Trang 1/2 12 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 13
    Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    30
    Được cám ơn 89 lần trong 71 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default cuốn sách cực hay dành cho bé tập nói

Tớ có 2 bé, 1 bé 5 tuổi và 1 bé 2 tuổi. không biết các mẹ thế nào chứ con tớ học nói rất nhanh và nói rất sõi. Bí quyết của tớ là đọc thơ kể chuyển thật nhiều cho bé từ khi bé còn rất nhỏ. Tớ nghĩ bé sẽ cảm thụ được dần dần, mưa dầm thấm đất 2 bé nhà tớ thuộc rất nhiều bài thơ. Tớ cũng mua rất nhiều ca dao, đồng dao đọc cho bé, hình ảnh phải sinh động bắt mắt tác động đến trực quan của bé, bé mới hứng thú nghe mẹ đọc rồi dần dần nói theo mẹ. Thực tế thì hiện nay có không nhiều các loại sách dành cho bé tập nói mà có hình ảnh sinh động bắt mắt đâu. Tớ tìm mỏi cả mặt rất nhiều nhà sách nổi tiếng nhưng chỉ có một vài cuốn, mỗi cuốn khoảng dăm bài là hết thôi. Tình cờ gần đây nhân ngày sinh nhật con trai hai tuổi của tớ có một người bạn tặng cho hai tập sách
    Thơ cho bé tập nói, truyện cho bé tập nói của trung tâm ngôn ngữ văn hóa Đông Tây xuất bản
    tớ thấy rất hay và thú vị, bìa rất đẹp, sách dày dặn, mỗi trang là một hình ảnh vẽ lên thế giới của bé nào con vịt, con hươu, ô tô, nhà cửa...
    Hai trẻ nhà tớ mê tít suốt ngày ôm hai cuốn sách đó ngắm nghía lật từng trang, rồi đọc theo lời của mẹ đọc từ cuốn sách
    Đây là đường link với trang bìa và hình ảnh, giới thiệu nội dung về cuốn sách ạ
    http://forum.biblio.vn/showthread.ph...-n%C3%B3i-quot
    Đây là cuốn sách tớ nghĩ rất tốt cho bé mà các mẹ nên đọc cho bé, nhất là các bé đang học nói
    Tớ thấy cuốn sách này rất hay và bổ ích nên nảy ra ý định làm đại lý cho cuốn sách này
    Mỗi cuốn sách nếu mua thông qua tớ sẽ được giảm giá 15% ạ.
    Mong các mẹ ủng hộ
    Đây là cuốn sách mà các mẹ mua sẽ muốn mua thêm tặng bạn bè và người thân có con nhỏ và không phải hối tiếc đâu ạ

thay đổi nội dung bởi: thancunvanghe, 02-09-2012 lúc 09:32 AM

Click:

Cám ơn
    5
    Được cám ơn 49 lần trong 49 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: cuốn sách cực hay dành cho bé tập nói

Trích Nguyên văn bởi thancunvanghe View Post
    Tớ có 2 bé, 1 bé 5 tuổi và 1 bé 2 tuổi. không biết các mẹ thế nào chứ con tớ học nói rất nhanh và nói rất sõi. Bí quyết của tớ là đọc thơ kể chuyển thật nhiều cho bé từ khi bé còn rất nhỏ. Tớ nghĩ bé sẽ cảm thụ được dần dần, mưa dầm thấm đất 2 bé nhà tớ thuộc rất nhiều bài thơ. Tớ cũng mua rất nhiều ca dao, đồng dao đọc cho bé, hình ảnh phải sinh động bắt mắt tác động đến trực quan của bé, bé mới hứng thú nghe mẹ đọc rồi dần dần nói theo mẹ. Thực tế thì hiện nay có không nhiều các loại sách dành cho bé tập nói mà có hình ảnh sinh động bắt mắt đâu. Tớ tìm mỏi cả mặt rất nhiều nhà sách nổi tiếng nhưng chỉ có một vài cuốn, mỗi cuốn khoảng dăm bài là hết thôi. Tình cờ gần đây nhân ngày sinh nhật con trai hai tuổi của tớ có một người bạn tặng cho hai tập sách
    Thơ cho bé tập nói, truyện cho bé tập nói của trung tâm ngôn ngữ văn hóa Đông Tây xuất bản
    tớ thấy rất hay và thú vị, bìa rất đẹp, sách dày dặn, mỗi trang là một hình ảnh vẽ lên thế giới của bé nào con vịt, con hươu, ô tô, nhà cửa...
    Hai trẻ nhà tớ mê tít suốt ngày ôm hai cuốn sách đó ngắm nghía lật từng trang, rồi đọc theo lời của mẹ đọc từ cuốn sách
    Đây là đường link với trang bìa và hình ảnh, giới thiệu nội dung về cuốn sách ạ
    http://forum.biblio.vn/showthread.ph...-n%C3%B3i-quot
    Đây là cuốn sách tớ nghĩ rất tốt cho bé mà các mẹ nên đọc cho bé, nhất là các bé đang học nói
    Tớ thấy cuốn sách này rất hay và bổ ích nên nảy ra ý định làm đại lý cho cuốn sách này
    Mỗi cuốn sách nếu mua thông qua tớ sẽ được giảm giá 15% ạ.
    Tớ gom đủ 5 đơn hàng rồi chuyển hàng đến tận địa chỉ cho các mẹ trong bán kính 4 km tính từ nhà tớ ở kim mã và cơ quan ở Hào Nam ạ.
    Điện thoại dưới chữ ký ạ
    Mong các mẹ ủng hộ
    Đây là cuốn sách mà các mẹ mua sẽ muốn mua thêm tặng bạn bè và người thân có con nhỏ và không phải hối tiếc đâu ạ
    cho em đăng ký 1 quyển với nhé, điện thoại địa chỉ em pm cho chị nhé, thank chị

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    30
    Điểm đánh giá
    0

ok em. nếu có đủ 5 đơn hàng chị sẽ pm cho em nhé. Thanks em

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    30
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi cloudbell View Post
    cho em đăng ký 1 quyển với nhé, điện thoại địa chỉ em pm cho chị nhé, thank chị
    Tớ gom được 5 đơn hàng rùi, bạn vẫn còn nhu cầu thì pm địa chỉ cho mình nhé. Nếu bán kính trong vòng 4 km tính từ kim mã, hào nam thì mình freeship. Thanks

Click:

Cám ơn
    35
    Được cám ơn 178 lần trong 177 bài
    Điểm đánh giá
    0

Ship cho to 1 sach truyen cho be tap noi nhe. Dc Thap A VIncom (mat duong Bui T Xuan), 191 Ba Trieu, dt 0909848406

Click:

Cám ơn
    58
    Được cám ơn 43 lần trong 42 bài
    Điểm đánh giá
    0

Bạn ơi, ship cho mình 1 quyển thơ và 1 quyển truyện đến địa chỉ: 299 Cầu Giấy, vào giờ hành chính nhé. mình là Nguyệt: 0985597756. Thank

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    30
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi alomun View Post
    Ship cho to 1 sach truyen cho be tap noi nhe. Dc Thap A VIncom (mat duong Bui T Xuan), 191 Ba Trieu, dt 0909848406
    mẹ nó ơi trên trang www.biblio.vn đang giảm giá cuốn này 40% đó. Mẹ nó vào trang web đó rồi vào mua chung đặt hàng nhé, họ sẽ mang đến tận địa chỉ ( ship của họ chỉ mất 10-20k) thôi. Chỉ còn thời hạn vài ngày nữa thôi, nhanh tay lên nhé. Mình dạo này cơ quan bận việc không ship được, với lại tớ thấy thông tin đó báo cho các mẹ để mua được giá hạt dẻ, chứ nếu lấy qua tớ chỉ sale 15% giá sách thôi. Tớ thấy cuốn sách cực hay nên chia sẻ. Thanks

8. Người dưới đây đã cám ơn thancunvanghe về bài viết hữu ích:

alomun (09-21-2011)

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 1 lần trong 1 bài
    Blog Entries
    1
    Điểm đánh giá
    0

Chị ơi em đăng ký 1 quyển nhé, nhà em ở Trung hòa, 0915821555

Nơi Cư Ngụ
    Ha Noi, Vietnam, Vietnam
    Click:

Cám ơn
    1,463
    Được cám ơn 2,113 lần trong 1,793 bài
    Điểm đánh giá
    3 (100%)

Oánh dấu ngâm cứu, link ko mở dc ẹm nó ạ!!!

Click:

Cám ơn
    379
    Được cám ơn 588 lần trong 452 bài
    Điểm đánh giá
    0

Link e ko mở được là sao chủ top ơi,hic hic.cu con nhà e cũng 2t,hihi

Trang 1/2 12 cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ