Trang 1/2 12 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 15
    Click:

Cám ơn
    14
    Được cám ơn 57 lần trong 50 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Đệm điên, Chăn điện nhập khẩu Hàn Quốc mang ấm áp cho mùa đông Việt Nam,giá cả hợp lý!!!

Chào cả nhà, Lại một mùa đông nữa đang về. Sáng nay mình đã cảm nhận được mùa đông lùa trong gió.
    Và lại thêm một mùa đông nữa mình có mặt giới thiệu sản phẩm Đệm Điện Hàn Quốc cho Mùa đông ấm áp, đến với mọi gia đình
    . Đệm điện nhập khẩu Hàn Quốc với mẫu mã sang trọng, nhiều mầu sắc hợp với mọi lứa tuổi. kích cỡ hợp lý , tiện dụng an toàn và tiết kiệm. Hiện tại mình mới nhập về mấy mẫu để chào hàng, up lên để mọi người tham khảo , thời gian tới sẽ có nhiều mẫu mới phong phú về mầu sắc và chất liệu hơn để mọi người lựa chọn

Giá hiện tại dao động từ 950k-1600k cho từng chất liệu đệm

Thời gian đầu mình sẽ dành chương trình khuyến mại giảm giá 10% cho 50 khách hàng đầu tiên mua hàng. nếu các bạn lấy số lượng nhiều sẽ đc giảm giá thêm 5% nũa
    Mong mọi người ủng hộ

Mẫu 01
    Mẫu 02
    Mẫu 03
    Mẫu 04
    Mã 05

Cách sử dụng đệm điện

Chăn điện dùng để dưới ga hoặc dưới chỗ nằm chứ không phải dùng để đắp. Chất lượng thì đã được rất nhiều người công nhận là rất tốt vì dễ sử dụng tốn ít điện năng chỉ 37W. Không bị khô như điều hoà không bị hơi nóng phả vào mặt như quạt sưởi và điều hòa. Nhiệt độ ổn định không bị tác động bên ngoài .

01- An Toàn
    . Thứ nhất: Nó được trang bị một CONTROL điều khiển tự động bằng CHIP điện tử , với cấu trúc có thể chống lại sự thay đổi bất ngờ của nhiệt độ gây ra bởi tác động bên ngoài hay va chạm....Một cầu chì được thiết kế bảo đảm tự động dừng hoạt động của cả hệ thống, đảm bảo tự động loại trừ hoàn toàn các nguyên nhân gây ra nguy hiểm. Sử dụng dòng điện 1 chiều lên không lo hở điện

. Thứ hai: Dây toả nhiệt bằng phương pháp cảm ứng nhiệt được thiết kế đặc biệt khác hoàn toàn với phương pháp toả nhiệt của dây mai xo. Đồng thời tự động cảm nhận lệnh điều khiển từ Controller.
    .

Thứ ba: Các đường toả nhiệt bằng phương pháp cảm ứng nhiệt được định vị một cách hợp lý trên toàn bộ bề mặt tránh được sự tập trung một cách cục bộ, cùng với sự kiểm soát tự động ở tất cả các bộ phận để chống lại sự tăng nhiệt độ quá mức và ngắt mạch khi cần thiết.
    02. Công dụng:
    . Đảm bảo độ ấm tuyệt vời cho cơ thể vào những đêm đông giá rét.
    . Loại bỏ ẩm thấp nơi giường nằm, đảm bảo cho giường nệm luôn khô tháo và ấm áp dù cho không khí có trở nên lạnh lẽo về đêm.
    . Giúp cho máu, khí huyết lưu thông tốt khắp cơ thể.
    . Đệm sưởi ấm rất tốt cho sức khoẻ, đặc biệt cho người già và những người bị các chứng đau lưng mỏi cơ, thấp khớp...

03. Tiết kiệm và kinh tế.
    Đệm sưởi ấm không tiêu tốn nhiều điện năng (30W - 150W). Trong điều kiện trung bình (60W), giả sử dùng 10h/ngày, chi phí cho 1 tháng dùng đệm sưởi là:
    (60W x 10h x 30 ngày) x 1.500đ = 27.000đ/tháng
    Dùng đệm sưởi vừa cho ta cảm giác dễ chịu, ấm áp mà người dùng vừa thở được không khí trong lành về đêm.

04 . Chú ý khi sử dụng :
    - Không được để công tắc bên dưới đệm
    - Khi bật công tắc làm nóng: Không cuộn, quấn đệm sưởi vào người hay gấp lại
    - Không để trẻ nhỏ ngủ 1 mình mà không có sự kiểm soát của người lớn
    - Không để các thiết bị điện khác như tivi, bàn là… các vật sắt nhọn lên đệm
    - Nên cho đệm sưởi vào túi giặt trước khi cho vào máy giặt.

Mọi chi tiết liên lạc xin gọi số : 0915247354 MR Quang
    ( Vận chuyển hàng miễn phí trong khu vực nội thành Hà Nội )

thay đổi nội dung bởi: hai_bobi81, 10-16-2011 lúc 01:15 PM

Click:

Cám ơn
    14
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Đệm điên, Chăn điện nhập khẩu Hàn Quốc mang ấm áp cho mùa đông Việt Nam,giá cả hợp lý

Em mới có ảnh mới,các mẹ tham khảo nhé

Nơi Cư Ngụ
    Thanh Xuân, HN
    Click:

Cám ơn
    439
    Được cám ơn 390 lần trong 266 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Đệm điên, Chăn điện nhập khẩu Hàn Quốc mang ấm áp cho mùa đông Việt Nam,giá cả hợp lý

Chúc mẹ nó đắt hàng nhé. Khi nào có xiền sẽ hỏi thêm mẹ nó tính năng ra sao.

4. Người dưới đây đã cám ơn lyly84 về bài viết hữu ích:

hai_bobi81 (10-14-2011)

Click:

Cám ơn
    14
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi lyly84 View Post
    Chúc mẹ nó đắt hàng nhé. Khi nào có xiền sẽ hỏi thêm mẹ nó tính năng ra sao.
    Cảm ơn mẹ nó đã ủng hộ em,mẹ nó cứ tham khảo đi có gì alo cho em

6. Người dưới đây đã cám ơn hai_bobi81 về bài viết hữu ích:

dieuanh2910 (01-30-2012)

Click:

Cám ơn
    1,468
    Được cám ơn 1,372 lần trong 1,051 bài
    Điểm đánh giá
    4 (100%)

Chào bạn hai_bibo81, đề nghị bạn không được lấy các mẫu ảnh của người khác để đưa vào topic của bạn. Nếu cần đối chất mình sẽ nhờ Mod xử lý theo nội quy.

Click:

Cám ơn
    14
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi TranThanhNga View Post
    Chào bạn hai_bibo81, đề nghị bạn không được lấy các mẫu ảnh của người khác để đưa vào topic của bạn. Nếu cần đối chất mình sẽ nhờ Mod xử lý theo nội quy.
    Xin hỏi bạn, ảnh mình đăng bạn bảo là của bạn vậy mà mình vào topic của bạn lại không thấy hình nào giống vậy mình không hiểu bạn bảo giống là giống ở đâu. Mình cũng không thấy bạn có ảnh loại nhung và vải kẻ 2 mặt hoa tím như bạn nói. Topic mình lập từ ngày 4/10 và up thêm hình ảnh vào ngày 5/10 vậy bạn up hình ảnh vào ngày nào vậy ? Mình đã xem lại topic của bạn và mình thấy ngày 7/10/11 bạn mới thông báo là có hàng mới về và up hình ảnh mẫu . Vậy không hiểu lý do gì bạn bảo mình lấy ảnh của bạn. Bạn bán loại sản phẩm này trước mình thật nhưng cũng không nên chơi kiểu ăn không nói có vậy chứ. Bạn không nhờ Mod mình cũng sẽ nhờ Mod vụ này.

Click:

Cám ơn
    1,468
    Điểm đánh giá
    4 (100%)

Trích Nguyên văn bởi hai_bobi81 View Post
    Chăn điện, đệm điện, đệm sưởi nhập khẩu từ Hàn Quốc, em không bán hàng liên doanh nhé các mẹ, các mẹ vào ủng hộ em cho em đắt khách nhé.
    Thanks các mẹ nhiều
    Nếu không bán hàng liên doanh thì đề nghị bạn không đưa ảnh hàng chụp đệm sưởi mẫu số 5 vào. Đó là hàng của hãng Kona sản xuất, thương hiệu Kore. Đây là công ty vốn 100% hàn Quốc, máy móc và công nghệ của Hàn Quốc, bảo hành đầy đủ. Bạn không bán vì bạn không có hàng, vì chỉ lấy ảnh của người khác đăng lên. Hay đã trót đăng ảnh chụp hàng của hãng Kona Việt Nam rồi thì cứ chào bán đi, tớ để giá đại lý cho.

Click:

Cám ơn
    14
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi TranThanhNga View Post
    Nếu không bán hàng liên doanh thì đề nghị bạn không đưa ảnh hàng chụp đệm sưởi mẫu số 5 vào. Đó là hàng của hãng Kona sản xuất, thương hiệu Kore. Đây là công ty vốn 100% hàn Quốc, máy móc và công nghệ của Hàn Quốc, bảo hành đầy đủ. Bạn không bán vì bạn không có hàng, vì chỉ lấy ảnh của người khác đăng lên. Hay đã trót đăng ảnh chụp hàng của hãng Kona Việt Nam rồi thì cứ chào bán đi, tớ để giá đại lý cho.
    Bạn nên xem lại ảnh đi, mẫu số 05 là hàng của hãng Woori, đây là hàng sách tay, và mẫu này hiên nay mình cũng không còn nhiều chứ không phải hàng liên doanh như bạn nói đâu. Mình cũng không lấy ảnh của ai cả, tất cả đều là ảnh mình chụp và đưa lên cả. Còn có 1 mẫu hàng liên doanh có người gửi bán lên mình ko đánh mã số và mình hầu như cũng không bán đc. Vì vậy cám ơn nhưng mình không muốn bán hàng liên doanh.

thay đổi nội dung bởi: hai_bobi81, 10-26-2011 lúc 11:18 AM

Click:

Cám ơn
    1,468
    Điểm đánh giá
    4 (100%)

Bạn nên xem lại ảnh đi, mẫu số 05 là hàng của hãng Woori, đây là hàng sách tay, và mẫu này hiên nay mình cũng không còn nhiều chứ không phải hàng liên doanh như bạn nói đâu. Mình cũng không lấy ảnh của ai cả, tất cả đều là ảnh mình chụp và đưa lên cả. Còn có 1 mẫu hàng liên doanh có người gửi bán lên mình ko đánh mã số và mình hầu như cũng không bán đc. Vì vậy cám ơn nhưng mình không muốn bán hàng liên doanh.
    Thế hóa ra là bạn bán hàng mà không biết là đang bán gì, cứ có ảnh thì copy lung tung vào thôi. Chứ người ta gửi bạn hàng nhờ bán, bạn cứ đưa ảnh lên rồi lại "quảng cáo" là không bán, "không đánh mã số và hầu như không bán được" thì mất công cho người có nhu cầu thực quá.
    Thế mà hàng của hãng Kona thương hiệu Kore đấy mình lại bán rất tốt vì chính mình là người chụp hình, nhà mình đã dùng sản phẩm đó và bán được 2 năm nay. Hơn ai hết mình biết rõ về sản phẩm này, tất cả ưu điểm của hàng Kona sản xuất đã khắc phục được nhược điểm ở củ điện chuyển nguồn trước đây,có kẹp thêm chì có tác dụng tự ngắt điện khi dòng điện không ổn định; mẫu vải cotton và khổ rộng 1m5*1m8 lại rất phù hợp với thị hiếu của người Việt Nam, giá cả lại không cao bằng hàng nhập.
    Đấy, có lẽ là bạn không hiểu nhiều về sản phẩm bạn đang quảng cáo hộ người khác nên mình chỉ có đôi dòng diễn giải hộ sản phẩm "đệm sưởi Made in Việt Nam" thôi. Chúc bạn đắt hàng!

Click:

Cám ơn
    14
    Điểm đánh giá
    0

Red face Ðề: Đệm điên, Chăn điện nhập khẩu Hàn Quốc mang ấm áp cho mùa đông Việt Nam,giá cả hợp lý

Trích Nguyên văn bởi sogno View Post
    Bạn ơi, mua chung nhau nhiều có được giảm giá không? mình thấy trên LCM có sub-web : www.muamai.com dành cho các thành viên trên 4room, bạn offer lên đấy cho các mẹ có cơ hội được mua hàng giá tốt
    Cảm ơn bạn, mình sẽ tham khảo thêm để đưa lên đó phục vụ cho mọi người và với giá ưu đãi nhất. Mua từ 3 chiếc trở lên mình sẽ khuyến mại 5%/1 chiếc bạn à.

thay đổi nội dung bởi: hai_bobi81, 10-27-2011 lúc 02:58 PM

Trang 1/2 12 cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ