Nen chon sua nao cho be ?

Thảo luận trong 'Dinh dưỡng' bởi tomorrow1980, 13/7/2006.

1. tomorrow1980

tomorrow1980 Thành viên đạt chuẩn

Cac chi oi, be nha em moi dc 2,5 thang tuoi. Chau dang uong sua Nan 1. Em it sua nen chau fai uong sua ngoai 1 ngay khoang 300ml. Em dang muon doi sua cho be nhung k biet nen doi loai nao. Cac chi chi giup em nhe a!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi tomorrow1980
    Đang tải...

2. Jeany

Jeany Thành viên tích cực

Em à, em cho bé uống Nan cũng tốt mà, nhưng mà 300ml 1 ngày thì hơi ít nhỉ, em tập cho bé uống nhiều thêm cỡ >500ml thì tốt hơn em ạ.
    Thế bé nặng bao nhiêu rồi hả em? Hôm nay có nhận được message của chị không, trả lời cho chị nhé

3. puppyken

puppyken thành viên hội Rắn

minh thay ben co quan minh moi nguoi hay cho con uong sua s26 va ket qua kha quan lam ca chau deu trom via rat khoa manh va len can deu day (co the do hop sua nua).minh dang cho sinh nhung cung da du dinh dung sua s26 cho em be roi.ban thu tham khao xem nhe.

4. puppyken

puppyken thành viên hội Rắn

minh thay ben co quan minh moi nguoi hay cho con uong sua s26 va ket qua kha quan lam ca chau deu trom via rat khoa manh va len can deu day (co the do hop sua nua).minh dang cho sinh nhung cung da du dinh dung sua s26 cho em be roi.ban thu tham khao xem nhe.

5. mebong05

mebong05 Thành viên tập sự

bong nha minh tu be den gio toan uong sua s26- chac cac me it nghe thay nhung sua do rat tot, co bong mua o ben uc ma gia ca chi dat hon sua thuong mot it. trong sua co chat chong di ngoai, bong nha minh mot thang nay khong an mot ti chao nao ma chi uong sua khong thoi the ma van len can tot. neu me nao can mua thi len 266 hang buom co 3 loai cho cac me lua chon con cang lon sua cang re

6. tomorrow1980

tomorrow1980 Thành viên đạt chuẩn

mebong oi, sua s26 la sua cua hang nao a. chi co the noi ro cho e ve loai sua nay k a. san xuat o dau, bao nhieu tien, danh cho tre tu may thang tuoi... e co ng ban than ben uc nen co the nho mua ve thuong xuyen dc. chi tra loi e nhanh nhe a de e cho be nha e dung.cam on c nhieu

7. Haiauinc

Haiauinc Bắt đầu nổi tiếng

Theo mình nếu bé vẫn uống sữa Nan tiêu hóa tốt thì bạn không nên đổi sữa vì đổi sữa nếu gặp sữa không hợp với bé thì rất nguy hiểm có thể dị ứng hay những bệnh như ngộ độc ,táo bón nói chung bạn nên ăn uống những loại thực phẩm nhiều sữa để cho con bú sữa mẹ là tốt nhất .