Cẩn thận khi mua hàng ở Parkson, Hà Nội

Thảo luận trong 'Góp ý cho nhau' bởi Bun Sun, 13/9/2011.

1. stars_are_blind0909

stars_are_blind0909 Thành viên tích cực

Ðề: Cẩn thận khi mua hàng ở Parkson, Hà Nội

Mình mua chai nc hoa ở đó thấy giá chát mà chất lượng ko đc xịn nên từ đó ko bao h mua đồ ở Parkson nữa

Đang tải...

2. nguyenlizy

nguyenlizy

Mình đi mua đồ ở Hapro bị mất tiền lúc thanh toán do tiền mới bị dính, nhân viên thật thà lấy luôn (ngoài lề tí) bức xúc

3. thanhngoc2012

thanhngoc2012 Lương Y Như Từ Mẫu

em thì chỉ thích đồ rẻ và bền parksion chưa chắc đã tốt.

hin.finally thích bài này.
  4. mommy_daddy

mommy_daddy YẾN TRÂM- HÀNG THÙNG XỊN

em chưa bị bg vì mua gì cũng xem kĩ giá để còn cân nhắc vì đồ trong này thường đắt hơn bên ngoài.cái gì thật đẹp mà ở ngoài khó tìm & cũng phải kết lắm mới mua. Tks chủ top đã có ý nhắc nhở,nhưng lỗi 1 phần cũng do chủ quan từ phía KH!!

5. quagimagaichichit

quagimagaichichit Mẹ của Hột Mít nổi tiếng

đúng là vào những nơi như vincom parkson tiền mình bỏ ra để mua uy tín và dịch vụ. Vậy mà làm ăn như thế này í à? Chẹp~~~ Nếu em có ở trong tình huống như chị chủ top thì có khi còn chẳng phát hiện ra thực hư thế nào nữa í :(

6. Maxo_hn

Maxo_hn mẹ pé Vịt - 0902.1984.82

Mình với ông xã vào Parkson ở nc ngoài hay kể cả Packson ở bên Tầu khựa thấy rất yên tâm với hàng hóa (nhà m mua adidas, casio, crocs , esprit ...) và mua tới tới, đắt nhưng tiền nào của nấy, sờ vào hàng đúng hiệu đúng chất luôn , nhưng vào Parkson Thái Hà HN 1 lần rồi cạch mặt luôn vì sock với mấy em bán hàng ngu nga ngu ngơ hỏi cái gì cũng ko biết.
    Cụ thể: vc mình hỏi "cho chị xem mấy cái G-sock" (casio) , con bán hàng giương mắt lên "chị ơi G - sock là gì hả chị ?? " - 2 vc sock tập 1 - đến cái dòng bán chạy nhất mà con bán hàng ko biết thì bó tay .. Qua shop adidas : lúc đó m đang đi 1 đôi dép tông adidas hịn mua Parkson bên china , cầm đôi dép y lột ở Parkson Thái Hà lên xem, ặc ặc ặc, thôi rồi, viền quai nham nhở ko nuột, mặt tông thì bị vẹo ko căn chỉnh chuẩn như hình dáng đôi m đang đi - 2 vc sock tập 2 đi thẳng xuống định về , qua tầng 1 (chuyên mỹ phẩm) 2vc bảo nhau "thôi thử ghé qua quầy nc hoa nhòm cái coi sao" , vào 1 hiệu very nổi - sock tập 3 với mấy chai nc hoa ở đấy, chai bầy ở trong tủ, với chai trên kệ , và chai test, cùng 1 loại, cùng 1 thể tích, cùng 1 hiệu, nhưng bìa in 3 chai mỗi chai có 1 điểm khác nhau về chính tả tiếng ANh .. há há há .. 2 vc té thẳng luôn ...

7. Maxo_hn

Maxo_hn mẹ pé Vịt - 0902.1984.82

Ah nhưng mà đợt sau ông bạn mình mua ở trong í chai nc hoa BVLGARI, mình xem thì thấy đúng là chai chuẩn, chứng tỏ là hàng xịn vẫn có (nhưng chắc rất ít) còn lại hàng giả hàng dởm thì vô khối, còn nhân viên thì đúng là ko mê đc em nào, thái độ + trình độ về mặt hàng bán kém thậm tệ

8. Ngaquynh8181

Ngaquynh8181 Tôm sú xuất khẩu

Em ở Hà Nội chục năm rùi nhưng từ khi có PS em thề chưa bao giờ đặt chân vào, em nghe nói hàng ở đó nhìu xiền nên e chả dám bén mảng tới, hihi

9. ngoctungvdc

ngoctungvdc Thành viên chính thức

Cảm ơn chủ topic đã cảnh báo! Thời buổi này mà nhiều người làm ăn chộp giật quá!