-2013), metruongminh (07-08-2014), me_kieuanh (09-06-2011), namhangthung (10-16-2012), nhiyen38 (10-30-2012), PissenliT (10-03-2013), tamami (06-12-2013), tuenhi (11-18-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Hanoi, Vietnam, Vietnam
    Click:

Cám ơn
    2,024
    Được cám ơn 2,985 lần trong 2,880 bài
    Điểm đánh giá
    4 (100%)

Default Ðề: "' thăm dò : Vịt quê ông bà ngoại em nuôi .ngon lắm ạ ,các mẹ ăn thử mê ngay "

bao nhiêu xiền 1kg bạn ơi .....................

4. Người dưới đây đã cám ơn dzinzind về bài viết hữu ích:

yeuhaiconnhiu (01-22-2014)

Nơi Cư Ngụ
    hn
    Click:

Cám ơn
    3,715
    Điểm đánh giá
    3 (100%)

Default Ðề: "' thăm dò : Vịt quê ông bà ngoại em nuôi .ngon lắm ạ ,các mẹ ăn thử mê ngay "

Cảm ơn bạn giá 65 k /kg còn lông bạn ạ ,

Nơi Cư Ngụ
    HÀ NỘI
    Click:

Cám ơn
    3,378
    Được cám ơn 2,864 lần trong 1,824 bài
    Điểm đánh giá
    6 (100%)

em ơi,c đặt 2c vào sáng t7 này nhé
    c sẽ nhận hàng ở GIA LÂM,địa chỉ pm,tks em

thay đổi nội dung bởi: me_kieuanh, 09-10-2011 lúc 08:40 PM

7. Người dưới đây đã cám ơn me_kieuanh về bài viết hữu ích:

yeuhaiconnhiu (01-22-2014)

Nơi Cư Ngụ
    20 Ngõ 19 Lạc Trung - Hai Bà Trưng - Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    2,454
    Được cám ơn 3,837 lần trong 2,892 bài
    Điểm đánh giá
    9 (100%)

1 con cỡ bao nhiêu kg ạ?

Nơi Cư Ngụ
    hn
    Click:

Cám ơn
    3,715
    Điểm đánh giá
    3 (100%)

Con nhỏ nhất là 2.5 kg bạn ạ con to khoang hơn 3 kg

Nơi Cư Ngụ
    hn
    Click:

Cám ơn
    3,715
    Điểm đánh giá
    3 (100%)

Trích Nguyên văn bởi me_kieuanh View Post
    em ơi,c lấy 2con nhé,thứ 7 hay cn lấy hàng cũng dc,miễn là ngày nghỉ cuối tuần
    nếu nhận vào cn thì em lại phải mang qua nhà c,hơi xa nhỉ?
    Kể mà sáng thứ 7 mang luôn lên nvc thì ok quá,đỡ mất công của em,mà chị cũng phải ăn thứ 7 và cn ,2 hôm mới hết 2 con.ngày thường thì hơi vội
    nghiên cứu thời gian chuyển hàng em nhé
    k riêng chị đâu,mà tất cả các mẹ chắc đều như chị đấy.làm thế nào tiện cho cả 2 bến ý
    chi ơi tuàn này thứ 7 được không

thay đổi nội dung bởi: yeuhaiconnhiu, 09-06-2011 lúc 02:18 PM

Click:

Cám ơn
    6
    Được cám ơn 41 lần trong 41 bài
    Điểm đánh giá
    0

Mình ở Bắc Ninh, nhà ông bà bạn ở đâu nếu tiện mình qua ủng hộ.........

Sữa giá tốt phục vụ các mẹ Bắc Ninh
    0985935797http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/376337
    Bột Xuân Hồng
    http://www.lamchame.com/forum/showth...66#post8827666

Nơi Cư Ngụ
    hn
    Click:

Cám ơn
    3,715
    Điểm đánh giá
    3 (100%)

Nhà mình bắc ninh nhưng ở huyện luong tài bạ ạ

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    4,896
    Được cám ơn 2,793 lần trong 2,488 bài
    Điểm đánh giá
    4 (100%)

đánh dấu ngâm cứu về hỏi cho bà chị hàng xóm thích ăn vịt ..........................

14. Người dưới đây đã cám ơn hachi_86 về bài viết hữu ích:

yeuhaiconnhiu (09-06-2011)

Trang 1/843 12345671151101501 ... cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ