Trang 2/626 đầuđầu 123456781252102502 ... cuốicuối
kết quả từ 11 tới 20 trên 6258
    Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội, Vietnam
    Click:

Cám ơn
    6,637
    Được cám ơn 5,023 lần trong 3,573 bài
    Blog Entries
    37
    Điểm đánh giá
    13 (100%)

Default Ðề: Siêu rẻ-Đồ Gia Dụng: Chảo 2 mặt-vật trang trí- máy làm bánh-đồ chơi gỗ,...

Comment của khách về hàng hóa nhà em đây ạ.
    Trích Nguyên văn bởi lavanghp View Post
    Chị ui, tình hình là mẹ em đã ngâm cứu vầ sắp xếp lại. Nhà tắm bên ngoài đc trang bị cái giỏ đồ ở chỗ rửa bát, còn cái giá để đồ trong đó chuyển vào nhà tắm bên trong. Rút lại thấy cũng đủ để đựng các thứ rồi nên em ko order thêm nữa chị ạ. Nếu lần sau cần thì em lại ới chị nhé.
    Vote cho bác khoản nhiệt tình và cái miếng hít rất chặt và bám tường!
    Chúc chị đắt hàng nhé!
    .
    Trích Nguyên văn bởi USRobotics View Post
    Đã nhận hàng, thanks bạn

Cho mình lấy thêm 3 cái để bàn chải đánh răng mã MA 02 (giá 90K) bạn nhé, địa chỉ giao hàng vẫn như cũ thôi ^_^
    Trích Nguyên văn bởi Me An dep trai View Post
    Me kem ui! hôm qua lấy thêm mấy cái khăn lau tay về dùng thích thật. Thằng cún nhà chị nó bảo: mẹ ơi con rửa tay xong lau cái khô luôn. Chúc em đắt hàng.
    Trích Nguyên văn bởi Vinacua View Post
    Cái Khóa xe máy ổn lắm em ạh, báo động kêu như còi cảnh sát ấy. Hi. Chúc em đắt hàng.
    Trích Nguyên văn bởi ngoc.nth View Post
    Hôm qua ra hội chợ mua 2 cái thảm siêu thấm và một khăn lau tay siêu thấm của mẹ nó dùng thích lém. Đã từng mua thảm siêu thấm rùi nhưng sau khi dùng thảm của mẹ nó rùi mới bít trước mua phải hàng lởm.
    Xã em thích cái khăn lau tay, rửa tay xong cứ chùi chùi thích thú... xì teen hem chịu được hi hi
    Trích Nguyên văn bởi Vinacua View Post
    Giờ mới vào Cò men Chiếu điều hòa đây em ơi. Xã chị mê cái chiếu này lắm, cả 2 cái vỏ gối nữa, rất thoáng và mát, chiếu này trẻ con nằm ko sợ lạnh lưng vào ban đêm như chiếu Trúc.
    Trích Nguyên văn bởi Demen2009 View Post
    Mẹ Kem ui, hôm nọ mẹ chồng thấy e mua túi sưởi thế là cứ cười. Vậy mà mấy hum vừa rùi, nhờ cái túi của c mà bà mới đỡ đau chân đó, cả xã nhà e cũng thiế lun. Thế mới bít e là tiên tri của cả nhà, hihi. Tks c về cái túi sưởi ha. Chúc c đắt hàng. Hum nào có nhu cầu sẽ OD típ cho nhà Kem
    Trích Nguyên văn bởi sweetsmile:) View Post
    Mẹ nó ơi, em nhận được máy phun sương rồi, cảm ơn mẹ nó nhiều nhiều nhé! Dùng tốt lắm, lần sau cần gì lại mua của mẹ nó tiếp.

Trích Nguyên văn bởi Me An dep trai View Post
    Có cái giá để bàn chải hôm mua nhà mẹ kem tiện ghê cơ. Sạch sẽ hẳn , chứ đợt trc bỏ bàn chải vào cái cốc suốt ngày phải đi rửa, ngại ghê.
    Trích Nguyên văn bởi mexiu2012 View Post
    Nhà mình vừa mua chiếu xong. Nằm thik lắm mẹ nó a. like jup mẹ nó nào

thay đổi nội dung bởi: mekemzai, 07-18-2012 lúc 12:28 PM

2. Người dưới đây đã cám ơn mekemzai về bài viết hữu ích:

duyanh1529 (05-03-2012)

Nơi Cư Ngụ
    hà nội
    Click:

Cám ơn
    13,987
    Được cám ơn 10,485 lần trong 5,780 bài
    Điểm đánh giá
    8 (100%)

Default Ðề: Siêu rẻ-Đồ Gia Dụng: Chảo 2 mặt-vật trang trí- máy làm bánh-đồ chơi gỗ,...

ơ, mẹ kem zai đấu giá ở đâu nhỉ .

4. Người dưới đây đã cám ơn vanlt về bài viết hữu ích:

mekemzai (09-22-2011)

Click:

Cám ơn
    338
    Được cám ơn 1,235 lần trong 1,193 bài
    Điểm đánh giá
    0

Mới có người trả 149K thôi à, em trả 148K tiếp nhé....

Mẹ yêu Cuango của mẹ lắm ý

6. Người dưới đây đã cám ơn Cuango về bài viết hữu ích:

mekemzai (09-22-2011)

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội, Vietnam
    Click:

Cám ơn
    6,637
    Blog Entries
    37
    Điểm đánh giá
    13 (100%)

Cách lắp hút chân ko: vì mình mẹ Kem tự biên tự diễn 1 tay lắp, tay kia cầm máy ảnh chụp. Nên khi lắp có 2 người thì tốt hơn, các mẹ ạ.
    Trình tự như sau:

Bước 1: Lau sạch nền tường bắng khăn ẩm, mục đích là để tường sạch và ẩm

Bước 2: Rửa hút chân không qua vòi hoa sen cho sạch ( chỉ rửa hút chân không)

Bước 3: Ốp hút chân không lên tường, lấy tay ấn chặt vào

Bước 4: Lấy 2 tay ấn chặt ở giữa, xung quanh để đẩy không khí ra ngoài ( em làm 1 tay vì tay kia còn chụp ảnh ợ)

Bước 5: Lắp các chi tiết còn lại như giá hình phểu, giá đỡ ( cụ thể từng mã)

Bước 6: Lắp vít ngoài cùng, và xoay thật nhanh để còn chút không khí nào sẽ dc đẩy ra hết

Hoàn thành 6 bước và đây là sp của Mã MA 864

Chú ý: Bước 3 và bước 4 là quan trọng nhất ạ. Chúc quý khách có 1 không gian giá treo tiện lợi và đẹp nhé.

thay đổi nội dung bởi: mekemzai, 11-11-2011 lúc 04:24 PM

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội, Vietnam
    Click:

Cám ơn
    6,637
    Blog Entries
    37
    Điểm đánh giá
    13 (100%)

Để thuận tiện cho các mẹ theo dõi đỡ phân vân nhiều, nay em rảnh rang chút viết lên đôi lời ạ

-Vấn đề đổi hàng: các mẹ có thể mang đến trực tiếp cho em, nếu ko đến được em thuê ship đến lấy và ủng hộ em 20k cho anh ship nhé.
    - Về cách thức mua hàng: các mẹ đến trực tiếp địa chỉ cty, hay nhà riêng, alo trước em để tránh trường hợp các mẹ đến mà ko có em ở đó nhé. Các mẹ ở HN mà ko đến dc em thuê ship đến tận nơi trả hàng và thu tiền ạ, các mẹ ở tỉnh khác thì chuyển tiền, em nhận dc em sẽ gửi hàng ạ.
    - Bảo hành: Em bảo hành các loại giá nhà tắm 03 tháng, nhưng các mẹ có nhu cầu đổi hút chân ko khi quá cả thời hạn đó, em vẫn có thể đổi cho cái mới nhé.
    - Phục vụ: Em đã và đang cố gắng, phục vụ hết mình, chu đáo và nhiệt tình nhé
    -Ship hàng: Em phải thuê ship, nên đôi khi bạn ship ko được nhiệt tình các mẹ alo cho em để em có thể chuyển đổi ship tốt hơn nhé.

thay đổi nội dung bởi: mekemzai, 11-30-2011 lúc 12:35 PM

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội, Vietnam
    Click:

Cám ơn
    6,637
    Blog Entries
    37
    Điểm đánh giá
    13 (100%)

Các sp mùa đông:

Quạt sưởi Sam Sung: 850k giảm còn 590k Thiết kế chắc chắn, an toàn. Sử dụng công nghệ phát nhiệt bằng bóng Halogen giúp tỏa nhiệt nhanh, rất tiện lợi khi làm ấm phòng tắm., Có 3 mức phát nhiệt phù hợp với điều kiện thời tiết, Có tút năng xoay điều chỉnh hướng phát nhiệt tiện lợi, Có đèn chỉ thị chế độ hoạt động, Có chức năng tự tắt nếu bị đổ, an toàn khi sử dụng.Thông số kỹ thuật: Điện áp: 220V, Công suất: 400W / 800W / 1200W.Xuất xứ: Liên doanh

Tất 3D cho mùa đông ấm áp: 150k/set- 10 đôi ( giá gôc 220k/set) tính ra 15k/ đôi rẻ hơn đôi tất mẹ Kem mua ở chợ với chât liệu cứng, nhiều nilong, ko thoát khí. Còn tất này với cấu trúc 3D siêu bền, chất liệu: Polyme tổng hợp kết hợp với elastan, rất bền và dầy, khoáng khí, đi chân rất dễ chịu, Không trầy xước, co dãn tốt, giặt được trong máy giặt nhiều màu sắc rực rỡ, những hình ảnh ngộ nghĩnh đáng yêu, Kích cỡ phù hợp cho bé từ 5 tuổi trở lên và người lớn. Tất cả chỉ có 1 size,

Túi đựng chuột máy tính: SP này đang KM nên giá vô cùng hạt dẻ đây ạ, 95k/c ( di chuyển con chuột dễ dàng, thuận tiện): Là quà tặng Noel, sinh nhật. Một bàn di chuột kute sử dụng nguồn USB để sưởi ấm cho bàn tay của bạn khỏi bị lạnh cóng trong mùa đông giá rét... Từ nay bạn sẽ không còn phải ngần ngại rút tay ra khỏi túi áo trong mùa đông giá rét để điều khiển chuột nữa.

Ấm áp hơn trong mùa đông và chống lại cái lạnh đang bủa vây bằng chiếc túi chườm đa năng 180k KM còn 95k/c.

kích thước: 23x18cm, Dùng rất tốt cho mẹ nào sinh em bé giữa mùa đông giá lạnh, để sưởi ấm chân, tay, hay các bạn gái đến " ngày đèn đỏ" thì dùng để chườm khi bị đau bụng. hơn nữa các bà các ông dùng rất thích hợp để giảm đau các khớp xương, vai, cổ, đau cột sống
    Hoặc giữ ấm cơ , các mẹ chỉ cần sạc điện trong khoảng 5-10 phút khi túi sưởi đủ nhiệt, đèn báo màu đỏ trên túi tắt đi và quý khách rút dây sạc ra khỏi ổ điện và dùng. Túi giữ nhiệt trong khoảng 4-6 tiếng.
    Cách khác là có thể chườm lạnh vào mùa he, chỉ cần đặt vào tủ lạnh ngăn đá khoảng 2 tiếng là sử dụng ngon lành.

Tủ sấy quần áo: KM còn 1200, giá thị trường 1500k
    Kích thước tủ tiêu chuẩn (rộng x sâu x cao): 700mm x 460mm x 1400mm,Tủ sấy Alpha Care được thiết kế giống như một tủ treo quần áo, khung sắt sơn tĩnh điện chịu nhiệt hoặc bằng inox, có các đầu nối nhựa, đầu nối này cũng có tác dụng các nhiệt giữa khung thép (hay bị nóng hơn) và vải trùm để vải được bền lâu hơn. Tủ có 2 tầng treo: tầng trên treo quần áo dài, đồ người lớn, tầng dưới treo đồ nhỏ và quần áo trẻ em. Tủ có kết cấu chắc chắn hơn so với giàn sấy. Đặc biệt tiện lợi khi treo đồ và hẹn giờ sấy, hết thời gian đó, máy sấy tự ngắt khi ấy quần áo để trong tủ giống như tủ treo đồ bình thường. Trong những thời gian như mùa hè, không có nhu cầu sấy thì vẫn có thể sử dụng tủ để treo đồ hoặc tháo vải trùm để sử dụng như một giá phơi thông thường.
    Vải trùm Tủ sấy Alpha Care là loại kín hơi, chịu nhiệt, có 3 màu vải cơ bản: màu cam (orange), màu xanh (blue) và màu xanh đậm (dark blue) và một số màu khác, tùy từng thời điểm.

Đén sưởi nhà tắm: 800k
    Chức năng: Sưởi ấm tức thì (dùng mùa đông khi tắm)
    Ứng dụng: Dùng cho các công trình đã hoàn thiện
    Vị trí: Ốp trên tường nhà tắm
    Kích thước: 400mm
    Điều khiển: 2 công tắc điều khiển riêng biệt cho 2 bóng hồng ngoại sưởi ấm
    Công suất: cực đại 550W
    Bảo hành: 06 tháng

Lò sưởi sang trọng : 1200k ( giá siêu thị 1700K)* Điều chỉnh được độ nóng và độ sáng, tối của ngọn lửa.
    * Công suất: 900w
    * Nguồn điện: 220V - 50HZ
    * Kích thước: 445 x 180 x 375 mm
    * Trọng lượng: 3,5 kg
    Xuất xứ sản phẩm: Trung Quốc
    Sản phẩm được bảo hành: 12 tháng.
    Túi sưởi nỉ hình thú ngộ nghinh: 115k/c
    kích thước: 23x18cm, Dùng rất tốt cho mẹ nào sinh em bé giữa mùa đông giá lạnh, để sưởi ấm chân, tay, hay các bạn gái đến " ngày đèn đỏ" thì dùng để chườm khi bị đau bụng. hơn nữa các bà các ông dùng rất thích hợp để giảm đau các khớp xương, vai, cổ, đau cột sống
    Hoặc giữ ấm cơ , các mẹ chỉ cần sạc điện trong khoảng 5-10 phút khi túi sưởi đủ nhiệt, đèn báo màu đỏ trên túi tắt đi và quý khách rút dây sạc ra khỏi ổ điện và dùng. Túi giữ nhiệt trong khoảng 4-6 tiếng.
    Cách khác là có thể chườm lạnh vào mùa he, chỉ cần đặt vào tủ lạnh ngăn đá khoảng 2 tiếng là sử dụng ngon lành.

Dép đi trong nhà bằng chất liệu nỉ, đế chống trơn, đẹp, trang nhã, lịch sự và thật ấm áp. có 2 màu nâu và đen. Giá 75k đôi KM còn 55k/đôi

thay đổi nội dung bởi: mekemzai, 05-23-2012 lúc 01:28 PM

Nơi Cư Ngụ
    http://befree24.tk/ - A2/773 Giải Phóng - HN
    Click:

Cám ơn
    12,355
    Được cám ơn 6,361 lần trong 4,903 bài
    Blog Entries
    2
    Điểm đánh giá
    7 (100%)

147 K
    ^^ sao mẹ í lại đổi nick thế?

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội, Vietnam
    Click:

Cám ơn
    6,637
    Blog Entries
    37
    Điểm đánh giá
    13 (100%)

Trích Nguyên văn bởi Chuot*con*cua*me View Post
    147 K
    ^^ sao mẹ í lại đổi nick thế?
    nick cũ các mẹ khác khó nhớ lắm ạ. thứ 2 là nick í sếp ở cty biết mẹ Kem bán hàng trên mạng khi trong giờ hành chính. nên mẹ Kem phải đổi lại ạ. bao nhiêu công sức và tâm huyết cũng như những khách hàng thân thuộc ở nick cũ. giờ mẹ Kem phải làm lại từ đâu đây. huhu. nản quả mẹ chuột ơi.

LCM ko chỉnh sửa được tên nick như WTT. huhu

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 66 lần trong 66 bài
    Điểm đánh giá
    0

cho m xin giá quạt sưởi với. tks nh

Click:

Cám ơn
    6
    Được cám ơn 41 lần trong 41 bài
    Điểm đánh giá
    0

146k nhi...................................

Sữa giá tốt phục vụ các mẹ Bắc Ninh
    0985935797http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/376337
    Bột Xuân Hồng
    http://www.lamchame.com/forum/showth...66#post8827666

14. Người dưới đây đã cám ơn sua_beyeu về bài viết hữu ích:

mekemzai (09-22-2011)

Trang 2/626 đầuđầu 123456781252102502 ... cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ